PDA

View Full Version : Ngày hôm nay của bạn thế nào ?

Pages : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 [36] 37 38 39 40 41 42 43 44 45

Candy
02-09-2010, 04:11 PM
Ngày Lễ... trời nắng đẹp... và mình phải đi làm !... Chán quá đi !... :(

Cùng tâm trạng với anh Nhím....Chán quá đi...:nguong::nguong:

Phương Lê
02-09-2010, 05:26 PM
.... Một ngày thật vui.... dù phải phơi nắng mấy chục cây số.... và vui hơn nữa khi có thêm 2 số điện thoại mới, lưu trong danh bạ.

Boulevard
02-09-2010, 09:46 PM
Hôm qua buồn hơn hôm nay !... Hy vọng ngày mai sẽ vui hơn hôm nay !...

Hôm nay là "ngày mai" của Nhím con rồi. B chúc tiếp Nhím con, Candy và mọi người : Ngày mai, ngày kia và nhiều ngày tới... sẽ vui hơn hôm nay nhé! Hôm nay là 1 ngày bận rộn của Boulevard nhưng lại vô cùng thuận lợi. Chỉ biết rằng giờ đã có thể cười với mọi người rồi, không phải mếu... ke ke
:haha::haha::haha::haha::haha:

SunWild
03-09-2010, 03:43 PM
Hôm nay là 1 ngày bận rộn của Boulevard nhưng lại vô cùng thuận lợi. Chỉ biết rằng giờ đã có thể cười với mọi người rồi, không phải mếu... ke ke
:haha::haha::haha::haha::haha:

Chắc chị đi thi có anh chàng nào ngồi gần ném bài cho quá :D

Phương Lê
04-09-2010, 02:54 PM
Đêm qua uống 4 loại rượu bia lẫn lộn.... hát hò đến 2h sáng mới về nhà, nằm đến 2h30' thì ngấm, ói.... chỉ kịp nhoài người ra khỏi giường, đôi bàn tay 10 ngón kiêu sa hứng.. nhưng rồi cũng đầy ra sàn.... lọ mọ vào toilet làm thêm 1 chặp nữa, nước mắt nước mũi bê bết...mệt, chưa bao giờ mệt như vậy, đầu nhức như búa bổ, mồm miệng thì nhờn nhợn.... chỉ mong có 1 ai đó chia sẻ, chỉ mong có một bàn tay ấm áp để nắm thật chặt, .. chẳng có ai... chỉ có bàn tay mình nắm chặt cái gối và hình dung đó là em, cố gắng hình dung ra ánh mắt lo lắng xen lẫn nét dịu dàng, ân cần......

Sáng dậy người mệt mỏi mềm như con cá hấp....... uống nước cũng buồn nôn, nghĩ đến ăn chút gì cũng buồn nôn...., sáng đến cơ quan trực, nhìn khuôn mặt khó chịu của bà xếp.... suýt nữa nôn thật.....

..... đến bây giờ vẫn chưa có gì trong bụng! mệt mỏi, bải hoải..... chiều nay mà có món lẫu cá làm canh, trứng chiên hành, bò xào hành, thơm, rau muống xào chao.... thì thật là hạnh phúc.

..XXXX ơi!.......... nhớ!

Nhudadauyeu
04-09-2010, 05:13 PM
1 ngày đau đầu...ko thiết tha gì...dửng dưng...

TeacherABC
04-09-2010, 07:14 PM
Đêm qua uống 4 loại rượu bia lẫn lộn.... hát hò đến 2h sáng mới về nhà, nằm đến 2h30' thì ngấm, ói.... chỉ kịp nhoài người ra khỏi giường, đôi bàn tay 10 ngón kiêu sa hứng.. nhưng rồi cũng đầy ra sàn.... lọ mọ vào toilet làm thêm 1 chặp nữa, nước mắt nước mũi bê bết...mệt, chưa bao giờ mệt như vậy, đầu nhức như búa bổ, mồm miệng thì nhờn nhợn.... chỉ mong có 1 ai đó chia sẻ, chỉ mong có một bàn tay ấm áp để nắm thật chặt, .. chẳng có ai... chỉ có bàn tay mình nắm chặt cái gối và hình dung đó là em, cố gắng hình dung ra ánh mắt lo lắng xen lẫn nét dịu dàng, ân cần......

Sáng dậy người mệt mỏi mềm như con cá hấp....... uống nước cũng buồn nôn, nghĩ đến ăn chút gì cũng buồn nôn...., sáng đến cơ quan trực, nhìn khuôn mặt khó chịu của bà xếp.... suýt nữa nôn thật.....

..... đến bây giờ vẫn chưa có gì trong bụng! mệt mỏi, bải hoải..... chiều nay mà có món lẫu cá làm canh, trứng chiên hành, bò xào hành, thơm, rau muống xào chao.... thì thật là hạnh phúc.

..XXXX ơi!.......... nhớ!

Có cần anh gọi ..XXXX dùm đến nhà chăm sóc không? :D :botay: :nguong:

TeacherABC
04-09-2010, 07:15 PM
Một ngày hạnh phúc!

OA _ NỮ
04-09-2010, 10:12 PM
Buồn và lo lắng cho bạn của mình.

mieeeeeo
05-09-2010, 09:23 PM
Một ngày nghỉ đúng nghĩa 1 ngày nghỉ,chỉ ăn và ngủ

hahaha
06-09-2010, 07:12 AM
Xem phim HBO,tình cờ thấy cách làm rượu nho, kin khiếp quá, có lẽ sẽ không uống rượu vang nữa:acac::acac::acac:

Phu sinh
06-09-2010, 10:23 AM
Xem phim HBO,tình cờ thấy cách làm rượu nho, kin khiếp quá, có lẽ sẽ không uống rượu vang nữa:acac::acac::acac:

:haha: Hình như nhờ vậy mờ rượu vang mới có mùi và vị ngon lành như thế! :haha:

SunWild
06-09-2010, 02:05 PM
Hôm trước vừa làm vỡ gương xe máy giờ mới nhớ ra, thấy xui đủ thứ!

Anna
06-09-2010, 02:50 PM
Mấy ngày ở nhà với K. Giờ K đi học rồi, ngồi nhớ quá! Tối qua còn la K vì ko chịu đi ngủ, lúc vào thì thấy ôm gối mèo ngủ từ khi nào rồi, nhìn thấy thương thật là thương, giờ chỉ mong sao đến giờ đón K để được ôm & hôn K thật nhiều! Nhớ cả 2....:acac::acac:

Phương Lê
06-09-2010, 03:59 PM
....Thấy có ai đó mua cái bánh sinh nhật to thật là to...... thế là tối nay thế nào cũng có 1 chầu tí bỉ rồi......!:cool:

TeacherABC
07-09-2010, 12:42 AM
....Thấy có ai đó mua cái bánh sinh nhật to thật là to...... thế là tối nay thế nào cũng có 1 chầu tí bỉ rồi......!:cool:

Bánh thì còn y nguyên, mai lại tiếp tục nhé...??? :D :nguong:

Phương Lê
07-09-2010, 12:42 AM
.. Bây giờ mới về đến nhà..... sinh nhật thật đông vui và ấm cúng!

Phương Lê
07-09-2010, 12:54 AM
Bánh thì còn y nguyên, mai lại tiếp tục nhé...??? :D :nguong:

OK anh! Tối mai em free......

Phương Lê
07-09-2010, 10:48 PM
.... Chiều nay lại xách giày ra sân ALT cùng cựu đội trưởng của Mocxi FC, giờ đây dù he tăng cân khá nhiều so với trước đây nhưng vẫn còn tố chất kỹ thuật như ngày nào......

http://i775.photobucket.com/albums/yy36/phuongle2010/DSC_0009.jpg
http://i775.photobucket.com/albums/yy36/phuongle2010/DSC_0057.jpg
http://i775.photobucket.com/albums/yy36/phuongle2010/DSC_0044.jpg

... và đây là cựu cầu thủ số 10 của Mocxi FC.....

http://i775.photobucket.com/albums/yy36/phuongle2010/DSC_0011.jpg
http://i775.photobucket.com/albums/yy36/phuongle2010/DSC_0060.jpg

... vẫn là những pha chớp thời cơ trước khung thành đối phương.. nhưng không ghi được bàn thắng nào.....
http://i775.photobucket.com/albums/yy36/phuongle2010/DSC_0062.jpg

Sau trận đấu sôi nổi .... là 2 tô hủ tiếu sườn nghi ngút khói và 2 lon bò húc,...... 1 người về nhà dọn dẹp nhà cửa, thắp hương, học bài..... còn 1 người lại vội vã đi đón ai đó :botay:..... để khoe rằng đã ghi 1 bàn thắng đẹp........ ngày hôm nay là thế....

TeacherABC
07-09-2010, 11:14 PM
Ngày hôm nay mệt thật nhưng vui phải không PL? :D

NCĐ.2009
07-09-2010, 11:45 PM
Một ngày ngồi họp và họp từ sáng tới chiều...Mệt, buồn vì tình người tình đời...Đường về mưa rơi nặng hạt, người xe chen nhau và chèn nhau trong cảnh đường tắc mưa rơi và những lời...không có cánh nặng hơn chì. Lại thêm mệt thêm buồn...Cảm thấy Thu Phong nói đúng, "một ngày chán như con gián"...

thuphong
08-09-2010, 12:00 AM
Một ngày ngồi họp và họp từ sáng tới chiều...Mệt, buồn vì tình người tình đời...Đường về mưa rơi nặng hạt, người xe chen nhau và chèn nhau trong cảnh đường tắc mưa rơi và những lời...không có cánh nặng hơn chì. Lại thêm mệt thêm buồn...Cảm thấy Thu Phong nói đúng, "một ngày chán như con gián"...

Đừng buồn nữa mờ...
Mình không biết bạn là ai nhưng Thu Phong luôn mong bạn gặp điều may mắn và hạnh phúc.
Đôi lúc mình đánh mất niềm tin, chán tất cả, có cảm giác như không thể cố được nữa... bạn có biết khi đó Thu Phong làm gì không? Nghĩ tới sông Hồng...những dòng nước chở nặng phù sa đỏ cuộn sóng như chưa từng mệt mỏi...
Vui lên bạn nhé...

OA _ NỮ
08-09-2010, 12:06 AM
Đừng buồn nữa mờ...
Mình không biết bạn là ai nhưng Thu Phong luôn mong bạn gặp điều may mắn và hạnh phúc.
Đôi lúc mình đánh mất niềm tin, chán tất cả, có cảm giác như không thể cố được nữa... bạn có biết khi đó Thu Phong làm gì không? Nghĩ tới sông Hồng...những dòng nước chở nặng phù sa đỏ cuộn sóng như chưa từng mệt mỏi...
Vui lên bạn nhé...

OA Nữ có những khi buồn khủng khiếp, xong hình như chưa bao giờ than vãn chữ chán cả...Hihihi. Chữ đó ko có trong từ điển của em chị TP ơi.

Boulevard
08-09-2010, 12:07 AM
1 ngày lẽ ra cần phải trở thành 1 kẻ chán đời... nhưng lại thấy le lói đâu đó là niềm tin... Hi vọng niềm tin sẽ thành sự thật!

SunWild
08-09-2010, 07:13 AM
Lâu rồi mới lại cảm thấy cần bạn bè đến thế :)

thuphong
08-09-2010, 02:31 PM
OA Nữ có những khi buồn khủng khiếp, xong hình như chưa bao giờ than vãn chữ chán cả...Hihihi. Chữ đó ko có trong từ điển của em chị TP ơi.

Nhìn em đã biết không có chữ chán trong từ điển rồi...
Trẻ trung, yêu đời, tràn đầy sức sống, nhìn cứ như một ngọn lửa đang bốc cháy rừng rực ấy... đến gần mà không cẩn thận là bị cháy thành than ấy chứ

:haha: :haha:

TeacherABC
09-09-2010, 10:46 PM
Mệt mỏi và lo lắng...! Chỉ mong em khỏe và mau hết bệnh...

mieeeeeo
09-09-2010, 10:51 PM
Chán lắm :((

Phương Lê
10-09-2010, 08:08 AM
... lòng trống vắng... nhưng diễn đàn NR còn trống vắng hơn....:botay:

Nhudadauyeu
10-09-2010, 12:48 PM
Lại nhớ...càng ngày càng thấy mệt mỏi...

OA _ NỮ
11-09-2010, 05:08 AM
Hôm nay giúp được một người. Tuy chỉ quen sơ sơ thôi, xong thấy hoàn cảnh chị tội nghiệp quá. Chồng chết, con chết, bậnh tật đau yếu...Nên đã cố nói với bstl của mình, chứng nhận hồ sợ bệnh của chị thật chính xác và hiệu quả vào, để chị được ăn tiền bệnh.

Gửi giùm hồ sơ cho chị đi. Mình động viên chị. "Em đảm bảo, chỉ trong 3 tháng, chính phủ sẽ gửi tiền bệnh cho chị ăn đến năm chị 65t thì chuyển qua tiền già. Từ nay mỗi tháng chị có 1000 đô xài rồi.."
Chị cảm động quá cầm tay mình khóc, sau đó nhét tiền vào tay mình nói. " khi nào chị được lãnh check, chị biếu em hẳn 1 tháng lương để em đi sp..."

Mình phì cười nói. " Chị ơi em ko làm dịch vụ...Em chỉ giúp chị thôi"...

Mình sợ trách nhiệm, ghét phải trách nhiệm...Nên cái gì cũng chỉ làm theo cảm hứng, kể cả khi phải kiếm tiền...

OA _ NỮ
11-09-2010, 05:20 AM
Nhìn em đã biết không có chữ chán trong từ điển rồi...
Trẻ trung, yêu đời, tràn đầy sức sống, nhìn cứ như một ngọn lửa đang bốc cháy rừng rực ấy... đến gần mà không cẩn thận là bị cháy thành than ấy chứ

:haha: :haha:

Hi hi hi, bây giờ em mới đọc cm của chị viết cho em.
Chẳng biết em có đốt cháy được ai ko, nhưng có đôi khi, em đã tự đốt cháy mình trước rồi chị ạ. :nguong: Nhưng được cái lạ lắm. Bóc đi lớp vỏ bọc cháy thành than đó xong, lại thấy hiện lên một màu trắng tinh khôi...:cool:

Boulevard
11-09-2010, 09:32 AM
Chẳng biết em có đốt cháy được ai ko, nhưng có đôi khi, em đã tự đốt cháy mình trước rồi chị ạ. :nguong: Nhưng được cái lạ lắm. Bóc đi lớp vỏ bọc cháy thành than đó xong, lại thấy hiện lên một màu trắng tinh khôi...:cool:
Chị à, cho em tý lửa thiêng của chị để em tự đốt cháy mình để được như chị đi... Em đang muốn cháy mà chỉ sợ đốt xong em cháy thành than, đen thui, chị và mọi người khỏi nhìn thấy em đây này. :D

TeacherABC
11-09-2010, 01:04 PM
Một ngày của sự nghiệp, tình yêu và trách nhiệm!

Nhudadauyeu
12-09-2010, 08:42 PM
1 ngày cuối tuần, vui vẻ vì đã có những ng bạn tuyệt vời...:nguong::nguong:

Boulevard
13-09-2010, 12:28 AM
Uống cà phê, khó ngủ quá! Nhưng mà ngày mai... vui vì có 1 người săn đón mời đi ăn, đi uống và chở ra chỗ tập trung đi công tác... Thậm chí còn xung phong chở thẳng tới Hải Phòng. Nhận 2/3 lời đề nghị... thấy ngại... nhưng cũng vui vì mình chưa bị làm đồ phế liệu. Phải chăng thế nên khó ngủ ? Cứ mỗi lần xa Hà Nội là thấy lòng bồi hồi. Từ nay, quyết tâm xua đuổi đi cái rủi, cái buồn... và lùa về cho mình cái vui :D

SunWild
13-09-2010, 08:46 AM
Nhớ và nhớ!

Nhớ hình nhớ ảnh mây lang thang
Nhớ mãi khúc ru ta dịu dàng
Biển bạc bao đời ôm ký ức
Sóng cuộn ngàn năm tình thế gian

Boulevard
13-09-2010, 05:38 PM
Báo cáo cả nhà là em đã ở Khách sạn Hải Âu và ngắm biển Đồ Sơn rồi ạ. Biển mùa này vắng hoe và thanh bình quá. Không khí thật đẹp, lãng mạn... Mỗi tội là không có ai dám tắm biển cả vì lạnh.:D

thuphong
13-09-2010, 08:48 PM
Báo cáo cả nhà là em đã ở Khách sạn Hải Âu và ngắm biển Đồ Sơn rồi ạ. Biển mùa này vắng hoe và thanh bình quá. Không khí thật đẹp, lãng mạn... Mỗi tội là không có ai dám tắm biển cả vì lạnh.:D

Chị rất thích cảnh biển mùa thu.
Nhìn thật êm đềm và thật buồn...
Hơi lành lạnh đủ để muốn tìm cái áo khoác :D.

thuphong
13-09-2010, 08:51 PM

Đó mới chính là điều tuyệt vời của cuộc sống.
Ngỡ cháy thành than, thành tàn tro không còn gì nữa hết thì mình sẽ gục xuống trong đau khổ nhưng không dường như đốt hết những buồn đau để hiện lên một nét mới tinh khôi trong suy nghĩ.

Chúc mừng em.

OA _ NỮ
13-09-2010, 09:13 PM

ko có Mem HP nào bồi tiếp nhà báo em sao. Nếu chị còn ở HP, chị sẽ phi xuống ĐS ngay để cung cấp bản đồ hành lạc., op, bản đồ hành chánh của ĐS chứ, để cho em có thêm nguồn dữ liệu phong phú viết báo.

langthang
14-09-2010, 12:01 AM
Chị à, cho em tý lửa thiêng của chị để em tự đốt cháy mình để được như chị đi... Em đang muốn cháy mà chỉ sợ đốt xong em cháy thành than, đen thui, chị và mọi người khỏi nhìn thấy em đây này. :D

Cứ cháy hết mình đi! dù có thành than thì sức nóng vẫn đợm nồng còn hơn là cứ lạnh lẽo mãi nàng Boulevard ạ.

langthang
14-09-2010, 12:06 AM
Nhớ và nhớ!

Nhớ hình nhớ ảnh mây lang thang
Nhớ mãi khúc ru ta dịu dàng
Biển bạc bao đời ôm ký ức
Sóng cuộn ngàn năm tình thế gian

Nhớ anh đó à?
Ngàn năm cơn sóng cuộn tình
Mây lang thang dõi mắt nhìn thế gian
Ô kìa ký ức dịu dàng
Khúc ca ru mãi thiên đàng ái ân

Lão K
14-09-2010, 01:21 AM
Chị rất thích cảnh biển mùa thu.
Nhìn thật êm đềm và thật buồn...
Hơi lành lạnh đủ để muốn tìm cái áo khoác :D.

... và một vòng tay ấm, thật ấm, ấm hơn cái áo khoác thật nhiều. :o

Nhudadauyeu
14-09-2010, 03:46 AM
Mưa chợt đến....chợt thấy nao nao...kỉ niệm học trò chợt ùa về....

Boulevard
14-09-2010, 09:20 AM
ko có Mem HP nào bồi tiếp nhà báo em sao. Nếu chị còn ở HP, chị sẽ phi xuống ĐS ngay để cung cấp bản đồ hành lạc., op, bản đồ hành chánh của ĐS chứ, để cho em có thêm nguồn dữ liệu phong phú viết báo.

Dạ Bou cũng có nhận được 1 lời để nghị gặp gỡ nhưng lại vào "giờ hành chính" mà nhà em đi làm việc chỉ rảnh buổi tối... Thế mới chán đời!!! Buổi tối "người ta" còn phục vụ gia đình chị ạ. Không trách. Không trách. Như vậy đàn ông của NR rất "kiểu mẫu". Man NR ở HP không phục vụ. Có khi Boulevard phải triệu Man ở HN tới trợ lực chị ơi. Đi biển trời mưa buồn dã man vì vắng vẻ nhưng cũng làm lòng người bình yên và tĩnh tại.
:haha::haha::haha::haha:

Boulevard
14-09-2010, 09:21 AM
Cứ cháy hết mình đi! dù có thành than thì sức nóng vẫn đợm nồng còn hơn là cứ lạnh lẽo mãi nàng Boulevard ạ.

Hé hé, mình được gọi là "Nàng"... Nghe lạ tai ghê nhưng cũng thinh thích vì mới lạ. Bác Langthang ơi, vấn đề làm thế nào để cháy... kể cả thành than cũng là 1 vấn đề vô cùng khó. Vì tìm được 1 ngọn lửa để đốt cháy mình cũng không dễ đối với nhà em... Khổ ơi là khổ... Thế đấy!!!
:khoc1::khoc1::khoc1:

SunWild
14-09-2010, 10:20 AM
Nhớ anh đó à?
Ngàn năm cơn sóng cuộn tình
Mây lang thang dõi mắt nhìn thế gian
Ô kìa ký ức dịu dàng
Khúc ca ru mãi thiên đàng ái ân
Lão mà không về nhà là nhớ người khác đó :D

Hỏi sao dòng nước ngăn đôi
Thấy nhau gần lắm mà môi không kề
Hỏi đời sao lắm tréo ngoe...

TeacherABC
15-09-2010, 10:19 AM
Tự dưng chán không muốn đi làm nên tự nghỉ một ngày ở nhà! :botay:

Phương Lê
15-09-2010, 11:09 PM
... một ngày thật đáng ghét, đáng quên........ bên nhau mà không được ..ở trong nhau..!!:nguong:

TeacherABC
15-09-2010, 11:31 PM
... một ngày thật đáng ghét, đáng quên........ bên nhau mà không được ..ở trong nhau..!!:nguong:

Người về người có nhớ Lê?
Ở ...trong không được anh thề... giận luôn!!!! :D :nguong: :run::tungtang:

Nhudadauyeu
16-09-2010, 07:41 AM
1 ngày khởi đầu bằng những niềm vui, nhưng ....:botay:

TeacherABC
16-09-2010, 11:49 PM
Một ngày căng thẳng khi nhìn thấy người thân sắp ra đi...!!! Giữa sự sống và cái chết mỏng manh quá! Mong sao anh có thể vượt qua...

Phương Lê
19-09-2010, 05:48 PM
Một ngày căng thẳng khi nhìn thấy người thân sắp ra đi...!!! Giữa sự sống và cái chết mỏng manh quá! Mong sao anh có thể vượt qua...

Hiểu, thông cảm và chia sẻ cùng anh. Nhưng theo em nghĩ có khi ở một nơi xa nào đó, anh ấy sẽ hạnh phúc và bớt đớn đau như hiện tại.

OA _ NỮ
20-09-2010, 12:17 PM

Cầu chúc cho người thân của TEC vượt qua được 1 trong 4 kiếp nạn của một kiếp người là sinh lão bệnh tử

Anna
20-09-2010, 01:17 PM
Mệt!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :hjxhjx::uam:

Anna
21-09-2010, 11:03 AM
Hơn nữa cái bánh xèo & mấy dĩa ốc chiều qua tiêu từ tối rồi. Sáng nay bắt đầu 1 ngày mới với 1 tô bún chả cá ngon thiệt là ngon...kề bên là OZ...:cool: cả 2 đều "ngon" :botay:

OA _ NỮ
21-09-2010, 11:16 AM
Hơn nữa cái bánh xèo & mấy dĩa ốc chiều qua tiêu từ tối rồi. Sáng nay bắt đầu 1 ngày mới với 1 tô bún chả cá ngon thiệt là ngon...kề bên là OZ...:cool: cả 2 đều "ngon" :botay:

Em sướng thiệt, được hưởng những 2 thứ ngon...
Ui...Thèm

OA _ NỮ
21-09-2010, 11:17 AM
Đang coi cuốn phim, "bán bài lật ngửa". Hay phết.
Hố hố hố

Anna
21-09-2010, 11:18 AM
Em sướng thiệt, được hưởng những 2 thứ ngon...
Ui...Thèm

hihi..lần sau chị về VN đi. Em & .... sẽ dẫn chị đi ăn. :nguong:

TeacherABC
21-09-2010, 09:03 PM
Thức suốt một đêm dài mệt mỏi thế mà chiều nay vẫn không thể quên sân bóng! Cứ ngỡ chỉ đủ sức chạy vài vòng rồi ngồi chơi thế mà vẫn cày ải suốt 2h trên sân... và ghi được 5 bàn thắng thật đẹp! Áo ướt đẫm vì cơn mưa nhưng vui thật vui...

hamy
21-09-2010, 10:15 PM
Một ngày thật thất vọng khi hiểu ra là mình quả thật là "Con lật đật" như mẹ nói!

TeacherABC
23-09-2010, 11:42 PM
Một ngày thật mệt nhưng vui! Giờ này thì... nhớ... :nguong:

SunWild
25-09-2010, 06:44 PM
Ops! vừa mất đúng 40 p đi tìm bộ chìa khoá, giờ có thể thở phào nhẹ nhõm :) :D

Phương Lê
26-09-2010, 12:10 AM
... một ngày vô vị, cố gắng bỏ thuốc lá thôi.... cảm giác mệt lắm rồi!:mad:

Phương Lê
27-09-2010, 10:09 AM
.... mệt mỏi với công việc! Chán với cái tác phong làm việc của các vị được đào tạo dưới mái trường XHCN trước đây lắm rồi....!!!:botay:

TeacherABC
28-09-2010, 03:19 PM
Mọi việc dần ổn định. Chiều nay lại chạy nhảy cùng trái bóng thôi, cố lên...

TeacherABC
30-09-2010, 11:33 PM
Hai đêm liền thức xem đá banh đến 5g sáng mới đi ngủ. Giờ lại thức tiếp... Chuyến này chắc giảm được vài kg... :acac::acac:

NCĐ.2009
01-10-2010, 12:56 AM
Cô đơn và buồn.

TeacherABC
04-10-2010, 11:26 PM
Buồn...

SunWild
05-10-2010, 08:26 AM
Vẫn nhớ, nhưng không buồn :)

Boulevard
07-10-2010, 11:25 PM
Cảm thấy trống vắng và lẻ loi...

OA _ NỮ
08-10-2010, 02:02 AM
Vẫn nhớ, nhưng không buồn :)

Có một nỗi nhớ luôn ngự trị trong lòng mình thì sao mà buồn được hở em. :rolleyes:

Buồn vì biết người ta ko nhớ đến mình. :acac:

SunWild
08-10-2010, 11:00 AM
Có một nỗi nhớ luôn ngự trị trong lòng mình thì sao mà buồn được hở em. :rolleyes:

Buồn vì biết người ta ko nhớ đến mình. :acac:

Số người không quen không nhớ đến mình thì nhiều lắm buồn sao cho xuể chị ơi :D

OA _ NỮ
08-10-2010, 11:57 AM
Số người không quen không nhớ đến mình thì nhiều lắm buồn sao cho xuể chị ơi :D

Có một người nào đó, tưởng lầm cm trên của chị là cho một người nào đó, nên lập một cái nick dơ dáy vào 4r quệt ô uế và pm riêng chửi OA những lời lẽ bẩn thỉu. Thật là mù quáng.

Đúng là một hạt thóc, nuôi trăm hạng người.

TeacherABC
11-10-2010, 03:38 PM
Dự báo thời tiết của Niềm Riêng:
Tp.Hồ Chí Minh:
Nhiệt độ: 24°C
không mưa
Độ ẩm: 94%
lặng gió

Híc... mưa suốt từ sáng đến giờ muốn khùng luôn!!!!!!!!!!!!!!:youarethewoman:

SunWild
12-10-2010, 09:10 AM
Nhận được lời mời sang TQ làm việc 1 tháng, đồng ý nhưng cũng hơi rờn rợn, sợ bị... bắt cóc :)

loa kèn tháng tư
13-10-2010, 03:57 PM
Mấy ngày nay ngày nào cũng phải bơi một đoạn từ cơ quan ra ngoài đường HTP, hôm thì triều cường, hôm thì vừa mưa vừa triều cường,thật là khổ quá đi. May mà hôm nay không phải bơi nữa.

Boulevard
13-10-2010, 04:57 PM
Nhận được lời mời sang TQ làm việc 1 tháng, đồng ý nhưng cũng hơi rờn rợn, sợ bị... bắt cóc :)

Giá mình được đi TQ như Sún nhở? Đang muốn bị ... bắt cóc!
:haha::haha::haha:

SunWild
13-10-2010, 05:03 PM
Giá mình được đi TQ như Sún nhở? Đang muốn bị ... bắt cóc!
:haha::haha::haha:
Để em sang tìm người về bắt cóc chị nha :haha: nhưng phải chờ đến tận sang năm đấy :D Đang có ý định học tiếng Trung mà ko biết kiên trì được đến đâu nữa đây. Đi 1 tháng mà ko tán anh nào thì cũng uổng :haha:

SunWild
14-10-2010, 09:12 PM
1 tuần trôi đi quá nhanh, vì quá nhiều việc phải nhớ để làm :)

LÃO HẠC
14-10-2010, 10:31 PM
cũng lâu lắm rồi LH ko về thăm NR,thật ra vào mà ko đăngký dc nick nên chỉ ngồi xem bài thôi,cũng ko biết vì nỗi gì,nay mới dt cho bác Phù sinh mới biết bị chút lỗi hiiii....

chúc cả nhà luôn mạnh khỏe và hp...

@ lâu rùi nhà mình ko giao...?..nhể... mấy bác cho ý kiến làm phát cho sung...hiii

hahaha
15-10-2010, 12:44 AM
Chưa chính thức định ngày nhưng hình như thứ tư sau Phale mở tiệc khao người nào đó ra đi về miền xa gì ấy!:acac:

OA _ NỮ
15-10-2010, 05:48 AM
cũng lâu lắm rồi LH ko về thăm NR,thật ra vào mà ko đăngký dc nick nên chỉ ngồi xem bài thôi,cũng ko biết vì nỗi gì,nay mới dt cho bác Phù sinh mới biết bị chút lỗi hiiii....

chúc cả nhà luôn mạnh khỏe và hp...

@ lâu rùi nhà mình ko giao...?..nhể... mấy bác cho ý kiến làm phát cho sung...hiii

Giao... gì thế em ơi? he hé tí coi. Chị được cái nghĩ nhanh, nhưng chậm hiểu. :rolleyes:

Lão K
22-10-2010, 06:54 AM
Mấy tuần nay bận khùng lên luôn, có ngày làm việc đến 16 tiếng, vừa mệt, vừa chán.:acac::acac:

Vừa về nhà tối thứ ba, định nghía NR một chút thì forum đã bị ngõm. :acac:

Hôm nay vào được, thấy thật vui.

thuphong
22-10-2010, 08:38 AM
Mấy tuần nay bận khùng lên luôn, có ngày làm việc đến 16 tiếng, vừa mệt, vừa chán.:acac::acac:

Vắng Lão K Niềm Riêng cũng lặng lẽ theo đó nha.
Thiếu những câu chuyện dí dỏm, vui vui...

SunWild
22-10-2010, 08:45 AM

Tại Lão K bật mí sang năm nghỉ việc đi chơi nên boss bóc lột đó :D

Lão K
23-10-2010, 05:56 AM
Vắng Lão K Niềm Riêng cũng lặng lẽ theo đó nha.
Thiếu những câu chuyện dí dỏm, vui vui...

Vắng LK, thiếu người "tấu hài" cho TP đọc nên TP nhớ :haha: :haha:

Tại Lão K bật mí sang năm nghỉ việc đi chơi nên boss bóc lột đó :D

Tại Sún bật mí cho boss LK biết chứ trong hãng, LK kín miệng như bưng.:haha: :haha:

Phuc_tr
23-10-2010, 04:42 PM
Hôm nay một đồng nghiệp lớn, một người mình rất tôn trọng chuyển đơn vị. Kể hơi buồn.

Phu sinh
23-10-2010, 04:51 PM
Một tuần mệt mỏi với đủ thứ ập đến, không sờ đến mạng một tuần tự nhiên mất thói quen lướt NR mỗi đêm!

SunWild
24-10-2010, 11:30 PM
Cảm thấy ấm áp vô cùng vì tìm lại những gì suýt mất... nhưng bận nhiều việc linh tinh quá :)

hahaha
25-10-2010, 12:48 AM
Về đến nhà dồi!

thachanhtim
25-10-2010, 01:16 PM
Về đến nhà dồi!

Thế có mang được cái gì từ Cửa Lò về ko bác...:ngap::ngap::ngap::ngap:

Phu sinh
25-10-2010, 01:23 PM
Về đến nhà dồi!

Có chi hay hay kể mọi người đọc đi!

Phu sinh
25-10-2010, 01:26 PM

Biến đâu lâu thế hở!!!

hahaha
25-10-2010, 03:28 PM
KHông đi không biết Cửa Lò
Đi rồi mới thấy tò vò nó bay
Mùa này vắng ngắt vắng ngây
Nhìn ra chỉ thấy có mây với trời!

OA _ NỮ
25-10-2010, 08:32 PM

Vắng LK, Hay bất cứ những khuôn mặt thân quen nào ở NR, OA hay bạn bè cũ để cảm thấy trống trải. Thiếu vắng mọi người để à ời, để đong đưa, để chòng ghẹo...

Chúc LK chuyến đi chơi thật vui vẻ nha. Chụp nhiều đó. Có gì OA hỏi kinh nghiệm của LK để giáng sinh này đi chơi.

thuphong
26-10-2010, 10:47 AM
.
Chết mất. Bên cạnh đang phá nhà để xây. Không biết còn phải chịu đựng mấy ngày nữa

:acac:

Phương Lê
27-10-2010, 08:57 AM
.... chiều qua đi đá bóng với kết quả là một móng chân bị dập rỉ máu..... đến sáng nay thì sưng tấy rỉ nước và mủ...... nhìn mà không dám ăn sáng luôn!

TeacherABC
27-10-2010, 10:02 AM
.... chiều qua đi đá bóng với kết quả là một móng chân bị dập rỉ máu..... đến sáng nay thì sưng tấy rỉ nước và mủ...... nhìn mà không dám ăn sáng luôn!

Bù lại được 2 bàn thắng nhẹ nhàng, một tô hủ tíu đặc biệt to... và... 1 nhị nương nữa là gì?????:D :nguong::haha: