PDA

View Full Version : Nhudadauyeuu blogs!!!

Pages : 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11

Nhudadauyeu
06-02-2010, 08:34 AM
Có một con rể sao chia giờ :youarethewoman:

em hem tranh nổi với chị đâu nhá
Vì em đã có con gái đâu nèoooo :nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo:

MinhThy
06-02-2010, 08:36 AM
em hem tranh nổi với chị đâu nhá
Vì em đã có con gái đâu nèoooo :nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo:

Em sẽ sinh 1 trai 1 gái mờ ::run::run::run::run:

MinhThy
06-02-2010, 08:37 AM
Tui chạy trước à nghen....:run: :run: :run: :haha:

Nguyên nhân ..... đứng lại :nhaodzo: :tinhvi:

Nhudadauyeu
06-02-2010, 08:37 AM
Tui chạy trước à nghen....:run: :run: :run: :haha:

nè ,mẹ chồng gì mừ đã chạy vậy
Hem nhựn con dâu nữa thì thui
dỗi, ứ chơi nữa :acac::acac::acac::acac:

Nhudadauyeu
06-02-2010, 08:38 AM

cái câu đo đỏ í, hem bít đc đâu nhá
Ai có thể dám chắc khẳng định đc nèo em iu uiiiiii:ngoaymui::ngoaymui::ngoaymui::ngoaymui:

Anna
06-02-2010, 08:42 AM
nè ,mẹ chồng gì mừ đã chạy vậy
Hem nhựn con dâu nữa thì thui
dỗi, ứ chơi nữa :acac::acac::acac::acac:
Với tình hình thời sự quốc tế chiến tranh zùng zịnh như thế này thì....việc trước nhất là CHẠY....sau đó sẽ giải hòa rùi cho chúng nó gặp nhau coi ưng nhau ko! 2 pà dữ wé :haha:, mà MT nói sẽ sinh con gái! hok biết khi nèo nhở???????? :D

Anna
06-02-2010, 08:44 AM

KHẲNG ĐỊNH CHẮC NỊCH NHƯ ĐINH ĐÓNG NHÀ LÁ ghê lun :haha:

Nhudadauyeu
06-02-2010, 08:45 AM
Với tình hình thời sự quốc tế chiến tranh zùng zịnh như thế này thì....việc trước nhất là CHẠY....sau đó sẽ giải hòa rùi cho chúng nó gặp nhau coi ưng nhau ko! 2 pà dữ wé :haha:, mà MT nói sẽ sinh con gái! hok biết khi nèo nhở???????? :D

Chuẩn thì là mà rằng là mình sẽ là thông gia, đúng như dự định đó nhá
Khi nèo MT sinh bé gái, tính sau nhở, bít đâu lúc đó Anna cũng sinh thêm đc 1bé trai nữa thì sao nào, tha hồ thông gia nhá :D:D:D:nguong::nguong::nguong::nguong:

MinhThy
06-02-2010, 08:52 AM

Thế nào cũng sẽ có ngày đó xảy ra mà :haha:

Anna
06-02-2010, 08:53 AM
Khi nèo MT sinh bé gái, tính sau nhở, bít đâu lúc đó Anna cũng sinh thêm đc 1bé trai nữa thì sao nào, tha hồ thông gia nhá :D:D:D:nguong::nguong::nguong::nguong:
Trong NR này còn nhiều bé trai bé gái xinh lắm cơ....không khéo cả nhà ta làm "thông ra - thông vào" hết cho mừh xem :haha:

MinhThy
06-02-2010, 08:54 AM

Hehehe ... Thế chị sinh thêm 1 bé trai nữa i chị hay Anna kung sinh thêm 1 bé trai nữa cũng được .... :nguong:. Em dự đoán chắc như đinh đóng cột bê tông mà, phải sinh cho được 1 trai 1 gái :ngoaymui::ngoaymui:

Anna
06-02-2010, 08:55 AM
Thế nào cũng sẽ có ngày đó xảy ra mà :haha:

Cho biết ngày CHÁNH XÁC đê :D :haha:, để tui còn CHUẨN BỊ.... đứa sau (như pà "thông ra" kia nói) :haha: :haha: :haha:

MinhThy
06-02-2010, 09:00 AM
Cho biết ngày CHÁNH XÁC đê :D :haha:, để tui còn CHUẨN BỊ.... đứa sau (như pà "thông ra" kia nói) :haha: :haha: :haha:

Bà dzừa có đứa sau là tui chuẩn bị liền CON DÂU ... :ngoaymui::ngoaymui::ngoaymui:

Anna
06-02-2010, 09:02 AM
Bà dzừa có đứa sau là tui chuẩn bị liền CON DÂU ... :ngoaymui::ngoaymui::ngoaymui:

Úi rùi ui! lỡ ra....2 đứa con zai hay 2 đứa con gái thì seo nhở!??!!! :D :botay: :haha:

MinhThy
06-02-2010, 09:07 AM
Úi rùi ui! lỡ ra....2 đứa con zai hay 2 đứa con gái thì seo nhở!??!!! :D :botay: :haha:

:acac::acac::acac: ... thì mang 2 đứa nó đi mần sui dzí ng khác ... :nguong:

Anna
06-02-2010, 09:10 AM
:acac::acac::acac: ... thì mang 2 đứa nó đi mần sui dzí ng khác ... :nguong:

:lau: :lau: :lau: :imdead: :imdead: :imdead: :stress: :stress: :stress: :nguroi::nguroi: :nguroi:

Pearly
06-02-2010, 09:14 AM
híhí, con rể đẹp trai đáng iu quá
kỉu này thông gia hợp ní rùi nhỉ:nguong::nguong::nguong::nguong:

Không ngờ con của Bố Pearly đắt hàng ghê lun...Ai muốn con Pearly dzìa làm rể nhớ "thông" qua Pearly một tiếng nha...Mẹ Anna không được tự ý khi Bố Pearly chưa gật đầu đó nhé ...Ở NR còn nhiều " nơi" có giá lắm à....

OA _ NỮ
06-02-2010, 09:20 AM
Nhìn con rể con quá ngầu, Lớn lên lại theo bác Hoà chảy đi làm phó nhòm thôi, í quên, phó nháy chứ.

Anna
06-02-2010, 09:21 AM
"Nhìn con rể con quá ngầu, Lớn lên lại theo bác Hoà chảy đi làm phó nhòm thôi, í quên, phó nháy chứ."
hihi...ngầu & dễ thương lắm chị àh :D

Tazang
06-02-2010, 09:28 AM
Nhà nào có con gái, xem hàng Tazang's F1 này sao nè.....

Anna
06-02-2010, 09:30 AM
Topic hum ni "HOT" nhở! :D, "pà thông ra" đâu rùi kà!!!!???

MinhThy
06-02-2010, 09:32 AM
Topic hum ni "HOT" nhở! :D, "pà thông ra" đâu rùi kà!!!!???

Hu hu hu. Kui phải chuẩn bị 1 đứa con gái sớm sớm thui ... :uam:

Anna
06-02-2010, 09:36 AM
Không ngờ con của Bố Pearly đắt hàng ghê lun...Ai muốn con Pearly dzìa làm rể nhớ "thông" qua Pearly một tiếng nha...Mẹ Anna không được tự ý khi Bố Pearly chưa gật đầu đó nhé ...Ở NR còn nhiều " nơi" có giá lắm à....

Tụi em chỉ thích là Single Mum thôi anh àh! Anh nói thế thì Oan cho em quá! Đính chính lại đi anh nhé!

MinhThy
06-02-2010, 09:50 AM
Tụi em chỉ thích là Single Mum thôi anh àh! Anh nói thế thì Oan cho em quá! Đính chính lại đi anh nhé!

Single Mum muôn năm .... :nguong:

Phu sinh
06-02-2010, 09:55 AM
Hị..Hị... Từ ngày 2 cô nì kết "thông ra", top này hot ghê gớm nhỉ! :D

Pearly
06-02-2010, 10:21 AM

Kakaka
Anh cũng có con gái mà,Làm bố vợ không được hả Mẹ Anna !!!!!

Nhudadauyeu
06-02-2010, 10:30 AM
Trong NR này còn nhiều bé trai bé gái xinh lắm cơ....không khéo cả nhà ta làm "thông ra - thông vào" hết cho mừh xem :haha:

hè hè, thông gia nì tham ghia gứm đới, kỉu nì mình fải cẩn thận nhở

Hehehe ... Thế chị sinh thêm 1 bé trai nữa i chị hay Anna kung sinh thêm 1 bé trai nữa cũng được .... :nguong:. Em dự đoán chắc như đinh đóng cột bê tông mà, phải sinh cho được 1 trai 1 gái :ngoaymui::ngoaymui:

híhí, rùi, thía nà em yên tâm nhá nhá, kỉu gì cũng đc thông gia :nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
06-02-2010, 10:33 AM

hè hè, hàng nhà anh thì chắc nà bé nhà em hem dám rùi
:D:D:D:D:D:D

Hị..Hị... Từ ngày 2 cô nì kết "thông ra", top này hot ghê gớm nhỉ! :D

Chuyện, chị em nhà em mừ lại, nhìu điểm chung lắm :nguong::nguong::nguong:

Kakaka
Anh cũng có con gái mà,Làm bố vợ không được hả Mẹ Anna !!!!!

ui, anh cũng định tranh con rể với em à , híhí, kỉu nì nguy fết nhá :nguong::nguong::nguong:

Serena
06-02-2010, 10:40 AM
Chị ơi em thấy F1 Tazang được đới!

Nhudadauyeu
06-02-2010, 10:41 AM
Chị ơi em thấy F1 Tazang được đới!

Dưng nhà pác í kén lém, con gái chị hem dám đâu

Serena
06-02-2010, 11:05 AM
Em thấy chị và con gái thật tuyệt vời. Niềm mơ ước của em đó!

Nhudadauyeu
06-02-2010, 11:07 AM
Em thấy chị và con gái thật tuyệt vời. Niềm mơ ước của em đó!

ùi úi, hem có đc như em nghĩ đâu
Đừng có như mẹ con chị nhá, ko đc thế đâu nhá:nguong::nguong::nguong:

Serena
06-02-2010, 11:10 AM
Không thiệt mà! Chị dám nghĩ và dám làm! Mạnh mẽ và quyết đoán! Em thiếu điều đó, cái gì cũng sợ chị à!

Khuyết
06-02-2010, 11:11 AM

ối Đức Loe máy này chụp ác hơn nikon nhỉ TZ hay là qua PS đới

Nhudadauyeu
06-02-2010, 11:15 AM
Không thiệt mà! Chị dám nghĩ và dám làm! Mạnh mẽ và quyết đoán! Em thiếu điều đó, cái gì cũng sợ chị à!

em ơi, chị cũng yếu đuối lắm nhưng khi ở vào hoàn cảnh của chị thì chị fải làm thế, mình ko quyết đoán thì có lẽ giờ này hem có chị và em nc ở đây đâu
Em còn trẻ, còn thiếu gì cơ hội đâu, đừng nghĩ ai cũng xấu hết nhá

Nhudadauyeu
06-02-2010, 11:17 AM

hìhì, anh Vồng đơi rùi, hiìh như anh cũng có 1cô con gái nhỉ, ko bít có định tranh con rể với bé nhà em ko đây

Khuyết
06-02-2010, 11:20 AM
hìhì, anh Vồng đơi rùi, hiìh như anh cũng có 1cô con gái nhỉ, ko bít có định tranh con rể với bé nhà em ko đây

Không ! của con gái em đấy. Nhưng anh cảnh báo em biết F1 nhà TZ thì thôi rôi. Còn ghê hơn cả bố nó nữa cơ lên anh chịu anh biết 2 bố con nhà này rồi.

Nhudadauyeu
06-02-2010, 11:28 AM
Không ! của con gái em đấy. Nhưng anh cảnh báo em biết F1 nhà TZ thì thôi rôi. Còn ghê hơn cả bố nó nữa cơ lên anh chịu anh biết 2 bố con nhà này rồi.

hơ, anh ko có đọc kĩ gì cả
hìhì, em cũng bẩu là F1 nhà anh TZ thì là mà rằng em hem có dám
Con rể em là con zai nhà Anna cơ
:nguong::nguong::nguong::nguong:

Tazang
06-02-2010, 11:46 AM

D80 + 55-200mm ko PS đới

Nhudadauyeu
08-02-2010, 05:34 PM
Giáp tết cv tăng lên gấp đôi, ng uể oải, mệt mỏi, suốt ngày tất niên,chúc và bị chúc hoài, hic, ko đi ko đc, giờ thèm ngủ chưa từng thấy...
Hix, đến jờ này mà mọi việc vẫn chưa ổn, lo lắng nên tính mình xấu đi nhiều, hay cáu kỉnh, quát nạt lun, đúng là càng già càng khó tính.
Cs cứ bảo nghĩ đơn jản đi mà có làm đc đâu...chết vì cái tội nghĩ nhiêều và nghĩ cho ngta quá:mad::mad::mad::mad:==>> Cần học cách nhẫn tâm!!!

Serena
08-02-2010, 07:02 PM
Chị à, nghĩ nhiều nhưng nghĩ đơn giản thui còn cái gì nghĩ mãi không ra thì không nghĩ nữa, thế chị nhé, cuộc sống sẽ thanh thản hơn nhiều. Như em nè, suốt ngày chỉ lo mỗi chuyện yêu, mọi thứ kệ, hic...

Nhudadauyeu
08-02-2010, 07:30 PM
Chị à, nghĩ nhiều nhưng nghĩ đơn giản thui còn cái gì nghĩ mãi không ra thì không nghĩ nữa, thế chị nhé, cuộc sống sẽ thanh thản hơn nhiều. Như em nè, suốt ngày chỉ lo mỗi chuyện yêu, mọi thứ kệ, hic...
bình thường chị có nghĩ gì đâu, hnay vướng vào 1chuyện ko đâu vào đâu. Bực chút thui em à
Lòng tốt của mình bị lợi dụng,ấm ức lắm

Serena
08-02-2010, 11:16 PM
Em cũng mới bị giống chị, phải công nhận cái cảm giác đó khó chịu thật. Thế chị có nói cho người kia bít hok chị?

Nhudadauyeu
10-02-2010, 02:31 PM
Em cũng mới bị giống chị, phải công nhận cái cảm giác đó khó chịu thật. Thế chị có nói cho người kia bít hok chị?

hix, chị là ng thẳng thắn nhưng cũng tuỳ chuỵên mới nói với ngta thui em à, chị để ngta tự nhận ra và sửa sai.

Nhudadauyeu
10-02-2010, 02:48 PM
haizzz, còn nốt ngày mai là đc nghỉ tết rồi mà cv vẫn bộn bề, vẫn lo lắng, vẫn ngập tràn ưu tư...Đã giải quyết đc 1việc ổn thoả, tính sao cho hợp lí và khéo léo đây, tự dưng bị đẩy vô việc này đây???
Nhận đc tin nhắn của cậu bé nv chào chị trc khi về quê ăn tết mà buồn...Ở cty mình qúy nhất em, vì em thật thà, sống biết điều mà gđ em cũng hoàn cảnh nữa, có lẽ vì thế mà em cũng quý chị, hay tâm sự với chị...Chị chỉ biết động viên em và giúp đỡ em những lúc có thể...Và cv cũng thế, dưới đồng có vđề gì là em báo chị luôn rồi giúp chị hoàn thành cv, đề ra fương hươớg sản xuất hợp lí...Sáng nay chị biết em muốn nói với chị về cv, hình như em sẽ nghỉ, chị ko biết cảm nhận của chị có đúng ko, nhưng đến bjờ khi đọc tin của chị thì chị nghĩ là chị đã đúng. Chị hiểu em còn băn khoăn nhiều điều và cũng ko muốn xa nhà thêm nữa, dù có thế nào cũng mong em có đc 1cs hạnh phúc đầm ấm bên gia đình. Cố lên em nhé
Cố găắng giải quyết cv xong sớm nào, chiều mai đi nhá, quyết định là thế đi, thử 1lừn xem sao, hy vọng sẽ ổn nhỉ:D:D:D
Ùi, đc nv mua sữa chua nếp cẩm đến cho, ngon quá, đói quá....

Serena
10-02-2010, 04:23 PM
Em ăn zới chị iu ơi... em thik ăn sữa chua nếp cẩm lắm đới!

Nhudadauyeu
10-02-2010, 04:55 PM
Em ăn zới chị iu ơi... em thik ăn sữa chua nếp cẩm lắm đới!

híhí, lun và ngay nè...măm măm ko em uiiiiiii
Em đc nghỉ tết chưa, cbị tết thế nào rùi

Nhudadauyeu
13-02-2010, 11:50 AM
Tết năm nay là cái tết thứ 2 chỉ có 2mẹ con....Cảm giác ko còn buồn như năm ngoái nữa...đã qua đi rồi....Còn ng thì hình như vẫn nuối tiếc về những gì đã qua...Tất cả đều đã quá muộn rồi phải ko nào, hãy nhìn vào tương lai để sống chứ, đừng mải mê hy vọng vào những điều đã qua....
Hic, đây là cái tết đầu tiên bị ốm, hic, ng uể oải, đầu đau như búa bổ...ko thể chịu nổi fai uống giảm đau,hy vọng sẽ ổn nhỉ...

phale
13-02-2010, 03:02 PM
Thương chúc 2 mẹ con đón Tết thật hạnh phúc nhé.

Nhudadauyeu
13-02-2010, 03:18 PM
Thương chúc 2 mẹ con đón Tết thật hạnh phúc nhé.

dạ, em cám ơn chị, chị cũng thế nhé
hì hì, tết về mang nhiều điều mới mẻ và hp chị nhỉ

Anna
13-02-2010, 03:54 PM
Tết năm nay là cái tết thứ 2 chỉ có 2mẹ con....Cảm giác ko còn buồn như năm ngoái nữa...đã qua đi rồi....Còn ng thì hình như vẫn nuối tiếc về những gì đã qua...Tất cả đều đã quá muộn rồi phải ko nào, hãy nhìn vào tương lai để sống chứ, đừng mải mê hy vọng vào những điều đã qua....
Hic, đây là cái tết đầu tiên bị ốm, hic, ng uể oải, đầu đau như búa bổ...ko thể chịu nổi fai uống giảm đau,hy vọng sẽ ổn nhỉ...

Buồn làm gì hở chị? zui lên đi nè! àh mà sao bị bịnh thía? nhớ em quá hở? :botay: :D, hnay em mới rãnh để vào NR chọc chị nà! mau mau hết bệnh nhá để còn đi chơi Tết nữa, chúc 2 mẹ con vui vẻ nhé!

Nhudadauyeu
13-02-2010, 04:18 PM
Buồn làm gì hở chị? zui lên đi nè! àh mà sao bị bịnh thía? nhớ em quá hở? :botay: :D, hnay em mới rãnh để vào NR chọc chị nà! mau mau hết bệnh nhá để còn đi chơi Tết nữa, chúc 2 mẹ con vui vẻ nhé!

hì, đâu có bùn, chỉ mệt vì úm thui mờ
Nhớ thông gia và con rể quá nên mới thía đó
:nguong::nguong::nguong::nguong::nguong:

Anna
13-02-2010, 04:34 PM
hì, đâu có bùn, chỉ mệt vì úm thui mờ
Nhớ thông gia và con rể quá nên mới thía đó
:nguong::nguong::nguong::nguong::nguong:

Bây giờ lại phải đi lo cơm chiều, còn ko là ghẹo chị típ í! hihi...Tết ko thấy khỏe đâu thấy mệt hơn thoaiiiiii :acac: :acac: :acac:

loa kèn tháng tư
13-02-2010, 10:06 PM
Mong cho NDDY sớm khỏe nhé, chuyện cũ bỏ qua, sống cho hôm nay và ngày mai thôi, chúc 2 mẹ con NDDY luôn mạnh khỏe, nhiều niềm vui trong năm mới.

Cá Chuồn
13-02-2010, 10:13 PM
Cuối năm ghé nhà DY, chúc em và gia đình một năm mới Canh Dần tràn đầy sức khỏe, vui vẻ, thành công và hạnh phúc.

Nhudadauyeu
14-02-2010, 12:26 AM
1 năm mới đã đến,Kính chúc tất cả mọi người 1năm hạnh phúc , may mắn và thành đạt
chúc cho mình mạnh khỏe, yêu đời và thành công hơn nữa
cám ơn tất cả mọi người rất rất nhìuuuuuuuuu

ngayhomqua
28-02-2010, 07:45 PM
Ghé thăm nhà NDDY, chúc tuần mới vui vẻ nhé

Nhudadauyeu
28-02-2010, 08:22 PM
Ghé thăm nhà NDDY, chúc tuần mới vui vẻ nhé

thank bạn nhá :nguong::nguong::nguong::nguong:

Phu sinh
01-03-2010, 11:05 AM
1 năm mới đã đến,Kính chúc tất cả mọi người 1năm hạnh phúc , may mắn và thành đạt
chúc cho mình mạnh khỏe, yêu đời và thành công hơn nữa
cám ơn tất cả mọi người rất rất nhìuuuuuuuuu

Tết em ghé nhà mờ đi chơi mất tiêu, bi giờ mới về phố blog! Cám ơn lời chúc của em nha!

Hết mùng rùi! Chúc em 1 tháng ít suy tư, nhiều nụ cười và nhiều may mắn ha!

Nhudadauyeu
01-03-2010, 11:40 AM
Tết em ghé nhà mờ đi chơi mất tiêu, bi giờ mới về phố blog! Cám ơn lời chúc của em nha!

Hết mùng rùi! Chúc em 1 tháng ít suy tư, nhiều nụ cười và nhiều may mắn ha!

dạ, iem cám ơn anh, hì, hy vọng 1 tháng mới sẽ bình yên
Anh cũng rứa nhá nhá

Nhudadauyeu
03-03-2010, 03:54 AM
Có những điều có thể sẽ ko thể làm đc và có nhưững điều ko thể thì sẽ làm đc, bất ngờ luôn vào phút cuối...Chợt vu vơ, tủm tỉm cười việc chiều qua, haizzz, đúng là mình, vẫn chẳng khác gì, 50/50 chả biết nên hay ko nhỉ??? Kệ, đến đâu hay đến đó. Việc cần nhất là hoàn thành nốt cái BCTC và nói thế nào để đi chơi cuối tháng đây nhỉ??? hè hè, chắc lại đi công tác :youarethewoman::youarethewoman::D:D:D:D, ham chơi quá :D:D:D:D

ngayhomqua
03-03-2010, 06:35 AM
Có những điều có thể sẽ ko thể làm đc và có nhưững điều ko thể thì sẽ làm đc, bất ngờ luôn vào phút cuối...Chợt vu vơ, tủm tỉm cười việc chiều qua, haizzz, đúng là mình, vẫn chẳng khác gì, 50/50 chả biết nên hay ko nhỉ??? Kệ, đến đâu hay đến đó. Việc cần nhất là hoàn thành nốt cái BCTC và nói thế nào để đi chơi cuối tháng đây nhỉ??? hè hè, chắc lại đi công tác :youarethewoman::youarethewoman::D:D:D:D, ham chơi quá :D:D:D:D

Hơ hơ tư dưng mình lại phải đi mài răng:nguong::nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
03-03-2010, 06:58 AM
Hơ hơ tư dưng mình lại phải đi mài răng:nguong::nguong::nguong::nguong:

:D:D:D:D:D:D :botay::botay::botay::botay::botay:
Hỏi khí ko phải bà mài răng mần gì chế
hề hề, chắc hem phải đâu

sơn_nữ83
03-03-2010, 08:26 AM
Việc cần nhất là hoàn thành nốt cái BCTC
:D:D Oai, chị em ta chung cảnh ngộ, em nhận thêm của bạn về làm, giờ báo cáo đè chết người rùi.:D

LaoÁi
03-03-2010, 05:25 PM

cứ lửng lơ thế nhỉ, người phụ nữ nhiều nội tâm, quyết thì quyết liền tay đi

:D

Nhudadauyeu
03-03-2010, 05:31 PM
cứ lửng lơ thế nhỉ, người phụ nữ nhiều nội tâm, quyết thì quyết liền tay đi

:D

hihi, em co lung lo j dau a, quyet j the anh iu

ngayhomqua
03-03-2010, 08:54 PM
:D:D:D:D:D:D :botay::botay::botay::botay::botay:
Hỏi khí ko phải bà mài răng mần gì chế
hề hề, chắc hem phải đâu

Hơ hơ, tôi mài răng để ăn xit:nguong::nguong::nguong::nguong:

Phu sinh
05-03-2010, 10:16 AM
Hi...Hi... Chạy qua nhà em đáp lễ, chúc em 1 ngày nhiều may mắn nha! :D

Nhudadauyeu
05-03-2010, 10:18 AM
Hi...Hi... Chạy qua nhà em đáp lễ, chúc em 1 ngày nhiều may mắn nha! :D

cám ơn anh ạ, đúng là 1 ngày may mắn và vui vẻ mừ

Hơ hơ, tôi mài răng để ăn xit:nguong::nguong::nguong::nguong:

ùi, cái gì chứ việc này á, quá đơn sờ jản nhở, ngày nèo ăn chả đc hử bà

Nhudadauyeu
05-03-2010, 10:46 AM
2 ngày đc sống giữa ty thương của quê hương, thấy lòng nao nao, chẳng muốn về HN chút nào dù rằng nỗi nhớ HN , nhớ con iu ... Cv thì dồn dập đt, híc, đến nỗi ko dám nghe...Đằng nào có ở nhà đâu, kệ, ngày nghỉ cơ mà
Sáng sớm có mặt ở HN, lại lao đầu vào cv và cv...gian nan, vất vả nhưng phải cố, chứ ko cố thì cũng ko biết sao, lại khổ thân mình. Bạn rủ ăn sáng và cafe mà chẳng đi nổi, cố làm xong việc để đc nghỉ ngơi, bùn ngủ quá

ngayhomqua
05-03-2010, 10:57 AM
2 ngày đc sống giữa ty thương của quê hương, thấy lòng nao nao, chẳng muốn về HN chút nào dù rằng nỗi nhớ HN , nhớ con iu ... Cv thì dồn dập đt, híc, đến nỗi ko dám nghe...Đằng nào có ở nhà đâu, kệ, ngày nghỉ cơ mà
Sáng sớm có mặt ở HN, lại lao đầu vào cv và cv...gian nan, vất vả nhưng phải cố, chứ ko cố thì cũng ko biết sao, lại khổ thân mình. Bạn rủ ăn sáng và cafe mà chẳng đi nổi, cố làm xong việc để đc nghỉ ngơi, bùn ngủ quá

Trở lại sau 2 ngày nghỉ, nạp lại đủ năng lượng để tiếp tục chiến đấu nhá:nguong::nguong::nguong::nguong::nguong::nguon g:

Nhudadauyeu
05-03-2010, 10:59 AM
Trở lại sau 2 ngày nghỉ, nạp lại đủ năng lượng để tiếp tục chiến đấu nhá:nguong::nguong::nguong::nguong::nguong::nguon g:

đang nạp và nghe điện:D:D:D
mệt lả ng mừ hem đc nghỉ

ngayhomqua
05-03-2010, 01:34 PM
đang nạp và nghe điện:D:D:D
mệt lả ng mừ hem đc nghỉ
Hehe, đi giữa tuần là thế mà:botay::botay::botay::botay:

Nhudadauyeu
05-03-2010, 02:35 PM
Hehe, đi giữa tuần là thế mà:botay::botay::botay::botay:

:botay::botay::botay::botay:
thấy mình bận mờ vui hử
cv có đi cuối tuần cũng rứa mờ thui

loa kèn tháng tư
06-03-2010, 02:53 PM
Dành một chút thời gian thư giãn cho riêng mình với, NDDY lúc nào cũng thấy vùi đầu vào công việc thôi, căng thẳng thế thì làm sao mà trẻ khỏe đẹp được?:D:D:D:D

Nhudadauyeu
06-03-2010, 08:10 PM
Dành một chút thời gian thư giãn cho riêng mình với, NDDY lúc nào cũng thấy vùi đầu vào công việc thôi, căng thẳng thế thì làm sao mà trẻ khỏe đẹp được?:D:D:D:D

dạ, em cám ơn chị, hì hì, em cũng muốn lắm nhưng cv của em là thế, có lúc đi chơi chán, nhưng sự cố thì em là ng gánh chịu đầu tiên, em cũng phải dành tjan cho mình chứ ko thì chắc em ko phải là em bi giừ nữa chị à
Chúc chị cuối tuần vui vẻ nhé:nguong::nguong::nguong:

ngayhomqua
06-03-2010, 10:14 PM
May mà hôm nay bà không đi lễ cùng với tôi. Hic, xe cũ, đi như hành xác ý.

Nhudadauyeu
06-03-2010, 10:21 PM
May mà hôm nay bà không đi lễ cùng với tôi. Hic, xe cũ, đi như hành xác ý.

đi sao nổi, hum nay giải quyết đống việc nhá
Mừ hum nay nổi hứng tóc mới :nguong::nguong:

ngayhomqua
07-03-2010, 11:22 AM
đi sao nổi, hum nay giải quyết đống việc nhá
Mừ hum nay nổi hứng tóc mới :nguong::nguong:

Xui người ta rồi mình cũng thế hả. Chắc chiều tôi đi sửa lại tóc 1 chút:nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
07-03-2010, 11:52 AM
Xui người ta rồi mình cũng thế hả. Chắc chiều tôi đi sửa lại tóc 1 chút:nguong::nguong::nguong:

:D:D:D:D
1 phút nổi hứng mà, thích là làm ngay chứ để lâu nguội mất
có ng còn thách mình, còn doạ mình khi nhuộm tóc nữa chứ
Càng doạ càng làm nhá:nguong::nguong:

ngayhomqua
07-03-2010, 08:21 PM
:D:D:D:D
1 phút nổi hứng mà, thích là làm ngay chứ để lâu nguội mất
có ng còn thách mình, còn doạ mình khi nhuộm tóc nữa chứ
Càng doạ càng làm nhá:nguong::nguong:

Thế vụ này là chúng mình phải khao lẫn nhau ah:nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
07-03-2010, 09:22 PM
Thế vụ này là chúng mình phải khao lẫn nhau ah:nguong::nguong::nguong:

:D:D:D khéo phải thía thật
Mừ nhớ hỏi vụ kia nhá nhá,quên thì toi

Nhudadauyeu
07-03-2010, 09:27 PM
HN se se lạnh và mưa phùn...cảm giác thời gian trôi nhanh thế...muốn níu chầm chậm lại...chỉ 1 chút thôi nhỉ!!! Bình yên lắm lắm người ơiiiiii

Serena
07-03-2010, 09:37 PM
HN se se lạnh và mưa phùn...cảm giác thời gian trôi nhanh thế...muốn níu chầm chậm lại...chỉ 1 chút thôi nhỉ!!! Bình yên lắm lắm người ơiiiiii

Sắp xa HN rùi hay sao mà tâm trạng thế chị? Hic, không bít chị em nhuộm tóc màu gì và nhìn như thế nào nhỉ, post ảnh đi chị!

ngayhomqua
08-03-2010, 07:32 AM
:D:D:D khéo phải thía thật
Mừ nhớ hỏi vụ kia nhá nhá,quên thì toi

Há há, hum qua quên thiệt may mà có người nhắc. Tự dưng thấy mình ngẩn tò te hỏi luôn quên không đặt vé cho ai ah. :nguong::nguong::nguong:
Lát nữa tôi gọi luôn đây

ngayhomqua
08-03-2010, 07:33 AM

Chuyện, ở bên người ấy mà không bình yên mới lạ.:nguong::nguong::nguong:

Mỹ Duyên
08-03-2010, 07:38 AM
chị iu ơi, mùng 8/3 nhận được nhiều niềm vui và nhớ share cho em ít nha! :D

Nhudadauyeu
08-03-2010, 09:24 AM
Sắp xa HN rùi hay sao mà tâm trạng thế chị? Hic, không bít chị em nhuộm tóc màu gì và nhìn như thế nào nhỉ, post ảnh đi chị!

:D:D:D:D, đâu có xa, tại tối qua lượn lờ ngoài đường mưa bay bay nên hơi gì gì chút thui em à
Chị vẫn như cũ í mà, cắt ngắn chút thui, để khi nào về HP gặp thì bít nhá :nguong::nguong::nguong:

Chuyện, ở bên người ấy mà không bình yên mới lạ.:nguong::nguong::nguong:

hè hè, chắc chửa, đang ghen tỵ với ai đc tặng bó hoa to đơi :nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
08-03-2010, 09:31 AM
chị iu ơi, mùng 8/3 nhận được nhiều niềm vui và nhớ share cho em ít nha! :D

:D:D:D hí hí, đang định bảo ỉn share cho chị chút đây này, chị thì già rùi, chả nhận đc gì hết á
1 ngày vui nhá Ỉn :nguong::nguong::nguong:

Serena
08-03-2010, 09:46 AM
:D:D:D:D, đâu có xa, tại tối qua lượn lờ ngoài đường mưa bay bay nên hơi gì gì chút thui em à
Chị vẫn như cũ í mà, cắt ngắn chút thui, để khi nào về HP gặp thì bít nhá :nguong::nguong::nguong:

Mùng 8 tháng 3
Em ra ngoài đường
Lượn lờ mưa bay
Gì gì một chút
Thế là đang iu, hihi...

Nhất định alu cho em đấy nhé! Chúc chị và con gái hai chữ "Bình yên"!

Nhudadauyeu
08-03-2010, 09:56 AM
Mùng 8 tháng 3
Em ra ngoài đường
Lượn lờ mưa bay
Gì gì một chút
Thế là đang iu, hihi...

Nhất định alu cho em đấy nhé! Chúc chị và con gái hai chữ "Bình yên"!

chắc chắn rùi mà
Tuần này or tuần sau thui nhá, kỉu gì cũng sẽ alô em
Cũng xin bình yên về với em!!! :naonao::naonao::naonao:

Phu sinh
08-03-2010, 12:11 PM
Chúc em ngày 8/3 nhận được nhiều hoa và nhiều may mắn nhé!

http://i215.photobucket.com/albums/cc154/dacancoi/Flowers/Camchuong03.jpg

Nhudadauyeu
08-03-2010, 02:26 PM
08-03 là ngày đặc biệt với mình
đủ cảm xúc ...
Cảm thấy mình cần tjan để tĩnh tâm và suy nghĩ
Về tất cả mọi chuyện đã và đang đến với mình
Đơn jản mọi việc nhỉ???
Mình sẽ dành tjan để cho tự gq mọi việc
.................................................. ...
08-03 Kara và Bia nhá, hì hì
Chợt để í thấy hình như ngày lễ nào mình cũng cùng các ty
Iu các ty của mình lắm lắm!!!!!!!!

ngayhomqua
09-03-2010, 07:34 AM
08-03 là ngày đặc biệt với mình
đủ cảm xúc ...
Cảm thấy mình cần tjan để tĩnh tâm và suy nghĩ
Về tất cả mọi chuyện đã và đang đến với mình
Đơn jản mọi việc nhỉ???
Mình sẽ dành tjan để cho tự gq mọi việc
.................................................. ...
08-03 Kara và Bia nhá, hì hì
Chợt để í thấy hình như ngày lễ nào mình cũng cùng các ty
Iu các ty của mình lắm lắm!!!!!!!!

Hum qua nt mà hem thấy bà trả lời:acac::acac::acac::acac:

Nhudadauyeu
09-03-2010, 09:11 AM
Hum qua nt mà hem thấy bà trả lời:acac::acac::acac::acac:

:D:D:D:D cái tội quên đt ở nhà
đến tối mịt mới vìa, mệt quá ,say quá hem nhắn lại nổi

Nhudadauyeu
09-03-2010, 11:31 AM
12h đêm, 1 tin nhắn và máy đổ chuông...Giật mình, vì số máy của 1 người rất xưa...rất xưa...Bần thần, băn khoăn nên hay ko nghe, và rồi nó cũng quyết định không nghe...Nghe để làm gì khi mà số phận đã an bài...Hầu như năm nào cũng thế, vào những ngày đặc biệt nó đều nhận đc hoa chuyển đến nhà, dù ko đề tên nhưng nó hiểu, nó biết đó là ai...Năm nay thì ko vì nó biết ng đi xa, ko ở HN, có lẽ thế mà có cuộc gọi này...Tiếp là 1 tin nhắn, lại trách nó vô tình, trách nó hờ hững...Biết sao đc nhỉ.???Hãy để ng xưa quên nó, quên cái kỉ niệm ngày xưa ngày xưa ấy......

Ngày hôm nay nó bần thần, vì ty của nó về quê, nó nhớ lắm, nhớ cái hôn của ty dành cho nó, nó nhớ giọng nói bi ba bi bô, ngọng líu ngọng lô của ty...Nhớ sáng nay nó thay quần áo và cbị cho ty đi mà chút nữa là nó khóc, nó nghe ty của nó dặn dò nó, dặn nó phải ăn uống, nghỉ ngơi, ko đc đi chơi khi ko có ty ở nhà, nhớ mua sách cho ty...rồi khi nào ty về thì phải đưa ty đi đu quay nữa...híc híc, ty của nó đã lớn rồi đấy, biết thương nó nhiều hơn...À khi lên xe taxi ty còn dặn nó là nó phải gọi điện nhá, gọi nhiêu đấy, híc, nào có phải tiếc tiền đt đâu, lần nào ty đi chơi, nó cũng gọi nhiều mà ty có bùn nghe đâu, mải chơi lắm, nó dặn lại ty là mẹ gọi phải nghe đó, và rùi nó hun má phúng phính của ty nó, ôi nhớ nhớ...Đấy, nó bị bỏ rơi rồi đó...

LÃO HẠC
09-03-2010, 12:03 PM
Ước gì??? nếu có một điều ước,Nó sẽ ước gì.........

Nhudadauyeu
10-03-2010, 01:54 PM
Ước gì??? nếu có một điều ước,Nó sẽ ước gì.........

cám ơn LH nhé...Nếu có 1 điều ước thì nó chỉ mong bình yên sẽ ở bên mẹ con nó mãi mãi...

Nhudadauyeu
10-03-2010, 02:15 PM
Nó dạo này hư lắm, toàn bỏ làm đi chơi. Chiều qua và sáng nay...chẳng hiểu sao nó bỗng chán làm lắm...Muốn đi đâu đó...Nhưng cuối cùng thì nó vẫn phải trở về với cv của nó, trở về cs của nó...Nó làm sao có thể bỏ việc đc nhỉ, mà nó có muốn bỏ cũng mất 2 tháng may ra mới nghỉ nổi, mà nói thế chứ chán thì chán thế thôi chứ kd đó là niềm đam mê của nó, ktoán là cái nghề nó đã yêu thích và quyết tâm làm rồi mà, bỏ sao đc, nhưng chán thì vẫn cứ chán thôi nhỉ, kệ, cố đc khi nào thì cố.
Ty của nó về quê mải chơi ko cần nghe điện của nó, lại còn mắng nó là mẹ gọi nhiều thế, con bận đi chơi, thế nhé! híc, nó biết tính ty của nó mà, mải chơi, ham chơi lắm, nhưng ty của nó vui là nó mãn nguyện rồi, đơn jản chỉ là thế.
Tối qua đc đưa đi cafe, lạnh lắm nhưng thực sự nó ấm lòng lắm, giá như đc đưa đi chơi mãi thế này nhỉ???3 người ngồi cafe mà mỗi người 1 tâm trạng...Nó cũng chẳng biết nên khuyên em nó thế nào, yêu là thế mà, thôi thì đành mong em nó sẽ gắng và ổn định hơn. Đau 1 lần là thôi, dù rằng sẽ còn âm ỉ, sẽ còn dày xéo em nó nhưng phải thế....

ngayhomqua
10-03-2010, 06:49 PM
Nó dạo này hư lắm, toàn bỏ làm đi chơi. Chiều qua và sáng nay...chẳng hiểu sao nó bỗng chán làm lắm...Muốn đi đâu đó...Nhưng cuối cùng thì nó vẫn phải trở về với cv của nó, trở về cs của nó...Nó làm sao có thể bỏ việc đc nhỉ, mà nó có muốn bỏ cũng mất 2 tháng may ra mới nghỉ nổi, mà nói thế chứ chán thì chán thế thôi chứ kd đó là niềm đam mê của nó, ktoán là cái nghề nó đã yêu thích và quyết tâm làm rồi mà, bỏ sao đc, nhưng chán thì vẫn cứ chán thôi nhỉ, kệ, cố đc khi nào thì cố.
Ty của nó về quê mải chơi ko cần nghe điện của nó, lại còn mắng nó là mẹ gọi nhiều thế, con bận đi chơi, thế nhé! híc, nó biết tính ty của nó mà, mải chơi, ham chơi lắm, nhưng ty của nó vui là nó mãn nguyện rồi, đơn jản chỉ là thế.
Tối qua đc đưa đi cafe, lạnh lắm nhưng thực sự nó ấm lòng lắm, giá như đc đưa đi chơi mãi thế này nhỉ???3 người ngồi cafe mà mỗi người 1 tâm trạng...Nó cũng chẳng biết nên khuyên em nó thế nào, yêu là thế mà, thôi thì đành mong em nó sẽ gắng và ổn định hơn. Đau 1 lần là thôi, dù rằng sẽ còn âm ỉ, sẽ còn dày xéo em nó nhưng phải thế....

Ty của bà ham chơi, ham vui giống bà còn gì?

Hôm qua là một ngày bình yên của bạn, cố gắng giữ lấy những giây phút đấy cho mình bạn nhé:nguong::nguong::nguong: