Trang 6 / 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567 LastLast
Bài 51 đến 60/64

Chủ đề: đoc lại những gì đã viết

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket CM4Q's Avatar
    Thanks
    0

Default Ðề: đoc lại những gì đã viết

[QUOTE]"

Lý ra 4Q không lên tiếng vì đã tuyên bố ra đi .Nhưng vì quay lại để làm 1 số việc cần thiết tình cờ đọc được lời chia tay của PL .Tính vói vài câu chia sẻ với PL ,ai dè...đã bị cất đi rồi

Tại sao phải cất lời chia tay của PL ??? Muốn níu kéo điều gì chăng ???

Tất cả hãy nhìn lại mình xem mọi người đã nghĩ gì nói gì khi sự việc xảy ra ???

@ Hahaha...cứ thử đặt mình vào cương vị của PL đi .Thì sẽ hiểu vì sao ??? Mọi người trách những lời góp ý thẳng thằn của VMT nhưng lại cố tình lôi chuyện set ẩn cho các thành viên CM vào lớp học mặc dù việc set ẩn đó đã được Admin chấp thuận từ khi CM dựng tai đây . Vậy vì lý do gì chứ ??? Hahaha nếu là 1 người bạn thân thiết với PL có thể tìm hiểu nguyên nhân bằng cách khác ,bởi chính Hahaha cũng đã đưa câu hỏi yêu cầu PL và các thành viên CM trả lời .4Q buồn Hahaha về chuyện đó

@ Yêu : Những gì 4Q này quyết định thì không thay đổi .4Q là người nhiệt tình và trọng tình trọng nghĩa . Trong tâm tưởng "Cổ Mộ " rất thiêng liêng , 4Q chưa làm gì cho CM chưa trả được cái ơn dìu dắt của Thầy , CM ở NR Thầy đã giao cho 4Q ,PL ,TN vậy mà lại có chuyện như vừa rồi .4Q cũng rất mến Yêu nếu có duyên thì sẽ gặp .

@ Anh KHT : Nếu 4Q hiểu sai thì cho 4Q xin lỗi Anh .4Q tuy Quái ,nhưng cũng là người nhạy cảm vì thế những lời phân tích của Anh trong sự việc vừa qua sẽ làm cho 4Q nghĩ theo chiều hướng nhạy cảm

Anh nói "Kẻ mới vào muốn câu mem năng lực về trang của mình " ,4Q biết Anh đang ám chỉ ai . Nhưng xin Anh hãy nhìn lại sự việc . Ngày hôm nay 4Q cũng như bạn bè ra đi không phải vì kẻ mới nào đó mà là những suy nghĩ lời nói của các bạn ở đây . Cho 4Q hỏi ,Ai là Đông Ky Sốt ??? Ai là Nam Quan ???

CM lần này sẽ phát triển trên nền đất nhà mình chứ không trên nền nhà người khác . Cho nên việc kéo người năng lực như Anh nói là không đúng đâu

Thời gian qua sinh hoạt cùng diễn đàn ,4Q rất thích Anh vì thấy Anh cũng có tính Quái Quái như 4Q ,dám chơi dám chịu ...Sự cảm mến Anh vẫn còn cho dù 4Q không về đây . Vẫn muốn gặp Anh để xin 1 chầu cà phê ở SG

@ Chị OA : Khi nào có nhà em sẽ nhắn dây ...NET cho Chị Sau cơn mưa trời sáng chị à. Mưa mãi cũng phải tạnh ...Chị ráng giữ sức khỏe ,ở lại vui nha

@ TAT : mỗi người có 1 suy nghĩ và quyết định .Khi có nhà tất nhiên sẽ mời Tím ăn tân gia chứ . 4Q cũng khoái Tím vì nhiệt tình và có tấm lòng nhân hậu

@ Hamy cưng ,Cô 4 đành xin lỗi HM . Việc học của HM ở đây đành bỏ dở . Nhưng nếu HM còn muốn tiếp tục thì cô 4 sẽ nhắn tin cho HM trong thời gian sắp tới . Thôi đừng buồn nhiều mà lại mau già như Cô nhé ... Hẹn gặp lại HM . Sắp thi tốt nghiệp rồi ,cố lên nha HM .Chuyện thơ thẩn mạng ảo ...gác lại 1 bên nhá .Chúc HM đạt kết quả tốt trong 2 kỳ thi sắp tới .

@ 20 : 4 chỉ nói những gì phải nói . Nếu không thì còn gì là CM4Q . Hẹn 20 ở ngôi nhà chung .Bảo trọng nha 20

@ CVK : 4Q cũng phải xin lỗi , vì CVK cũng dành cho CM nhiều sự ưu ái . Nhưng chuyện đã nước này thì ở lại cũng không vui .Thôi thì chia tay để giữ lại 1 chút gì tốt đẹp về nhau . "Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ " mà phải không ??? Một lần nữa cảm ơn CVK

Một lần nữa chúc mọi người ở lại an mạnh

CM4Q

[/I]
    Last edited by OA _ NỮ; 23-04-2010 at 04:38 PM. Reason: Sorry 4Q nha, Oa xoá bài quote của PL đi nhé. Đừng giận chị.
    CHÒI LÁ

Kỷ niệm chẳng là gì khi thời gian bôi xóa
    Và sẽ là tất cả khi lòng người vẫn ghi

Member PhotobucketPhotobucket Hồng Mai Ngạo Tuyết's Avatar
    Thanks
    0

Yêu Thơ nhưng không biết làm Thơ, biết đâu trong tương lai lại là học trò của chị . Ý chết quên , là em đăng ký vào trong lớp thơ của chị
    Bất thị nhất phiên hàn triệt cốt

Chẩm đắc mai hoa phốc tỷ hương.

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Em chẳng quan tâm tới CM, cũng không yêu thơ. Em cũng không muốn nói gì nhiều, nếu có nhà mới thì hú em.

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Em nói rằng sẽ ko quyết định một điều gì cho đến khi được sự chấp nhận của Thày. Em có nghĩ mình phụ lòng của thày, bạn bè và học trò của em ko?
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.084
    Thanked 2.095 Times in 433 Posts

Hồng Mai Ngạo Tuyết, bạn dùng hai từ rất hay: Bái phục! Rất cám ơn bạn
    Last edited by kehotro; 23-04-2010 at 07:18 PM. Reason: Sorry KHT, ko nên nói ra điều đó trong lúc này
    Ta già chưa nhỉ em ơi?
    Để thơ hon hỏn vay đời nỗi đau.

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Hình như anh không biết thế nào là điểm dừng!? Đến lúc này anh còn muốn nói ai tốt ai xấu nữa à!? Em thì không ưa 3, 4 cái xác mới lạ hoắc nhưng chỉ có 2, 3 cái hồn nhảy vào xâu xé nhau. Nói nhiều quá mỗi người lại suy diễn theo một hướng. Dừng lại được rồi anh ạ!
    Last edited by OA _ NỮ; 23-04-2010 at 04:42 PM. Reason: Tịnh, ko nên quote lại, cám ơn

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.084
    Thanked 2.095 Times in 433 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Tịnh Xem bài viết

Hình như anh không biết thế nào là điểm dừng!? Đến lúc này anh còn muốn nói ai tốt ai xấu nữa à!? Em thì không ưa 3, 4 cái xác mới lạ hoắc nhưng chỉ có 2, 3 cái hồn nhảy vào xâu xé nhau. Nói nhiều quá mỗi người lại suy diễn theo một hướng. Dừng lại được rồi anh ạ!
    Thế thì anh cũng rất cám ơn ý kiến của em. Giờ có người được phép nói và có những người không được phép nói.

Anh nghĩ giữa em và anh chẳng có xích mích gì. Thôi! Nói thêm nữa cũng chẳng ra sao.
    Ta già chưa nhỉ em ơi?
    Để thơ hon hỏn vay đời nỗi đau.

Member PhotobucketPhotobucket Hồng Mai Ngạo Tuyết's Avatar
    Thanks
    0

Đi lạc hết rồi , làm phiền đến chủ nhà quá.
    Bất thị nhất phiên hàn triệt cốt

Chẩm đắc mai hoa phốc tỷ hương.

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Chị ơi, em mong chị suy nghĩ lại
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Super Moderator PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Gửi các bạn

Các bạn hãy nói chuyện tôn trọng nhau. Nếu để gây mất đoàn kết hoặc đi quá xa mọi vấn đề chúng tôi sẽ can thiệp theo nội quy của diễn đàn.

Chúc các bạn vui

Trang 6 / 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567 LastLast