PDA

View Full Version : Bốn cách "đẩy" chồng đi bồ bịch.

NHAT NGUYET
12-07-2009, 11:21 AM
Bốn cách "đẩy" chồng đi bồ bịch.

55% đàn ông thừa nhận ít nhất một lần đã từng phản bội vợ. Phần lớn trong số này đều ngụy biện rằng, họ cảm thấy vợ thật nhạt nhẽo.

Không thể đổ mọi tội lỗi lên đầu phụ nữ nhưng có 4 nguyên nhân sau từ vợ mà người chồng 'không nuốt nổi'. Gợi ý từ Allwomenstalk.

1. Thiếu hấp dẫn và ít giao tiếp với chồng

Hết thời kỳ nồng thắm, bước sang giai đoạn “trăng khuyết”, phụ nữ thường héo tàn nhan sắc. Những lôi cuốn diện mạo không còn sức hút với chồng và đẩy anh ấy ngày càng xa bạn hơn.

Chuyện này đi kèm với việc kém giao tiếp vợ chồng hoặc cảm giác đôi bên không còn được tôn trọng.

2. Không đánh giá cao chồng

Những cụm từ như “Cảm ơn anh”, “Anh giỏi lắm” đã không còn xuất hiện trong từ điển gia đình - cũng là lúc bạn mất hẳn sự cảm kích với chồng. Chồng bạn chạy tới với những nàng “thỏ non” biết nâng niu anh ấy cũng là điều tất nhiên.

3. Yêu chồng quá

Nếu bạn nói “Em yêu anh” đến 5 lần mỗi ngày mà không nhận được bất kỳ sự phản hồi nào từ chồng, dù là một câu ngọt ngào thì có thể bạn đang yêu chồng thái quá. Nên nhớ rằng, vài từ “yêu” được sử dụng đúng cách sẽ tốt hơn cho mối quan hệ.

Chớ để chồng bạn có cảm giác anh ấy là “ông trời” mà không muốn làm gì để duy trì tình cảm vợ chồng. Tệ hơn, anh ấy còn thấy vợ thật tẻ nhạt hoặc “vô giá trị”.

4. Thích đòi hỏi chồng

Làm vợ nhưng bạn luôn muốn mình được yêu thương theo kiểu “Em cần” và “Em muốn”. Đó là lý do khiến anh xã cảm giác không thỏa mãn nổi vợ. Kết quả, anh ấy sẽ tìm tới nơi chốn nào đó bình yên hơn.

Theo Mẹ và bé

sơn_nữ83
12-07-2009, 02:30 PM
55% đàn ông thừa nhận ít nhất một lần đã từng phản bội vợ. Phần lớn trong số này đều ngụy biện rằng, họ cảm thấy vợ thật nhạt nhẽo.

Hic hic hic, thật thế sao? Một con số quá lớn.

Gà Con
12-07-2009, 02:49 PM
Bốn cách "đẩy" chồng đi bồ bịch.

Ối rời ơi... mong anh không nằm trong số người ấy...........

Nhudadauyeu
12-07-2009, 04:20 PM
hic con số đó là quá ít đấy ạ, hình như giờ chẳng có ng đàn ông nào chung thủy đâu

NHAT NGUYET
12-07-2009, 05:24 PM
Hic hic hic, thật thế sao? Một con số quá lớn.

Người này đeo... kính cận và ngây thơ

hic con số đó là quá ít đấy ạ, hình như giờ chẳng có ng đàn ông nào chung thủy đâu

Người này đeo kính... đen và... quá ngây thơ !

NHAT NGUYET
12-07-2009, 05:29 PM
Ối rời ơi... mong anh không nằm trong số người ấy...........

Ốiii rời ôi! Em theo anh... em gà anh... rồi có trứng... thế mà em bảo anh ko nằm... ừ mà đúng rồi... gà... thì... có nằm đâu nhỉ???

:botay: :botay:

COCKOO
12-07-2009, 05:41 PM
Coc nằm trong số 10 người đầu tiên trong số 55%.

NgHi~KhAc'
12-07-2009, 07:37 PM
[QUOTE=NHAT NGUYET;28715]Bốn cách "đẩy" chồng đi bồ bịch.

Ối giời ơi, nếu thống kê là 56% thì đã có mình rồi phải ko... đang phấn đấu đua top mà khó ghê :D
:youarethewoman:

Nhudadauyeu
12-07-2009, 07:46 PM
Người này đeo... kính cận và ngây thơ

Người này đeo kính... đen và... quá ngây thơ !

đấy là thực tế ạ, em toàn đc nghe và chứng kiến đó:youarethewoman::youarethewoman::youarethewoma n:

OA _ NỮ
13-07-2009, 03:39 AM
Oa Nữ đọc cuốn sách nào đó nói "Không có người đàn ông nào trên đời này chỉ biết đến một cái mông của một người vợ, nếu thế thà làm thày tu phứt cho rồi..."

Tazang
13-07-2009, 09:21 AM
Thương thay cái phận đàn ông
Bị đem phân tích sâu nông thế này
Kiếp sau bỏ phận vác cày
Chuyển sang cuỡi ngựa cả ngày hát ca
.......
cho nó sướng, vừa được ăn vừa được nói

T.m
13-07-2009, 07:06 PM
Oa Nữ đọc cuốn sách nào đó nói "Không có người đàn ông nào trên đời này chỉ biết đến một cái mông của một người vợ, nếu thế thà làm thày tu phứt cho rồi..."

ôi, sách nào ở đâu mà nói chính xác quá sis ơi :ngap:

loa kèn tháng tư
14-07-2009, 04:28 PM
55% đàn ông thừa nhận ít nhất một lần đã từng phản bội vợ.

Con số này là quá ít đấy, theo công việc của em thì thấy con số là 99% đàn ông ngoại tình, trên 55% có con riêng, muốn xác nhận cha cho con đấy.

NHAT NGUYET
14-07-2009, 04:39 PM

Con số này là quá ít đấy, theo công việc của em thì thấy con số là 99% đàn ông ngoại tình, trên 55% có con riêng, muốn xác nhận cha cho con đấy.

Nghe loa kèn khẳng định ối người giật mình, nhưng cũng cảm ơn vì vẫn còn chừa lại 1% cho mình có chỗ "trốn" trong ấy hihihi

OA _ NỮ
14-07-2009, 07:20 PM
Nghe loa kèn khẳng định ối người giật mình, nhưng cũng cảm ơn vì vẫn còn chừa lại 1% cho mình có chỗ "trốn" trong ấy hihihi

Oa Nữ lại đọc thấy ở cuốn sách nào nói giống như Loa kèn đó, xong còn 1 vế nữa là."Còn lại 1 % là do bị khiếm khuyết gì đó ko thể." Hì hì hì :rolleyes:

NHAT NGUYET
14-07-2009, 08:46 PM
Oa Nữ lại đọc thấy ở cuốn sách nào nói giống như Loa kèn đó, xong còn 1 vế nữa là."Còn lại 1 % là do bị khiếm khuyết gì đó ko thể." Hì hì hì :rolleyes:

Hihihi không ngờ ON cũng có... võ, đá cú giò lái này hơi... độc... trúng ngay cái chỗ... khuyết :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

tralaitenchoem
14-07-2009, 09:03 PM
Để em về sưu tầm thêm 4 cách nữa đảm bảo 100% ngay :)

loa kèn tháng tư
15-07-2009, 04:30 PM
Ngày nào em cũng có khách tư vấn về vấn đề xác nhận cha cho con đấy, và khi em hỏi cặn kẽ thì đều là đã có vợ con.....Chán thật đấy.

NHỘNG
15-07-2009, 04:47 PM

Theo thống kê này thì phụ nữ nói chung rất thích đàn ông có vợ nhỉ.

Tazang
15-07-2009, 04:52 PM

Anh KTMQA cũng.....có vợ rồi đấy

sơn_nữ83
15-07-2009, 04:58 PM
Anh KTMQA cũng.....có vợ rồi đấy

Chú tazang cũng thế mà, có vợ rồi mà :botay:
p/s: KTMQA : sức hấp dẫn của đàn ông có vợ thì miễn bàn rồi anh

NHỘNG
15-07-2009, 05:01 PM
Chú tazang cũng thế mà, có vợ rồi mà :botay:
p/s: KTMQA : sức hấp dẫn của đàn ông có vợ thì miễn bàn rồi anh

Ý em là chú em hấp dẫn chứ gì :D.

loa kèn tháng tư
20-07-2009, 12:28 PM

Khi đi đố anh nào khoe có vợ rồi đấy, kể cả khi đã khoe nhưng khi muốn tò te tí là ca bài ca "đang ly thân, chuẩn bị ly hôn, sống không hạnh phúc......", thế là dính.

cocacola_vn
21-07-2009, 12:05 PM

chị nói quá hay . Thank chị