PDA

View Full Version : Đăng Ký Quản Lý Diễn Đàn

Administrator
13-05-2009, 11:18 AM
Các anh chị và các bạn,

Với mong muốn xây dựng một ngôi nhà chung khang trang, vui vẻ, BQT diễn đàn rất cần tới sự chung tay đóng góp của các anh chị, các bạn. Nếu các anh chị, các bạn thấy mình có khả năng quản lý các chuyên mục trong diễn đàn hãy làm đơn đăng ký theo mẫu dưới đây ( Đừng quên lời tuyên thệ nhé ! ). BQT sẽ đọc và theo dõi quá trình hoạt động của người đăng ký để add Mod.

Cảm ơn các anh chị, các bạn.

Đơn Đăng Ký MOD

Nickname:
Khả năng:
Box muốn tham gia quản lý:

Tuyên thệ: "Tôi sẽ cố gắng bằng khả năng, trách nhiệm và tấm lòng, xây dựng diễn đàn ngày càng phát triển."

DR MINH
21-05-2009, 09:06 PM
Cho tớ tham gia quản lý cái Bõ chăm sóc sức khỏe với
Male, 38 tuổi, ở sài gòn
Sở thích: Thích đủ thứ

yeu100C
22-05-2009, 06:28 AM
Male, 38 tuổi, ở sài gòn

Vote cho bồ 1 phiếu nè

Phu sinh
22-05-2009, 07:48 PM
Male, 38 tuổi, ở sài gòn

Cám ơn bạn đã đăng ký, vậy bạn có thể tham gia post bài tại box ấy để BQT xem xét khả năng của bạn được không? Rất mong bạn vui vẻ tại diễn đàn!

T.m
19-06-2009, 05:41 PM
Đơn Đăng Ký MOD

Nickname: T.m
Box muốn tham gia quản lý: hình ảnh, nice pics, fun pics...

Tuyên thệ: "Tôi sẽ cố gắng bằng khả năng, trách nhiệm và tấm lòng, xây dựng diễn đàn ngày càng phát triển."

Khuyết
19-06-2009, 08:42 PM
Đơn Đăng Ký MOD

Nickname: T.m
Box muốn tham gia quản lý: hình ảnh, nice pics, fun pics...

Cám ơn bạn đã đăng ký diễn đàn. Bạn cứ tiếp tục tham gia và đóng góp tiếp cho diễn đang nhé. BQT sẽ xem xét đăng ký của bạn.

explore
30-07-2010, 11:51 AM
Nhân sự NR chắc đã đủ, nếu không Ex cũng xin làm 1 chân sai vặt gì đó

Phu sinh
01-08-2010, 08:15 AM
Nhân sự NR chắc đã đủ, nếu không Ex cũng xin làm 1 chân sai vặt gì đó

Cảm ơn explore có nhã ý đăng ký tham gia BQT của diễn đàn, tuy BQT vẫn còn cần thêm nhân sự nhưng trong thời gian này chưa có kế hoạch tuyển thêm. Mong Ẽ vẫn tham gia xây dựng và phát triển NR và BQT xin ghi nhận để xem xét vào thời điểm thích hợp.

Cám ơn Ex,

Thay mặt BQT
Phù sinh