Trang 11 / 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... LastLast
Bài 101 đến 110/271

Chủ đề: Nỗi lòng của nhỏ!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    90

Default Ðề: Nỗi lòng của nhỏ!

Trích dẫn Trích dẫn của Như Đã Dấu Yêu Xem bài viết
    hum nay bé đi đâu mừ giờ chị mới thấy vậy???
    Chị ơi , em bật máy lên để đó rồi đi ngủ chị à, hổng thấy chị giờ em mới thấy nè. Mấy hôm nay em bị bệnh! Xoang hành em đau lắm, lại mỏi tay nữa và em lười biếng ghê đi chị Yêu Dấu ơi! Hôm qua nhà em cúp điện cả ngày tới tối mới có và em mở máy lên sau đó máy nhìn em ngủ...Đến giờ em mới thức nè chị!
    Tôi hoài nghi để rồi tin chắc chắn!!!
    Tôi không muốn vội tin để rồi đi đến hoài nghi!!!

Thanks
    90

Mấy hôm nay nhỏ nhiều chuyện bệnh quá chừng luôn hà. Vậy mà tính nhiều chuyện lại hổng chừa. Mở máy lên định nhiều chuyện nhưng chưa kịp thì mấy nhỏ bạn điện tới và rồi nhiều chuyện đến lúc nào ngủ cũng hổng hay...và cứ mặc cho máy nhìn mình ngủ!...
    ...Và giờ thức dậy...lại tiếp tục chuyện nhiều!
    Tự dưng bây giờ lòng nhỏ nhiều chuyện lại có nhiều lấn cấn...vào trang thơ gặp mấy người thân đăng kí học thơ lại yêu cầu nộp hình, địa chỉ cụ thể để liên lạc...mà ông anh hổng cho, ổng còn suy diễn đủ thứ và lại hăm méc mẹ nữa nhưng mình thì lại muốn học thơ quá hà, giờ hổng biết làm sao?
    Tự dưng cảm giác giống thiếu nợ dai ơi là dai nên cũng hổng dám vào đó luôn...mà nếu có vào thì chả dám chào ai hết...? Giờ đây nhỏ thơ thẩn hổng nặn được miếng thơ nào hết luôn, nên cứ như tên lính bại trận đang gặp người truy đuổi ...sợ quá!
    Last edited by hamy; 08-05-2010 at 12:48 PM.

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

ùi, bé cũng giống chị á, chị cũng bị xoang này, mí hum trc thì mất ngủ, mí hum nay thì ngạt mũi, khó chịu, híc, mừ chị lại ghét uống thuốc nữa chứ
    Cố gắng giữ gìn sk nhá!!!
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của hamy Xem bài viết
    Mấy hôm nay nhỏ nhiều chuyện bệnh quá chừng luôn hà. Vậy mà tính nhiều chuyện lại hổng chừa. Mở máy lên định nhiều chuyện nhưng chưa kịp thì mấy nhỏ bạn điện tới và rồi nhiều chuyện đến lúc nào ngủ cũng hổng hay...và cứ mặc cho máy nhìn mình ngủ!...
    ...Và giờ thức dậy...lại tiếp tục chuyện nhiều!
    Tự dưng bây giờ lòng nhỏ nhiều chuyện lại có nhiều lấn cấn...vào trang thơ gặp mấy người thân đăng kí học thơ lại yêu cầu nộp hình, địa chỉ cụ thể để liên lạc...mà ông anh hổng cho, ổng còn suy diễn đủ thứ và lại hăm mét mẹ nữa nhưng mình thì lại muốn học thơ quá hà, giờ hổng biết làm sao?
    Tự dưng cảm giác giống thiếu nợ dai ơi là dai nên cũng hổng dám vào đó luôn...mà nếu có vào thì chả dám chào ai hết...? Giờ đây nhỏ thơ thẩn hổng nặn được miếng thơ nào hết luôn, nên cứ như tên lính bại trận đang gặp người truy đuổi ...sợ quá!
    Hì.. Thế đã khỏe chưa cháu! Đừng thức khuya nhiều qua có hại cho sức khỏe lắm!

Về chuyện kia, trước đây chú vẫn tin con người dù xấu đến đâu cũng có mặt tốt nhưng thời gian càng trôi thì chú lại thấy ngày càng khó gặp được người tốt thực sự, nhất là ở cái thế giới ảo này. Đặc biệt là con gái và còn nhỏ như cháu sẽ như những con nai tơ giữa đàn thú dữ được ngụy trang dưới lớp áo cà sa.... Đến khi nhận ra thì quá muộn rồi... Hài... Đến chú mà vẫn còn lầm nữa là cháu.

Tốt nhất là cháu năn nỉ cô giáo kèm riêng đi và vô cùng cẩn trọng trong việc cho ai đó hình ảnh và địa chỉ thật!

Cẩn tắc vô áy náy!!!! Nhớ nha cháu!!!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Phu sinh Xem bài viết

Về chuyện kia, trước đây chú vẫn tin con người dù xấu đến đâu cũng có mặt tốt nhưng thời gian càng trôi thì chú lại thấy ngày càng khó gặp được người tốt thực sự, nhất là ở cái thế giới ảo này. Đặc biệt là con gái và còn nhỏ như cháu sẽ như những con nai tơ giữa đàn thú dữ được ngụy trang dưới lớp áo cà sa.... Đến khi nhận ra thì quá muộn rồi... Hài... Đến chú mà vẫn còn lầm nữa là cháu.

Tốt nhất là cháu năn nỉ cô giáo kèm riêng đi và vô cùng cẩn trọng trong việc cho ai đó hình ảnh và địa chỉ thật!

híc, anh ơi, chẳng phải nhỏ đâu, mừ già như em mà vẫn....
    ĐÚng là lòng ng ai đo nổi
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Trước khi làm gì đó nên suy cho kỉ nha Hamy , đến khi bế tắt thì chỉ tội cho mình ko biết sao để gỡ rối ... mà nếu thật đã bị thì hãy vào diễn đàn để mọi người góp ý kiến nhé !
    Chờ em anh mãi cứ chờ
    Và lòng tự hỏi " bao giờ có em ??? "

Thanks
    1.121
    Thanked 1.240 Times in 316 Posts

NHiều cách để suy luận về một vấn đề, nhìn phía bên này thì thấy là tốt, ôi thôi, chẳng có gì, nhưng có khi suy diễn rộng và sâu, thì lại có cách nghĩ khác.
    Bé Hamy nè, mỗi nơi đều có quy định, và vấn đề khá là nhậy cảm khi bé khóc nhè như vậy ở đây nghen bé.
    Còn cái chi khác biệt với suy nghĩ mình, thì hem ai ép phải hôn nè.
    chú vô topic thơ tình của bé rồi mà chưa thấy bé trả lời đó, giờ coi như bé dựt mất vé của chị sheiran, là út của Niềm riêng đó!
    Vui vẻ cuối tuần nha!

8. Thành viên cám ơn bài của hahaha:

hamy (10-08-2010)

Thanks
    90

Trích dẫn Trích dẫn của Phu sinh Xem bài viết

Cháu cảm ơn chú nha chú ơi!

Thanks
    90

Trích dẫn Trích dẫn của hahaha Xem bài viết
    NHiều cách để suy luận về một vấn đề, nhìn phía bên này thì thấy là tốt, ôi thôi, chẳng có gì, nhưng có khi suy diễn rộng và sâu, thì lại có cách nghĩ khác.
    Bé Hamy nè, mỗi nơi đều có quy định, và vấn đề khá là nhậy cảm khi bé khóc nhè như vậy ở đây nghen bé.
    Còn cái chi khác biệt với suy nghĩ mình, thì hem ai ép phải hôn nè.
    chú vô topic thơ tình của bé rồi mà chưa thấy bé trả lời đó, giờ coi như bé dựt mất vé của chị sheiran, là út của Niềm riêng đó!
    Vui vẻ cuối tuần nha!
    Hổng ai ép nhưng mà cháu lại thích học ..., nhưng bị ông anh nhiều chuyện hăm méc mẹ, hổng biết sao mà cháu gặp toàn bà con nhiều chuyện không hà!

Thanks
    90

Trích dẫn Trích dẫn của trannhankim Xem bài viết
    Trước khi làm gì đó nên suy cho kỉ nha Hamy , đến khi bế tắt thì chỉ tội cho mình ko biết sao để gỡ rối ... mà nếu thật đã bị thì hãy vào diễn đàn để mọi người góp ý kiến nhé !
    Cái ông wĩ này nói "thật đã bị là bị gì"? Tự dưng nói vậy là sao? Làm như em dễ dụ lắm vậy, mắc công tốn cơm, tốn kem và kẹo...chứ làm gì?

Trang 11 / 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... LastLast