Trang 32 / 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 2230313233 LastLast
Bài 311 đến 320/327

Chủ đề: Ngày hôm qua ở lại

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    352

Default Re: Ngày hôm qua ở lại

Trích dẫn Trích dẫn của ngayhomqua Xem bài viết
    Nó đã được quay lại với biển, vùng vẫy giữa những con sóng với bạn bè và người thân. Một cuộc sống bận rộn đang chờ nó, sẽ không còn những buổi thảnh thơi đi cf với bạn bè, sẽ ít dần những thời gian dành cho mình hơn. T.y đã bắt đầu một giai đoạn mới, con đi học rồi, 2 mẹ con lại ra ngoài ở nên cũng sẽ vất vả.
    Chúc mừng NHQ đã "Bắt đầu một giai đoạn mới" nhé.
    Khi kết thúc một cái gì cũng thích.
    Bắt đầu một cái gì mới cũng nên thích thú như vậy; phía trước bao giờ cũng hứa hẹn những điều tốt đẹp và cả thử thách. Bắt đầu mà hăm hở, cảm giác vui vẻ như NHQ thế là rất được rồi. Khi về, Đức Quang cứ khen NHQ xinh gái mãi. Hình như NHQ chụp ảnh không ăn ảnh mấy. Bên ngoài đẹp hơn.
    Last edited by toitimtoi; 25-07-2012 at 04:22 PM.

2. Có 3 thành viên cám ơn bài của toitimtoi:

get_out_cs (25-07-2012),LaoÁi (25-07-2012),Phu sinh (26-07-2012)

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Hix... NHQ ở ngoài xinh hơn thật, chụp ảnh không ăn nên nhất định không chịu chụp! hị hị... nhưng đó là kỷ niệm ghi lại những giây phút tụi mình vui vẻ với nhau thui... Bou trong ảnh cũng xí mù mà, vừa to, vừa già, ở ngoài thì lại còn lắm điều nữa...
    "Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

4. Có 3 thành viên cám ơn bài của Boulevard:

get_out_cs (25-07-2012),Phu sinh (26-07-2012),toitimtoi (25-07-2012)

Thanks
    352

Trích dẫn Trích dẫn của Boulevard Xem bài viết
    Hix... NHQ ở ngoài xinh hơn thật, chụp ảnh không ăn nên nhất định không chịu chụp! hị hị... nhưng đó là kỷ niệm ghi lại những giây phút tụi mình vui vẻ với nhau thui... Bou trong ảnh cũng xí mù mà, vừa to, vừa già, ở ngoài thì lại còn lắm điều nữa...
    Bou thì lúc nào cũng tươi vui, ăn ảnh thế còn gì! Chả bù cho anh, lúc nào cũng nhăn nhó như khỉ ăn gừng. Đúng là anh đã già thật rồi.
    Xem lại ảnh hôm ấy, nhìn 2 đôi "có gì" thấy đẹp phát ghen...Hihi.
    CM, Lá dạo này nhìn trẻ thế. Hào hứng, vui vẻ. Yêu rồi có khác!
    Nhưng Bou xem lại đi nhé, anh Trọng Hiệp là ca sĩ hẳn hoi đấy. Anh chơi với T.H 30 năm nay rồi, nhầm là nhầm thế nào (!). NSUT Trọng Hiệp hát hay vì anh ấy là ca sĩ thật. Giảng viên trường Nghệ thuật QĐ, đội trưởng đội ca VC Biên Phòng. Vợ T.H làm cùng khoa với anh nên đi với mình, lão ngồi im thin thít. Đ.Q thì quá vui và nhiệt tình rồi. Về cứ tấm tắc khen anh chị em NR mãi. Đ.Q thán phục a vì máu giao lưu. Có biết đâu rằng, thầy "đưa anh vào đời" là Bou. Hihi.... Dạo này anh bận quá. Hôm nay soạn 2 bài giảng cho thứ 6 dạy cả sáng mà chưa xong một bài. Nhơ nhớ anh chị em NR, định chỉ vào một lúc nhưng chưa dứt ra được. Thời gian tới chắc chả có thì giờ vào tán gẫu, tham gia với mọi người nữa.
    Last edited by toitimtoi; 25-07-2012 at 09:53 PM.

6. Có 4 thành viên cám ơn bài của toitimtoi:

Boulevard (25-07-2012),get_out_cs (25-07-2012),LaoÁi (26-07-2012),Phu sinh (26-07-2012)

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của toitimtoi Xem bài viết
    Bou thì lúc nào cũng tươi vui, ăn ảnh thế còn gì! Chả bù cho anh, lúc nào cũng nhăn nhó như khỉ ăn gừng. Đúng là anh đã già thật rồi. CM dạo này nhìn trẻ thế. Hào hứng vui vẻ. Y rồi có khác.

Nhưng Bou xem lại đi nhé, anh Trọng Hiệp là ca sĩ hẳn hoi đấy nhé. Anh chơi với T.H 30 năm nay rồi, nhầm là nhầm thế nào (!). NSUT Trọng Hiệp hát hay vì anh ấy là ca sĩ thật. Giảng viên trường Nghệ thuật QĐ, đội trưởng đội ca VC Biên Phòng. Vợ T.H làm cùng khoa với anh nên đi với mình, lão ngồi im thin thít. Đ.Q thì quá vui và nhiệt tình rồi. Về cứ tấm tắc khen anh chị em NR mãi. Đ.Q thán phục a vì máu giao lưu. Có biết đâu rằng, thầy "đưa anh vào đời" là Bou. Hihi....
    Oh. Em nghe loáng thoáng thấy giới thiệu là dân kịch nói. Còn anh ĐQ thì đúng đích thị dân kịch roài. Có lẽ vì a Trọng Hiệp là ca sĩ biên phòng nên em không biết là đúng rùi. Để đính chính nhá. Còn vụ anh giới thiệu anh Quang là ca sĩ thì sai toét còn gì... Em có nhiều duyên nợ với Hà Tây của anh lắm. Sao anh không comment cái vụ này ở topic Lệ Mật, lạc chủ đề của blog Ngày hôm qua... hihi. Mượn đất của NHQ nhá nhá! Đàn ông thì thích đàn bà ở hình thức đẹp, còn Bou nhìn đàn bà ở cách ứng xử, sự tươi tắn ... và Bou khoái NHQ vì điều này hơn là nhan sắc! Hix, em thổ lộ nhé, cô em ở báo em coi ảnh em post lên Facebook trong sinh nhật niềm riêng, cô em khen anh phong độ lắm đấy. Sao mà tự chê mình như thế. Em nghĩ đàn bà nhìn đàn ông không ở góc độ hình thức mà nhìn ở cái tài, cái phong độ anh ạ! Coolman đợt này trông trẻ hơn thật, chắc vì ăn hiếp được em nhiều...hix
    "Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

8. Có 3 thành viên cám ơn bài của Boulevard:

get_out_cs (25-07-2012),Phu sinh (26-07-2012),toitimtoi (25-07-2012)

Thanks
    352

Trích dẫn Trích dẫn của Boulevard Xem bài viết
    Sao anh không comment cái vụ này ở topic Lệ Mật, lạc chủ đề của blog Ngày hôm qua... hihi. Mượn đất của NHQ nhá nhá! Đàn ông thì thích đàn bà ở hình thức đẹp, còn Bou nhìn đàn bà ở cách ứng xử, sự tươi tắn ... và Bou khoái NHQ vì điều này hơn là nhan sắc!
    Tại anh thấy NHQ cũng thân thiện, nên mượn tạm nhà của NHQ, tụ tập anh em một lát.
    Quên mất là chưa xin phép (!). Thôi, anh tiếp thu! Chuột rút ngay đây. Hihi....
    Last edited by toitimtoi; 25-07-2012 at 10:02 PM.

10. Có 3 thành viên cám ơn bài của toitimtoi:

get_out_cs (25-07-2012),LaoÁi (26-07-2012),Phu sinh (26-07-2012)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket ngayhomqua's Avatar
    Thanks
    17

Cám ơn anh TTT và chị Bou đã dành những tình cảm tốt đẹp cho NHQ. Thời gian gần đây em không có nhiều thời gian để vào diễn đàn và đi off cùng với mọi người. Hy vọng trong các lần off tới đây em có thể tham gia được cùng các anh chị
    Chia tay đâu phải không gặp nữa
    Mà khói hòang hôn cay mắt nhau
    Mà chiều như rụng theo chân bước
    Và nắng đường xa bỗng bạc màu

12. Thành viên cám ơn bài của ngayhomqua:

get_out_cs (08-08-2012)

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

gứm, chị dạo này bận lắm cơ, làm gì có tjan dành choa bạn bè nữa, chỉ dành cho ng khác thui
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

14. Có 2 thành viên cám ơn bài của Nhudadauyeu:

get_out_cs (08-08-2012),ngayhomqua (08-08-2012)

Thanks
    17

Hờ hờ, thì nói roài còn gì dành thời gian cho tình yêu nhớn nên có thời gian đi đâu đâu

16. Thành viên cám ơn bài của ngayhomqua:

get_out_cs (08-08-2012)

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Quỷ Xứ's Avatar
    Thanks
    760
    Thanked 1.249 Times in 276 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của ngayhomqua Xem bài viết
    Hờ hờ, thì nói roài còn gì dành thời gian cho tình yêu nhớn nên có thời gian đi đâu đâu
    Bỗng dưng nhớ hôm nay thế
    Đang tải ...
    0%100%

18. Thành viên cám ơn bài của Quỷ Xứ:

get_out_cs (12-08-2012)

Thanks
    17

Mình đã bắt đầu bước đi trên 1 con đường gian nan nhưng may mắn thay mình vẫn có con trai luôn đồng hành. Con trai luôn động viên mình mỗi khi mình cảm thấy mệt mỏi và muốn buông tay nhưng chỉ cần nghe thấy con trai thì thầm "Mẹ ơi, con yêu mẹ" bao nhiêu mệt mỏi và những suy nghĩ làm mình nhụt chí bay đi đâu hết chỉ còn lại quyết tâm để thực hiện bằng được mục tiêu của mình. Mình hạnh phúc vì có con luôn bên cạnh.

20. Có 6 thành viên cám ơn bài của ngayhomqua:

get_out_cs (12-08-2012),kehotro (13-08-2012),Nhím con (21-08-2012),Nhudadauyeu (13-08-2012),Phu sinh (13-08-2012),thuphong (12-08-2012)

Trang 32 / 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 2230313233 LastLast