PDA

View Full Version : Nhudadauyeuu blogs!!!

Pages : 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11

Nhudadauyeu
18-05-2010, 04:27 AM
Ừ! Hôm nay nóng thật, giờ này ngồi trước cái quạt mở tối đa mà người vẫn phừng phừng cả lên!!!

Hì... Mơ về .... nơi ... không xa lắm hở em!!! :D

chài chài, mơ về ấy ấy ạ, xa lắm anh uiiiiiii, xa ko với nổi í :D:D:D:D

Boulevard
18-05-2010, 07:35 AM
chài chài, mơ về ấy ấy ạ, xa lắm anh uiiiiiii, xa ko với nổi í :D:D:D:D

Hơ hơ. Tại sao chỉ là "mơ" thôi nhỉ? Thời chị còn trẻ như em, chị nhất định sẽ quyết tâm biến "giấc mơ" của mình thành "hiện thực", em ơi, đá còn có thể mòn... huống hồ là những việc có thể trong tầm tay. Có điều là mình có thực sự thiết tha với điều mà mình "mơ' không nữa... Chúc may mắn NDDY

Nhudadauyeu
18-05-2010, 09:06 AM
Hơ hơ. Tại sao chỉ là "mơ" thôi nhỉ? Thời chị còn trẻ như em, chị nhất định sẽ quyết tâm biến "giấc mơ" của mình thành "hiện thực", em ơi, đá còn có thể mòn... huống hồ là những việc có thể trong tầm tay. Có điều là mình có thực sự thiết tha với điều mà mình "mơ' không nữa... Chúc may mắn NDDY

Chị! Giữa việc mơ và việc biến giấc mơ thành hiện thực có lẽ mỗi ng có suy nghĩ và hành động khác nhau. Em của chị nó ko như ngta, thế nên bi giờ nó mới thế này. Hình như chưa có việc gì làm em thiết tha đến mức quyết tâm thì phải :D:D:D. Cứ để thời gian trả lời tất cả phải không chị . Em ốm rồi, đến thăm em đi :o:o:o:o

Tazang
18-05-2010, 09:30 AM
Đi SN về lại ốm hả em? Uống thuốc, tránh thức khuya và dùng đều đặn Thuốc Ngủ Cổ Truyền nhiều để có sức khoẻ tiếp tục chương trình....đầy tháng của NR dự kiến diễn ra trong 4 ngaỳ liền tù tì đó nha:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolley es:

Boulevard
18-05-2010, 09:30 AM
Em ốm rồi, đến thăm em đi :o:o:o:o

Người gì mà hay ốm... thế? Chị tới thăm làm sao mà khỏe được, phải có 1 cái "xe ủi" tới may ra em mới khỏe được. Xe phải xịn, động cơ tốt, máy chạy ngon 60 năm vẫn chạy tốt. hihi

Nhudadauyeu
18-05-2010, 10:09 AM
Đi SN về lại ốm hả em? Uống thuốc, tránh thức khuya và dùng đều đặn Thuốc Ngủ Cổ Truyền nhiều để có sức khoẻ tiếp tục chương trình....đầy tháng của NR dự kiến diễn ra trong 4 ngaỳ liền tù tì đó nha:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolley es:

hị hị, bẩm anh nà em dùng đủ mọi thuốc ồi, rứa mờ vưỡn chế, thía mới đau :D:D:D
Chắc già ồi nên rứa anh ợ :D:D

Người gì mà hay ốm... thế? Chị tới thăm làm sao mà khỏe được, phải có 1 cái "xe ủi" tới may ra em mới khỏe được. Xe phải xịn, động cơ tốt, máy chạy ngon 60 năm vẫn chạy tốt. hihi

Chài, xe ủi ở chỗ nèo hả chị, HN có cho xe ủi vô nữa hả chị ? Chị bít xe nèo tốt, xịn gthiệu dùm em với , em là em mù màu vụ này lắm cơ :D:D:D
Đầu tháng làm vụ đi chị, sang t6 có nhìu ngày đáng để măm măm lắm chị :nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
19-05-2010, 10:44 AM
Nó và những ngày hè nắng nóng...
Nó thấy mình như trầm hơn, suy tư hơn...Lâu rồi mới bị rơi vô cảm giác này. Đã từng bị ở TH này dưng hùi đó nó cũng là 1 nhân vật chính, từ 1ng chính thức lại bị nói ngược lại, cũng im lặng ko nói gì, im lặng và rời xa...Nó là thế, nó bị mọi ng mắng là quá hiền, híc, nó chẳng hiền, nó biết, nhưng nó biết có những chuyện ko đáng để nó phải nói. Kệ mà! Thời gian sẽ giúp mọi người hiểu và nó cũng thế! Nó vẫn là nó cho dù có bao chuyện đã, đang và sắp đến...
Ngày hôm qua, nó nc với 1ng bạn, anh biết nó từ lâu, qua những ng bạn của nó, nó cũng biết nhưng cứ lờ đi, kệ, coi như ko quen, cũng chỉ thi thoảng nc qua những cái coment ở Blog, vậy thôi! Và sáng sớm qua, nó trả lời cái com ở blog vào lúc 3h30. Anh thắc mắc sao giờ đó nó vẫn on nhỉ? và rồi anh add nick nó. Chỉ là những câu chuyện, những lời nói hơi teen teen. Anh em cùng nhau nói chuyện về cs, về con cái...Nó cảnh giác lắm vì dạo nì có vẻ nó sợ ĐÔ. Nó sợ sự phiền toái lắm rồi, nó hỏi chị, hỏi em nó về anh để biết đường nói chuyện. Chiều qua, nó đc anh đề nghị nó làm bạn gái của anh, vì anh bẩu nó và anh hiện tại chửa yêu ai, hì, nó nhăn nhở cười, chỉ bẩu nó xấu tính, xấu ng nói chung là xấu tất tần tật, liệu anh lãng tử rứa có chịu nổi hem, thui cứ bạn bè cho dễ sống, chứ dính vô iu đương mệt ng lém, thêm bạn bớt thù chứ yêu thì...:D:D:D
Tối, nó đi cafe, ngồi quán quen thuộc của nó và các ty, vẫn khung cửa đó...Chẳng hiểu sao nó lại thích ngồi chỗ đó đến vậy, dù từ nhà nó đến đó ko hề gần, dưng vẫn cứ thích. Hình như đã gần 2năm nó và các ty hay ngồi quán đó...Đi cafe mừ hết chụp ảnh, rùi đthoại, rùi chát, rùi nhắn tin...Bótay với nó. À, nó có đt bẩu mai nhận quà ná, quà của HP gửi cho các ty, hihi, rứa là hoàn thành trách nhịêm nhá.:D:D:naonao::naonao:
Đêm dài vô tận...nó mất ngủ bởi vì nhiều lẽ, dưng quan trọng vì chiều qua nó cất đệm, híc, ty nhớn của nó nóng, ko nằm đc đệm, dạo này bám nó lắm, vì thế chiều ty nhớn, nó sẽ tập ngủ ko đệm. Ê ẩm ng dưng phải vậy. Nhớ lần trc phải nằm viện, nó phải xin đệm, hị hị, mọi ng kêu bó tay với nó, nằm đệm giữa mùa hè, dưng quen rùi, ko có ko ngủ đc. Bây giờ phải thay đổi thói quen cố hữu của nó, nghe có vẻ khó thực hiện, dưng phải làm đc chứ nhờ, chả có gì mừ ko làm đc hết. :naonao::naonao::naonao:
1 ngày mới đến và nó sẽ vui hơn, chắc chắn rùi nhờ.....:love2::love2::love2::love2::love2:

Nhudadauyeu
31-05-2010, 07:56 PM
Có đôi khi chợt cười 1 mình...Bằng lòng với hiện tại hay phải thay đổi nhỉ?
Thời gian này thấy trôi qua nhanh thế, những dự địnnh của nó đã và đang đc thực hiện
Bỗng thèm càfê quá :o:o. mấy hnay ngoan, ko dùng 1 chút nào

sơn_nữ83
31-05-2010, 09:24 PM
Bỗng thèm càfê quá :o:o. mấy hnay ngoan, ko dùng 1 chút nào
Dạo này tối nào cũng thấy mồm miệng nhạt thếch, ban ngày giã bao nhiêu cafe mà tối vẫn thèm. EM dự trữ cafe trong nhà, toàn loại đóng chai pha sẵn, không ngon nhưng tiện. Chủ yếu là để giải quyết mỗi khi lên cơn vật :D EM đang uống cafe ở nhà nè. Uống hem, em pha :D

Nhudadauyeu
01-06-2010, 09:39 AM
Dạo này tối nào cũng thấy mồm miệng nhạt thếch, ban ngày giã bao nhiêu cafe mà tối vẫn thèm. EM dự trữ cafe trong nhà, toàn loại đóng chai pha sẵn, không ngon nhưng tiện. Chủ yếu là để giải quyết mỗi khi lên cơn vật :D EM đang uống cafe ở nhà nè. Uống hem, em pha :D

Cám ơn em nhé, chị cũng thèm vật vã í, dưng hum nọ bị sếp làm hỏng bình đun nc rùi, rứa nên mình đành chấp nhận chịu cơn thèm :D:D:D:D

Nhudadauyeu
01-06-2010, 09:51 AM
Ngày tết thiếu nhi rồi đấy, chiều nó sẽ về sớm và cho ty lên chơi với em con chú, đã lâu rồi 2 chị em chưa gặp nhau, nó mua quà cho bé từ mấy hnay rồi, yêu lắm í, nó coi bé con như con gái nó, có lẽ vì thế mà bé con lun yêu nó, mặc dù rất ít gặp.
Sáng nó nc với anh, đc nhìn anh qua wc...nhớ và mong mọi điều tốt đẹp sẽ đến với anh, nó ko muốn anh phải thêm buồn hay suy nghĩ gì nữa...Niềm vui xin giữ nỗi buồn xin hãy trôi xa...
Trưa , nó lỡ hẹn với 1ng bạn, thực lòng nó chẳng muốn đi đâu hết, tjan này nó mún bình yên, mún nghỉ ngơi. Ngại, sáng nhắn tin xin lỗi rùi mà vẫn áy náy. Nó vẫn thấy mình khó khăn trong mọi việc...
Thui, cứ thế này thui nhỉ, sẽ là vậy...

Nhudadauyeu
02-06-2010, 09:21 AM
Đêm qua phải làm việc mãi 1h sáng mới ngủ, 3h lại dậy, chẹp cv cứ thế này đến bao giờ nhỉ, xiền có hơn, dưng sk thấy tệ đi. ăn chả buồn ăn, nhìn gì cũng sợ, thèm ăn cái gì mát mát thế.
Sáng đi chợ mua đồ ăn sáng cho ty, nghĩ mãi ko biết mình nên ăn gì, chợt thấy bán tào phớ, ngon thế, làm luôn 1 bát mang đến cơ quan, vừa măm vừa lướt web...Ngon thật, tỉnh táo hẳn ng :D
Bắt đầu cv thui nàoooo...

ngayhomqua
04-06-2010, 10:22 PM
Đi chơi vui vẻ nhé. Thèm được tung tăng như bạn quá:nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
05-06-2010, 10:59 PM
No gap anh sau 1tjan dai ... Van anh mat do, van jong noi do,van con ng do... Nhung tat ca da xa xa lam roi...

AirSpeed
06-06-2010, 01:13 AM
Yêu....chưa...yêu??
Hay...tình đang....như.....đã...???
Sau một thời.....ta...Như Đã Dấu Yêu....
Chút....nỗi nhớ...chút...khoảnh khắc phiêu....diêu....
Cho ta lắng....thời...Dấu Yêu Như Đã....
:ngugat::ngugat::ngugat:

OA _ NỮ
06-06-2010, 01:25 PM
Tặng mẹ con Dấu yêu tòa lầu nhỏ bên hồ để chiều chiều đến đó nghỉ mát.

http://i933.photobucket.com/albums/ad172/cauvongkhuyet2000/DSC_1834.jpg

http://i933.photobucket.com/albums/ad172/cauvongkhuyet2000/DSC_1841.jpg

Nhudadauyeu
06-06-2010, 01:54 PM
em cám ơn Chị Oa nhiều, giá mà có đc ngôi nhà này thì chẳng còn gì bằng nữa, hihi
Mẹ con em mới đi Cát Bà về trưa nay, vẫn muốn đi thêm nữa nhưng chiều nay mắc công việc nên phải về HN
Lần này đi chẳng co tjan lượn lờ mấy, chủ yếu ăn ngủ nghỉ :D
Ảnh cũng có ít vì lười đi lười chụp :D

Boulevard
06-06-2010, 02:00 PM
em cám ơn Chị Oa nhiều, giá mà có đc ngôi nhà này thì chẳng còn gì bằng nữa, hihi
Mẹ con em mới đi Cát Bà về trưa nay, vẫn muốn đi thêm nữa nhưng chiều nay mắc công việc nên phải về HN
Lần này đi chẳng co tjan lượn lờ mấy, chủ yếu ăn ngủ nghỉ :D
Ảnh cũng có ít vì lười đi lười chụp :D

Ngay trên taxi về nhà, MA đã nói: mẹ ơi! Con không muốn về nhà đâu, con muốn đi chơi nữa cơ... Chị em mình đã làm được cái việc quan trọng là để các con được vui vẻ. MA mang về bao nhiêu là chiến lợi phẩm: Tậu cho mình cả 1 bộ dây chuyên, nhẫn, tậu cho bà nội 1 vòng ngọc trai, tậu cho 3 cô bạn gái vòng, nhẫn, túi đựng điện thoại, tậu cho 2 cô em bé nhỏ 2 đôi dép xinh xinh... Cô nàng hỉ hả lắm. Hẹn lần sau nhé em!

Nhudadauyeu
06-06-2010, 02:03 PM
Yêu....chưa...yêu??
Hay...tình đang....như.....đã...???
Sau một thời.....ta...Như Đã Dấu Yêu....
Chút....nỗi nhớ...chút...khoảnh khắc phiêu....diêu....
Cho ta lắng....thời...Dấu Yêu Như Đã....
:ngugat::ngugat::ngugat:

:D:D:D:D
trời, hum nay AS thắc mắc yêu hay chưa yêu, sợ quá, chị tưởng kái nì em phải rành chứ nhỉ :nguong::nguong:

Nhudadauyeu
06-06-2010, 02:06 PM
Ngay trên taxi về nhà, MA đã nói: mẹ ơi! Con không muốn về nhà đâu, con muốn đi chơi nữa cơ... Chị em mình đã làm được cái việc quan trọng là để các con được vui vẻ. MA mang về bao nhiêu là chiến lợi phẩm: Tậu cho mình cả 1 bộ dây chuyên, nhẫn, tậu cho bà nội 1 vòng ngọc trai, tậu cho 3 cô bạn gái vòng, nhẫn, túi đựng điện thoại, tậu cho 2 cô em bé nhỏ 2 đôi dép xinh xinh... Cô nàng hỉ hả lắm. Hẹn lần sau nhé em!

:D:D:D ôi trời, tụi trẻ con nhà em nữa này, đòi đi nữa cơ, về nhà ăn xong rùi nằm khểnh xem ti vi, 2 chị em thì mệt gừn chết lun, dưng vẫn cơm nc, tắm giặt và em thì cbij đi đưa dâu này
keke, em còn thèm đc đi nữa là...:nguong::nguong::nguong:
Lần này đi ko bit có gì đặc biệt ko nhỉ :D:D, ngoan, ko gây xì căng đan gì nhỉ :D:D:botay::botay:

Nhudadauyeu
06-06-2010, 10:00 PM
Lại cãi nhau, điên lắm, ừ thích thế thì cho thế, tắt máy, ko nói câu gì, nó lẳng lặng ngẫm nghĩ, có lẽ nó nên làm thế. Vì nó biết nó ko yêu ngta...Càng tiếp tục càng khổ ngta mà thôi. Chấm dứt nhé
1 cuộc đt vớ vẩn, ko muốn nghe nhưng vẫn nghe, chỉ là để thông báo đang đi uông bia, rồi kêu nhớ, chán nghe lời sáo rỗng rồi, ậm ừ cho xong rồi tắt máy. Điên

Nhudadauyeu
06-06-2010, 10:02 PM
http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2010060615622ztfkzjywmt183326.jpeg

http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2010060615622zjy2nznkmt179368.jpeg

http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2010060615622ndhmyzcwnw178150.jpeg

http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2010060615622mtu4owjlmj164250.jpeg

http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2010060615622ntrhmmnmyt178450.jpeg

ngayhomqua
06-06-2010, 11:52 PM
Up ảnh lên để khoe hử

Nhudadauyeu
07-06-2010, 03:27 PM
Chẹp, kêu dứt mà có dứt đc đâu, định lì mặt ko trả lời, dưng ko đc, mệt. Mong chả bị ai làm phiền hết.
Đi có mấy hôm mà cv hỏng hết, điên đầu, nói mãi mà ko thay đổi. Lì ra. Đến khổ cái thân mình
Đang có 1 sự thay đổi nho nhỏ, nó ko biết nhưng nó có cảm giác ai đó đang sai...Nó có cảm giác thế...

ngayhomqua
07-06-2010, 10:13 PM
Chẹp, kêu dứt mà có dứt đc đâu, định lì mặt ko trả lời, dưng ko đc, mệt. Mong chả bị ai làm phiền hết.
Đi có mấy hôm mà cv hỏng hết, điên đầu, nói mãi mà ko thay đổi. Lì ra. Đến khổ cái thân mình
Đang có 1 sự thay đổi nho nhỏ, nó ko biết nhưng nó có cảm giác ai đó đang sai...Nó có cảm giác thế...

Liệu có phải tớ là người đang sai không hả bạn iu. Như những gì đang nói với bạn đó, tớ sẽ né trước mọi chuyện đã quá muộn phải không. Dù đúng dù sai thì vẫn nên làm như thế:nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
09-06-2010, 10:13 AM
Những ngày này của nó đang trôi qua rất bận rộn, cv cứ dồn dập...nó chỉ thèm ngủ mà thôi, híc, thèm lắm í, sáng nào cũng đi làm muộn, chiều nào cũng vậy...sếp biết nó thế nhưng chả dám nói gì vì cv của nó mệt mỏi, mất nhiều tjan quá. Có lúc cần thì chỉ alo nhẹ nhàng hỏi em có ở VP ko, anh cần nhờ téo việc, cũng may là sếp nhẹ nhàng với nó, chứ ko...sếp nó cũng buồn cười, mấy lần nó đi ra ngoài, sếp ngồi máy nó để xem báo cáo rồi chát với bạn nó nữa chứ, tại nó toàn để nick đó khi ra ngoài. Về thấy sếp bẩu anh chát với bạn em từ nick em đó, hị hị, bótay sếp, may mình chả có gì bí mật cả. keke.
Vừa đi biển về mà lại thèm đi biển đến rứa, híc híc, con gái cũng vậy, bắt đâầu yêu biển thích biển giống mẹ rùi, đang cố gắng sang tháng làm chuyến nữa...Cố gắng nhỉ. Đang tính xem nên đi đâu mà tịên lợi nhất.
Cs của nó giờ cứ thế này trôi qua, bình yên đã đến với nó...nó thấy thanh thản lắm...Nó cứ thế mỗi ngày, trái tim nó giờ đã ổn định rùi, có lẽ khoá và vứt chìa khoá đi nhở, để khỏi vấn vương suy nghĩ gì, hihi
1 ngày mới bắt đầu rùi, làm việc thui nào :D:D:D

Nhudadauyeu
11-06-2010, 07:19 AM
1 ngày mới bắt đầu...và những niềm vui nho nhỏ đang đến với nó từ cv từ bạn bè và từ gđ bé nhỏ của nó.
Con gái tối qua thủ thỉ với mẹ, mẹ ơi, con thích ăn bánh gato lắm, sắp SN con rồi, mẹ mua nhiều nhé, rồi mẹ cho con đi chơi nhiều nữa nhé, con yêu mẹ nhiều lắm...ui nghe những lời này của con mà nó như đc tiếp thêm sức mạnh phấn đấu trong cv và cs thật nhìu. Nó cần phải cố gắng phải lo cho con có cs tốt nhất phải ko? Nhìn con yêu lớn lên mỗi ngày đó là niềm hp lớn lao của nó rùi, nó chẳng ước ao gì hơn nữa.
Nó chẳng biết làm sao để chấm dứt tình trạng mỗi ngày phải gượng ép trả lời đt của 1ng, ghét lắm mà ko nghe cũng ko đc, nó trả lời với giọng rất khó chịu, nó nói thẳng đừng phiền nó nữa, thế mà...sđt thì nó ko thể tắt đc, cv liên quan nhiều...

ngayhomqua
11-06-2010, 11:50 AM
1 ngày mới bắt đầu...và những niềm vui nho nhỏ đang đến với nó từ cv từ bạn bè và từ gđ bé nhỏ của nó.
Con gái tối qua thủ thỉ với mẹ, mẹ ơi, con thích ăn bánh gato lắm, sắp SN con rồi, mẹ mua nhiều nhé, rồi mẹ cho con đi chơi nhiều nữa nhé, con yêu mẹ nhiều lắm...ui nghe những lời này của con mà nó như đc tiếp thêm sức mạnh phấn đấu trong cv và cs thật nhìu. Nó cần phải cố gắng phải lo cho con có cs tốt nhất phải ko? Nhìn con yêu lớn lên mỗi ngày đó là niềm hp lớn lao của nó rùi, nó chẳng ước ao gì hơn nữa.
Nó chẳng biết làm sao để chấm dứt tình trạng mỗi ngày phải gượng ép trả lời đt của 1ng, ghét lắm mà ko nghe cũng ko đc, nó trả lời với giọng rất khó chịu, nó nói thẳng đừng phiền nó nữa, thế mà...sđt thì nó ko thể tắt đc, cv liên quan nhiều...

Cố lên bạn ơi, cả tớ và bạn đều phải cố gắng lên nhé, vì những tình yêu nhớn của chúng ta :love2::love2::love2::love2::love2::love2::love2:: love2::love2::love2::love2:

Boulevard
11-06-2010, 05:29 PM
Vừa đi biển về mà lại thèm đi biển đến rứa, híc híc, con gái cũng vậy, bắt đâầu yêu biển thích biển giống mẹ rùi, đang cố gắng sang tháng làm chuyến nữa...Cố gắng nhỉ. Đang tính xem nên đi đâu mà tịên lợi nhất.
Cs của nó giờ cứ thế này trôi qua, bình yên đã đến với nó...nó thấy thanh thản lắm...Nó cứ thế mỗi ngày, trái tim nó giờ đã ổn định rùi, có lẽ khoá và vứt chìa khoá đi nhở, để khỏi vấn vương suy nghĩ gì, hihi
1 ngày mới bắt đầu rùi, làm việc thui nào :D:D:D

Ồ, vui lên chứ. Đi Cửa Lò em ơi! Tổ chức đi. Phải có em tổ chức mới yên tâm đi được! hihi:youarethewoman:

Nhudadauyeu
11-06-2010, 06:00 PM
Ồ, vui lên chứ. Đi Cửa Lò em ơi! Tổ chức đi. Phải có em tổ chức mới yên tâm đi được! hihi:youarethewoman:

hị hị, zời ơi nà zời
già đc nghỉ chứ em đâu có đc nghỉ ợ
có thấy cảnh em đi chơi mừ cv kè kè bên hem
hìhì, thèm đi fết nhỉ, để em tính sờ toán téo, xem mí hum đó mần gì hem
may cho chị là em vừa định đổi đthoại đới, dưng chả thấy ưng cái nào nên dừng vì thía,,,,,
Sang tuần gặp tý ồi tính sờ toán ná :D:D:D:D
mà em có bùn đâu, đang vui mờ :nguong::nguong::nguong:

ngayhomqua
11-06-2010, 10:43 PM
hị hị, zời ơi nà zời
già đc nghỉ chứ em đâu có đc nghỉ ợ
có thấy cảnh em đi chơi mừ cv kè kè bên hem
hìhì, thèm đi fết nhỉ, để em tính sờ toán téo, xem mí hum đó mần gì hem
may cho chị là em vừa định đổi đthoại đới, dưng chả thấy ưng cái nào nên dừng vì thía,,,,,
Sang tuần gặp tý ồi tính sờ toán ná :D:D:D:D
mà em có bùn đâu, đang vui mờ :nguong::nguong::nguong:

Không thèm gặp mình, không thèm rủ mình thế mà:acac::acac::acac::acac:

Nhudadauyeu
11-06-2010, 10:59 PM
Không thèm gặp mình, không thèm rủ mình thế mà:acac::acac::acac::acac:

đọc kĩ chửa mà bờ lu bờ loa rứa nàng????
Đang bùn , đang chán này...
Mai đi măm rùi hét nữa nhé, đang tâm trạng...

Nhudadauyeu
11-06-2010, 11:31 PM
Sáng nổi hứng nấu chè ngô, thế là xử lí luôn, chẹp, nấu xong mừ con gái khen, mẹ ui ngon quá, nở mũi kin, con gái nó càng nhớn càng ngoan càng iu, bít nịnh mẹ quá, mai mẹ nấu nữa nhé, lời con gái nói làm mẹ phải suy nghĩ, nó nên quan tâm và csoc con nhìu hơn nữa.
Tối định cho con đi kara với các em để tổ chức sn sớm cho con, nhưng mưa to quá, thế là lại khất vậy, làm con cả buổi tối mong ngóng đc thổi nến và cắt bánh.
Nó lại mất ngủ, chả hiểu sao nữa:mad:

Boulevard
11-06-2010, 11:36 PM
Ui mẹ tệ nhỉ. Cho em chọn ngày nào để cắt bánh, hát hò cho KA với hội bà già này thì hét nhé! Dưng mà vụ đi biển là muốn đi lắm rồi. Thì cũng vào cuối tuần mà, cố gắng thu xếp!

Phu sinh
12-06-2010, 01:48 AM
Con nít mà đã hứa là phải làm, không thì phải có lý do chính đáng để bé con hiểu chính xác thì mới chịu. Còn kg thì cứ mè nheo suốt luôn đấy!

Nhudadauyeu
12-06-2010, 06:42 AM
Ui mẹ tệ nhỉ. Cho em chọn ngày nào để cắt bánh, hát hò cho KA với hội bà già này thì hét nhé! Dưng mà vụ đi biển là muốn đi lắm rồi. Thì cũng vào cuối tuần mà, cố gắng thu xếp!

híc, tệ đâu mà tệ, cực chiều cực iu con ná, tại hqua mưa to quá mà
Bánh đặt sẵn rùi, phòng hát cũng rứa...thế mà..:acac::acac::acac:
Vụ đi biển đang ngó nghiêng, dưng tầm nì ko háo hức lắm :D:D:D
Em sợ đi nữa có ng than, rùi sếp mắng nữa :nguong::nguong:

Con nít mà đã hứa là phải làm, không thì phải có lý do chính đáng để bé con hiểu chính xác thì mới chịu. Còn kg thì cứ mè nheo suốt luôn đấy!

híc, em nào ko mún thực hiện đâu,tại khách quan mà
Cũng may bé con bít trời mưa to quá ko đi đc nên cũng ko mè nheo gì em
hihi, kỉu gì cũng đền mừ :nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
13-06-2010, 12:32 PM
1 tuần đi làm, nó thèm nhất là những ngày cuối tuần, nó sẽ đc ngủ, có tjan để nấu nướng này, dù nó biết nó chưa giỏi nhưng quan trọng là con gái no thích và nó thích nhỉ, nó còn phải học hỏi nhiều.
Hình như tuần này nó lười :D, sáng đi làm về, 2mẹ con đi ăn Bún chả rùi về nó ngủ đến 12h đc gọi dậy măm măm, rùi bi giờ cbi ngủ tiếp :botay: Tranh thủ téo mừ
Từ hôm đi biển về đến giờ nó thấy ng khỏe khoắn hơn, cổ họng thì vẫn chưa khỏi hẳn, vẫn khàn khàn, thế mới mệt, cái bệnh đó chắc chả bao giờ khỏi với mình nhỉ :D:D

ngayhomqua
14-06-2010, 08:27 AM
Nhớ bạn yêu quá, gặp bạn iu rùi mà vẫn nhớ:love2::love2::love2::love2:

Nhudadauyeu
14-06-2010, 08:53 AM
Nhớ bạn yêu quá, gặp bạn iu rùi mà vẫn nhớ:love2::love2::love2::love2:

nhớ cái gì mà nhớ
vẫn nhớ vụ tối qua, ghét ui là ghét í
để xem tối ni có nem chua măm ko nhá, rùi cafe với các ty của tớ:nguong::nguong::nguong::nguong:
nhân tiện bàn lun vụ đới

ngayhomqua
14-06-2010, 10:32 AM
nhớ cái gì mà nhớ
vẫn nhớ vụ tối qua, ghét ui là ghét í
để xem tối ni có nem chua măm ko nhá, rùi cafe với các ty của tớ:nguong::nguong::nguong::nguong:
nhân tiện bàn lun vụ đới

Bàn vụ kia lun bạn ah, tính toán xem có bao nhiêu như thế nào. Hic hic, dạo này chỉ thèm làm riêng thoai. :nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
14-06-2010, 02:15 PM
Ngày đầu tuần, bộn bề công việc, nhìn cv dang dở mà oải chưa từng, tự dưng đợt này lắm việc thế, toàn việc phải đi ra ngoài, nắng nóng này mới ngại làm sao. híc, triệt để sai nv đi, cái nào cần thiết mình phải đi thì mới đi, mình mà đi thì lại mất bao việc, lại tồn đọng, chán thế đấy, chán nhất là nv củ chuối của mình
Trưa về nhà măm vội bát cơm rùi lại ra cquan làm, hic, cố gắng hnay giải quyết xong hết, ko ngày mai lại khổ cái thân mình.
Thèm ngủ , thèm 1 cốc cafe cho tỉnh táo....

Nhudadauyeu
16-06-2010, 04:11 AM
Tối qua nó đi cafe với bạn! ĐT nó đem đi BH nên nó mất cái thói quen on = đt, mất thói quen lướt web...Ngồi với bạn, nó mượn máy đứa em thử lướt web tý xem sao, vô tình đọc đc mấy lời gửi cho nó...Buồn, vậy thôi, nó ko nói gì nữa, tuỳ ai hiểu sao thì hiểu, nó vẫn là nó.
Cv cúa nó chả giống ai, mỗi ng mỗi việc, ừ nó hơn mọi ng ở cty nó đấy, lương cao hơn đấy, chỉ so với cty nó thôi, chứ nó biết ở cs nó chỉ là đứa tép riu, chả là cái gì hết. Nó ko bao giờ so sánh điều đó. Làm sao mà so sánh đc chứ? Mọi sự so sánh đều khập khiễng cơ mà. Nó thích làm ở cty nó, vì ở đây nó đc sự tin tưởng của sếp, đc làm những việc nó muốn làm, có thể nói nó khá tận tậm tận lực vì cái cty này rất nhiều. Chỉ thế thôi, chứ nếu xin chỗ khác, với mức lng hịên tại nó đang có thì nó có thể đi khỏi cty này, ko phải vất vả như bây giờ...Nhưng nó ko đi vì thực sự nó yêu quý nơi đây!!! Thời gian gần đây cv của nó nhiều, đôi khi muốn đi chơi mà ko đc, có đi thì đt đc hoạt động liên tục vì thế nó đi cũng chẳng thoải mái lắm. Tuần này nó phải lo mấy việc mà nó phải tự làm, nghĩ mà oải, cứ động đến thủ tục hành là chính là nó lại ngán, chả hiểu có xong nổi ko nữa.
Tối qua nó ấm ức ko ngủ đc mấy, nó là thế, toàn suy nghĩ linh tinh, chẳng đâu vào đâu hết.
Đúng là 1 ngày chẳng ra làm sao, có khi 1 mình vẫn tốt nhất, có khi nó nên chui về cái góc nhỏ riêng mình của nó nhỉ

Nhudadauyeu
16-06-2010, 04:13 AM
Nó viết mấy lời đó, tuỳ , ai thích đọc thì đọc, thích nghĩ gì thì nghĩ, đó là nó, đó là những suy nghĩ của nó, vậy thôi, nó vẫn là nó giữa cs này, mỗi ng có 1 suy nghĩ khác nhau mà

OA _ NỮ
16-06-2010, 06:16 AM
Một buổi hoàng hôn muộn trên đồi HMT.
K biết em có tấm hình này chưa? chị gửi lại em

http://i933.photobucket.com/albums/ad172/cauvongkhuyet2000/DSC_0961.jpg

Nhudadauyeu
16-06-2010, 06:17 AM

em cám ơn chị, hình như em chưa có tấm này thì phải
:nguong::nguong::nguong::nguong:

OA _ NỮ
16-06-2010, 06:21 AM
Thêm tấm nữa nè

http://i933.photobucket.com/albums/ad172/cauvongkhuyet2000/DSC_0964.jpg

Tazang
16-06-2010, 09:10 AM

"Ngày xửa ngày xưa, có nhà vua nọ dòm thấy cô thôn nữ tựa cây Lan bèn vời về Cung và đặt tên cho là Nguyên Phi Ỷ Lan..........."
Ngày nay em tựa gốc Cau chờ chàng Hoàng Tử đến rước em về với tước hiệu....Ỷ Cau ?????

Nhudadauyeu
16-06-2010, 09:18 AM
"Ngày xửa ngày xưa, có nhà vua nọ dòm thấy cô thôn nữ tựa cây Lan bèn vời về Cung và đặt tên cho là Nguyên Phi Ỷ Lan..........."
Ngày nay em tựa gốc Cau chờ chàng Hoàng Tử đến rước em về với tước hiệu....Ỷ Cau ?????

:youarethewoman::youarethewoman::youarethewoman::y ouarethewoman:
ối rời, em sợ vụ Ỷ Cau của pác rứa
Em chả chờ, chả đợi ai hết, cứ rứa này cho lành :D:D:D

Boulevard
16-06-2010, 09:43 AM
Thêm tấm nữa nè

http://i933.photobucket.com/albums/ad172/cauvongkhuyet2000/DSC_0964.jpg

Đôi này có lẽ được bình bầu là chụp anh nghiêm nghị nhất trong nhà NR :botay:

NHAT NGUYET
16-06-2010, 10:58 AM

Nghĩ gì em đứng xa xôi thế!
Sáng cả Đồi Trăng, tím cả chiều
Biển vắng dường như mùi cũng nhạt
Cau trầu có thắm mộng mai sau!

Lão K
16-06-2010, 12:14 PM

NN

Dấu Yêu sao đứng suy tư thế
Chẳng biết tối nay cá đội nào
Sì Pênh dũng mãnh hàng đệ nhất
Thuỵ Sĩ thường thường biết tính sao?
LK

Nhudadauyeu
16-06-2010, 04:03 PM
NN

Dấu Yêu sao đứng suy tư thế
Chẳng biết tối nay cá đội nào
Sì Pênh dũng mãnh hàng đệ nhất
Thuỵ Sĩ thường thường biết tính sao?
LK

DY em chẳng biết làm thơ đối đáp lại, bùn quá. Vụ cá độ hum nay em dừng ạ, vì chẳng thích đội nào, dành ngày mai, hí hí, 1 ngày đặc biệt :nguong::nguong::nguong:

Boulevard
16-06-2010, 04:09 PM
DY em chẳng biết làm thơ đối đáp lại, bùn quá. Vụ cá độ hum nay em dừng ạ, vì chẳng thích đội nào, dành ngày mai, hí hí, 1 ngày đặc biệt :nguong::nguong::nguong:

Ngày đặc biệt của 1 người "đặc biệt" quan trọng nhất trong đời của NDDY... Mình cũng hồi hộp chờ đợi để được ngắm dung nhan đẹp đẽ của người ấy vào ngày đặc biệt ấy!

:longlanh1:

Nhudadauyeu
16-06-2010, 04:27 PM
Ngày đặc biệt của 1 người "đặc biệt" quan trọng nhất trong đời của NDDY... Mình cũng hồi hộp chờ đợi để được ngắm dung nhan đẹp đẽ của người ấy vào ngày đặc biệt ấy!

:longlanh1:

:nguong::nguong::nguong::nguong:
Ngày nào cũng đáng iu cũng dễ thương hết í
Hẹn chị thứ 6 nhé, tý nữa em mới gặp c ML để lấy kính (duyên quá,từ hum đó đến giờ ko thèm lấy kính), em sẽ bảo chị ấy, chị cũng nói chị ấy nữa nhé.

Nhudadauyeu
16-06-2010, 11:00 PM
Chiều nay chị bạn cầm kính đến cho nó, ngồi cquan nó 2 chị em buôn đủ thư trến giời, lúc về nó mới nhớ là chưa cầm kính , hí hí, chết mất, may là nó có những 3 cái dự phòng, giờ 1 cái cũng đc bạn thân nó giữ, nó thấy dạo này nó làm sao í, hay quên quá, chắc là dấu hiệu tuổi già
Tối mẹ con nó đi sthi, toàn bánh với kẹo, rồi sữa, rồi nước hoa quả, rồi sữa chua...mùa hè mừ, nóng thế này chỉ thèm ăn đồ mát và uống nc thật nhìu thui. Nhìn con gái iu nhớn từng ngày, nó thấy yêu đời lắm, hihi, nhờ có con mà nó đc như bây giờ. Ngày mai nó sẽ bận lắm, nhưng nó sẽ về sớm, sẽ nấu những món ngon cho con gái iu và bạn nó măm...Chắc chắn là thế rùi nhỉ

Phu sinh
17-06-2010, 12:12 AM
Lên ảnh mặt hình sự quá nhỉ!! :D

ngayhomqua
17-06-2010, 09:02 AM
Chiều nay chị bạn cầm kính đến cho nó, ngồi cquan nó 2 chị em buôn đủ thư trến giời, lúc về nó mới nhớ là chưa cầm kính , hí hí, chết mất, may là nó có những 3 cái dự phòng, giờ 1 cái cũng đc bạn thân nó giữ, nó thấy dạo này nó làm sao í, hay quên quá, chắc là dấu hiệu tuổi già
Tối mẹ con nó đi sthi, toàn bánh với kẹo, rồi sữa, rồi nước hoa quả, rồi sữa chua...mùa hè mừ, nóng thế này chỉ thèm ăn đồ mát và uống nc thật nhìu thui. Nhìn con gái iu nhớn từng ngày, nó thấy yêu đời lắm, hihi, nhờ có con mà nó đc như bây giờ. Ngày mai nó sẽ bận lắm, nhưng nó sẽ về sớm, sẽ nấu những món ngon cho con gái iu và bạn nó măm...Chắc chắn là thế rùi nhỉ

Bạn ui, tớ nhịn ăn từ tối hum qua roài đấy:nguong::nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
17-06-2010, 09:53 AM
Lên ảnh mặt hình sự quá nhỉ!! :D

:D:D
tại em ko ăn ảnh, mừ cười chụp càng xấu tệ :D:botay:

Bạn ui, tớ nhịn ăn từ tối hum qua roài đấy:nguong::nguong::nguong::nguong:

chời, nàm như măm đc nhìu lắm í :botay:

Nhudadauyeu
17-06-2010, 10:51 PM
1 ngày bận rộn và happy, cám ơn bạn và các ty lắm lắm
Định viết 1 chút gì đó cho ngày hnay mà ko biết nên bắt đầu từ đâu...

Boulevard
17-06-2010, 11:51 PM
May mà vẫn kịp...
CHÚC CON GÁI KIỀU ANH BƯỚC SANG TUỔI MỚI, NGÀY CÀNG THÔNG MINH, XINH ĐẸP, NGOAN NGOÃN, ĐỂ MÃI XỨNG ĐÁNG LÀ NIỀM TỰ HÀO, LÀ CHỖ DỰA TINH THẦN CỦA MẸ DẤU YÊU!

Nhudadauyeu
18-06-2010, 07:07 AM
May mà vẫn kịp...
CHÚC CON GÁI KIỀU ANH BƯỚC SANG TUỔI MỚI, NGÀY CÀNG THÔNG MINH, XINH ĐẸP, NGOAN NGOÃN, ĐỂ MÃI XỨNG ĐÁNG LÀ NIỀM TỰ HÀO, LÀ CHỖ DỰA TINH THẦN CỦA MẸ DẤU YÊU!

hì, cám ơn chị nhé
Hẹn gặp chị chiều nay, đúng h nhá :D

ngayhomqua
18-06-2010, 07:54 AM
Bạn yêu ah, mãi hạnh phúc bên con gái yêu bạn nhá. Và cùng cố gắng nào.:longlanh1::longlanh1::longlanh1::longlanh1:

Nhudadauyeu
19-06-2010, 07:11 AM
Mấy ngày nắng nóng, lo làm, lo ăn, giờ đơ hết.:run::ngoaymui::ngoaymui:

Lão K
19-06-2010, 07:50 AM
Happy Bỉthday to bé Kiều Anh

Nhudadauyeu
19-06-2010, 09:42 AM
Năm nay sn con, nó chẳng làm gì nhiều, chỉ có mẹ con bạn thân đến ăn cơm, mấy em của nó là hết, hình như càng ngày nó càng thấy mình thu mình lại, hình như...
SN con, con vui và hào hứng, mẹ cũng thế, mặc dù bận cv, nhưng cũng may mẹ đã dành cho con 1 ngày thật vui, chẳng biết nói gì hơn là mong con ngoan, khỏe và học giỏi thôi.
Có it ảnh nữa này

OA _ NỮ
19-06-2010, 09:57 AM
Năm nay sn con, nó chẳng làm gì nhiều, chỉ có mẹ con bạn thân đến ăn cơm, mấy em của nó là hết, hình như càng ngày nó càng thấy mình thu mình lại, hình như...
SN con, con vui và hào hứng, mẹ cũng thế, mặc dù bận cv, nhưng cũng may mẹ đã dành cho con 1 ngày thật vui, chẳng biết nói gì hơn là mong con ngoan, khỏe và học giỏi thôi.
Có it ảnh nữa này

]

Chúc mừng sinh nhật con gái yêu xinh đẹp của em nhé. Chúc 2 mẹ con em mãi mãi vui vẻ, hạnh phúc, bình an trong cuộc sống.

Serena
19-06-2010, 10:25 AM
http://i625.photobucket.com/albums/tt340/AutumnHearted/Jeep/IMG_0328.jpg

thuphong
19-06-2010, 10:39 AM
.
Chúc mừng sinh nhật con gái yêu Kiều Anh của em nhé.
Chúc 2 mẹ con luôn may mắn và hạnh phúc.
Bé mũm mĩm dễ thương lắm

Nhudadauyeu
19-06-2010, 11:41 AM
Chúc mừng sinh nhật con gái yêu xinh đẹp của em nhé. Chúc 2 mẹ con em mãi mãi vui vẻ, hạnh phúc, bình an trong cuộc sống.

http://i625.photobucket.com/albums/tt340/AutumnHearted/Jeep/IMG_0328.jpg

.
Chúc mừng sinh nhật con gái yêu Kiều Anh của em nhé.
Chúc 2 mẹ con luôn may mắn và hạnh phúc.
Bé mũm mĩm dễ thương lắm

em cám ơn các chị :nguong::nguong:

Nhudadauyeu
20-06-2010, 11:57 AM
2ngày cuối tuần gần trôi qua, nó chỉ ăn ngủ nghỉ cho hồi lại sk, ng cứ mệt mỏi lắm lắm, ,,, ước mình ko có cảm xúc, ko co trái tim nhỉ...

Sheiran
20-06-2010, 12:01 PM
Chúc mừng sinh nhật bé Kiều Anh, chúc 2 mẹ con luôn nhiều sức khoẻ, nhiều hạnh phúc, nhất là mẹ bé phải luôn vui nhé, cứ đầy "tâm tư" suốt thôi ^^

Nhudadauyeu
20-06-2010, 12:06 PM
Chúc mừng sinh nhật bé Kiều Anh, chúc 2 mẹ con luôn nhiều sức khoẻ, nhiều hạnh phúc, nhất là mẹ bé phải luôn vui nhé, cứ đầy "tâm tư" suốt thôi ^^

:D:D:D
thank bé CỎ nhá, chị giờ bình yên và vui lắm lắm, hem suy nghĩ gi đâu, ghét là bị quấy rối dt đây này :nguong::nguong:

Serena
20-06-2010, 12:21 PM
Ghét hay thích nào?:loa_loa:

Nhudadauyeu
20-06-2010, 05:34 PM
Ghét hay thích nào?:loa_loa:

hì, chị hỏi thế là chưa hiểu em đâu

Serena
21-06-2010, 12:59 AM
Em à, chị không nghĩ vấn đề sâu sắc vậy. Tuy nhiên, chị hiểu và đồng cảm với suy nghĩ của em. Luôn bên em dù không online nhiều!

Phu sinh
21-06-2010, 01:33 AM
hì, chị hỏi thế là chưa hiểu em đâu
Tùy lúc , tùy ng thôi, cái cảm giác bị ngkhac phản bội đã từng có, cái cảm giác bị ng khác cướp mất gđ của mình cũng từng có, vì thế em sẽ ko bao giờ làm vậy, tất nhiên tình cảm ko ai nói trước được. Nếu gđ ng ta có vđề em luôn khuyên và đviên ngta hãy vì gđ của mình, vì các con mà cố gắng. Vậy thôi. Đời có luật nhân quả hết.
Mình còn sống, còn tồn tại đc ngày nào thì hãy cố gắng ngày đó, nếu em có suy nghĩ khác thì chắc em đã chẳng là em của bây giờ, có lẽ sẽ hơn rất nhiều

Hì... Đúng là dầu đã biết, đã cảm nhận được nhưng với đời thì không thể nói trước được điều gì 1 cách chắc chắn cả em nhỉ! Miễn là mình cứ làm hết sức mình thôi, còn lại thì phó cho trời ha.

Hì... Những cái reng không mong đợi quấy rầy có làm ta khó chịu thật đấy nhưng ở một khía cạnh nào đó, nó cũng có 1 chút lợi ích đấy em... :D :rolleyes:

Nhudadauyeu
21-06-2010, 10:57 AM
Em à, chị không nghĩ vấn đề sâu sắc vậy. Tuy nhiên, chị hiểu và đồng cảm với suy nghĩ của em. Luôn bên em dù không online nhiều!

:D:D:D, lẽ ra em đã ko nói nhiều đến thế, nhưng cái com của chị khiến em phải nói thế, mà đúng thật khi đọc com đó em hơi tự ái chút, vì sao? vì bài viết trc là đúng là tâm trạng em, đang rất khó chịu khi bị làm phiền, thế mà chị cho luôn câu đó, híc, ghét thế chứ lị, dưng chỉ ghét lúc đó mà thui, tính em là thế, giận gì nói luôn, xong rùi thì hết, ko để bụng

Hì... Đúng là dầu đã biết, đã cảm nhận được nhưng với đời thì không thể nói trước được điều gì 1 cách chắc chắn cả em nhỉ! Miễn là mình cứ làm hết sức mình thôi, còn lại thì phó cho trời ha.

Hì... Những cái reng không mong đợi quấy rầy có làm ta khó chịu thật đấy nhưng ở một khía cạnh nào đó, nó cũng có 1 chút lợi ích đấy em... :D :rolleyes:

Đúng là ở đời chẳng ai nói trc đc điều gì anh ạ, nói hay thế nhưng biết đâu khi gặp đúng ng mừ cứ rung rinh thì sao nhỉ?? hihi, em nghĩ em sẽ cố gắng để mình ko rơi vào hoàn cảnh đó, đời còn dài, ....còn nhiều cơ mà :D:D:D

ngayhomqua
21-06-2010, 03:40 PM
Tớ hiểu những gì bạn tớ đang suy nghĩ và đang làm. Cố lên bạn nhé:nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
22-06-2010, 10:10 AM
1 ngày bình yên...
Lại nổi hứng ở nhà buổi sáng, chiều mới đi làm, cũng ko mệt, ko bận gì nhưng lại muốn thế. Đi chợ, cbij cơm nước cho ty , thế là vui rùi nhỉ.
Nhớ hno, lâu lắm rồi mấy chị em mới đi măm cùng nhau, vui lắm, tụi trẻ cũng vậy, quấn quýt bên nhau

Tường Thụy
22-06-2010, 10:15 AM
Hai bé kháu quá em ui

Nhudadauyeu
22-06-2010, 11:21 AM
http://cA0.upanh.com/8.619.12828068.OOP0/sieuthiNHANH2009052614522ytfjytc2nz1111337.jpg

http://cA3.upanh.com/8.619.12828067.KUX0/sieuthiNHANH2009052614522mguwzty2od163416_1.jpg

http://cA3.upanh.com/8.619.12828071.DPT0/sieuthiNHANH2009052614522zwu3mzi3mj716976.jpg

ngayhomqua
22-06-2010, 03:27 PM
Con gái càng ngày càng yêu:longlanh1::longlanh1::longlanh1:

Nhudadauyeu
23-06-2010, 11:22 AM
Delete...

ngayhomqua
24-06-2010, 09:24 AM
Hôm nào cho 2 tình yêu đi ấy ấy nhé. Hẹn nhau lâu lắm rùi mà chưa thực hiện được đó:naonao::naonao::naonao:

Nhudadauyeu
24-06-2010, 10:05 AM
Hôm nào cho 2 tình yêu đi ấy ấy nhé. Hẹn nhau lâu lắm rùi mà chưa thực hiện được đó:naonao::naonao::naonao:

công nhận
hẹn hò từ hùi mình đi QN đến giờ
Sợ mềnh và bạn rứa
:D:D:D:D:D

Nhudadauyeu
25-06-2010, 04:05 AM
Sao cs ko đơn jản như nó hằng muốn nhỉ, nó chẳng muốn nói điều gì nữa, rồi tjan sẽ hiểu thôi.

Nhudadauyeu
25-06-2010, 11:11 AM
Nothing

ngayhomqua
25-06-2010, 01:10 PM
Bạn tớ đang hồi tin mà lị. Iu thế cơ chứ

Nhudadauyeu
26-06-2010, 09:12 AM
Mưa, làm lỡ bao kế hoạch của nó...Ước gì trời đừng mưa nhỉ......

ngayhomqua
26-06-2010, 10:12 AM
Mưa, làm lỡ bao kế hoạch của nó...Ước gì trời đừng mưa nhỉ...Đành rằng đi kiểu gì thì nó cũng sẽ về đó, về với ngthân yêu của nó , nhưng mưa nó chẳng làm đc gì...Giờ chỉ biết ngồi VP cầu trời tạnh mưa, để nó đi đc , chỉ duy nhất ngày hôm nay mà.
Đêm qua nó ko ngủ nổi, cứ trằn trọc, hết vô mạng rùi lại down mấy phần mềm về đt nghịch, rồi nghe nhạc, rồi chơi đtử, mãi chẳng hết đêm...Rồi lại nghĩ quẩn nghĩ quanh, chán, toàn việc chẳng đâu vào đâu. Đôi khi thấy mình phức tạp, quá phức tạp. Giá mình cứ đơn giản, bớt nóng nảy, thẳng tính đi nhỉ, thì mình sẽ thế nào??? CV của mình thì cũng ổn hơn, giờ chỉ cố gắng là oki thoai nhỉ.
Tuần rồi nó đi nhiều hơn thường lệ, ừ thì nó cũng phải có tjan để dành cho mình chứ, suốt ngày chỉ cv thì chịu sao đc. Nó chỉ thích cafe và vì thế nó thường đi cafe 1 mình. Nó đang có xu hướng ngày càng thích đc 1mình thì phải. Ừ thì 1mình có sao, đâu có buồn, có lẽ còn vui hơn chứ nhỉ, có tjan rảnh để đi chơi, làm điều mình thích, ko bị quản lý bởi ai đó. Ừ đúng là nó sợ bị quản lý lắm,trong cs của nó thì mẹ nó vẫn quản lí nó đấy thôi, nó ko thể phản đối quá nhiều vì nó đã làm mẹ phải suy nghĩ nhiều về cs của nó rồi và rồi nó thầm chịu đựng, nhưng đôi khi nó vẫn phản đối, nó vẫn cứ thoát dần ra khỏi sự kiểm soát đó. Còn cv thì sao, nó cũng may ko bị quản lý về tjan, sếp ko khó tính, ưu đãi nó, tin tưởng nó, chứ ko thì có lẽ giờ nó đã chuyển hướng khác rồi.
Mưa ơi, sao mưa cứ rơi nhỉ...làm ơn tạnh mưa dùm đi mà...

Lại tâm trạng rùi, và cũng biết cả năm chỉ có 1 ngày hôm nay thôi phải không bạn. Trời đã hửng lên rùi đấy, người thân yêu đấy đang mong bạn về bên cạnh mà. Nhưng đôi khi tuy xa nhau mà lòng vẫn hướng về nhau mà, bạn hãy tin rằng người thân yêu đấy hiểu hết những tình cảm của bạn. Có thể hum nay bạn không thể về bên cạnh nhưng trong lòng bạn có bao giờ nguôi được nỗi nhớ đó không.

Bạn cũng lại một mình, lại cũng giống tớ. Chả hiểu tại sao dạo này thèm ngồi một mình, ngắm đường ngắm phố, ngắm người qua lại. Cố gắng lên bạn tớ nhé

tây thi
26-06-2010, 01:25 PM
Chị ấy lỡ hẹn em 2 lần rùi á, Chuẩn bị tinh thần đi ngày 2/7 em ra mà dẫn em đi dạo Hà Nội nữa đó,ko là giận luôn á

Nhudadauyeu
26-06-2010, 03:31 PM
Chị ấy lỡ hẹn em 2 lần rùi á, Chuẩn bị tinh thần đi ngày 2/7 em ra mà dẫn em đi dạo Hà Nội nữa đó,ko là giận luôn á

tại lần trc bé bị úm này, rùi hum rùi em gọi sát h quá, chị về sao đc em, hihi dưng 02-07 thì hem thể vắng mặt đc nữa rùi em nhỉ
Hẹn gặp em ở HN ...:nguong::nguong:

Nhudadauyeu
28-06-2010, 04:28 PM
Cười, ừ là cười cho cái suy nghĩ của mình. Nhảm thế. Nghĩ ai cũng như mình cơ, dưng thoai, kệ đi, cs đó là chuyện bt mà..../.

LÃO HẠC
28-06-2010, 09:08 PM
Lâu rồi LH cũng bận ko thường xuyên lui về thăm nhà và mọi người,Chúc em và Ty sức khoẻ ,hạnh phúc....vui nhiều em nhé...

Nhudadauyeu
28-06-2010, 09:20 PM
Cám ơn LH nhìu nhìu, hihi, LH cbij nhá, DY gần cuối t7 vô SG đó, hy vọng đc gặp LH và mọi ng nhìu

Nhudadauyeu
29-06-2010, 10:19 AM
1 bản nhạc nhẹ nhàng khởi đầu cho ngày tốt lành : Love Paradise...:-*

ngayhomqua
29-06-2010, 11:34 AM
1 ngày mới bắt đầu với nó bằng những nụ cười
Nụ cười của hp, mừng cho em cho chị...như chính hp của nó. 2 ng ở 2 nơi khác nhau nhưng cùng tìm đến nó để chia sẻ.
Em hp vì ty và những gì ngta dành cho em, mong nhìu nụ cười nơi em lắm lắm.
Chị thì vừa đc tặng nhẫn, nó nói là nhẫn cầu hôn đó chị, chị bảo ko biết vì ko rõ phong tục ở đó thế nào, dưng chị bt, hơi vui chút, hihi, còn nó thì chả hỉu sao thấy vui , vui vì nó tin chị sẽ làm đc những điều mà chị và nó hứa với nhau, sẽ có cs thật hp...Cố lên chị nhé
1 bản nhạc nhẹ nhàng khởi đầu cho ngày tốt lành : Love Paradise...:-*

Hum nào cũng thế bạn yêu nhé:nguong::nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
30-06-2010, 11:29 AM
1 giây phút yếu đuối của nó......Cố gắng nhé

Nhudadauyeu
30-06-2010, 11:38 AM
Xin đc bình yên!.

Candy
30-06-2010, 04:23 PM
Vào thăm nhà chị Dy chút, Chúc chị bình an nhá.