PDA

View Full Version : Bỗng dưng Bụt hiện!

Pages : 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9

Lê_Minh_Hòa
04-07-2009, 08:03 AM
Ối thế lúc Bụt ở phòng SN có cả anh LMH nữa hả? Thế này nghi anh Hòa quá

Bậy nào! Hòa chỉ nghe Bụt kể lại thôi! Bụt kể lại mà thở hổn hển, mồ hôi tóat hết cả ra trán.......... mắt Bụt nhìn xa xăm...!?

thư_ký_của_Bụt
04-07-2009, 08:41 AM
Bụt ơi, sao Bụt bỏ văn phòng mà đi hoài vzậy? Ước gì "Tiên ông" cho Bụt một cô thư ký... tay dài để giữ Bụt ở văn phòng luôn..
Bụt đã tuyển thư ký, tay em không dài, chân em hơi ngắn, nhưng vẫn làm thư ký cho Bụt tốt, bằng chứng là vị trí thư ký của Bụt đã trong tay em....Từ nay mọi ng yên tâm mà... ước nhé.Bụt không hiện về kịp đã có thư ký em đây rồi.

Bụt Bà
04-07-2009, 08:53 AM
Bụt đã tuyển thư ký, tay em không dài, chân em hơi ngắn, nhưng vẫn làm thư ký cho Bụt tốt, bằng chứng là vị trí thư ký của Bụt đã trong tay em....Từ nay mọi ng yên tâm mà... ước nhé.Bụt không hiện về kịp đã có thư ký em đây rồi.

Ở đâu ra thư ký của Ông nhà mình thế này? Hóa ra là Ông giấu tui tuyển thư ký.
Phen này đừng trách tui nặng tay với ông!

sơn_nữ83
04-07-2009, 09:04 AM
Trời ơi, Rõ là Bụt tuyên bố là chưa có Bụt bà cơ mà. chặc, kiểu này oánh nhau to rồi.:D. Thư ký của Bụt phen này.... chết rồi.:botay:

thư_ký_của_Bụt
04-07-2009, 09:17 AM
Bụt bà k thương bụt ông gì cả.Ngài bận thì có tui trợ giúp. lẽ ra bà phải mừng mới phải chứ

TeacherABC
04-07-2009, 10:22 AM
Thôi rồi... Bụt ơi! Chuyến này chắc Bụt môt đi không trở lại khi chiến tranh giữa Bụt Bà và Cô thư ký chân ngắn quá!!!!!!!:botay::youarethewoman::acac:

phale
04-07-2009, 10:47 AM

Hihi...Bụt cũng biết nói dối. Bảo chưa có Bụt Bà mà...làm ăn thế nào để Thư ký của Bụt và Bụt Bà gặp nhau mới chết chứ.

tralaitenchoem
04-07-2009, 10:53 AM
Bụt Bà có phải cô Tấm ngày xưa ko nhỉ? :D

sơn_nữ83
04-07-2009, 10:55 AM
Hihi...Bụt cũng biết nói dối. Bảo chưa có Bụt Bà mà...làm ăn thế nào để Thư ký của Bụt và Bụt Bà gặp nhau mới chết chứ.
Công nhận chị ơi, Bụt mà cũng nói dối, không còn biết tin ai :D

chuột con
04-07-2009, 10:57 AM
Bụt mà có thư ký riêng với Bụt bà kiểu này ... thì Bụt hết linh rồi cả nhà ơi :D

TeacherABC
04-07-2009, 11:03 AM
Chuyện Ông Táo ngày xưa thì 1 bà 2 ông, còn Ông Bụt của Niềm Riêng thì 2 bà 1 ông! Chuyến này Bụt tiêu chắc!:botay::ngoaymui::acac::D

sơn_nữ83
04-07-2009, 11:09 AM
Bụt mà có thư ký riêng với Bụt bà kiểu này ... thì Bụt hết linh rồi cả nhà ơi :D
:D, Bụt chắc sợ run lập cập, đố dám hiện về rồi chuột nhể.:D:botay:

Tazang
04-07-2009, 11:10 AM
Bây giờ mọi người hãy tin......em BỤT nhá

thư_ký_của_Bụt
04-07-2009, 11:16 AM
Bây giờ mọi người hãy tin......em BỤT nháBỤT = CHỈ CÓ MỘT TRÊN ĐỜI, không có họ hàng anh em chi hết nhé

T.m
04-07-2009, 11:19 AM
BỤT = CHỈ CÓ MỘT TRÊN ĐỜI, không có họ hàng anh em chi hết nhé

thư ký của bụt xài laptop hiệu gì đó kkkkkkkkkk

sơn_nữ83
04-07-2009, 11:25 AM
thư ký của bụt xài laptop hiệu gì đó kkkkkkkkkk

Bụt nghèo, chắc gì có tiền mua lap cho thư ký a nhỉ????:botay:

T.m
04-07-2009, 11:27 AM
Bụt nghèo, chắc gì có tiền mua lap cho thư ký a nhỉ????:botay:

híc, nhìn NR$ của Sơn Nữ mà chảy nước miếng áh :acac:

sơn_nữ83
04-07-2009, 11:29 AM
híc, nhìn NR$ của Sơn Nữ mà chảy nước miếng áh :acac:
T.M: toàn tiền chiếm dụng vốn của khách hàng thôi anh ơi. ước gì tiền đó là của con hết Bụt ơi

thư_ký_của_Bụt
04-07-2009, 11:34 AM
T.M: toàn tiền chiếm dụng vốn của khách hàng thôi anh ơi. ước gì tiền đó là của con hết Bụt ơi "Cái gì trong tay con thì sẽ thuộc về con.tiền trong tkhoản rồi, k ai cướp của con dc"

T.m
04-07-2009, 11:38 AM
ước gì con có 500.000 NR$ để mua xe hơi xịn chạy lòng vòng chở bụt và sơn nữ dạo vườn thơ chơi nhỉ !

thư_ký_của_Bụt
04-07-2009, 11:44 AM
ước gì con có 500.000 NR$ để mua xe hơi xịn chạy lòng vòng chở bụt và sơn nữ dạo vườn thơ chơi nhỉ !

"Con hãy chiu khó post bài, tích cop tiền nhuận bút, chi tiêu tiết kiệm, nhất định sẽ có ngày con đủ tiền mua xe hơi"
p/s:tưởng chở SN và thư ký của Bụt đi chứ

thuc sinh
05-07-2009, 05:47 PM
mai Bụt lại hiện ra độ TS nhé!

TeacherABC
06-07-2009, 01:43 AM
Dọn dẹp nhà cửa mệt quá Bụt ơi! Phải chi Bụt gởi cho mượn đỡ một cô thư ký tay dài chân cũng dài để dọn phụ...:ngoaymui:

Lê_Minh_Hòa
06-07-2009, 11:28 AM
Bụt ơi! Con mệt quá! bệnh mãi chẳng khỏi! Công việc thì nhiều....... Con không thở nổi nữa! Bụt nhắn người ấy nói với con 1 lời động viên đi! Chỉ 1 lời mà thôi! Dù 1 lời có thể không thật lòng nhưng sao người ấy vẫn không nói!

thuc sinh
06-07-2009, 07:01 PM
cảm ơn Bụt đã chỉ đường cho TS!:rolleyes::rolleyes:

thuc sinh
08-07-2009, 11:43 AM
tối nay Bụt lại hiện phát độ TS nhá!

thuphong
08-07-2009, 01:58 PM
Bụt ơi! Con mệt quá! bệnh mãi chẳng khỏi! Công việc thì nhiều....... Con không thở nổi nữa! Bụt nhắn người ấy nói với con 1 lời động viên đi! Chỉ 1 lời mà thôi! Dù 1 lời có thể không thật lòng nhưng sao người ấy vẫn không nói!

Nếu "người ấy" nghe được Hoà xin thế này thì không phải một lời mà nhiều lời cũng tặng luôn cho rồi... :D

Lê_Minh_Hòa
08-07-2009, 02:34 PM
Nếu "người ấy" nghe được Hoà xin thế này thì không phải một lời mà nhiều lời cũng tặng luôn cho rồi... :D

Cám ơn TP! Cho đến giờ phút này Hòa vẫn chưa nhận được 1 lời nói nào của người ấy!

TeacherABC
08-07-2009, 04:26 PM
Bụt ơi! Ước gì con có số phone của... người ấy?!:nguong:

Lê_Minh_Hòa
08-07-2009, 04:31 PM
Bụt ơi! Ước gì con có số phone của... người ấy?!:nguong:

Không cần Bụt anh àh! Em sẽ có số của người ấy! Anh chờ em 1 chút xíu thôi!

Nhudadauyeu
10-07-2009, 04:16 PM
ước gì được ngủ vào lúc này nhỉ, thèm ngủ quá cơ

sơn_nữ83
10-07-2009, 04:31 PM
Bụt ơi , cứu con....

Tazang
10-07-2009, 05:18 PM
Bụt ơi , cứu con....

Có gì mà hoảng hốt thế cháu ơi

thuc sinh
10-07-2009, 05:43 PM
Bụt nâng hẳn nó lên như tuần trước hộ TS cái nào!

sơn_nữ83
10-07-2009, 09:14 PM
Có gì mà hoảng hốt thế cháu ơi
Hic,chú là em của Bụt, gọi Bụt về hộ cháu đi.Cháu vừa đánh rơi một thứ vô cùng quý giá. huhu. Bụt ơi,tìm lại hộ con,tìm lại hộ con! Bụt ơi.!!!!!!!

Ý Nhi
12-07-2009, 01:39 PM
Điều ước 1: ước chi đại gia đình mình luôn hạnh phúc
Điều ước thứ 2:ước rằng ca phẫu thuật ấy mang lại sự kì diệu đến với anh và đến với ngành y học
Điều ước 3: ước rằng những gì N nói là thật lòng

phale
12-07-2009, 09:41 PM
Điều ước thứ 2:ước rằng ca phẫu thuật ấy mang lại sự kì diệu đến với anh và đến với ngành y học

Ý Nhi, dù không có Bụt thật trên đời, PL vẫn mong những điều ước của bạn trở thành sự thật để chàng thơ sớm trở lại với YN nhé!
Cầu chúc điều kỳ diệu sẽ đến với bạn của YN.

TeacherABC
13-07-2009, 01:32 AM
Bụt lại đi vắng?! Sau chiến tranh giữa 2 phe (Chị nhà và cô thư ký) có lẽ Bụt đã xếp bút quy y chăng????:botay::youarethewoman::nguong:

OA _ NỮ
13-07-2009, 03:28 AM
Hôm nay mới có thời gian đọc topic này mà chít cười...
thư ký Bụt xuất hiện, rồi Bụt bà....Hi Hi Hi. Từ từ xuất sẽ xuất hiện cả cơm, phở, rau, cháo...Của Bụt nữa.
Nhưng chuyện đó cũng thường tình thôi mà. Bụt vốn là Bụt, có trái tim bao la rộng lớn, thương người như thể thương thân, nên có nhiều người muốn được làm người nhà của Bụt, để momg hưởng chút lộc đời...

BỤT
13-07-2009, 03:40 PM
Dọn dẹp nhà cửa mệt quá Bụt ơi! Phải chi Bụt gởi cho mượn đỡ một cô thư ký tay dài chân cũng dài để dọn phụ...:ngoaymui:

Điều ước không được chấp nhận! Theo Bụt thì Thư ký chân dài có lẽ để làm việc khác....... sẽ thích hợp hơn!

BỤT
13-07-2009, 03:45 PM
T.M: toàn tiền chiếm dụng vốn của khách hàng thôi anh ơi. ước gì tiền đó là của con hết Bụt ơi

Nếu con là bà xã của họ thì số tiền đó sẽ thuộc về con! Không cần phải ước!

BỤT
13-07-2009, 03:49 PM

Vô vọng! Mãi mãi muôn đời con sẽ chẳng nhận được lời động viên của người ấy! Con chỉ yêu người ấy bằng tình yêu chân thật và đơn phương thôi ... không đủ! nếu con là đại gia thì có thể co chút hy vọng!

BỤT
13-07-2009, 03:51 PM
tối nay Bụt lại hiện phát độ TS nhá!

Nếu kiếm tiền 1 cách chính đáng bằng mồ hôi, công sức và chất xám thì Bụt luôn bên cạnh!
nếu tiền kiếm được mà ăn chơi, trai gái, bài bạc thì ......... không được!

BỤT
13-07-2009, 03:53 PM

Nếu người ấy là TP thì LMH còn có chút hy vọng!

BỤT
13-07-2009, 03:56 PM
ước gì được ngủ vào lúc này nhỉ, thèm ngủ quá cơ

Điều ước này chính đáng!
Bạn có thể vào phòng ngủ của Bụt, tắm sạch sẽ, thay áo ngủ và ngủ 1 giấc thật ngon! Bụt hứa sẽ không cho bất cứ ai vào......... và Bụt sẽ bên cạnh để canh chừng.........!

BỤT
13-07-2009, 04:01 PM
Bụt ơi , cứu con....

Chuyện gì....????
Ai......? Tên gì.......? ở đâu........? Đẹp trai......? Cao lớn.......? Đã làm điều gì........... với con???

BỤT
13-07-2009, 04:04 PM

1. Điều ước này sẽ thành hiện thực!
2. Bụt luôn mong điều ước này thành sự thật.......... nhưng thật sự là hên xui....!
3. Đừng vội tin N, hãy để thời gian chứng minh!

MinhThy
13-07-2009, 04:04 PM
Bụt ơi ... Thứ 7 đi hiến máu với con đi Bụt ... làm chuyện tốt nè

BỤT
13-07-2009, 04:07 PM
Ý Nhi, dù không có Bụt thật trên đời, PL vẫn mong những điều ước của bạn trở thành sự thật để chàng thơ sớm trở lại với YN nhé!
Cầu chúc điều kỳ diệu sẽ đến với bạn của YN.

Sai! Bụt có thật! Bạn có thể cho Bụt 1 cái hẹn! ở 1 nơi nào đó trên trần thế.... Bụt có thể làm 1 điều gì đó....... nếu bạn chấp nhận!

BỤT
13-07-2009, 04:11 PM
Hôm nay mới có thời gian đọc topic này mà chít cười...
thư ký Bụt xuất hiện, rồi Bụt bà....Hi Hi Hi. Từ từ xuất sẽ xuất hiện cả cơm, phở, rau, cháo...Của Bụt nữa.
Nhưng chuyện đó cũng thường tình thôi mà. Bụt vốn là Bụt, có trái tim bao la rộng lớn, thương người như thể thương thân, nên có nhiều người muốn được làm người nhà của Bụt, để momg hưởng chút lộc đời...

Bụt không chịu trách nhiệm về những hành động lời nói và những chuyện như lừa tiền, gạt tình...... của những người lợi dụng ảnh hưởng quyền hạn và chức vụ của Bụt gây ra!

BỤT
13-07-2009, 04:22 PM
Bụt ơi ... Thứ 7 đi hiến máu với con đi Bụt ... làm chuyện tốt nè

Bụt thì làm sao mà hiến máu được! Bụt chỉ mong sau khi hiến máu, không có thành viên nào của NR có kết quả (+) với Test HIV!

BỤT
13-07-2009, 04:25 PM
Bụt cám ơn tới 2 thảo dân (1 nam đẹp trai,khỏe mạnh và 1 nữ đẹp gái, gợi cảm) đã tặng Bụt 1 chai XO và 1 bó hoa hồng rất đẹp! Bụt trân trọng và mong 2 con sống bên nhau hạnh phúc!

TeacherABC
13-07-2009, 06:27 PM
Khà khà khà... Kể cũng linh thật! Khi nào kẻ hèn này kêu réo là Bụt xuất hiện! Phải chi cứ mỗi cuối tháng Bụt phát thưởng cho mình nhỉ????!!!!!:nguong::nguong:

sơn_nữ83
14-07-2009, 01:31 AM
Sai! Bụt có thật! Bạn có thể cho Bụt 1 cái hẹn! ở 1 nơi nào đó trên trần thế.... Bụt có thể làm 1 điều gì đó....... nếu bạn chấp nhận!

Vậy con đăng ký một suất hẹn đầu tiên với BỤT, BỤT đồng ý nhá:D:D,

Tazang
14-07-2009, 06:00 AM
Bụt của NR dễ thương quá ! :p
But tot bung nhung gia roi, dep lao lam...chi co em But la de thuong thoi ne
@But: em dang dung trong may ma chang thay anh dau nhey, anh la duoc CA Quan tam tha hay tha han do?
Ca nha thong cam nhe, Tz tren nay cao qua nen go tieng Viet roi het ca dau

Nhudadauyeu
14-07-2009, 10:17 AM
ước gì mọi việc sẽ ổn, sẽ ổn, cầu mong

TeacherABC
14-07-2009, 02:48 PM
Cám ơn Bụt đã thu xếp mọi việc! Một người ra đi thì bỗng nhiên một người lại đến...:youarethewoman::nguong:

OA _ NỮ
14-07-2009, 09:44 PM
Hôm nay ước sao Bụt phù hộ cho Oa Nữ chụp được những bức hình đẹp. (khổ quá, ko biết mắc bệnh cuồng chụp ảnh từ bao giờ nhỉ)

OA _ NỮ
14-07-2009, 09:46 PM

Công nhận BỤT của NR dí dỏm, tâm lý, và hài hước...:D

thinghien
14-07-2009, 10:07 PM
Mệt mỏi, lo âu...hi vọng mọi thứ sẽ không xấu thêm nữa. Hai năm rồi!

Candy
14-07-2009, 10:31 PM
Ước gì....ước gì.......ước gì con đừng suy nghĩ gì cả.....

TeacherABC
15-07-2009, 11:35 PM
Bụt ơi, Bụt online hàng ngày đi Bụt ơi? Bụt cứ trồi trồi ẩn ẩn, cứ thập thập thò thò khiến anh em mệt mỏi vì chờ đợi Bụt quá! :botay:

Tazang
16-07-2009, 08:16 AM
Bụt ơi, Bụt online hàng ngày đi Bụt ơi? Bụt cứ trồi trồi ẩn ẩn, cứ thập thập thò thò khiến anh em mệt mỏi vì chờ đợi Bụt quá! :botay:

anh Teach thông cảm, anh Bụt mới được thả nhưng vẫn trong diện quản thúc nên thời gian cũng eo hẹp đó ạ

TeacherABC
16-07-2009, 09:20 AM
anh Teach thông cảm, anh Bụt mới được thả nhưng vẫn trong diện quản thúc nên thời gian cũng eo hẹp đó ạ

Chà xem chừng Bụt bà quản lý Bụt nhà ta kỹ quá?! Không khéo cô thư ký Bụt cũng đang bị thám tử theo dõi nên Bụt mới án binh bất động như thế? Hay là Bụt lại đang tuyển thư ký mới nên... quá bận rộn????:botay::youarethewoman::nguong:

thuc sinh
16-07-2009, 07:47 PM
Lâu rồi Bụt không hiện, đêm nay hiện ra làm điều kỳ diệu đi Bụt!:D

hoa_xương_rồng
16-07-2009, 08:29 PM
Lâu rồi chẳng thấy Bụt ra ra vào vào, Bụt hiện lên fát cho con mi Bụt nào, Bụt ơi :D

Khuyết
17-07-2009, 07:12 AM
Ai cũng mong nhớ Bụt. Mà sao But không hiên ra vậy trời. Bụt ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.

Phu sinh
17-07-2009, 07:57 AM
Đêm qua Bụt bỗng than buồn
Đột nhiên lại ước chuyển luôn làm người! :botay:

OA _ NỮ
17-07-2009, 08:21 AM
BỤT đang IN LOVE.

TeacherABC
17-07-2009, 09:00 AM
Hình như chiếc laptop của Bụt bị... kẻ xấu nào đó đua mất mấy ngày nay khi Bụt đang trên đường... vi vút????? Bụt ơi, ước gì mấy chú CA tìm thấy được chiếc laptop cho Bụt online nhỉ? Bụt ơi là... Bụt...????:nguong::botay:

sơn_nữ83
17-07-2009, 09:23 AM
Đêm qua bụt hiện về được có mấy phút, mọi người quây Bụt ác quá nên con chưa kịp hỏi han gì Bụt đã sợ chạy mất tiêu :(

BỤT
17-07-2009, 12:30 PM

Cám ơn con! Nếu Bụt không chống gậy và râu tóc không bạc phơ thì có lẽ ngoài dễ thương ra người ta còn khen Bụt đẹp trai nữa đó!

BỤT
17-07-2009, 12:33 PM
Khà khà khà... Kể cũng linh thật! Khi nào kẻ hèn này kêu réo là Bụt xuất hiện! Phải chi cứ mỗi cuối tháng Bụt phát thưởng cho mình nhỉ????!!!!!:nguong::nguong:

Hãy nghĩ xem con đã làm gì có ích cho người, cho đời, cho một ai đó....... và cho chính bản thân con chưa? nếu con làm được những điều đó thì không cần Bụt mà chính cuộc sống và con người sẽ thưởng cho con, ít nhất là những tình cảm tốt đẹp nhất, trân trọng nhất, thân thương nhất!

BỤT
17-07-2009, 12:35 PM
Vậy con đăng ký một suất hẹn đầu tiên với BỤT, BỤT đồng ý nhá:D:D,

Con cho Bụt suy nghĩ trong vòng 5 giây rồi Bụt trả lời nhé!
Bắt đầu.....1 2 3 4 5........ Bụt đồng ý!

BỤT
17-07-2009, 12:38 PM
But tot bung nhung gia roi, dep lao lam...chi co em But la de thuong thoi ne
@But: em dang dung trong may ma chang thay anh dau nhey, anh la duoc CA Quan tam tha hay tha han do?
Ca nha thong cam nhe, Tz tren nay cao qua nen go tieng Viet roi het ca dau

ừ thảo dân này nói đúng! Bụt già rồi, không thể đẹp trai và dễ thương như những chàng trai người trần mắt thịt ở NR này!
Sao cứ lấy công an ra doạt Bụt vậy? Bụt sợ không dám xuất hiện nữa đâu!

BỤT
17-07-2009, 12:40 PM
ước gì mọi việc sẽ ổn, sẽ ổn, cầu mong

Con yên tâm! Mọi việc dù như thế nào rồi cũng qua thôi! Và tất cả sẽ trở lại bình thường!

Sanmei
17-07-2009, 12:41 PM
Con cho Bụt suy nghĩ trong vòng 5 giây rồi Bụt trả lời nhé!
Bắt đầu.....1 2 3 4 5........ Bụt đồng ý!

Bụt khôn dã man :D :botay:

BỤT
17-07-2009, 12:42 PM
Cám ơn Bụt đã thu xếp mọi việc! Một người ra đi thì bỗng nhiên một người lại đến...:youarethewoman::nguong:

Một cô gái ra đi......... và một cô gái khác lại đến....?
Bụt không dám nhận lời cám ơn này! Và có lời khenn con "Con là người rất.... thiếu chung thủy"

BỤT
17-07-2009, 12:45 PM
Hôm nay ước sao Bụt phù hộ cho Oa Nữ chụp được những bức hình đẹp. (khổ quá, ko biết mắc bệnh cuồng chụp ảnh từ bao giờ nhỉ)

Bụt đã xem qua một số ảnh của con chụp và nhận thấy rằng trình độ chụp ảnh và tính nghệ thuật trong ảnh của con đang ngày được nâng cao. Chịu khó xem, và nghe theo những nhận xét, những góp ý của những thành viên NR và ngày càng hoàn thiện thì hình của con sẽ đẹp và rất đẹp nữa!

BỤT
17-07-2009, 12:46 PM
Công nhận BỤT của NR dí dỏm, tâm lý, và hài hước...:D

Cám ơn lời khen dành cho Bụt! Vì Bụt là Bụt mà...!

BỤT
17-07-2009, 12:48 PM
Mệt mỏi, lo âu...hi vọng mọi thứ sẽ không xấu thêm nữa. Hai năm rồi!

Đã 2 năm rồi ư? Vậy thì Bụt sẽ ban phép cho năm thứ 3 con sẽ không phải mệt mỏi, lo âu và hy vọng sẽ trở thành hiện thực!

BỤT
17-07-2009, 12:50 PM
Ước gì....ước gì.......ước gì con đừng suy nghĩ gì cả.....

Không được!Cuộc sống quanh ta có muôn vàn sự việc và lý do để cho ta phải suy nghĩ đó là quy luật! và mãi là vậy không thể thay đổi!

BỤT
17-07-2009, 12:53 PM

Bụt chỉ xuất hiện khi có ai đó thật sự cần Bụt thôi!

BỤT
17-07-2009, 12:57 PM

Chà! Tại sao chàng trai này lúc nào cũng chọc ghẹo Bụt vậy nhỉ! Được rồi, Bụt sẽ hóa pháp cho năm nay bà xã của TZ sinh đôi 2 bé trai, lúc đó suốt ngày ngổi bế em bé, không có thời gian để chọc ghẹo Bụt nữa! Hoặc là Mai Phương Thúy sẽ vừa khóc và vừa bế trên tay 1 em bé còn đỏ hỏn đến nhà TZ để trả........, Ừ như vậy đi nhé!

BỤT
17-07-2009, 12:58 PM
Chà xem chừng Bụt bà quản lý Bụt nhà ta kỹ quá?! Không khéo cô thư ký Bụt cũng đang bị thám tử theo dõi nên Bụt mới án binh bất động như thế? Hay là Bụt lại đang tuyển thư ký mới nên... quá bận rộn????:botay::youarethewoman::nguong:

Ngoài tài tán gái ra, Bụt còn thấy con có tài đoán mò!

BỤT
17-07-2009, 01:02 PM
Lâu rồi chẳng thấy Bụt ra ra vào vào, Bụt hiện lên fát cho con mi Bụt nào, Bụt ơi :D

Mi là gì? Có phải là môi của người này chạm vào má của của người kia không? Ở cõi tiên của Bụt trên này chỉ có mồm người này chạm vào miệng người kia và người ta gọi đó là hôn!

Vậy là HXR sẽ hôn Bụt hả?

BỤT
17-07-2009, 01:04 PM
Ai cũng mong nhớ Bụt. Mà sao But không hiên ra vậy trời. Bụt ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.

Bụt đây! Cầu Vòng Khuyết! Vì sao..... cô gái nằm bên cạnh con lại khóc....???

BỤT
17-07-2009, 01:10 PM
Đêm qua Bụt bỗng than buồn
Đột nhiên lại ước chuyển luôn làm người! :botay:

[COLOR="Blue"][B] Tại Sau khi được phân công giúp đỡ những ai đang buổn đau và khó khăn ở NR. Bụt bỗng thấy được nhiều sự việc buồn vui của con người với con người, sự hấp dẫn của các lĩnh vực ca nhạc, điện ảnh, thể thao, thơ văn, giáo dục giới tính và cả hình ảnh nuy ... nữa! Bụt bỗng muốn làm người để có cảm giác được giận được hờn được vui chơi....... và có khi còn được yêu nữa ...!

BỤT
17-07-2009, 01:16 PM
BỤT đang IN LOVE.

Trời! Có phải yêu là luôn suy nghĩ về 1 ai đó? Luôn uớc rằng người đó sẽ mãi thuộc về mình? Rồi khắc khoải, ước ao và thầm hy vọng...... để rồi lại đau khổ, nuối tiếc và cứ sống mãi trong tâm tưởng với những gì đã qua.....???

Liệu có thể như thế với một Ông lão râu tóc bạc trắng tay chống gậy không nhỉ???

BỤT
17-07-2009, 01:20 PM
Đêm qua bụt hiện về được có mấy phút, mọi người quây Bụt ác quá nên con chưa kịp hỏi han gì Bụt đã sợ chạy mất tiêu :(

Cô bé dễ thương ơi! Còn dùng từ sai rồi! Bụt biến mất chứ không phải chạy mất tiêu đâu nhé!
Bụt giận rồi đó! Chẳng lẽ Bụt ban phép cho con lạc vào rừng....... để rồi gặp TZ đến........?!

Sanmei
17-07-2009, 04:10 PM
Cô bé dễ thương ơi! Còn dùng từ sai rồi! Bụt biến mất chứ không phải chạy mất tiêu đâu nhé!
Bụt giận rồi đó! Chẳng lẽ Bụt ban phép cho con lạc vào rừng....... để rồi gặp TZ đến........?!

trùi trùi ... Bụt có nhìu ý tưởng hay wá :botay:

sơn_nữ83
17-07-2009, 04:22 PM
Bụt làm thật rồi hả? hay sao mà con bị lạc vào rừng rậm, không biết ra lối nào nữa nè. BẮt đền bụt đấy Bụt ơi. Bụt ác quá!:mad:

Tazang
17-07-2009, 04:32 PM
Bụt ác như....con Tê giác đấy cháu ơi, mà cháu có biết Tê giác húc khoẻ thế nào zồi chứ???

TeacherABC
17-07-2009, 04:35 PM
Một cô gái ra đi......... và một cô gái khác lại đến....?
Bụt không dám nhận lời cám ơn này! Và có lời khenn con "Con là người rất.... thiếu chung thủy"

Bụt lại nhầm rồi! Một bà chị vừa đi xa thì một ông chú lại về...! Thế mà lại được Bụt "khen" về "lòng chung thủy" nữa chứ?! Chỉ hy vọng kẻ hèn này học được một phần sự chung thủy của Bụt với Bụt bà thì phước lắm thay! :botay::nguong:

sơn_nữ83
17-07-2009, 04:38 PM
Bụt ác như....con Tê giác đấy cháu ơi, mà cháu có biết Tê giác húc khoẻ thế nào zồi chứ???
Huhu, cháu nào đã biết Bụt yếu khoẻ thế nào đâu mà so sánh đc hả trời:botay:

Gà Con
17-07-2009, 04:50 PM
Bụt ơi! tại sao người con yêu lại bỏ con đi với người khác..hu hu hu hịc..Bụt ơi!ban phép màu cho con đi Bụt hịc hịc...

Tazang
17-07-2009, 05:09 PM
Huhu, cháu nào đã biết Bụt yếu khoẻ thế nào đâu mà so sánh đc hả trời:botay: [/B]

Giời ơi.... cháu ơi, cháu mà để biết Tê giác....húc khoẻ thế nào thì cháu tan nát cả hoa lẫn lá mất zồi làm sao còn cơ hội mà so với sánh nữa

sơn_nữ83
17-07-2009, 07:29 PM
Giời ơi.... cháu ơi, cháu mà để biết Tê giác....húc khoẻ thế nào thì cháu tan nát cả hoa lẫn lá mất zồi làm sao còn cơ hội mà so với sánh nữa
Hơn bao giờ hết lúc này cháu đang muốn biết có cảm giác nào tan nát nhất mà cháu chưa từng biết không

BỤT
18-07-2009, 09:55 AM
Huhu, cháu nào đã biết Bụt yếu khoẻ thế nào đâu mà so sánh đc hả trời:botay:

Bụt không có điều kiện để kiểm chứng việc Bụt khỏe hay yếu!

BỤT
18-07-2009, 10:00 AM
Bụt ơi! tại sao người con yêu lại bỏ con đi với người khác..hu hu hu hịc..Bụt ơi!ban phép màu cho con đi Bụt hịc hịc...

Đầu tiên con phải xem lại việc này, lỗi của ai? Nhìn lại bản thân mình xem mình đã làm điều gì để anh ấy đi với người khác!? nếu lỗi ở mình thì tự khắc phục và hòan thiện những điều đó và cố gắng chứng minh cho anh ấy rằng con đã thay đổi. Còn anh ấy thật sự có tính trăng hoa, sau khi chán chê con và tiếp tục đi chinh phục các mục tiêu khác thì..... Bụt bó tay! Không nên tiếc.