PDA

View Full Version : Ngày hôm nay của bạn thế nào ?

Pages : 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45

TeacherABC
08-08-2009, 12:17 AM
Công việc và bạn bè! Nhậu... mệt!:nguong:

Nhudadauyeu
08-08-2009, 04:39 AM
hy vọng sẽ như ngày hôm qua....

Sheiran
08-08-2009, 03:31 PM
Ra VT 1 mình 3 ngày, thật thoải mái. Biển và hoa, luôn làm cho mình thấy dễ chịu. Đêm qua ngồi ở 1 quán cafe hát với nhau, có anh bạn nọ hát 1 bản Rumba rất hay, bất ngờ có một ông lão dìu một bà lão lên sân khấu, hai mái đầu bạc phơ, bộ quần áo giản dị, lã lướt trong từng bước nhảy tình tứ và nụ cười luôn nở trên môi, đột nhiên mình thấy cuộc sống này thật đáng yêu làm sao. Lúc bản nhạc kết thúc, mình chỉ ước gần đó có bán hoa, nhất định mình sẽ tặng bà lão một bó hồng đẹp nhất.

Sheiran
08-08-2009, 03:59 PM
Năm nay, theo sao bổn mạng thì mình ko được mặc đồ trắng. Nhưng mình thường luôn cố tình mặc, dù đúng là lần nào cũng gặp xui, tuy vậy mình vẫn ko tin.

Sáng nay, thức dậy tắm cho mát, chọn cái áo thun sọoc đen - trắng rùi đi ăn sáng, uống cafe; xong tạt wa ATM, định rút 1 ít ra fangthiết chơi tiếp 2 ngày mới về SG. Bấm pass 2 lần vẫn ko đúng. Wái! Tự dưng ko nhớ pass nào của cái thẻ mang theo. Do dự ko biết có nên bấm lần thứ 3 ko, lỡ nuốt thẻ lại phiền. Cuối cùng quyết định trả phòng về SG luôn. Thiệt mất hứng! :chetchua:

loa kèn tháng tư
08-08-2009, 04:33 PM
Năm nay, theo sao bổn mạng thì mình ko được mặc đồ trắng. Nhưng mình thường luôn cố tình mặc, dù đúng là lần nào cũng gặp xui, tuy vậy mình vẫn ko tin.

Sáng nay, thức dậy tắm cho mát, chọn cái áo thun sọoc đen - trắng rùi đi ăn sáng, uống cafe; xong tạt wa ATM, định rút 1 ít ra fangthiết chơi tiếp 2 ngày mới về SG. Bấm pass 2 lần vẫn ko đúng. Wái! Tự dưng ko nhớ pass nào của cái thẻ mang theo. Do dự ko biết có nên bấm lần thứ 3 ko, lỡ nuốt thẻ lại phiền. Cuối cùng quyết định trả phòng về SG luôn. Thiệt mất hứng! :chetchua:

LKTT thì lại cứ sợ chốn đông người, chả dám đi siêu thị nữa, vậy mà Sh lại khoái đi chơi nhỉ.

Tazang
08-08-2009, 04:35 PM
Một ngày nhớ mãi....đúng một năm trước con gái nhỏ chào đời, ngày này năm trước con còn bé tí xíu mà hôm nay đây
Lớn nhanh nhé con gái, Ba yêu con nhất trên đời

Sheiran
08-08-2009, 05:52 PM
LKTT thì lại cứ sợ chốn đông người, chả dám đi siêu thị nữa, vậy mà Sh lại khoái đi chơi nhỉ.

Chài, LKTT bi nhiu tuổi rùi mà nhát dzị, đi siêu thị mừ cũng hem dám ^^. Đâu cóa ai ăn thịt đâu nà :D. SR thì rất thích đi chơi, thích đông dzui :D

Sheiran
08-08-2009, 05:53 PM
Một ngày nhớ mãi....đúng một năm trước con gái nhỏ chào đời, ngày này năm trước con còn bé tí xíu mà hôm nay đây

Chúc mừng sinh nhật baby của anh TZ, bé xinh wá ^^

LÃO HẠC
08-08-2009, 06:02 PM

Chúc mừng sinh nhật Bé cưng của TZ nha,
Bé giống Mẹ xinh quá....Bé nói với Bố T vào SG có Gì Hai mong nhé!

OA _ NỮ
08-08-2009, 08:09 PM

Đã một năm rồi há, nhanh thiệt bé đã một tuổi, chúc em bé hay ăn chóng lớn. Mười mấy năm sau trở thành hoa hậu giống mẹ nha...

Khuyết
08-08-2009, 08:20 PM

Nghĩ đến mai sinh nhật USA mà sợ quá. 1 thùng Jon đen thì sao hết được hả trời.

Chúc bé ngoan, khoẻ, xinh để mai chú đi ra chợ hàng làm mấy cái phi lao tặng c bố cháu nhé

NHỘNG
08-08-2009, 08:38 PM
Nghĩ đến mai sinh nhật USA mà sợ quá. 1 thùng Jon đen thì sao hết được hả trời.

Chúc bé ngoan, khoẻ, xinh để mai chú đi ra chợ hàng làm mấy cái phi lao tặng c bố cháu nhé

Ko uống hết cầm về lo gì anh.

Khuyết
08-08-2009, 08:44 PM
Ko uống hết cầm về lo gì anh.

Tối qua dẫn bọn cơ quan đến nhậu. Con mèo bị ốm lên phục vụ kém quá bọn nó kêu ầm lên. Mai KTMQA đón anh nhé nhơ say còn về được

Sanmei
08-08-2009, 09:01 PM

Chúc mừng Sinh nhật con gái của sư fụ nha ... xinh thía :dethuongqua:

TeacherABC
08-08-2009, 09:03 PM

Chúc bé luôn khỏe và chóng lớn nhé! Tazang ơi, bé xinh quá!

NHỘNG
08-08-2009, 09:11 PM
Tối qua dẫn bọn cơ quan đến nhậu. Con mèo bị ốm lên phục vụ kém quá bọn nó kêu ầm lên. Mai KTMQA đón anh nhé nhơ say còn về được

Con mèo ốm do đại ca TZ mình đó :D.

Khuyết
08-08-2009, 09:13 PM
Con mèo ốm do đại ca TZ mình đó :D.

Ối thế có khi gắp đi cùng hả?

sơn_nữ83
08-08-2009, 09:17 PM
Đề nghị 2 anh CVK, KTMQA ngày mai miêu tả thật chi tiết "ngày hôm nay của bạn thế nào?" nhé:D:D

Lê_Minh_Hòa
08-08-2009, 10:11 PM
Một ngày mệt mỏi và không thể mệt mỏi hơn. Cả buổi chiều hôm qua trong phòng cấp cứu bệnh vện ND1 để chăm cu tý bị sốt! Rồi đêm về thức đến gần 3h sáng để chăm sóc. Sáng 6h dậy sớm lên cơ quan để đi cùng đội bóng tham dự giải ngành. Vừa ra sân vài phút bị cầu thủ đội bạn đốn ngã trầy tay rướm máu vết lớn. Trưa lại tranh thủ chạy về trường nhận Bằng tốt nghiệp. Chiều lại cùng gia đình đưa cu tý vào viện, rồi tranh thủ chạy đi tếp khách rồi lại chạy vào viện đến gần 9h tối để đưa cu tý về nhà. Từ hôm qua đên giờ chỉ ăn mỗi 1 tô phở.....
Bây giờ đang ngồi online cho đầu óc nhẹ nhàng 1 chút!

TeacherABC
08-08-2009, 10:15 PM
Một ngày mệt mỏi và không thể mệt mỏi hơn. Cả buổi chiều hôm qua trong phòng cấp cứu bệnh vện ND1 để chăm cu tý bị sốt! Rồi đêm về thức đến gần 3h sáng để chăm sóc. Sáng 6h dậy sớm lên cơ quan để đi cùng đội bóng tham dự giải ngành. Vừa ra sân vài phút bị cầu thủ đội bạn đốn ngã trầy tay rướm máu vết lớn. Trưa lại tranh thủ chạy về trường nhận Bằng tốt nghiệp. Chiều lại cùng gia đình đưa cu tý vào viện, rồi tranh thủ chạy đi tếp khách rồi lại chạy vào viện đến gần 9h tối để đưa cu tý về nhà. Từ hôm qua đên giờ chỉ ăn mỗi 1 tô phở.....

Một ngày mà đầy đủ hỉ nộ ái ố em nhỉ! Chúc Cafu mau chóng mạnh khỏe!

Shukushi
08-08-2009, 10:17 PM
Hic! Shu mà đọc được cái này sớm hơn có phải tốt ko? :thodai:
Chúc anh Hoà có những giây phút thư giãn vui vẻ! :xiho::xiho::xiho:

Lê_Minh_Hòa
08-08-2009, 10:17 PM

Chúc mừng sinh nhật của con dâu tương lai! Con Yên tâm Bố Hòa sẽ chăm lo anh Cafu của con thật chu đáo. Bố mong anh Cafu lớn lên sẽ cao ráo, đẹp trai và học thật giỏi... Bố muốn anh Cafu sau này sẽ trở thành Bác sĩ hoặc là kiến trúc sư để xứng với con và là 1 chàng rể tuyệt vời trong mắt ông bố TZ khó tính của con!:D:D

TeacherABC
08-08-2009, 10:23 PM
Chúc mừng sinh nhật của con dâu tương lai! Con Yên tâm Bố Hòa sẽ chăm lo anh Cafu của con thật chu đáo. Bố mong anh Cafu lớn lên sẽ cao ráo, đẹp trai và học thật giỏi... Bố muốn anh Cafu sau này sẽ trở thành Bác sĩ hoặc là kiến trúc sư để xứng với con và là 1 chàng rể tuyệt vời trong mắt ông bố TZ khó tính của con!:D:D

Tazang ơi! Chuyến này là Niềm Riêng có đầu heo để liên hoan rồi! :D

OA _ NỮ
09-08-2009, 12:15 AM
Đề nghị 2 anh CVK, KTMQA ngày mai miêu tả thật chi tiết "ngày hôm nay của bạn thế nào?" nhé:D:D

Nếu để miêu tả chi tiết thì NR nên có nội quy treo ở trên đầu trang. (Cấm trẻ em vị thành niên...):D

TeacherABC
09-08-2009, 07:32 AM
Đêm qua ngủ một giấc thật ngon thế nhưng đến 5g thì... cúp điện nóng ơi là nóng! Lại mất ngủ...! Ôi mấy ông nhà đèn...!!!!!!!!!!!!!!:botay::youarethewoman:

Sheiran
09-08-2009, 10:46 AM
Đêm qua ngủ một giấc thật ngon thế nhưng đến 5g thì... cúp điện nóng ơi là nóng! Lại mất ngủ...! Ôi mấy ông nhà đèn...!!!!!!!!!!!!!!:botay::youarethewoman:

Em cũng đang định nói y như dzầy nè, + thêm => Nóng wá sáng dậy định đi tắm thì lại... cúp nước :ngugat:

TeacherABC
09-08-2009, 10:47 AM
Em cũng đang định nói y như dzầy nè, + thêm => Nóng wá sáng dậy định đi tắm thì lại... cúp nước :ngugat:

Ấy chết! Em mà nói thì LMH kiện anh mất!:botay:

cocacola_vn
09-08-2009, 11:08 AM
hôm nay cả nhà đi suối tiên , mẹ con cô cháu .....kéo hết đi ...........có một mình mình ngồi làm .....bùn ghê . cụ chột gia đình là thế sao ?

Sheiran
09-08-2009, 11:24 AM
Ấy chết! Em mà nói thì LMH kiện anh mất!:botay:

Giờ thì có nước lại rùi ạ :D

Sanmei
09-08-2009, 11:31 AM
Giờ thì có nước lại rùi ạ :D

Vậy thì đi tắm đi Shei .. ko bốc mùi á :D Chạy thui :tungtang:

cocacola_vn
09-08-2009, 12:42 PM
Vậy thì đi tắm đi Shei .. ko bốc mùi á :D Chạy thui :tungtang:

axc axc , pó tay với San luôn . :D

Nhudadauyeu
09-08-2009, 12:49 PM
1ngày ảm đạm,chẳng khác ngày thường tý nào, vẫn làm việc,hic

Sanmei
09-08-2009, 01:15 PM
axc axc , pó tay với San luôn . :D

Hìhì, nhà anh Coca thì thế nào có cúp điện cúp nước gì hok ...hihi, hum nay ở nhà 1 mình thì fải đề cao cảnh giác, chứ mà pó tay như thía lỡ trộm vào nhà cuỗm hết thì seo :D:D:D :botay:

cocacola_vn
09-08-2009, 05:30 PM
Hìhì, nhà anh Coca thì thế nào có cúp điện cúp nước gì hok ...hihi, hum nay ở nhà 1 mình thì fải đề cao cảnh giác, chứ mà pó tay như thía lỡ trộm vào nhà cuỗm hết thì seo :D:D:D :botay:

khổ , điện nước đủ cả mà có một mình chả biết làm gì .

sơn_nữ83
09-08-2009, 09:09 PM
HIc, Một ngày kinh hoàng. Rong ruổi trên xe máy 300km. Buổi sáng vể chứng kiến 2 vụ tan nạn kinh khủng, vẫn bị ám ảnh vẫn sợ vì lỡ liếc mắt sang nhìn. Chiều xuống qua Viêt Trì, phải chui vào đường trong ngõ để tránh CSGT, can tội chạy quá tốc độ. Về tới gần nhà thì...suýt chết. chắc hôm nay thần chết chê mình bẩn nên tha k bắt .hic . Giờ ngồi ở nhà vẫn chưa hoàn hồn.

Sanmei
09-08-2009, 09:12 PM
HIc, Một ngày kinh hoàng. Rong ruổi trên xe máy 300km. Buổi sáng vể chứng kiến 2 vụ tan nạn kinh khủng, vẫn bị ám ảnh vẫn sợ vì lỡ liếc mắt sang nhìn. Chiều xuống qua Viêt Trì, phải chui vào đường trong ngõ để tránh CSGT, can tội chạy quá tốc độ. Về tới gần nhà thì...suýt chết. chắc hôm nay thần chết chê mình bẩn nên tha k bắt .hic . Giờ ngồi ở nhà vẫn chưa hoàn hồn.

Jì mà miêu tả kinh zị thế chị .. :emxin: nghe sợ wá :khoc: nhưng mà bi giờ về đc nhà ôm máy tính onlie thì tốt rùi he, chúc chị 1 tuần mới vui vẻ, thuận lợi :D

sơn_nữ83
09-08-2009, 09:38 PM
Jì mà miêu tả kinh zị thế chị .. :emxin: nghe sợ wá :khoc: nhưng mà bi giờ về đc nhà ôm máy tính onlie thì tốt rùi he, chúc chị 1 tuần mới vui vẻ, thuận lợi :D
Cảm ơn San nha. hic, Mong là tuần tới mọi chuyện sẽ ổn hơn, chứ như tuần này tổn thọ quá:acac:

Nhudadauyeu
09-08-2009, 09:50 PM
Cảm ơn San nha. hic, Mong là tuần tới mọi chuyện sẽ ổn hơn, chứ như tuần này tổn thọ quá:acac:

yên tâm sẽ ổn hơn em à, may mắn sẽ đến:nguong::nguong::nguong:

TeacherABC
09-08-2009, 09:54 PM

Đọc thấy đứng tim! Vậy là mọi việc đã qua! Sao SN lại đi xe máy suốt đoạn đường dài như thế? Đừng đi như thế nguy hiểm quá SN à! :eek:

Sanmei
09-08-2009, 10:03 PM

yên tâm sẽ ổn hơn em à, may mắn sẽ đến:nguong::nguong::nguong:

Em cũng fát biểu giống chị NDDY á :nguong::nguong::nguong:

Sheiran
09-08-2009, 10:48 PM

Xa thế sao ko đi xe khách hả chị! Em phục chị thật đó, nhưng em thấy nguy hiểm wá. Hix..

TeacherABC
09-08-2009, 11:42 PM
Ngày hôm nay đùa vui với NR quá! Thôi đóng máy đi ngủ thôi! Ngày mai lại công với việc! Chúc cả nhà ngủ ngon!:nguong:

Lê_Minh_Hòa
09-08-2009, 11:45 PM
Xa thế sao ko đi xe khách hả chị! Em phục chị thật đó, nhưng em thấy nguy hiểm wá. Hix..

Được đưa 1 cô gái về quê là niềm hạnh phúc của bất cứ chàng trai nào. Vậy sao SN cứ đi về một mình vậy nhỉ?

1. Chắc là SN kén quá, không ai đủ tiêu chuẩn để đón đưa.
2. Trái tim của các chàng trai công ty SN chắc bằng đá!
3. Mắt các chàng trai ngoài ấy kém ... nên không nhận ra 1 cô gái xinh và đáng yêu như vậy.:D
4. Hay là SN đang chờ 1 ai đó........ .............??????!:

MocXinh_MumMim
10-08-2009, 01:44 AM
Từ sáng đến tối chạy ra chạy vào viện tới gần chục lần... Mệt mỏi và căng thẳng đầu óc quá! Đây không phải là thời điểm để mình gục, mệt cũng phải cố lên thôi...!

NHỘNG
10-08-2009, 08:06 AM

Đọc nghe kinh quá, phục em rồi đấy. Thế bây giờ đã sạch sẽ chưa :rolleyes:

Sanmei
10-08-2009, 08:49 AM
Mới sáng ra, nhận đc Tn từ "wá khứ" ... ko hiểu anh nghĩ gì ! nhưng những lời đó lẽ ra ko nên nói bây giờ ... Em nghĩ mình đã ko nợ gì nhau nữa, thì thôi "wá khứ" nên ngủ yên đi ... :hutthuoc:

sơn_nữ83
10-08-2009, 09:11 AM
4. Hay là SN đang chờ 1 ai đó........ .............??????!:
Lý do này chuẩn nhất đấy ạ. Đang chờ bụt mang tới cho SN một chàng trai đủ can đảm để làm xe ôm cho Sn mỗi lần về quê đó anh Hoà. NHưng chắc Bụt cũng bó tay thôi:D

MocXinh_MumMim
10-08-2009, 09:20 AM
Lý do này chuẩn nhất đấy ạ. Đang chờ bụt mang tới cho SN một chàng trai đủ can đảm để làm xe ôm cho Sn mỗi lần về quê đó anh Hoà. NHưng chắc Bụt cũng bó tay thôi:D

Bà chờ tui sang Thái..... :acac:

Tazang
10-08-2009, 11:09 AM
Bà chờ tui sang Thái..... :acac:

ơ...thế thì MXMM cạnh tranh với "...Trị" ktmqa à? "...trị" ý book vé sang Thái từ tuần trước lận, hok bít giờ đã gắn ghép xong chưa:D:D

NHỘNG
10-08-2009, 01:01 PM
ơ...thế thì MXMM cạnh tranh với "...Trị" ktmqa à? "...trị" ý book vé sang Thái từ tuần trước lận, hok bít giờ đã gắn ghép xong chưa:D:D

Xong zồi anh, cái gì em cũng cho dài ra.:cool:

MocXinh_MumMim
10-08-2009, 02:45 PM
Xong zồi anh, cái gì em cũng cho dài ra.:cool:

Cái gì nói rõ cái gì
Dài như quả mướp cái....i cũng dài???
Ba chân giờ đã thành hai
Ngắn đi sao lại dài ra hả "nàng"??? :ngoaymui:

cocacola_vn
10-08-2009, 03:13 PM
Hôm nay như dở hơi í , con nhỏ vào sửa máy mà nó cứ chằm chằm nhìn mình ấy , chắc nó thấy thịt mình thơm sao í , tiếc là em nó ở cạnh cá xấu hoa cà chứ không thì ....

Đã thế lại còn mấy chú khách cứ hỏi linh tinh nữa chứ . mua thì ứ mua mà cứ dòm dòm thấy ghét .

Tazang
10-08-2009, 03:25 PM
Hôm nay như dở hơi í , con nhỏ vào sửa máy mà nó cứ chằm chằm nhìn mình ấy , chắc nó thấy thịt mình thơm sao í , tiếc là em nó ở cạnh cá xấu hoa cà chứ không thì ....

Đã thế lại còn mấy chú khách cứ hỏi linh tinh nữa chứ . mua thì ứ mua mà cứ dòm dòm thấy ghét .

Thế đã...chém vía chưa Coke ơi:D

Lê_Minh_Hòa
10-08-2009, 03:33 PM
Hôm nay việc ít, nhưng sao người mệt mỏi quá, toàn thân rã rồi........ Chắc phải hỏi thầy giáo ABC xem có chỗ nào massage uy tín, chất lượng, đàng hoàng, đứng đắn...... để thư giãn!

cocacola_vn
10-08-2009, 03:38 PM
Thế đã...chém vía chưa Coke ơi:D

chỗ em hông có xài dao , chỉ chém toàn bằng tờ màu xanh dương thôi :D

cocacola_vn
10-08-2009, 03:39 PM
Hôm nay việc ít, nhưng sao người mệt mỏi quá, toàn thân rã rồi........ Chắc phải hỏi thầy giáo ABC xem có chỗ nào massage uy tín, chất lượng, đàng hoàng, đứng đắn...... để thư giãn!

anh hỏi đc thì hú em với nghen . sáng nay dậy ê hết cả người , vợ con kéo mãi mới ra khỏi cái giường .

TeacherABC
10-08-2009, 03:42 PM

Có một chỗ bảo đảm chất lượng..." số...A - Khu BC - Q.TB - Đt 0838.......5"!!!!!:D :nguong: :botay:

Lê_Minh_Hòa
10-08-2009, 03:45 PM
Có một chỗ bảo đảm chất lượng..." số...A - Khu BC - Q.TB - Đt 0838.......5"!!!!!:D :nguong: :botay:

Tiếp viên khó chịu, bà chủ khó ưa, phòng thì khó thở, công an đến thì khó thoát.......... :mad:

P/S Coca: Tìm chỗ Massage đúng nghĩa lịch sự và đứng đắn giống như si73 thích của anh em mình khó lắm!

cocacola_vn
10-08-2009, 03:51 PM
Tiếp viên khó chịu, bà chủ khó ưa, phòng thì khó thở, công an đến thì khó thoát.......... :mad:

P/S Coca: Tìm chỗ Massage đúng nghĩa lịch sự và đứng đắn giống như si73 thích của anh em mình khó lắm!

bởi vậy đôi khi ta muốn đc đứng đắn và lịch sự mà hoàn cảnh cứ đẩy đưa không cho ta đc như ý .

TeacherABC
10-08-2009, 04:01 PM
@Coca và LMH: Đang chờ đt nè, lên đường thôi?:D

Sheiran
10-08-2009, 04:14 PM
Sáng nay đi chùa, vừa bước vào cổng thấy cây Hải Đường nở hoa, mình vốn thích Hải Đường - cảm thấy vui vui... Lấy đt chụp vài tấm. Ai thích chụp ảnh cũng chụp bằng máy ảnh, mình thì toàn chụp đt thui, cùi thật ^^

cocacola_vn
10-08-2009, 04:16 PM
Sáng nay đi chùa, vừa bước vào cổng thấy cây Hải Đường nở hoa, mình vốn thích Hải Đường - cảm thấy vui vui... Lấy đt chụp vài tấm. Ai thích chụp ảnh cũng chụp bằng máy ảnh, mình thì toàn chụp đt thui, cùi thật ^^

biết ĐT xịn rùi hông cần khoe khéo đâu :D khi nào sửa đt thì ghé coca nghen . :D

Sheiran
10-08-2009, 04:25 PM
biết ĐT xịn rùi hông cần khoe khéo đâu :D khi nào sửa đt thì ghé coca nghen . :D

Trời, anh đừng nói thế tội nghiệp em, em nói thật lòng cơ mà. Hix...

:@ - Em có thói wen đt hư thì bỏ chứ ko xài hàng đã wa sửa chữa ạ :D

Tớ_Là_Shin
10-08-2009, 04:53 PM
Trời, anh đừng nói thế tội nghiệp em, em nói thật lòng cơ mà. Hix...

:@ - Em có thói wen đt hư thì bỏ chứ ko xài hàng đã wa sửa chữa ạ :D

Em SR bỏ cho anh Shin nhé, Shin mang về chơi điện tử. Shin cám ơn em SR trước.

Chú coca đừng tranh với Shin nhé.

Thùy Chi
10-08-2009, 04:56 PM
Em SR bỏ cho anh Shin nhé, Shin mang về chơi điện tử. Shin cám ơn em SR trước.

Chú coca đừng tranh với Shin nhé.
Cháu lại la cà nữa rồi hư thật

Tớ_Là_Shin
10-08-2009, 04:59 PM
Cháu lại la cà nữa rồi hư thật

Sụyt nói nhỏ thôi, Shin đang xin em SR cái điện thọai hỏng cho em dùng nè. Nhưng mà nói thật là Shin thấy em SR cũng xinh nữa. Thế em Chi có cái điện thọai mới nào không cho Shin, Shin cho em SR. :nguong:

Sheiran
10-08-2009, 06:24 PM
Thế em Chi có cái điện thọai mới nào không cho Shin, Shin cho em SR. :nguong:

- Đt SR ko hư
- Ko có nhu cầu xài 2 đt :D

Tớ_Là_Shin
10-08-2009, 06:52 PM
- Đt SR ko hư
- Ko có nhu cầu xài 2 đt :D

Shin cứ cho em SR. Khi nào điện thoại em hư em cho Shin, để Shin cho em Chi.

Nhudadauyeu
10-08-2009, 08:15 PM
Mệt và chán mặc dù vẫn đang cố gắng,cv thì lu bù, cuối tuần lại đi mấy ngày, sếp đến ghét mình mất thôi

TeacherABC
10-08-2009, 08:42 PM
Bực thật! Chuyện đơn giản thế mà mấy cô nhân viên không thể giải quyết được! Điện thoại lại réo liên tục! Chắc phải off máy thôi!:mad:

SunWild
10-08-2009, 08:50 PM
1 ngày như mọi ngày :)

Lê_Minh_Hòa
11-08-2009, 12:23 AM
Đêm qua nằm mơ thấy đi học cùng với cô bé sếp của mình......... cùng trú mưa và cô ấy rất cởi mở......... rồi chẳng nhớ là mơ thấy gì nữa..??? Sáng nay đi làm cứ nhìn trộm cô ấy liên tục....... Thôi đêm nay mơ tiếp phần còn lại vậy!

Sanmei
11-08-2009, 01:32 AM
Lại 1 đêm chờ đợi , chờ đợi và chờ đợi... Lại 1 lần thất hứa thất hứa và thầt hứa ... haizzz
:hutthuoc::hutthuoc::hutthuoc::hutthuoc::hutthuoc: :hutthuoc::hutthuoc::hutthuoc:

Sheiran
11-08-2009, 12:59 PM
Tuần trước, đi VT, có 1 anh chàng dt:

- Em rảnh ko? Cafe với anh nhé!
- Um.m... Tiếc wá, em bận rùi.
- Suốt 1 tuần nay ngày nào anh cũng gọi 1 ngày 3 lần mà giờ nào em cũng bận, giờ nào em mới rảnh?
- í, ko phải, tại em đang ở xa nên không đi với anh được.
- Xa là ở đâu?
- Em đang ở... Fang thiết lận :D
- Khi nào em về?
- Em đang buồn nên chắc đi nửa tháng mới về :D
- Em ở KS nào?
- Thui ko cho bít đâu.
- Sao dzậy?
- Thì bí mật dzị mà.

Trưa nay, đang ngồi ăn cơm, đt reo:

- Em ở KS nào? Anh wa đón em đi ăn trưa nhé!
- Hả?
- Anh đang ở Fang thiết nè, đường Bùi Thị Xuân.
-....Em... Về SG rồi...:D
- Hả? Sao em nói em đi nửa tháng mà?
- Chiều nay 4h em có 1 cuộc hẹn quan trọng nên phải về. (Chiều nay có hẹn thật, mình ko nói dối :D)
- Trời, 6h sáng nay anh đt hỏi tài xế của em, nó nói em đang ở Fang thiết.
- Tại em mới khởi hành về lúc khỏang 9h ^^ :huytsao:
- Trời!

Lâu lắm mới có chuyện dzui thế này :tinhvi:

NHAT NGUYET
11-08-2009, 01:09 PM
Em ác hơn... "cỏ úa" nữa đấy ụt ạh! :botay:

Phu sinh
11-08-2009, 01:18 PM
Tuần trước, đi VT, có 1 anh chàng dt:

- Em rảnh ko? Cafe với anh nhé!
.........................................
- Trời, 6h sáng nay anh đt hỏi tài xế của em, nó nói em đang ở Fang thiết.
- Tại em mới khởi hành về lúc khỏang 9h ^^ :huytsao:
- Trời!

Hic...Hic... Tiểu muội muội này quả thật là ..........., coi chừng gieo gió đó nha tiểu muội muội! :botay: :youarethewoman:

TeacherABC
11-08-2009, 02:30 PM
....................

Đàn ông khổ thật! Bài học kinh nghiệm được rút ra là: Đừng bao giờ sử dụng điện thoại đi đông!:nguong: :nguong: Trớt quớt!!!!!!!!!!!!!:botay:

Khuyết
11-08-2009, 02:43 PM
Hôm nay tự dưng thấy buồn và rất buồn thì đúng hơn. Không biết vì lý do gì chỉ biết sau khi nói chuyện cùng một người thân. Mình đang tự hỏi tại sao việc mình làm tại sao lại bị kết luận thành 1 sai lầm.

TeacherABC
11-08-2009, 02:47 PM
Hôm nay tự dưng thấy buồn và rất buồn thì đúng hơn. Không biết vì lý do gì chỉ biết sau khi nói chuyện cùng một người thân. Mình đang tự hỏi tại sao việc mình làm tại sao lại bị kết luận thành 1 sai lầm.

Sao cùng tâm trạng với anh thế này! Vào đây uống cho say đi CVK ơi!!!!!!!!!!!!!!:nguong:

loa kèn tháng tư
11-08-2009, 05:01 PM

Á à.....lại khoe hử, này thì khoe......:chetdi::chetdi::chetdi::chetdi:

Klosen
11-08-2009, 05:32 PM
Ngày hôm nay thật quá buồn. đây là 1 ngày buồn nhất.. chán quá. có ai đi uống rượu cuố lủi ko????

Klosen
11-08-2009, 05:47 PM
hờ hờ. có 1 tí cay cay vào có khác. làm thơ chỉnh chu thiệt.
Cảm giác lúc này: vừa buồn, vừa giận. Ngồi nghĩ lại thấy mình thật ngốc. Nhưng đã thấy thanh than rất nhiều.
MÌnh sẽ có gắng là chính mình

OA _ NỮ
11-08-2009, 08:14 PM

Luôn luôn lắng nghe, lâu lâu mới hiểu...

TeacherABC
11-08-2009, 09:31 PM
Nhậu từ chiều đến giờ với mấy người bạn! Tăng 1, 2, ... rồi về lại văn phòng...! Bình thường như mọi ngày! "Ngồi bên em ... mà chẳng thấy em? Đi cạnh em mà chẳng nghỉ gì!..." Trống vắng!!!!!!!!!! Cuộc đời vẫn cứ trôi và em sẽ mãi trôi... Gặp mấy cô nhân viên nhìn mình với ánh mắt ngạc nhiên khi giờ này... Sao ta lại thế nhỉ? :nguong:

cocacola_vn
12-08-2009, 08:30 AM
Chiều qua hai thằng làm hết chai rờ mi với một tô ốc gạo , sáng nay bụng nó cứ .....ục ục , hic hic .

Nhudadauyeu
12-08-2009, 09:19 AM
híc, đau đầu và mệt mỏi quá........Tìm 1hướng đi 1lối thoát...

Lê_Minh_Hòa
12-08-2009, 11:01 AM
Tự nhiên nghĩ đến việc phải ràng buộc với ai đó... một chút hp xen lẫn lo âu..! Hình như mình vẫn chưa chuẩn bị tình thần cho việc này.

Sanmei
12-08-2009, 11:16 AM
Chắc mình cúm thật rùi, đã bắt đầu ho và nhảy mũi :lau: ... người đang nóng dần đều :nong: ... H1N1 roài,:uam: hik, viết di chúc thoai :chiuthua:

Tazang
12-08-2009, 11:20 AM
Chắc mình cúm thật rùi, đã bắt đầu ho và nhảy mũi :lau: ... người đang nóng dần đều :nong: ... H1N1 roài,:uam: hik, viết di chúc thoai :chiuthua:

hơ hơ..ko sao đâu đệ tử ui, Nóng dần đều thì ko có chi, Nóng từng bộ phận mới là đáng ngại cơ:nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo:

Sheiran
12-08-2009, 11:22 AM
Tối wa ngủ trễ, nằm mơ gặp ác mộng, giật mình dậy vẫn còn hoảng sợ, thật khủng khiếp, lúc ấy gần 5h sáng, ước gì có 1 ng mình có thể đt giờ ấy để nghe 1 lời trấn an.

Sanmei
12-08-2009, 11:26 AM
hơ hơ..ko sao đâu đệ tử ui, Nóng dần đều thì ko có chi, Nóng từng bộ phận mới là đáng ngại cơ:nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo:

Chít, thế chắc sf đang Nóng từng bộ phận .... Đáng lo wá... sf cũng vít di chúc đi thui :D :tungtang: :tungtang: :tungtang:

Sanmei
12-08-2009, 11:28 AM
Tối wa ngủ trễ, nằm mơ gặp ác mộng, giật mình dậy vẫn còn hoảng sợ, thật khủng khiếp, lúc ấy gần 5h sáng, ước gì có 1 ng mình có thể đt giờ ấy để nghe 1 lời trấn an.

Mai mốt gọi cho San nè Shei ui :ngoaymui: Giờ đó San còn thức á... :D

Tazang
12-08-2009, 11:28 AM

Lần sau chuẩn bị gặp Ác mộng thì alo trước cho Tazang nhé Sheiran

Sheiran
12-08-2009, 11:35 AM
Lần sau chuẩn bị gặp Ác mộng thì alo trước cho Tazang nhé Sheiran

"Chuẩn bị" hả anh, khó à nha :D

Cá Sấu Chúa
12-08-2009, 05:27 PM
Ốm rồi, chán

Khuyết
12-08-2009, 09:11 PM
Hôm nay cả cơ quan đi thăm ngươi ốm ở HN. Cả văn phòng có mình và GD ở lại nên hóa ra mình lại không đi đâu được. Cứ ngồi chuyện trò đủ thứ.
Mai đi học cả ngày không biết chỗ đó có wifi để cho mình online không? không thì buồn chết.

OA _ NỮ
12-08-2009, 09:16 PM
Sáng dậy chạy vào bếp chuẩn bị đồ ăn. Gà ướp xả, tôm, trứng...để xào pad Thái cho 2 đứa nhỏ ăn trưa. Mực thái sẵn ướp ra đó, chưa biết xào với gì để làm bữa chiều. Cắt củ cải, cà rốt, cần tây để nấu canh thịt bò...
Chuẩn bị sẵn ra đó rồi ra ôm latop, thưởng thức ly cf, thì nhận được tin nhắn của một người bạn. He khó chịu trách móc sao he gọi mà ko trả lời...Vô tình hay cố tình...
Máy mình mở 24h, xong có ngồi cạnh máy 24h đâu. Người bạn này mình giới thiệu vào NR cũng đã lâu xong he ko thích chơi ...Quen nhau cũng 4 năm, chưa bao giờ gặp mặt, mặc dù he cũng giúp mình rất nhiều. Gia đình mình và anh chị em, bạn bè đều biết he...(Quả thật ko có duyên...)

TeacherABC
12-08-2009, 09:18 PM
Mai mốt gọi cho San nè Shei ui :ngoaymui: Giờ đó San còn thức á... :D

Sao anh vào NR giờ đó có thấy em đâu? Thường chỉ có Y&Y và NĐDY cùng online thôi!:botay:

Nhudadauyeu
12-08-2009, 10:31 PM
ngày mệt mỏi và buồn, muốn uống say......

TeacherABC
12-08-2009, 10:44 PM
ngày mệt mỏi và buồn, muốn uống say......

Ngày hôm qua tâm trạng mình cũng giống như NĐDY và đã uống thật say...!!!! Còn ngày hôm nay thì trái ngược hẳn. Vui, hạnh phúc và uống hết 2 lon... nước ngọt! Ngày mai... thì sao?????:nguong: