PDA

View Full Version : Quy tắc 50-50 cho "chuyện ấy"

thachanhtim
14-05-2009, 06:53 PM
Quy tắc 50-50 cho "chuyện ấy"

Bạn có thể đã biết rất nhiều các kỹ thuật 'chiều chồng' nhưng nhớ được bao nhiêu, thực hành chúng đến cấp độ nào mới quyết định sự thành công 'trên giường'. Mấu chốt vấn đề ở đây là các chỉ dẫn càng đơn giản thì bạn càng dễ thao tác...

Những gợi ý dưới đây được xây dựng trên hàng trăm câu hỏi về chuyện phòng the mà Redbook đã tổng hợp trong thời gian qua.

E thẹn bày tỏ khát khao

Phụ nữ thường thấy bị căng thẳng khi đề xuất “chuyện ấy” với chồng; bởi vì, họ sợ bị chồng đánh giá này nọ. Bạn thử bày tỏ thông điệp “Em muốn…” theo cách dễ chịu hơn: Ôm lưng (hoặc ngả vào vai chồng) khi cả hai đang xem một bộ phim có cảnh thân mật, rồi ngọt ngào: “Em muốn ‘thử’, tối nay”.

"Diễn xiếc" với lưỡi

Với thế yêu đường miệng, bạn có thể trải dài lưỡi, vờ mút “cậu bé” của chồng như đang thưởng thức một que kem. Bạn sử dụng tiếp kỹ thuật di chuyển đầu lưỡi: ngậm đầu "cậu nhỏ" rồi xoay tròn lưỡi - để lưỡi chạm qua cả phía trên, phía dưới, bên phải và bên trái của đầu “cậu ấy”. Sự tiếp xúc càng đa dạng, đối phương càng nhanh bị “chảy nước”.

Tiểu xảo thẳng hàng

Tư thế truyền thống (phụ nữ ớ phía dưới) là vị trí ít mang lại cực khoái cho chị em nhất. Một cách để bạn thay đổi “chiến cuộc”, tăng tốc “lên đỉnh” trong kiểu “giao ban” này là: Sử dụng tiểu xảo thẳng hàng. Để cho đối tác áp sát toàn bộ cơ thể ở phía bên trên, cách bạn khoảng 2-5cm. Khi những vùng xương chính của chồng nghỉ ngơi trên cơ thể bạn cũng là lúc “súng” được phép vào “cổng thành”, làm tăng cơ hội hưng phấn cho chính bản thân bạn.

Quy tắc 50-50

Trói đôi tay chồng lại và bịt mắt anh ấy bằng một chiếc khăn sẫm màu - bị đẩy vào cảnh “tù nhân”, anh ấy sẽ giảm dấu hiệu lợi dụng cơ bắp để “chèn ép” vợ. Cảm giác bình đẳng trong khi “yêu” sẽ khiến bạn hân hoan. Đàn ông, đôi khi cũng hào hứng với vai trò bị chỉ đạo. Đổi vai trò trong “hiệp 2”. Lúc này, bạn hóa thân là một nữ “tù binh” xinh đẹp, chịu “khuất phục” dưới tay anh hùng.

Quy tắc 50-50 không phải là bạn yêu chồng theo cách “ăn miếng trả miếng”. Mọi thứ mang tính chất công bằng trong “chuyện ấy” chỉ là tương đối. Hơn tất cả là sự thỏa mãn của chính bạn và chồng sau đó.

Tìm điểm nhạy cảm

Sau khi tắt đèn trong phòng ngủ, bạn dùng ánh sáng của chiếc điện thoại di động, soi vào những vùng nóng trên cơ thể mình. Chức năng của anh ấy là hôn hoặc kích thích vào những địa điểm đó. Bắt đầu từ vùng cổ, tai, ngực của bạn; tiếp đến là những nơi bạn đoán là chồng sẽ thích khám phá (cho dù đó không phải là bộ phận thú vị lắm như vùng lưng của bạn).

Ngủ trong tư thế nude

Bước đầu tiên, vợ chồng cùng trút bỏ trang phục. Bước thứ hai, bạn và anh ấy cùng ngủ trong trạng thái “không mảnh vải che thân”. Một lần thử khỏa thân kiểu này, cảm giác “tự do” khi ngủ sẽ khiến hai vợ chồng bạn tận hưởng cảm giác mát mẻ. Biết đâu, bạn và anh ấy lại mơ những giấc mơ tình ái hoặc “trọc ghẹo” phần nhạy cảm của nhau trong khi ngủ.
Mùa hè "yêu"

Được coi là thời điểm của du lịch, mùa hè là khoảng thời gian tuyệt vời để bạn tận hưởng cảm giác “yêu” chồng trong những chuyến nghỉ mát. Một người vợ tiết lộ: “Vợ chồng tôi đã có chuyến đi biển gần đây. Chúng tôi đã ‘yêu’ trên sàn nhà trong phòng nghỉ của khách sạn. Tôi có cảm giác như mình đang được 'yêu' giữa thiên nhiên và ngoài kia, cả đại dương đang chiêm ngưỡng và lắng nghe từng cử chỉ thương yêu của hai vợ chồng...".

Theo Mẹ&bé/Redbook

NHỘNG
15-05-2009, 10:40 AM
Ngủ trong tư thế nude

Bước đầu tiên, vợ chồng cùng trút bỏ trang phục. Bước thứ hai, bạn và anh ấy cùng ngủ trong trạng thái “không mảnh vải che thân”. Một lần thử khỏa thân kiểu này, cảm giác “tự do” khi ngủ sẽ khiến hai vợ chồng bạn tận hưởng cảm giác mát mẻ. Biết đâu, bạn và anh ấy lại mơ những giấc mơ tình ái hoặc “trọc ghẹo” phần nhạy cảm của nhau trong khi ngủ.

Theo Mẹ&bé/Redbook

Cái này mình thích nhất nha, có khi phải đổi nick thành “không mảnh vải che thân” thôi :D

thachanhtim
15-05-2009, 11:40 AM
Cái này mình thích nhất nha, có khi phải đổi nick thành “không mảnh vải che thân” thôi :D

Xiiiiiiiiiiiiii...vậy cũng nói ...
Phải đổi là Trần Truồng Nhộng nè....

Phu sinh
15-05-2009, 04:07 PM
Tiếc là không phải ai cũng làm được vậy!

Xiiiiiiiiiiiiii...vậy cũng nói ...
Phải đổi là Trần Truồng Nhộng nè....

Trần như Nhộng là đủ rồi em! :D:D

Lê_Minh_Hòa
21-05-2009, 11:39 PM

"Diễn xiếc" với lưỡi

Với thế yêu đường miệng, bạn có thể trải dài lưỡi, vờ mút “cậu bé” của chồng như đang thưởng thức một que kem. Bạn sử dụng tiếp kỹ thuật di chuyển đầu lưỡi: ngậm đầu "cậu nhỏ" rồi xoay tròn lưỡi - để lưỡi chạm qua cả phía trên, phía dưới, bên phải và bên trái của đầu “cậu ấy”. Sự tiếp xúc càng đa dạng, đối phương càng nhanh bị “chảy nước”.

Má ơi! Chết chắc luôn! Cám ơn chủ topic!

TeacherABC
27-05-2009, 06:52 AM
Má ơi! Chết chắc luôn! Cám ơn chủ topic!

LMH mà cũng phải than thế cơ à????!!!! Khà khà khà... :youarethewoman: :botay: