Trang 3 / 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... LastLast
Bài 21 đến 30/116

Chủ đề: Xin kính chào các Thành viên của Niềm riêng

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Song Tử Nữ's Avatar
    Thanks
    143

Default Re: Xin kính chào các Thành viên của Niềm riêng

Trích dẫn Trích dẫn của Boulevard Xem bài viết
    Vậy hả... Ừa, vậy Bou làm chị nhé. Vì thấy Song tử nữ khoe con học lớp 10... làm Bou sợ... ứ dám xưng chị ...hihi
    Không, STN khoe em trai của STN cũng mới học lớp 10 ý, còn em có 2 nhóc tì mới đầy năm và 6 tuổi thôi.
    ...Just walk beside me and be my friend...

2. Có 3 thành viên cám ơn bài của Song Tử Nữ:

Boulevard (06-09-2012),loyal (07-09-2012),MinhThy (07-09-2012)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của loyal Xem bài viết
    Không bít trên diễn đàn nhà mình có ai "Rống" mình không nhỉ. Đại khái là nhút nhát, hay quên, tham ăn tham uống, mải chơi, lười nhác,...và nhiều đức tính quý báu khác đại loại như vậy. Mình cũng cảm thấy tự hào về mình bởi vì suy cho cùng mình vẫn là chính mình không phải là người khác được. Nói vậy chứ mình cũng nhiều ham thích phết đấy ví dụ như câu cá, chụp ảnh trình độ amateur hẳn hoi (chuyên chụp mẫu nhà), chơi game Đế Chế xuất sắc, tennis tạm ổn. Ngoài ra các khoản khác mù tịt. Mình nghĩ thế là ngon lành cành đào rồi nhể. Có ai phản đối không xin cho biểu quyết một phát, lấy khí thế để còn khoe tiếp . Thời gian này cũng tương đối rảnh rỗi nên muốn gia nhập NR, tìm được ai máu gây sự tranh tài cao thấp...cho đỡ buồn. Khổ lỗi mình ít ný nuận, ưa cãi vã, không biết phải trái, hiếu thắng, khoe mẽ...ai dây vào cũng nên bít điều chút không lại ân hận về sau. Vậy nhé giới thiêu tổng quát về mình như vậy. À quên còn một điểm mạnh nữa là dung nhan của mình thì thôi rồi quỷ phải tủi thân ma phải nhường bước không dám ganh đua. Như vây là nhất quả đất. Lói chung nà mình rất tự hào về mình.
    Nghe B giới thiệu bạn là người rất "thú vị". Quả thật sự "thú vị" của bạn rất hấp dẫn mình nói riêng, và với gd NR nói chung. Bạn cẩn thận khi vô đây nha. Ở thế giới ảo này, giầu có để bạn tự hưởng, đẹp trai để bạn tự sướng, địa vị để bạn tự kiêu, danh vọng để bạn tự hào...Tất cả những điều đó giành riêng cho bạn để tự yêu chính mình ...Chỉ có sự "thú vị" của bạn mọi người mới quan tâm thôi, từ nay bạn sẽ bị khai thác triệt để đó nha.
    Mình có lòng tốt "cảnh báo" với bạn trước để bạn chuẩn bị tinh lực "cãi vã" vỡi nhiều thành phần rất hay "cãi ngang" ở đây. Tuy bạn "ko biết phải trải" nhưng những thổ dân ở đây rất rành "bốn hướng", sẵn lòng chỉ "trái phải" cho bạn, bạn đừng ngại ngần chi nha
    À, còn quên nhấn mạnh cho bạn điều này nữa. Danh từ "ân hận' nó vẫn chưa cập bến vào nơi hoang đảo này, bởi vì ở đây chẳng còn cái gì để mất nữa nên bạn cứ yên tâm "hết mình' đi. Chả phải cần áo giáp, hay cũng chẳng cần áo chống đạn như MT nói đâu. (Cô ấy còn đạn để bắn ai nữa đâu).
    Nói chung mình giới thiệu với bạn sơ sơ về nơi toạ lạc giữa " làn nước trong veo vẻo, mang nặng đỏ phủ sa" này để bạn vào đây ko chỉ để "khoe mẽ" thôi đâu nha, mà bạn phải nên khoe tuốt, khoe tất...Đừng như mấy người bạn cũ của B, Tinh anh vừa mới phát quang nơi này đã vội mang đi phát sáng ở nơi khác rồi làm pà con cứ tiếc hừng hực.
    Chúc bạn trường kỳ kháng chiến ở nơi đảo hoang này nhé.
    Last edited by OA _ NỮ; 07-09-2012 at 12:17 AM.
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

4. Có 8 thành viên cám ơn bài của OA _ NỮ:

Boulevard (06-09-2012),kehotro (06-09-2012),Lão K (07-09-2012),loyal (07-09-2012),MinhThy (07-09-2012),NHAT NGUYET (07-09-2012),thuphong (07-09-2012),Triplec (08-09-2012)

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.084
    Thanked 2.095 Times in 433 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của get_out_cs Xem bài viết
    Hi, chào anh. Chúc anh tìm được nhiều niềm vui nơi đây !

P/s: G ham vui, và dạo này có 1 số chuyện rất muốn tìm chỗ xả, mún cãi nhau, hic nhưng mà đang bệnh nên lui về an dưỡng. Chừng nào khoẻ sẽ lên kiếm cớ cãi nhau với anh. Hy vọng anh không chạy mất
    Ái chà! Sao mà giống nhau thể nhỉ! KHT cũng đang bệnh và dưỡng thương. Cũng ham thích tranh cãi nhưng giờ thì: Đành câm nín khi phải bị kiêng ăn và cữ uống trong một thời gian cũng kha khá dài! Bực mình khi mất phong độ ngang xương! Nếu không thì tìm đề tài nào đó vào tranh cãi cho thỏa niềm đam mê với Loyal và Get.
    Last edited by kehotro; 06-09-2012 at 11:59 PM.
    Ta già chưa nhỉ em ơi?
    Để thơ hon hỏn vay đời nỗi đau.

6. Có 5 thành viên cám ơn bài của kehotro:

Boulevard (06-09-2012),Lão K (07-09-2012),loyal (07-09-2012),MinhThy (07-09-2012),Triplec (07-09-2012)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    4.832
    Thanked 2.769 Times in 576 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của NHAT NGUYET Xem bài viết
    Welcome to bác "Noi-ồn"
    Lói chung bác đẹp như cái... nụ hồng của Bou.

Mừng bác đến với NR, chúc bác vui vẻ và cảm thấy thoải mái nơi đây
    LK cũng bắt chước NN chào một phát

Chào mừng anh bạn "Noi-dồn"
    Tỏ tình thân thiện méo ... mồm say Hi.

Chúc bạn có thật nhiều niềm vui ở nơi này.

À quên, Bou phải vào nhắc Loyal một số nick để anh ấy biết cách xưng hộ ạ. Những nick lớn tuổi hơn thuộc đàn anh chị của NR mà anh có thể gọi là "anh chị" như anh Phù Sinh, chị Thu Phong, Lão K, anh Độc Hành... Còn những nick tương đồng tuổi như anh, anh có thể kêu là bạn cho dễ như anh Kẻ hỗ trợ, Chị Oa Nữ, Anh TeacherABC, anh Nhật Nguyệt, anh Toitimtoi, anh Lang thang... còn một loạt các đàn em thì nhiều vô kể ạ: Chị Triplec, Anh Tazzang, Anh Lao Ái, anh Yeucc100, anh Coolman, em Song Tử nữ, Em Minh Thy, em Sunwild, em Get_out_cs, em Như dadauyeu, em Sheiran, em Ban Mai, em Ngày hôm qua, em trai Craydog, em trai Quỷ Xứ... Bou có nhỡ phong ai già hơn, trẻ hơn... thì cả nhà đại xá cho Bou nhá. Đơn giản chỉ là mách nước cho "đội bạn" để đội bạn "đỡ nhút nhát" thui ạ!
    Ui. Đọc comment của Loyal, Bou khoái quá, từ nay Bou có thêm 1 "đại ca" đanh đá ra phết làm bạn rùi...
    Bou chỉ được cái ... lanh chanh, làm Royal mất đi hứng thú khám phá từng nhân vật trong NR.

8. Có 7 thành viên cám ơn bài của Lão K:

kehotro (07-09-2012),loyal (07-09-2012),MinhThy (07-09-2012),NHAT NGUYET (07-09-2012),OA _ NỮ (07-09-2012),thuphong (07-09-2012),Triplec (07-09-2012)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Cảm ơn KEHOTRO, gia đình Niềm riêng vui nhẩy. Có những cái nick đọc lên rất ấn tượng, có những câu hỏi nghe khó trả lời phết: "ta già chưa Em ơi" chắc nà còn nâu mới già. Chúc Bạn trẻ mãi nhé
    Vì bạn là lính mới nên nghĩ khó trả lời là đúng rồi, chứ bạn mà gặp KHt thì bạn sẽ biết ngay tại sao lại có chữ ký đó.
    Bởi vì trong him có một vài bộ phận cứ mãi trẻ hoá , chỉ có người Tình của KHT mới am hiểu thôi...Hả KHT hả...
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

10. Có 5 thành viên cám ơn bài của OA _ NỮ:

kehotro (08-09-2012),loyal (07-09-2012),MinhThy (07-09-2012),NHAT NGUYET (07-09-2012),thuphong (07-09-2012)

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    1.107

Trích dẫn Trích dẫn của Song Tử Nữ Xem bài viết
    Nếu tính ra Song tử nữ ở diễn đàn thuộc diện em của chị Bou thôi ợ...
    Đàn Em với đàn Chị cái giề, đã lên võ đài là chỉ tính theo hạng cân thôi nhé. Nếu Song tử Nữ nặng ký hơn thì sẽ thi đấu ở bậc trên không phải nghĩ, diễn đàn thì cũng như võ đài ấy mừ. Song tử nữ đừng ngại chưa biết ai hơn ai, nếu có chiêu hay biết đâu chi Bou phơi áo cũng nên. Võ sĩ khi lên võ đài phải buộc chặt đai đúng như Avatar của Song tử Nữ, đúng là võ sỹ có hạng rồi. Chúc Song tử nữ chiến thắng mọi đối thủ, có nhiều niềm vui chiến thắng.

12. Có 3 thành viên cám ơn bài của loyal:

kehotro (08-09-2012),MinhThy (07-09-2012),NHAT NGUYET (07-09-2012)

Thanks
    1.107

Cảm ơn Oa nữ đã động viên và cảnh báo nhiều điều. Tôi trước khi nhào dô dòng sông NR trong veo và đỏ nặng phù sa này cũng đã xem xét kỹ "trường giang" NR này mấy ngày rồi. Được cái hồi thiếu niên sáng nào cũng đạp xe 7-10 cây số đi bơi ở hồ bơi Quảng Bá nên bơi xấp hay bơi ngửa đều biết tuốt, nên chắc không sợ bị nhấn chìm ở đây. Gì thì gì cũng phải cố ngoi ngóp lên được đảo hoang nằm thở.
    Tất nhiên nhào dô đây cũng cần phải học hỏi nhiều hơn nữa của các thành viên trên DĐ. Trong đó có OA nữ vì mấy hôm trước ngó nghiêng thấy Oa nữ cũng là một tay máy cứng, ảnh nom có hồn lắm. Không biết ON có tuyệt chiêu nào chỉ giáo không hay chỉ tự sướng thôi? Nếu có lòng tốt thì như người ta vẫn nói đã thương thì thương cho trót. Ảnh toàn chụp ngược sáng cho xin EXIF của ảnh nào đẹp đẹp ấy.
    Trong nhà mình lúc nào cũng có thùng mỳ tôm vài chục quả trứng gà chắc là có thể trường kỳ kháng chiến ở hoang đảo này được. Rất cảm ơn ON.
    Last edited by Boulevard; 07-09-2012 at 06:51 AM.

14. Có 6 thành viên cám ơn bài của loyal:

kehotro (08-09-2012),MinhThy (07-09-2012),NHAT NGUYET (07-09-2012),OA _ NỮ (07-09-2012),thuphong (07-09-2012),Triplec (07-09-2012)

Thanks
    1.107

À quên, Bou phải vào nhắc Loyal một số nick để anh ấy biết cách xưng hộ ạ. Những nick lớn tuổi hơn thuộc đàn anh chị của NR mà anh có thể gọi là "anh chị" như anh Phù Sinh, chị Thu Phong, Lão K, anh Độc Hành... Còn những nick tương đồng tuổi như anh, anh có thể kêu là bạn cho dễ như anh Kẻ hỗ trợ, Chị Oa Nữ, Anh TeacherABC, anh Nhật Nguyệt, anh Toitimtoi, anh Lang thang... còn một loạt các đàn em thì nhiều vô kể ạ: Chị Triplec, Anh Tazzang, Anh Lao Ái, anh Yeucc100, anh Coolman, em Song Tử nữ, Em Minh Thy, em Sunwild, em Get_out_cs, em Như dadauyeu, em Sheiran, em Ban Mai, em Ngày hôm qua, em trai Craydog, em trai Quỷ Xứ... Bou có nhỡ phong ai già hơn, trẻ hơn... thì cả nhà đại xá cho Bou nhá. Đơn giản chỉ là mách nước cho "đội bạn" để đội bạn "đỡ nhút nhát" thui ạ!
    Ui. Đọc comment của Loyal, Bou khoái quá, từ nay Bou có thêm 1 "đại ca" đanh đá ra phết làm bạn rùi...
    Cái nhà Bou này hay thật, từ đầu đến giờ vẫn cái bài PR quá lộ và quá cũ không sợ Giang hồ trên NR cười cho là bán đồ đồng nát lại cứ thao thao bất tận là hàng mới hàng HOT. Phải để người tiêu dùng tự đánh giá sản phẩm. Đúng là Báo thì Chí,quảng cáo không khéo thì chỉ có mà toi

16. Có 8 thành viên cám ơn bài của loyal:

kehotro (08-09-2012),Lão K (07-09-2012),MinhThy (07-09-2012),NHAT NGUYET (07-09-2012),OA _ NỮ (07-09-2012),Song Tử Nữ (07-09-2012),thuphong (07-09-2012),Triplec (07-09-2012)

Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket thuphong's Avatar
    Thanks
    3.762
    Thanked 7.876 Times in 1.850 Posts

.
    Gió mùa thu Mẹ ru Em ngủ, không biết Em bé trên Avatar là em trai hay gái đây? Nhìn thật đáng yêu, đôi mắt sáng ngời. Chúc cháu hay ăn chóng nhớn nhé, mai sau lớn khôn, tài giỏi đền đáp công Cha nghĩa Mẹ, nhớ là cũng phải biết lướt Net taì tình đấy.
    Cháu trai bạn ạ, cháu vừa tròn 8 tháng rồi, nhãn lực b ạn ghê thật, ảnh avata bé tỵ ty mà nhìn thấy mắt sáng... thế này thì ngóc ngách nào của NR cũng sẽ được soi xét kỹ đây. Hình như có hơi hướng của đặc công, trinh sát gì đó....
    Sẽ còn có ngày mai

18. Có 5 thành viên cám ơn bài của thuphong:

Boulevard (07-09-2012),kehotro (08-09-2012),loyal (07-09-2012),MinhThy (07-09-2012),NHAT NGUYET (07-09-2012)

Thanks
    1.107

Cháu đầu lòng phải không? giống Bố quá, nom kháu khỉnh quá đi mất, trộm vía tay to thía kia chắc sau này gánh vác việc giang sơn thì khỏi phải nói. Dạ Em báo cáo Bác Em là lính thông tin ạ. Không biết bác đang hành nghề gì cho tiểu đệ biết với ạ. Cảm ơn sư phụ nhiều.

20. Có 4 thành viên cám ơn bài của loyal:

Boulevard (07-09-2012),kehotro (08-09-2012),MinhThy (07-09-2012),NHAT NGUYET (07-09-2012)

Trang 3 / 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... LastLast