PDA

View Full Version : Đôngkisốt

Đôngkisốt
13-05-2009, 11:14 PM
Đông ki sốt xin được ra mắt cả nhà, chào các bác, các chị, các anh, các bạn... em là người mới, xin mọi người dìu dắt, giúp đỡ... xin cảm ơn

thinghien
13-05-2009, 11:20 PM
Đông ki sốt xin được ra mắt cả nhà, chào các bác, các chị, các anh, các bạn... em là người mới, xin mọi người dìu dắt, giúp đỡ... xin cảm ơn

Welcome ĐKS đến với diễn đàn...mong bạn có những ngày vui vẻ và bình an ở nơi đây..

Đôngkisốt
13-05-2009, 11:49 PM
Welcome ĐKS đến với diễn đàn...mong bạn có những ngày vui vẻ và bình an ở nơi đây..
Xin cảm ơn! xin cảm ơn !

SÓC
14-05-2009, 12:38 PM

Cho SÓC bám càng với vì không muốn lập topic mới đó mà!
SÓC cũng là người mới! Chào cả nhà, chào các Anh, các chị, các bạn! Chúc vạn sự bình an!

Đôngkisốt
14-05-2009, 12:48 PM
Cho SÓC bám càng với vì không muốn lập topic mới đó mà!
SÓC cũng là người mới! Chào cả nhà, chào các Anh, các chị, các bạn! Chúc vạn sự bình an!
OK, Sóc muốn bám thì cứ việc, càng của Đông ki sốt coi vậy chứ dai lắm, càng bám càng mê, mê tít luôn ấy chứ!... Dưng mà...hợm đã... Không biết SÓC thích ăn nho hay thích uống rượu nho nhỉ? (ý muốn hỏi tóc thắt bím, hay húi cua đó mà). Cẩn thận kẻo... tuột càng, rơi tự do đó nhé! :p :p :p

sơn_nữ83
14-05-2009, 05:05 PM
càng của Đông ki sốt coi vậy chứ dai lắm, càng bám càng mê, mê tít luôn ấy chứ!..
@-@ trăm nghe k bằng một thấy. he he, chưa thấy thì khoong thể tin là càng của đông ki sốt dai đc.:D

Đôngkisốt
14-05-2009, 10:15 PM
@-@ trăm nghe k bằng một thấy. he he, chưa thấy thì khoong thể tin là càng của đông ki sốt dai đc.:D

Anh đổi cho em trăm thấy để được một.... sờ luôn đấy! chịu chưa? :rolleyes: