PDA

View Full Version : Nỗi niềm riêng ai thấu???

tình_nhân_nhỏ_bé
14-05-2009, 10:00 AM
Sao anh ko hận em , ghét em hả anh ?
Sau những gì em làm , em nghĩ anh sẽ căm ghét em , ko thèm gặp hay quan tâm em nữa, Và quan trọng là anh sẽ ko còn yêu em nữa.
Vậy mà anh lại nhận lỗi về mình .Mong em tha thứ , anh lại vân quan tâm săn sóc em .
Anh ! em phải làm gì để quên được anh đây?????

Xin anh , đừng quan tâm em nữa. Để em quên anh , quên mối tình đau khổ này đi .
Em buồn lắm , đau lắm anh biết không ?????

Xin đừng chạm vào em nữa. Xin anh!!!!!!

OA _ NỮ
15-05-2009, 03:21 AM
Cứ tưởng em sẽ trở thành tội đồ, sau những chyện em làm, ko ngờ jj lại tha thứ cho em.

Nếu mà chị làm thế, chị cũng ko bào giờ tha thứ cho chính chị.

tình_nhân_nhỏ_bé
15-05-2009, 05:44 PM
Cứ tưởng em sẽ trở thành tội đồ, sau những chyện em làm, ko ngờ jj lại tha thứ cho em.

Nếu mà chị làm thế, chị cũng ko bào giờ tha thứ cho chính chị.

Có lẽ vì JJ nghĩ . cả 2 cùng có lỗi.

Em cũng ko tha thứ cho chính mình nên lòng em đang đau lắm chị ạ.
Cũng may , hậu quả ko nghiêm trọng vì cô nhỏ kia đc em cảnh báo nên tỉnh ra kịp thời. Biết nên giữ thứ cần giữ.

Giờ chỉ còn em và JJ đau vì nhau mà thôi.

Haizzzzz. Sao em lại buồn thế này hả chị??????

NIEMRIENG_BRVT
02-06-2009, 10:23 AM
Một hôm đang đi trên xe Bus, bỗng nhiên mình thấy rất khó chịu, không thể chịu nỗi được nữa. Bỗng mình nghe một bài hát quen thuộc vang lên, bài này thì mình nằm lòng từng khúc nhạc, he he sắp tới đoạn có tiếng trống to lắm đây. 1....2.....3, tới rồi. Canh ngay lúc trống đánh to nhất mình làm cái "Toẹt" (Sướng tê cả người). Người nhẹ nhỏm hẳn ra. Mình tiếp tục nghe nhạc và lắc lư theo tiếng nhạc thật thoải mái.Kìa, trạm xe của mình đã tới, mình bước xuống xe, mình cảm thấy mọi người nhìn mình rất lạ lẫm. Xuống xe mình thắc mắc tại sao thế nhỉ????Mình vẫn nghe tiếng nhạc réo rắt bên tai. Hic thì ra lúc đó mình đang nghe nhạc bằng tai nghe riêng. Hic lúc đó.....lúc đó....lúc đó.

Nỗi niềm này biết tỏ cùng ai..................

Nhudadauyeu
12-08-2009, 10:44 PM
Miệng cười nói mà trái tim đang rỉ máu....bao h cho đến bao h.......