PDA

View Full Version : Nhudadauyeuu blogs!!!

Pages : 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11

ngayhomqua
29-03-2010, 09:45 AM
Nó đã đi chơi về, chuyến đi chơi này rất rất vui, cám ơn mọi người rất nhiều!!!!!!!!!!

Vẫn nhớ có quà cho mình. Yêu bạn mình xế:nguong::nguong::nguong:

2mẹconGà
29-03-2010, 07:38 PM
1ngày với những việc đột xuất, ong đầu thê thảm, sếp gọi ko thèm nghe, kệ sếp, coi như ko biết có cuộc gọi nào đi, ai nhủ...Thế là hnay vẫn chưa hoàn thành cái dự định của mình, lại dành mai vậy, hy vọng mai ổn nhỉ.
Ty nhớn đã về, trưa nó đi đón về mà ngẫm cũng bùn cười, đến bxe ty nó bi bô nhảy xuống xe ùa vào lòng nó, ty nhớ nó nhìu vì nó ko có gọi điện đc cho ty mà, 2mẹ con ôm nhau như thể rất lâu rồi ko có gặp...Nó rớt nc mắt...Thôi thế là nó an tâm và ấm áp rất nhiều...Nó nhiều việc nhưng nó vẫn nghỉ ở nhà ôm ty của nó, kệ, ty với nó là quan trọng nhất mà. Nó vẫn thế nhỉ, hì hì, thế mới là nó mà.
Chiều nay vu vơ nc với mí đứa em, chết cười với các em của mình, lại hẹn hò đi măm măm,rồi những câu chuyện phiếm...Cs đôi khi chỉ là thế thôi nhỉ, buồn vui đều có những ng bạn , ng em cùng ở bên chia sẻ và quan tâm nhau.
Bạn tớ hnay chắc mệt nhỉ, cố nhé, tớ và bạn cùng cố mà, ko lẻ loi đâu, mọi việc đang ở phía trc. Với bản tính của bạn, tớ tin bạn sẽ vượt qua!!! Chắc chắn đó, bình yên sẽ về với chúng ta!!!
Chị iu, lâu lắm rồi chị em mình ko nc nhỉ, chị em mình đều bận, chị và em là bản sao của nhau đấy, có chuyện gì là cũng sẽ cùng giống nhau, và hnay cũng thế, em ngạc nhiên khi chị hỏi em thủ tục kết hôn, em choáng và giật mình, hỏi luôn chị cưới à, hì hì, thật lòng nếu đc thế thì em mừng lắm chị à, dưng chưa kịp lâu thì chị chỉ bảo là hỏi vu vơ thế thôi, chết với chị, rồi chị em cùng nc với nhau về cs...Ko nghĩ là giống nhau đến thế:D:D
Anh zai của em, cám ơn anh 1 lần nữa về những lời khuyên của anh dành cho em, anh đã sẵn sàng làm thùng rác để em xả, hì hì, em gì mà đểu thía, lúc vui ko thấy khoe gì anh nhỉ, thế mà lúc bùn lại....Em sẽ làm đc anh à, chắc chắn và hứa với anh đó!!! Em và anh cùng đổi mới nhá, teen đi, tranh thủ chưa già mà, chả tội gì làm mình già hơn á:D:D
ôi seo hum nay nó lắm lời thế, đi măm măm thui nèo, chợt nhớ....:nguong::nguong::nguong:

ngayhomqua
30-03-2010, 09:27 AM
1ngày với những việc đột xuất, ong đầu thê thảm, sếp gọi ko thèm nghe, kệ sếp, coi như ko biết có cuộc gọi nào đi, ai nhủ...Thế là hnay vẫn chưa hoàn thành cái dự định của mình, lại dành mai vậy, hy vọng mai ổn nhỉ.
Ty nhớn đã về, trưa nó đi đón về mà ngẫm cũng bùn cười, đến bxe ty nó bi bô nhảy xuống xe ùa vào lòng nó, ty nhớ nó nhìu vì nó ko có gọi điện đc cho ty mà, 2mẹ con ôm nhau như thể rất lâu rồi ko có gặp...Nó rớt nc mắt...Thôi thế là nó an tâm và ấm áp rất nhiều...Nó nhiều việc nhưng nó vẫn nghỉ ở nhà ôm ty của nó, kệ, ty với nó là quan trọng nhất mà. Nó vẫn thế nhỉ, hì hì, thế mới là nó mà.
Chiều nay vu vơ nc với mí đứa em, chết cười với các em của mình, lại hẹn hò đi măm măm,rồi những câu chuyện phiếm...Cs đôi khi chỉ là thế thôi nhỉ, buồn vui đều có những ng bạn , ng em cùng ở bên chia sẻ và quan tâm nhau.
Bạn tớ hnay chắc mệt nhỉ, cố nhé, tớ và bạn cùng cố mà, ko lẻ loi đâu, mọi việc đang ở phía trc. Với bản tính của bạn, tớ tin bạn sẽ vượt qua!!! Chắc chắn đó, bình yên sẽ về với chúng ta!!!
Chị iu, lâu lắm rồi chị em mình ko nc nhỉ, chị em mình đều bận, chị và em là bản sao của nhau đấy, có chuyện gì là cũng sẽ cùng giống nhau, và hnay cũng thế, em ngạc nhiên khi chị hỏi em thủ tục kết hôn, em choáng và giật mình, hỏi luôn chị cưới à, hì hì, thật lòng nếu đc thế thì em mừng lắm chị à, dưng chưa kịp lâu thì chị chỉ bảo là hỏi vu vơ thế thôi, chết với chị, rồi chị em cùng nc với nhau về cs...Ko nghĩ là giống nhau đến thế:D:D
Anh zai của em, cám ơn anh 1 lần nữa về những lời khuyên của anh dành cho em, anh đã sẵn sàng làm thùng rác để em xả, hì hì, em gì mà đểu thía, lúc vui ko thấy khoe gì anh nhỉ, thế mà lúc bùn lại....Em sẽ làm đc anh à, chắc chắn và hứa với anh đó!!! Em và anh cùng đổi mới nhá, teen đi, tranh thủ chưa già mà, chả tội gì làm mình già hơn á:D:D
ôi seo hum nay nó lắm lời thế, đi măm măm thui nèo, chợt nhớ....:nguong::nguong::nguong:

Sau cơn mưa trời lại sáng mừ:nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
30-03-2010, 11:24 AM
hì, 1 ngày nhìu niềm vui, cứ cắm đầu vô làm và chát, thế mà vưỡn chưa xong, oải phết, nhìn mớ giấy tờ mún ngất lun. Chiều phải nghỉ rùi, bít sao giờ...tối lại ra Cquan vậy.
Hnay rằm đấy bạn, tớ và bạn lỡ hẹn rùi, dành nửa tháng nuũa nhé. Sáng đến vp thắp hương, rõ ràng hương đã tắt lửa, thế mà 2 phút sau lửa nghi ngút, sợ cháy bàn thờ quá nhưng nv bảo ko sao đâu, tháng này chị có lộc nhé, ùi úi, mê thế, cái gì chứ có lộc là mê thui à, từ đầu tháng đến giờ toàn gặp chuyện xui xẻo thui
Đthoại reo lên và giật mình, sao trí nhớ mình dạo này tệ quá , hẹn hò KH rùi mà quên, may mà ng ta điện tbáo lại, lại thêm việc, huhu, sếp vừa đi ctác, quên ko có hỏi bao giờ sếp về, híc,khổ thân mình rồi đây, phải alô cho sếp mí đc, thở phào nhẹ nhõm khi sếp bẩu tối nay vìa thui, mai sẽ đến VP, keke, chuyện, sếp có mỗi việc đó mừ lại

Sầu lãng tử
30-03-2010, 01:31 PM
hì, 1 ngày nhìu niềm vui, cứ cắm đầu vô làm và chát, thế mà vưỡn chưa xong, oải phết, nhìn mớ giấy tờ mún ngất lun. Chiều phải nghỉ rùi, bít sao giờ...tối lại ra Cquan vậy.
Hnay rằm đấy bạn, tớ và bạn lỡ hẹn rùi, dành nửa tháng nuũa nhé. Sáng đến vp thắp hương, rõ ràng hương đã tắt lửa, thế mà 2 phút sau lửa nghi ngút, sợ cháy bàn thờ quá nhưng nv bảo ko sao đâu, tháng này chị có lộc nhé, ùi úi, mê thế, cái gì chứ có lộc là mê thui à, từ đầu tháng đến giờ toàn gặp chuyện xui xẻo thui
Đthoại reo lên và giật mình, sao trí nhớ mình dạo này tệ quá , hẹn hò KH rùi mà quên, may mà ng ta điện tbáo lại, lại thêm việc, huhu, sếp vừa đi ctác, quên ko có hỏi bao giờ sếp về, híc,khổ thân mình rồi đây, phải alô cho sếp mí đc, thở phào nhẹ nhõm khi sếp bẩu tối nay vìa thui, mai sẽ đến VP, keke, chuyện, sếp có mỗi việc đó mừ lại

Nhiều niềm vui thì kể anh nghe đi em gái ui, anh đang buồn chán và mệt xỉu luôn đây. :nguong::nguong::nguong:

2mẹconGà
30-03-2010, 07:42 PM
Nhiều niềm vui thì kể anh nghe đi em gái ui, anh đang buồn chán và mệt xỉu luôn đây. :nguong::nguong::nguong:

ùi, anh zai ơi, em cũng mệt đầu và oải quá, cv cứ dồn dập, ước gì mở mắt cái là mai sẽ ổn hết nhỉ
ANh cố nhá, lúc nào on ntin em kể chuyện vui , rùi anh sẽ hết bùn ngay mừ

2mẹconGà
31-03-2010, 11:55 AM
híc, lại bán than tiếp nào...Hnay mệt vô cùng tận, mặt nó nhợt nhạt, ng ê ẩm...Nếu ko vướng việc KH đến cty chắc nó nghỉ ở nhà luôn, đằng nào cũng thế, mệt có làm đc gì đâu, ngồi ngắm đống giấy tờ là cùng. Lâu rồi sếp nó mới ngồi ở vp và nó mới chát với sếp, nó toàn invi sếp nó thôi, kệ, nó là thế. Nó tbáo tình hình cv, nó nói nó mệt mỏi lắm rồi, đợt tới sếp phải cùng nó làm chứ ko để mặc nó như bjờ đc, cái gì cũng đến tay nó. Cứ kêu bình tĩnh bình tĩnh, nhưng cv có bình tĩnh cho ko, đc dịp nó nói hết những suy nghĩ của nó về cv, kệ, đến đâu thì đến, nó cũng đau đầu, chán làm lắm rồi, mệt mỏi lắm rồi....Đấy,đã xong việc cần nói cần làm, sếp chỉ bảo 1 câu là tuyển thêm ng nữa phụ đi, hị hị, nào có dễ tìm đc ng giúp việc cho mình mà đúng ý đâu, khó lắm chứ, mệt, lại nghĩ đến nv, chán toàn tập luôn

Dạo này tâm trạng nó lại ko ổn định, đang xáo trộn rất nhiều, nó phân vân, suy nghĩ giữa nên với ko nên, nó sợ mình là trò đùa của ng khác, mặc dù nó biết đó ko phải trò đùa nhưng nó vẫn sợ, vì nó từng đau đớn, từng tổn thương...Nó cũng hiểu nó là ai nữa, vì thế nó càng suy nghĩ hơn, nó ko biết phải làm sao...

ngayhomqua
01-04-2010, 08:43 AM
híc, lại bán than tiếp nào...Hnay mệt vô cùng tận, mặt nó nhợt nhạt, ng ê ẩm...Nếu ko vướng việc KH đến cty chắc nó nghỉ ở nhà luôn, đằng nào cũng thế, mệt có làm đc gì đâu, ngồi ngắm đống giấy tờ là cùng. Lâu rồi sếp nó mới ngồi ở vp và nó mới chát với sếp, nó toàn invi sếp nó thôi, kệ, nó là thế. Nó tbáo tình hình cv, nó nói nó mệt mỏi lắm rồi, đợt tới sếp phải cùng nó làm chứ ko để mặc nó như bjờ đc, cái gì cũng đến tay nó. Cứ kêu bình tĩnh bình tĩnh, nhưng cv có bình tĩnh cho ko, đc dịp nó nói hết những suy nghĩ của nó về cv, kệ, đến đâu thì đến, nó cũng đau đầu, chán làm lắm rồi, mệt mỏi lắm rồi....Đấy,đã xong việc cần nói cần làm, sếp chỉ bảo 1 câu là tuyển thêm ng nữa phụ đi, hị hị, nào có dễ tìm đc ng giúp việc cho mình mà đúng ý đâu, khó lắm chứ, mệt, lại nghĩ đến nv, chán toàn tập luôn

Dạo này tâm trạng nó lại ko ổn định, đang xáo trộn rất nhiều, nó phân vân, suy nghĩ giữa nên với ko nên, nó sợ mình là trò đùa của ng khác, mặc dù nó biết đó ko phải trò đùa nhưng nó vẫn sợ, vì nó từng đau đớn, từng tổn thương...Nó cũng hiểu nó là ai nữa, vì thế nó càng suy nghĩ hơn, nó ko biết phải làm sao...

Hơ hơ, bạn đang thất nghiệp đây tuyển bạn đi:nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
02-04-2010, 04:43 PM
Trưa nay ngồi thơ thẩn viết vài dòng,,,buồn vui lẫn lộn, có lẽ nó vui nhiều hơn, ừ thì con ng đâu thể buồn mãi đc, nó vui với niềm vui nho nhỏ của nó, thế là đủ rồi phải ko, nó bằng lòng với những gì nó đã, đang và sắp có, thoải mái tư tưởng đi, dù sau này có ra sao thì nó cũng ko ân hận.
Nó mỉm cười khi nhớ tới ty của nó, dạo này ty của nó iu lắm, ngoan và iu nó lắm lắm, dưng cũng đanh đá, ghê gớm ko kém , đôi khi nó phải sợ ty nó đấy. ở cái XH này phải thế, nó mong ty của nó lớn sẽ đc hp, sẽ thành đạt, chứ đừng như nó...Thất bại thảm hại trong mọi lĩnh vực. Hì, dưng có ngã mới biết đau mới trưởng thành đc, phải ko nào, có thế nó mới biết trân trọng, biết đứng lên!!! Nhưng vết thương gây ra cho nó thì mãi ko lành. Cứ thi thoảng lại nhức nhối...
Hà Nội đang mưa đấy...mưa nhè nhẹ nhưng cũng đủ làm ướt áo nó, nó dứt khoát ko mặc áo mưa, cứ thế mà đi,nó thích thế mà...Nó chợt nhớ...dạo này nó hay nhớ...ko hiểu nó làm thế đúng hay sai nhưng nó cứ nhớ...

ngayhomqua
03-04-2010, 07:39 AM
Trưa nay ngồi thơ thẩn viết vài dòng,,,buồn vui lẫn lộn, có lẽ nó vui nhiều hơn, ừ thì con ng đâu thể buồn mãi đc, nó vui với niềm vui nho nhỏ của nó, thế là đủ rồi phải ko, nó bằng lòng với những gì nó đã, đang và sắp có, thoải mái tư tưởng đi, dù sau này có ra sao thì nó cũng ko ân hận.
Nó mỉm cười khi nhớ tới ty của nó, dạo này ty của nó iu lắm, ngoan và iu nó lắm lắm, dưng cũng đanh đá, ghê gớm ko kém , đôi khi nó phải sợ ty nó đấy. ở cái XH này phải thế, nó mong ty của nó lớn sẽ đc hp, sẽ thành đạt, chứ đừng như nó...Thất bại thảm hại trong mọi lĩnh vực. Hì, dưng có ngã mới biết đau mới trưởng thành đc, phải ko nào, có thế nó mới biết trân trọng, biết đứng lên!!! Nhưng vết thương gây ra cho nó thì mãi ko lành. Cứ thi thoảng lại nhức nhối...
Hà Nội đang mưa đấy...mưa nhè nhẹ nhưng cũng đủ làm ướt áo nó, nó dứt khoát ko mặc áo mưa, cứ thế mà đi,nó thích thế mà...Nó chợt nhớ...dạo này nó hay nhớ...ko hiểu nó làm thế đúng hay sai nhưng nó cứ nhớ...

Lại tâm trạng rùi hả ấy. Cứ thoải mái và nghĩ những gì bạn đang làm là đúng vì tất cả mọi khái niệm đều là tương đối kể cả chuyện đúng sai cũng vậy. Tớ cũng băn khoăn liệu những gì mình làm là đúng hay sai. Nhưng cũng chẳng để làm gì cả hãy làm gì mà bạn thấy thoải mái nhất nhé:nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
03-04-2010, 08:20 AM
Lại tâm trạng rùi hả ấy. Cứ thoải mái và nghĩ những gì bạn đang làm là đúng vì tất cả mọi khái niệm đều là tương đối kể cả chuyện đúng sai cũng vậy. Tớ cũng băn khoăn liệu những gì mình làm là đúng hay sai. Nhưng cũng chẳng để làm gì cả hãy làm gì mà bạn thấy thoải mái nhất nhé:nguong::nguong::nguong:

:D:D:D nghe bạn nói tớ đúng, thế là lại phơn phởn rùi, kệ nhỉ, ng tính ko bằng trời tính cơ mà
:nguong::nguong::nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
04-04-2010, 06:59 AM
Ngày chủ nhật mưa...ng lại dở chứng, hị hị, cái tội tối qua dầm mưa đấy, chết vẫn ko bỏ đc cái tật đó. Đêm qua có những giấc mơ đến rợn ng, có cảm giác sắp có cái gì xảy ra với mình...Cũng biết sao đc, cảm nhận thôi mà, sẽ có thể sai có thể đúng...chỉ biết chờ, đợi và làm sao để mình ko bị ảnh hưởng quá nhiều thôi.
Ngày hôm qua đã cho nghỉ việc 3 người, biết sẽ vất hơn khi phải tuyển thêm ng, rồi đào tạo, nhưng như thế thoải mái hơn, từ từ rồi lại ổn định, đây cũng là bài học để mọi ng biết cố gắng hơn trong cv. Còn dưới khu sx nữa, cần phải có ng quản lý điều hành, sếp lại bảo mình lo, híc, chịu thôi, dành cho sếp , để sếp có việc làm nữa ạ. Đúng là chẳng có ai như mình, hị hị, ko sợ gì hết!
Ngày hôm nay đc nghỉ ở nhà với ty bé nhỏ, làm gì nhỉ, à đi chợ nấu cho ty những món ty thích, rồi đi thăm mẹ con đứa bạn thân mới sinh nữa...Sẽ là 1 ngày cuối tuần ý nghĩa và vui vẻ...

Nhudadauyeu
04-04-2010, 06:52 PM
Mưa làm lỡ hết kế hoạch, định đi chơi nhà bạn thân cuối cùng lại ko đi được, tại mệt nữa nên mẹ ko cho đi, sợ dính mưa rồi về ốm hơn, thôi đành ở nhà vậy.
Mưa và nhớ, mấy lần cầm đt định nhắn , gọi, nhưng lại thôi...Ko muốn ng ta bị mình làm phiền thôi. Ai cũng có những giây phút riêng tư mà. Mình cũng vậy, cũng cần có bạn bè, có gđ mà. Chỉ cần ngta nhớ đến mình, trân trọng tình cảm của mình là ok rồi.
:nguong::nguong::nguong::nguong::nguong::nguong::n guong:

Serena
04-04-2010, 07:39 PM
Cố giữ thế này em nhé!

ngayhomqua
05-04-2010, 09:35 AM
Mưa làm lỡ hết kế hoạch, định đi chơi nhà bạn thân cuối cùng lại ko đi được, tại mệt nữa nên mẹ ko cho đi, sợ dính mưa rồi về ốm hơn, thôi đành ở nhà vậy.
Mưa và nhớ, mấy lần cầm đt định nhắn , gọi, nhưng lại thôi...Ko muốn ng ta bị mình làm phiền thôi. Ai cũng có những giây phút riêng tư mà. Mình cũng vậy, cũng cần có bạn bè, có gđ mà. Chỉ cần ngta nhớ đến mình, trân trọng tình cảm của mình là ok rồi.

Nhớ ai mà nhớ thế:nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
05-04-2010, 10:50 AM

Nhớ người cần nhớ mà
Bạn tớ có đoán đc ko nhỉ

chuottrang
05-04-2010, 10:51 AM
Mời DY sang thăm nhà Chuột uống trà hoa cúc đi

Nhudadauyeu
05-04-2010, 10:53 AM
Mời DY sang thăm nhà Chuột uống trà hoa cúc đi

dạ vâng, cám ơn chị à
Em sang ngó chút rồi lại phải đi có việc rùi
Hum nay tưởng nhàn hoá ra chẳng đc nhàn chút nào

Khuyết
05-04-2010, 10:56 AM

Thế lại có gì mới hả em? Đi QN có 2 ngày về mà nhiều cái mới thế. Chúc em vui vẻ và cái người ấy luôn trân trọng tình cảm của em nhé.

Tazang
05-04-2010, 11:21 AM

Mình nhớ nhớ....cái avatar này quen quen thế:longlanh1::longlanh1:

Nhudadauyeu
05-04-2010, 12:24 PM
Thế lại có gì mới hả em? Đi QN có 2 ngày về mà nhiều cái mới thế. Chúc em vui vẻ và cái người ấy luôn trân trọng tình cảm của em nhé.

:D:D:D:D
ùi, em cám ơn anh, hì hì
Hy vọng là thế ạ:nguong::nguong:

Mình nhớ nhớ....cái avatar này quen quen thế:longlanh1::longlanh1:

em biết sao anh thấy quen quen rồi
:D:D:D:D:D

Nhudadauyeu
05-04-2010, 09:20 PM
Mệt, lại bị mắng vì cái tội ko mặc áo mưa, tóc và ng ướt hết à. Đâu phải tại nó, tại ông trời mà, mưa nắng thất thường quá, trưa và chiều còn tạnh và nắng, thế mà tối lại mưa, chỉ khổ nó thôi, tưởng tạnh rồi nên ko đem áo mưa hay áo khoác. Thôi, im lặng vô nhà mà thay đồ à
Hnay lẽ ra nó nhàn nhã, nhưng lại ko đc nghỉ chút nào, chỉ vì 1 phút lơ đễnh, ngẩn ngơ mà nó phải chạy đôn đáo buổi sáng, biết lỗi tại mình nên ...
Chiều muộn đi mua đồ cùng chị dâu và buôn dưa, nghĩ cũng lạ chị em dâu mà thân nhau quý nhau lắm, chưa khi nào có gì xích mích và chị em rất hiểu nhau, có gì khó nói hay cần nói với mẹ là nó lại nc với chị, để rồi chị or anh sẽ là trung gian giải quyết, anh chị thương mình nên thường cố gắng giúp cô em lắm. 2 chị em đi mua đồ cho các bé, thích nhất là mình mua đc cho mỗi bé 2 bộ, yêu ơi là yêu, hí hí, mùa hè chưa đến nhưng thấy đẹp là mua, mặc dù bé nhà nó đồ nhiều, mẹ mua nhiều và đc cho nhiều, kệ, đẹp mừ, ko mua tiếc lắm à, chợt thấy bùn cười nếu 1 ngày 3 cháu và 1 con gái mặc đồ giống nhau nhỉ....ui ui yêu quá à
Hnay đi mình cũng tranh thủ kiếm dc cái váy mùa hè, hí hí, chị dâu kêu em mặc á, ôi trời, ngại quá, kêu có sao ko chị, chị cười và kêu , mặc cho trẻ, hì hì, anh em mừ biết chắc mắng cô em tơi bời lun.
Hnay cũng là 1 ngày nhận đc 3 lời đề nghị, híc, mệt thế, chẳng ra làm sao cả, kệ, từ chối rồi, phân tích rồi, thích làm gì thì làm à.
Thôi đi ngủ thôi, hết 1 ngày bi ri....

LÃO HẠC
05-04-2010, 10:17 PM
Mệt,
...................
Hnay cũng là 1 ngày nhận đc 3 lời đề nghị cầu....hun, híc, mệt thế, chẳng ra làm sao cả, kệ, từ chối ...

hiiii thích nhể...hẻm biết 3 trong 1 có mềnh ko nữa......hi vọng và cầu mong........

Nhudadauyeu
05-04-2010, 11:30 PM
hiiii thích nhể...hẻm biết 3 trong 1 có mềnh ko nữa......hi vọng và cầu mong........
ôi ttrời, ko phải thế ợ
đc thía phải vui chứ nhở
thui kệ à, những gì cần nói đã nói rùi mà

Nhudadauyeu
06-04-2010, 06:26 AM
Sáng nhận đc 1..., 1...Ko biết nói gì hơn...
Sẽ dừng lại...dừng lại để nhìn lại lòng mình...
Mong sẽ ko có chuyện gì xảy ra với....Tất cả chỉ vì 1 câu nói...
Im lặng ko có nghĩa là hết yêu thương

2mẹconGà
06-04-2010, 02:37 PM
Trưa nó ko về nhà mà ở lại cquan hoàn thành chút cv tồn đọng , căn bản là do nó lười ko muốn về, lười ko muốn ăn thôi. Thế nên trốn ở cquan viện cớ công việc là ổn nhất à.

Nổi hứng lại thay cái stt cho hết khóc với lóc, cô em nhảy vô buzz, bjà sao vậy, chỉ cười và bảo ko sao...Nó biết bên nó có những ng bạn rất yêu quí và thương nó, nhưng nó chẳng muốn nói gì vào lúc này, nó thu mình lại và nó về với NR này, nó chát vu vơ để ổn định lại chính mình, Nó sẽ làm đc, chắc chắn à
Trưa nay có ng lo cho nó, gọi trên 10 cuộc đt, nó ko nghe, kệ, bạn thân nó cũng gọi nhưng nó ko nghe...nó muốn 1mình và nó có nghe cũng ko biết nói gì nữa...Nó vừa gọi lại, bị mắng sao ko nghe, ừ bận , bận ngủ, bận cv ...nào ai biết nó đang thế nào....
Ôi cái ngày dở hơi, ko nghĩ gì nữa, kệ mọi chuyện nhé

ngayhomqua
06-04-2010, 03:32 PM
Lần nào cũng bẩu mặc kệ mà đã bao giờ kệ được đâu. Rùi lại khóc lại thế này thế kia:nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
06-04-2010, 08:54 PM
Lần nào cũng bẩu mặc kệ mà đã bao giờ kệ được đâu. Rùi lại khóc lại thế này thế kia:nguong::nguong::nguong:

khóc đâu, ko khóc nhá, hết bùn nhá, kệ nhá
đang cười đây bạn iu ơi, đời vẫn thế thui à
:nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
06-04-2010, 09:16 PM
híc, ty lại giống bà, lại bắt nó đi ngủ sớm, kêu phải ngủ để giữ gìn sk,hị hị, ngủ sao nổi giờ này, hết bà rồi cháu, đến mệt, mắt cứ thao láo, chả mún ngủ, thôi lôi đt ra nghịch vậy, rồi cố mà ngủ nhá, đang bị dọa là ra rút điện máy tính rồi, đến sợ với ty của nó, đanh đá và ghê gớm thật.
Em dâu gửi mail xin lại số đt và nhắn cho địa chỉ để gửi quà của bố bé, cũng chưa buồn trả lời,mai đi làm rồi trả lời sau vậy.
Bỗng chợt nhớ đã sắp đến cái ngày đó rồi...nhanh thật, đã 6năm và 2năm tròn rồi, hì hì, năm nay thanh thản nhiều hơn, cs của mình đã xđ rõ nên cứ thế mà sống thôi nhỉ.
Ngủ nào ngủ nào, bị dọa tiếp rồi đấy

Serena
06-04-2010, 09:40 PM
Sáng nhận đc 1..., 1...Ko biết nói gì hơn...
Sẽ dừng lại...dừng lại để nhìn lại lòng mình...
Mong sẽ ko có chuyện gì xảy ra với....Tất cả chỉ vì 1 câu nói...
Im lặng ko có nghĩa là hết yêu thương

Nhưng chị sợ em không im lặng nổi, hihi... nếu cần alu chị, chị dắt em đến một chỗ để xả, thích lắm!:nhaodzo:

Nhudadauyeu
07-04-2010, 08:43 AM
Nhưng chị sợ em không im lặng nổi, hihi... nếu cần alu chị, chị dắt em đến một chỗ để xả, thích lắm!:nhaodzo:

hi chị iu, em ổn rùi à, sẽ làm đc mà chị ơi, chẳng có gì là ko thể phải ko chị
hì hì, hnay phởn lạ thường, bỗng dưng mún đi chơi ghê

Nhudadauyeu
07-04-2010, 07:12 PM
Bạn gọi điện hỏi kế hoạch Giỗ tổ và 30-4, mình thở dài kêu chả biết đi đâu nữa, bạn hào hứng rủ đi Cửa Lò, hờ, hay phết, làm chuyến nhỉ, mình rủ mẹ và cho con đi, bạn thì cũng 2mẹ con, Xong! Quyết định nhanh thế. Nhớ năm ngoái cũng tầm đó 2mẹ 2con đi Huế Đà Nẵng mà vui, 2 đứa trẻ quấn quýt nhau thật, mà lâu lắm rồi cũng chưa đc gặp nhau nữa chứ, chuẩn bị kế hoạch lướt nào...

Nhudadauyeu
08-04-2010, 10:23 PM
Lâu lắm rùi hnay 2mẹ con mới đi măm măm nhỉ, 1 buổi tối tuyệt vời á, cười nhiều lắm lắm, bảo sao cứ mỗi lần sầu dâng là lại bị các em lôi đi, hnay uống nhiều mà ko say, chẹp, thế mà, buồn thì uống có say đâu, các em choáng nhá.
Thế là đã chốt đc 30-4, hí hí, nghĩ mà vui mà có động lực cố gắng hoàn thành cv để đi chơi, ham chơi quá. Năm ngoái mình, bạn cùng 2 đứa nhỏ đi chơi cũng vui nhỉ, năm nay có thêm 1 nhóc nữa, chắc vui hơn nhiều đó.
Nhớ ...lắm lắm...ko ai hiểu đâu nhỉ, haizzz, out vậy

Anna
08-04-2010, 10:54 PM
Núp đâu rùi pà chị????? em mở cửa trước rùi nà! xin mời pà chị zào!!!!! :D :D :D

Nhudadauyeu
08-04-2010, 10:56 PM
Núp đâu rùi pà chị????? em mở cửa trước rùi nà! xin mời pà chị zào!!!!! :D :D :D

hem núp đâu à
hí hí, thía theo thông gia thì nên cắn trc rùi hun hay hun trc rùi cắn nhỉ
bàn trc đẻ bít đng có lừn sau chứ nhỉ
:D:D:nguong::nguong::nguong::nguong:

Anna
08-04-2010, 11:00 PM
hem núp đâu à
hí hí, thía theo thông gia thì nên cắn trc rùi hun hay hun trc rùi cắn nhỉ
bàn trc đẻ bít đng có lừn sau chứ nhỉ
:D:D:nguong::nguong::nguong::nguong:

:haha: theo em nghĩ thì XOA rùi hãy OÁNH chị à! :D :D :D, cứ cho "kẻ địch" phê phê, mất cảnh giác rùi ta "ấy ấy" sau :haha:

Nhudadauyeu
08-04-2010, 11:02 PM
:haha: theo em nghĩ thì XOA rùi hãy OÁNH chị à! :D :D :D, cứ cho "kẻ địch" phê phê, mất cảnh giác rùi ta "ấy ấy" sau :haha:

chèm chẹp, chưa bít xoa thía nèo, oánh ra sao nữa , à lại còn ấy ấy nữa
Thông gia dậy chị vài chiêu, chị là chị kém lắm :nguong::nguong::nguong:

Anna
08-04-2010, 11:14 PM
Thông báo khẩn! thông báo khẩn!
Với tình hình "cười giữa đêm" thế này! mẹ em ko ngủ đc & đã "chì chiết, mắng miết, nhéo nhiết" em nãy giờ, nếu em còn ngồi đây, mai sẽ bị "dây đằng dây, mạng trả nhà mạng" lun :acac: :acac: :acac:
Xin thứ lỗi em vì em rút lui sớm...mai dậy còn đưa nhóc đi học...hix...113 này dữ quá! hok thể phá nữa goy` :haha:

Nhudadauyeu
08-04-2010, 11:15 PM
Thông báo khẩn! thông báo khẩn!
Với tình hình "cười giữa đêm" thế này! mẹ em ko ngủ đc & đã "chì chiết, mắng miết, nhéo nhiết" em nãy giờ, nếu em còn ngồi đây, mai sẽ bị "dây đằng dây, mạng trả nhà mạng" lun :acac: :acac: :acac:
Xin thứ lỗi em vì em rút lui sớm...mai dậy còn đưa nhóc đi học...hix...113 này dữ quá! hok thể phá nữa goy` :haha:

:nguong::nguong::nguong::nguong:

ngại ngại quớ, mình thấy tội lỗi ghê
ngủ ngon nhá nhá thông gia

Nhudadauyeu
09-04-2010, 11:47 AM
Rảnh rang ngồi cắm cáp vô đt copy ít ảnh ra, thấy toàn ảnh con gái ko à, dạo này con gái lớn và đáng yêu lắm, THông gia ui, vô nhận dâu nè

http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201004099814otq2otcxmg34237.jpeg

http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201004099814y2e1otfhod39957.jpeg

http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201004099814yjjkzmizyz40278.jpeg

http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201004099814ndqwnwrhnj30465.jpeg

http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201004099814ytrhmdfkzg27449.jpeg

http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201004099814ndjjodzmmj39052.jpeg

Anna
09-04-2010, 11:52 AM
Rảnh rang ngồi cắm cáp vô đt copy ít ảnh ra, thấy toàn ảnh con gái ko à, dạo này con gái lớn và đáng yêu lắm, THông gia ui, vô nhận dâu nè

http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201004099814otq2otcxmg34237.jpeg

http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201004099814y2e1otfhod39957.jpeg

http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201004099814yjjkzmizyz40278.jpeg

http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201004099814ndqwnwrhnj30465.jpeg

http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201004099814ytrhmdfkzg27449.jpeg

http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH201004099814ndjjodzmmj39052.jpeg

2 mẹ con pà nhá! vừa vào coi đến dòng chữ THông gia ui, vô nhận dâu nè là bên YH xuất hiện liền à!!!!! :haha: Cho xin số đo 3 vòng & chiều cao con dâu đê! :D :D :D ngày tháng năm sinh luôn thể.... :D

Nhudadauyeu
09-04-2010, 11:53 AM
Tgian chủ yếu là 8 & xì-pam, còn lại mấy tiếng để ngủ thì lấy đâu ra thời gian nấu ăn chứ lị! kakaka :D :D :D

Thông gia ơi là thông gia, chỉ nói xấu nhau là giỏi nhá, nhớ nhá, nao hành rể cho chừa à
CHẹp, tại đợt này ở nhà có ng tranh nhau nấu rùi, thế nên đc rảnh thôi, về nhà chẳng phải làm gì nữa nên càng rảnh để xì pam :D:D:D:D:D

Nhudadauyeu
09-04-2010, 11:55 AM
2 mẹ con pà nhá! vừa vào coi đến dòng chữ THông gia ui, vô nhận dâu nè là bên YH xuất hiện liền à!!!!! :haha: Cho xin số đo 3 vòng & chiều cao con dâu đê! :D :D :D ngày tháng năm sinh luôn thể.... :D

Trời, ng cừn dâu ngoan hiền chứ ai cừn dâu như bà thông gia ko nhở, là lạ ghia cơ
Roài, nể tình lém mới cho số đo tàm tạm rứa này nhá, ko bít con rể có bằng con dâu hem
Cao : 1m15, Nặng : 25kg( hơi béo tý nhờ) => hết à, Nói chung hơn mẹ nhìu lắm đó(nhìn là bít nhờ)
Sinh ngày 17 tháng06 năm 2005
THía nà đã đủ hồ sơ chưa nhở Thông gia:nguong::nguong::nguong:

Anna
09-04-2010, 11:57 AM
Thông gia ơi là thông gia, chỉ nói xấu nhau là giỏi nhá, nhớ nhá, nao hành rể cho chừa à
CHẹp, tại đợt này ở nhà có ng tranh nhau nấu rùi, thế nên đc rảnh thôi, về nhà chẳng phải làm gì nữa nên càng rảnh để xì pam :D:D:D:D:D

:haha: em nói đúng sự thật thui mừ! :D vừa vào blog chị xem, nhậu vừa vừa thui nhá! ko là cái dạ dày lên tiếng đấy! :botay:

Anna
09-04-2010, 12:00 PM
Trời, ng cừn dâu ngoan hiền chứ ai cừn dâu như bà thông gia ko nhở, là lạ ghia cơ
Roài, nể tình lém mới cho số đo tàm tạm rứa này nhá, ko bít con rể có bằng con dâu hem
Cao : 1m15, Nặng : 25kg( hơi béo tý nhờ) => hết à, Nói chung hơn mẹ nhìu lắm đó(nhìn là bít nhờ)
Sinh ngày 17 tháng06 năm 2005THía nà đã đủ hồ sơ chưa nhở Thông gia:nguong::nguong::nguong:

Chà...chà! 2 con Gà rùi! con trai sinh 03-05-2005, nhẹ ký hơn con dâu rùi, có 21kg à tại h!vì lười ăn lắm (toàn lấy ra xong mẹ nó ăn ko hà! :haha:)

Nhudadauyeu
09-04-2010, 12:00 PM
:haha: em nói đúng sự thật thui mừ! :D vừa vào blog chị xem, nhậu vừa vừa thui nhá! ko là cái dạ dày lên tiếng đấy! :botay:

ùi, Thông gia à, bình thường ít uống lắm, tuỳ lúc thôi, chứ lúc nào cũng úông chắc dạ dày hem chịu nổi à, cái bài nì viết để trả nhời 1 coment ở trang khác thui.
Kỉu nì có phải do mình bít uống mừ ko thèm nhận thông gia ko hả trời :D:D:D:D:D:acac::acac::acac:

Nhudadauyeu
09-04-2010, 12:02 PM
Chà...chà! 2 con Gà rùi! con trai sinh 03-05-2005, nhẹ ký hơn con dâu rùi, có 21kg à tại h!vì lười ăn lắm (toàn lấy ra xong mẹ nó ăn ko hà! :haha:)

hì hì, thì gà mừ, thế mới có cái nick 2mẹconGà.
Ùi, sau này chắc nhớn hơn à, hem lo đâu
thông gia cứ bồi dưỡng cho rể là rể lại sức ngay mừ, lúc đó mún hãm cũng ko đc

Anna
09-04-2010, 12:02 PM
ùi, Thông gia à, bình thường ít uống lắm, tuỳ lúc thôi, chứ lúc nào cũng úông chắc dạ dày hem chịu nổi à, cái bài nì viết để trả nhời 1 coment ở trang khác thui.
Kỉu nì có phải do mình bít uống mừ ko thèm nhận thông gia ko hả trời :D:D:D:D:D:acac::acac::acac:

Làm sao có thể 1 miệng 2 lời được chứ nhở? :D yên tâm đê...trừ khi nào 2 chúng nó ko ưng nhau thôi :D :D :D :botay:

Nhudadauyeu
09-04-2010, 12:05 PM
Làm sao có thể 1 miệng 2 lời được chứ nhở? :D yên tâm đê...trừ khi nào 2 chúng nó ko ưng nhau thôi :D :D :D :botay:

hí hí, iu thông gia ghia, kỉu nì fải cho nhanh gặp nhau mới đc nhỉ

:hongio::hongio::hongio::hongio::hongio::hongio:

Anna
09-04-2010, 12:09 PM
hí hí, iu thông gia ghia, kỉu nì fải cho nhanh gặp nhau mới đc nhỉ

:hongio::hongio::hongio::hongio::hongio::hongio:

Nghĩ đến ngày làm sui gia....há há...tha hồ mà 8 9 10 :haha:

LÃO HẠC
09-04-2010, 12:36 PM
Thấy mấy Bà "sui ra...mềnh cũng muối Sui vô"quá 888 dễ sợ ko à.......kiểu này chỉ thêm 1 Bả nữa chắc........thui hổng nói nữa ko lại bảo mềnh 888...hề hề...
zdọt:tungtang::tungtang::tungtang:

Nhudadauyeu
09-04-2010, 01:46 PM
Nghĩ đến ngày làm sui gia....há há...tha hồ mà 8 9 10 :haha:

:haha::haha::haha::haha::haha::haha:
chẹp, mơ tý nhở, thông gia đừng bắt nạt dâu nhá, kẻo thông gia khóc đó
:botay::botay::botay::botay:

Nhudadauyeu
09-04-2010, 01:47 PM
Thấy mấy Bà "sui ra...mềnh cũng muối Sui vô"quá 888 dễ sợ ko à.......kiểu này chỉ thêm 1 Bả nữa chắc........thui hổng nói nữa ko lại bảo mềnh 888...hề hề...
zdọt:tungtang::tungtang::tungtang:

mún 8 cũng hem lại đâu LH à

Nhudadauyeu
11-04-2010, 06:56 AM
Lặng.......

Nhudadauyeu
12-04-2010, 11:23 AM
Tử vi hôm nay (12/04)
Sự Nghiệp
Hãy mạnh dạn và thẳng thắn hơn trong việc trình bày các ý tưởng để mọi người có thể hiểu được đúng ý của bạn.

Sức Khỏe
Ăn uống đúng giờ nếu bạn không muốn có nguy cơ bị đau bao tử.

Tiền Bạc
Không nên cho ai đó mượn tiền vào thời gian này.

Tình Yêu
Hãy cứ là chính mình. Tự tin với cá tính của bản thân sẽ giúp bạn hấp dẫn hơn thay vì cố đóng vai một nàng công chúa. :mad:

LÃO HẠC
12-04-2010, 11:29 AM
Tử vi hôm nay (12/04)
Sự Nghiệp
Hãy mạnh dạn và thẳng thắn hơn trong việc trình bày các ý tưởng để mọi người có thể hiểu được đúng ý của bạn.

Sức Khỏe
Ăn uống đúng giờ nếu bạn không muốn có nguy cơ bị đau bao tử.

Tiền Bạc
nên cho ai đó(LH) mượn tiền vào thời gian này.

Tình Yêu
Hãy cứ là chính mình. Tự tin với cá tính của bản thân sẽ giúp bạn hấp dẫn hơn thay vì cố đóng vai một nàng công chúa. :mad:

thanks em yêu........

Tử vi của mềnh hôm nay:
Mua vé số....trúng độc đắc...
Nếu trượt ....
có người cho mượn tiền.....

Nhudadauyeu
12-04-2010, 11:31 AM
thanks em yêu........

Tử vi của mềnh hôm nay:
Mua vé số....trúng độc đắc...
Nếu trượt ....
có người cho mượn tiền.....

úi, thế LH mua vé số mừ trúng độc đắc cho DY mượn xiền nhá
:D:D:D:D:D:D

Anna
12-04-2010, 11:38 AM
Sorry chị nhá chị yêu! mấy hnay em cv bận rộn quá ko thể 8 đc với chị rùi! Giờ này chắc chị ăn kum rùi hở?

Nhudadauyeu
12-04-2010, 11:48 AM
Sorry chị nhá chị yêu! mấy hnay em cv bận rộn quá ko thể 8 đc với chị rùi! Giờ này chắc chị ăn kum rùi hở?

híc, cố gắng nhá, nhớ lắm à
Chưa đc về nè, đang tiếp khách vì sếp đi vắng
Bị khách của sếp hành đủ điều, mún oải.:mad:
Đang nghe khách nói mà ko câu nào vô đầu, kệ

Nhudadauyeu
12-04-2010, 11:58 AM
Anh hỏi em "Em yêu anh bao lâu".
Em nói : 4 ngày.
Anh hỏi "4 ngày nào".
Em bảo: "xuân-hạ-thu-đông".
Anh nói "Sao nhiều thế Em".
Em nói "Vậy thì 3 ngày".
Anh lại hỏi ngày nào.
Em nói "Hôm wa, hôm nay và ngày mai".
Anh trả lời "Sao Anh thấy vẫn nhiều".
Em bảo "Vậy thì 2 ngày".
Anh hỏi "Ngày nào Em nhỉ".

Em nói "Ngày chẵn và ngày lẻ".
Anh lại nói "Vẫn cứ nhiều quá".
Em nói "Vậy thì một ngày thôi".
Anh thắc mắc "Là ngày nào hả Em".
Em nói "là ngày mà Em còn sống, Em sẽ iu Anh mãi”
(st)

Nhudadauyeu
12-04-2010, 08:10 PM
1 ngày bận bịu với cv, đau đầu với số má, mệt ng với nv, bực kinh khủng, chẳng hiểu làm gì mà mỗi cái công nợ ko lo đc, lại đến tay mình, rồi giờ vẫn chưa đc về nhà.
Con gái gọi điện bảo về ăn cơm, muốn về mà chẳng về đc, việc đang dang dở, mai đến hạn chốt công nợ rồi, chậm là mệt mình. Thui cố nào, sắp xong rồi....

ngayhomqua
12-04-2010, 08:51 PM
1 ngày bận bịu với cv, đau đầu với số má, mệt ng với nv, bực kinh khủng, chẳng hiểu làm gì mà mỗi cái công nợ ko lo đc, lại đến tay mình, rồi giờ vẫn chưa đc về nhà.
Con gái gọi điện bảo về ăn cơm, muốn về mà chẳng về đc, việc đang dang dở, mai đến hạn chốt công nợ rồi, chậm là mệt mình. Thui cố nào, sắp xong rồi....

Cố lên cho nó xong đi còn về với gái yêu :nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
12-04-2010, 08:59 PM
Cố lên cho nó xong đi còn về với gái yêu :nguong::nguong::nguong:

Gái ngủ rồi còn đâu, muốn đc ôm mà có đc đâu

Nhudadauyeu
13-04-2010, 04:05 AM
Biết và hiểu được nhiều vấn đề, Biết nhiều khổ nhiều, thôi thì cứ ko biết cho xong,chẳng hiểu sao từ hôm qua đến giờ lại có cảm giác nhạt với tất cả.
Đt đã đổ chuông, đã có cuộc nc dứt điểm, bực tức đã đc trút, sự khó chịu vẫn lảng vảng...Nó chán thật sự rồi, chẳng muốn nói mà vẫn phải nói...Giờ nó chỉ thích đc 1 mình, 1mình và cv và cs của nó mà thôi.
Đêm qua nó mất ngủ, chẳng hiểu vì sao dạo này nó toàn thế, hết nghe nhạc rồi game, cuối cùng vẫn ko ngủ đc, điên cái đầu, nó lại gọi địên cho chị nó, lâu rồi 2 chị em chẳng nc với nhau, nó kể về cs của nó, những trăn trở...chị thương nó, cứ rủ nó đi, nó chẳng muốn đi, đi sao đc, nó còn con còn mẹ nó nữa, gđ nó cần nó mà...Nc 1 hồi chị bắt nó ngủ, híc, nó vâng dạ ngoan ngoãn rồi có ngủ đâu. Nó nhớ chị, nhớ lúc 2 chị em ở bên nhau...Bỗng thèm 1 buổi tụ tập đông đủ anh em như ngày xưa quá...

ngayhomqua
13-04-2010, 08:39 AM
Biết và hiểu được nhiều vấn đề, Biết nhiều khổ nhiều, thôi thì cứ ko biết cho xong,chẳng hiểu sao từ hôm qua đến giờ lại có cảm giác nhạt với tất cả.
Đt đã đổ chuông, đã có cuộc nc dứt điểm, bực tức đã đc trút, sự khó chịu vẫn lảng vảng...Nó chán thật sự rồi, chẳng muốn nói mà vẫn phải nói...Giờ nó chỉ thích đc 1 mình, 1mình và cv và cs của nó mà thôi.
Đêm qua nó mất ngủ, chẳng hiểu vì sao dạo này nó toàn thế, hết nghe nhạc rồi game, cuối cùng vẫn ko ngủ đc, điên cái đầu, nó lại gọi địên cho chị nó, lâu rồi 2 chị em chẳng nc với nhau, nó kể về cs của nó, những trăn trở...chị thương nó, cứ rủ nó đi, nó chẳng muốn đi, đi sao đc, nó còn con còn mẹ nó nữa, gđ nó cần nó mà...Nc 1 hồi chị bắt nó ngủ, híc, nó vâng dạ ngoan ngoãn rồi có ngủ đâu. Nó nhớ chị, nhớ lúc 2 chị em ở bên nhau...Bỗng thèm 1 buổi tụ tập đông đủ anh em như ngày xưa quá...

Bạn ơi, cố lên nèo. Mọi chuyện rồi sẽ có cách giải quyết thôi. Đừng buồn, đừng nghĩ nữa đằng nào thì cũng dưng dưng với mọi thứ

Nhudadauyeu
13-04-2010, 08:53 AM
ừ thì đã là thế rồi mà, có gì nữa đâu
Chán chẳng bùn nghĩ, bùn làm gì hết, kệ hết
Giờ chỉ thèm ngủ thôi à
KO buôn bán nữa nhé, đi cv roài cafe nhé
1 ngày sẽ bình yên!!!

ngayhomqua
13-04-2010, 12:34 PM
ừ thì đã là thế rồi mà, có gì nữa đâu
Chán chẳng bùn nghĩ, bùn làm gì hết, kệ hết
Giờ chỉ thèm ngủ thôi à
KO buôn bán nữa nhé, đi cv roài cafe nhé
1 ngày sẽ bình yên!!!

Bình yên bạn nhé:nguong::nguong::nguong:

chuottrang
13-04-2010, 01:21 PM
vào thăm Dấu Yêu tí xíu, không khí ngột ngạt thía, quẳng gánh lo đi em

Nhudadauyeu
13-04-2010, 03:03 PM
Bình yên bạn nhé:nguong::nguong::nguong:

Tàm tạm bình yên roài, giờ chỉ đau đầu về thời tiết thui, trời đang nổi gió rồi bạn iu ạ

vào thăm Dấu Yêu tí xíu, không khí ngột ngạt thía, quẳng gánh lo đi em

hí hí, em toàn thế mừ chị, hay lo hay nghĩ lắm, thế nên giừ mới khổ đấy chị, đã nhủ lòng rằng sẽ chẳng vấn vương gì nữa thế mà....:nguong::nguong::nguong:

ngayhomqua
13-04-2010, 10:49 PM
Tàm tạm bình yên roài, giờ chỉ đau đầu về thời tiết thui, trời đang nổi gió rồi bạn iu ạ

hí hí, em toàn thế mừ chị, hay lo hay nghĩ lắm, thế nên giừ mới khổ đấy chị, đã nhủ lòng rằng sẽ chẳng vấn vương gì nữa thế mà....:nguong::nguong::nguong:

Lại sắp có 1 nice trip bạn nhỉ:nguong::nguong::nguong:

Tazang
14-04-2010, 05:17 AM
Tinh mơ ghé cửa nhà em
Mà sao nhăn nhó lèm bèm quá đi
Sầu u vứt m...nó đi
Ngày mai trời sáng...có chi phải phiền

Nào, 1...2...3...hít thở, hít thở

Nhudadauyeu
15-04-2010, 06:41 AM
Tinh mơ ghé cửa nhà em
Mà sao nhăn nhó lèm bèm quá đi
Sầu u vứt m...nó đi
Ngày mai trời sáng...có chi phải phiền

Nào, 1...2...3...hít thở, hít thở

hihi, thank anh nhìu
Mún vứt tất í ạ, chứ ko riêng gì ưu sầu
Tập thể dục chào ngày mới nào anh uiiiiiiiiiii
:nguong::nguong::nguong::nguong::nguong::nguong:

ngayhomqua
15-04-2010, 06:45 AM
Bạn tớ ơi, đã đỡ mệt chưa vậy

Nhudadauyeu
15-04-2010, 06:49 AM
Sự Nghiệp
Đừng ngại ngần bày tỏ quan điểm của mình.

Sức Khỏe
Ngủ đủ giấc sẽ là liệu pháp tốt cho những cơn nhức đầu vô cớ của bạn.

Tiền Bạc
Tiền bạc không phải là nỗi lo của bạn trong ngày hôm nay

Tình Yêu
Một ngày bình yên và vui vẻ cho tình yêu của bạn.

===>> 1 ngày vui vẻ nhỉ:nguong::nguong::nguong::nguong:

ngayhomqua
15-04-2010, 09:02 AM
Một ngày bình yên và vui vẻ bạn của tớ nhé

Nhudadauyeu
15-04-2010, 09:14 AM
Một ngày bình yên và vui vẻ bạn của tớ nhé

đã và đang...Trong đầu giờ toàn cv và cv thui à
Gió mùa về làm lòng mình thêm lạnh thì phải...

chuottrang
15-04-2010, 01:26 PM
Gió lạnh nhưng lòng phải luôn ấm áp DY nhé

Nhudadauyeu
15-04-2010, 02:31 PM
Gió lạnh nhưng lòng phải luôn ấm áp DY nhé

dạ, muốn ấm áp lắm nhưng mãi vẫn thế ạ:nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
15-04-2010, 04:15 PM
Sắp đến cái ngày mà nó ko quên và ko bao giờ quên...Nó chỉ nhớ cái ngày đặc biệt đó thôi, chứ nỗi đau đó nó đã nguôi ngoai nhiều rồi, nó đã biết chấp nhận, vượt qua và đứng vững hơn trong cs này. Thời gian mà, thời gian làm phôi pha tất cả, làm dịu những nỗi đau, những tổn thương...Cũng ko nghĩ thời gian trôi nhanh đến vậy, nó đã làm gì, đã có gì sau những thăng trầm nhỉ, nó có niềm an ủi, có niềm hp lớn lao đó là ty của nó, chỉ cần thế thôi, nếu ko có ty của nó thì giờ này liệu nó có tồn tại nữa ko nhỉ, nó rất hay nghĩ mà nghĩ quẩn nữa, nhưng giờ thì hết cái thời nghĩ quẩn rùi, nó trưởng thành rồi. Cố nhá, nó sẽ làm đc tất cả mà

ngayhomqua
15-04-2010, 04:26 PM
Sắp đến cái ngày mà nó ko quên và ko bao giờ quên...Nó chỉ nhớ cái ngày đặc biệt đó thôi, chứ nỗi đau đó nó đã nguôi ngoai nhiều rồi, nó đã biết chấp nhận, vượt qua và đứng vững hơn trong cs này. Thời gian mà, thời gian làm phôi pha tất cả, làm dịu những nỗi đau, những tổn thương...Cũng ko nghĩ thời gian trôi nhanh đến vậy, nó đã làm gì, đã có gì sau những thăng trầm nhỉ, nó có niềm an ủi, có niềm hp lớn lao đó là ty của nó, chỉ cần thế thôi, nếu ko có ty của nó thì giờ này liệu nó có tồn tại nữa ko nhỉ, nó rất hay nghĩ mà nghĩ quẩn nữa, nhưng giờ thì hết cái thời nghĩ quẩn rùi, nó trưởng thành rồi. Cố nhá, nó sẽ làm đc tất cả mà

Thui mờ, đừng nghĩ nữa mà, nó qua được 1 khoảng thời gian rùi mà. Đừng buồn nữa đi mà. Hai đứa cứ tự động viên nhau rùi cả đôi lại buồn hơn

Tazang
16-04-2010, 06:52 AM
:loa_loa::loa_loa::loa_loa::loa_loa::loa_loa:
"Dạy đi thôi mau dậy bạn ơi, trym hót vang khi thấy ông mặt giời........."

ngayhomqua
16-04-2010, 10:10 AM
Không thấy bạn đâu, không hiểu có phải vì ty của bạn vẫn còn đang mệt hay bạn cũng đã ốm rồi. Nhắn tin cũng không thấy bạn trả lời. Có chuyện gì thế, phải chăng vẫn là những chuyện đó làm bạn đau. Cố gắng lên bạn ơi, sắp qua ngày đó rồi mà

Nhudadauyeu
16-04-2010, 10:18 AM
:loa_loa::loa_loa::loa_loa::loa_loa::loa_loa:
"Dạy đi thôi mau dậy bạn ơi, trym hót vang khi thấy ông mặt giời........."

dạ, có ngủ đâu mừ dậy hả anh, trym hót ở đâu rứa anh, mãi mừ hem thấy đâu

Không thấy bạn đâu, không hiểu có phải vì ty của bạn vẫn còn đang mệt hay bạn cũng đã ốm rồi. Nhắn tin cũng không thấy bạn trả lời. Có chuyện gì thế, phải chăng vẫn là những chuyện đó làm bạn đau. Cố gắng lên bạn ơi, sắp qua ngày đó rồi mà

bạn yên tâm,tớ ko sao đâu, hơi oải chút, ty thì đỡ sốt nhưng ăn vào là nôn, híc, đi khám bị sốt virut. Ko có tâm trạng gì để buồn chuyện đó đâu, giờ chỉ lo cho ty thôi, chỉ sợ ty khỏi thì tớ cũng...

Nhudadauyeu
16-04-2010, 10:30 AM
1 ngày mệt mỏi của nó, ko thiết tha với điều gì ngoài con gái yêu. Nó ôm con trongtay mà lòng quặn đau, ước 1 giấc ngủ bình yên cho 2 mẹ con nó,chưa khi nào con mệt như bây giờ, giá mẹ gánh đc hết cho con nhỉ?? Mong hnay con sẽ hết nôn, ngủ trọn giấc trong vòng tay mẹ!!!

yeu100C
16-04-2010, 10:40 AM
1 ngày mệt mỏi của nó, ko thiết tha với điều gì ngoài con gái yêu. Nó ôm con trongtay mà lòng quặn đau, ước 1 giấc ngủ bình yên cho 2 mẹ con nó,chưa khi nào con mệt như bây giờ, giá mẹ gánh đc hết cho con nhỉ?? Mong hnay con sẽ hết nôn, ngủ trọn giấc trong vòng tay mẹ!!!

Mẹ uống con say đến khổ thật. Thương bé ghê!

Nhudadauyeu
16-04-2010, 10:50 AM
Mẹ uống con say đến khổ thật. Thương bé ghê!

híc, nào có uống gì hả anh, em ko biết uống và ko biết say ạ

Nhudadauyeu
17-04-2010, 06:11 AM
17.04.2004
17.04.2008
17.04.2010
==>> Đã qua những chặng đường gian nan, thấy mình khác trước nhiều quá, hy vọng mình sẽ ổn định hơn nữa vào năm tới!!!:naonao::naonao::naonao::naonao:

Phu sinh
17-04-2010, 09:00 AM
17.04.2004
17.04.2008
17.04.2010
==>> Đã qua những chặng đường gian nan, thấy mình khác trước nhiều quá, hy vọng mình sẽ ổn định hơn nữa vào năm tới!!!:naonao::naonao::naonao::naonao:

Mốc gì ấy nhỉ, tò mò ghê!!!:rolleyes:

Nhudadauyeu
17-04-2010, 09:04 AM

mốc cực kì quan trọng anh ạ
em ko nghĩ sự bắt đầu và kết thúc lại trùng hợp đến vậy
hihi, rất đáng nhớ ạ:nguong::nguong::nguong::nguong:

ngayhomqua
17-04-2010, 09:23 AM

Èo, bây giờ mới thấy Anh Phù Sinh tò mò:nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
17-04-2010, 09:31 AM
Èo, bây giờ mới thấy Anh Phù Sinh tò mò:nguong::nguong::nguong:

Hờ, anh PS còn nhìu điều bạn chưa biết đâu

ngayhomqua
18-04-2010, 08:37 AM
Bạn của tớ hum nay yên lặng quá nhỉ? Mệt mỏi quá hay thế nào đây. Hết ngày để bạn khóc và buồn rồi nhé. Đã sang những thời điểm mới rồi đấy. Cố lên nhé bạn ơi:youarethewoman::youarethewoman:

Nhudadauyeu
18-04-2010, 11:37 AM
Bạn của tớ hum nay yên lặng quá nhỉ? Mệt mỏi quá hay thế nào đây. Hết ngày để bạn khóc và buồn rồi nhé. Đã sang những thời điểm mới rồi đấy. Cố lên nhé bạn ơi:youarethewoman::youarethewoman:

Trời, sao lúc nào cũng nghĩ tớ khóc rứa, qua rồi những chênh chao
Tớ từ sáng đến giừ bựn đi chợ, nấu cơm ấy ạ, toàn món ty tớ thích và mất tjan làm
Nhìn ty lăng xăng bên tớ nấu nướng, rồi nịnh nọt tớ nữa, hihi, yêu lắm

Tường Thụy
18-04-2010, 12:44 PM
Trời, sao lúc nào cũng nghĩ tớ khóc rứa, qua rồi những chênh chao
Tớ từ sáng đến giừ bựn đi chợ, nấu cơm ấy ạ, toàn món ty tớ thích và mất tjan làm
Nhìn ty lăng xăng bên tớ nấu nướng, rồi nịnh nọt tớ nữa, hihi, yêu lắm

Không biết nó giả vờ hay em giả vờ đây. Có khi lại cả hai đứa giả vờ :D:D

Nhudadauyeu
18-04-2010, 06:18 PM
Không biết nó giả vờ hay em giả vờ đây. Có khi lại cả hai đứa giả vờ :D:D

hihi, riêng em với ty nhớn của em thì không có giả vờ đâu ạ, lúc nào cũng iu lắm lắm
:nguong::nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
19-04-2010, 12:03 PM
1 ngày mới 1 tuần mới khởi đầu bằng những niềm vui là lạ, dứt được những suy nghĩ luẩn quẩn, thấy cđời iu đến lạ.
Cv khá suôn sẻ, từ sáng đến giờ làm được rất nhiều việc, sắp sửa được nhàn nhã roài, được tung tăng đi chơi roài, hí hí, nghĩ đến thế mà nó phấn chấn hẳn lên, đành rằng từ giờ đến hết tháng nó hem đc đi đâu, ở nhà, hờ hớ,chỉ là hem đc đi xa thoai chứ nó đã có lịch trình quẩn quanh HN roài. 2 mẹ con nó sẽ đi chơi nhà bạn này, lên thăm nhà cũ, thăm ông bà nuôi này, đi công viên này...Các ty rủ mẹ con nó đi chơi, oki lun nhờ, đã lâu roài mí chị em ko lượn lờ đâu. Thế là kín lịch ăn chơi, ở nhà mà vẫn vui nhờ.
Con gái sáng nay đã khoẻ hẳn và đòi đi lớp, ngoan thế, ko gì hp bằng khi thấy con ngoan và mạnh khoẻ. Sẽ bồi dưỡng bù lại những hum ốm nhá con iu, để mí hum nữa mẹ con mình lượn lờ nhé.

ngayhomqua
19-04-2010, 08:07 PM
1 ngày mới 1 tuần mới khởi đầu bằng những niềm vui là lạ, dứt được những suy nghĩ luẩn quẩn, thấy cđời iu đến lạ.
Cv khá suôn sẻ, từ sáng đến giờ làm được rất nhiều việc, sắp sửa được nhàn nhã roài, được tung tăng đi chơi roài, hí hí, nghĩ đến thế mà nó phấn chấn hẳn lên, đành rằng từ giờ đến hết tháng nó hem đc đi đâu, ở nhà, hờ hớ,chỉ là hem đc đi xa thoai chứ nó đã có lịch trình quẩn quanh HN roài. 2 mẹ con nó sẽ đi chơi nhà bạn này, lên thăm nhà cũ, thăm ông bà nuôi này, đi công viên này...Các ty rủ mẹ con nó đi chơi, oki lun nhờ, đã lâu roài mí chị em ko lượn lờ đâu. Thế là kín lịch ăn chơi, ở nhà mà vẫn vui nhờ.
Con gái sáng nay đã khoẻ hẳn và đòi đi lớp, ngoan thế, ko gì hp bằng khi thấy con ngoan và mạnh khoẻ. Sẽ bồi dưỡng bù lại những hum ốm nhá con iu, để mí hum nữa mẹ con mình lượn lờ nhé.

Thế có rủ mình đi chơi cùng không nhỉ:nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
19-04-2010, 08:29 PM
Thế có rủ mình đi chơi cùng không nhỉ:nguong::nguong::nguong:

hehe, đang rủ nè
30-4 đi xa hem được thì mình đi gần nhá
đi Đền Hùng đi bạn ui, tớ chưa đc đi nhá

ngayhomqua
20-04-2010, 06:52 AM
hehe, đang rủ nè
30-4 đi xa hem được thì mình đi gần nhá
đi Đền Hùng đi bạn ui, tớ chưa đc đi nhá

Cũng chả nhớ là mình đã được đi đền Hùng bao giờ chưa nữa:nguong::nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
20-04-2010, 09:22 AM
Cũng chả nhớ là mình đã được đi đền Hùng bao giờ chưa nữa:nguong::nguong::nguong::nguong:

:D:D:D:D:D trời, đến ạ bà đới, thôi, chưa đi hay đi rồi thì cứ y lịch mà thực hiện nhé