Trang 12 / 143 Đầu tiênĐầu tiên ... 210111213142262112 ... LastLast
Bài 111 đến 120/1422

Chủ đề: Những khoảnh khắc vui buồn

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Triplec's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.799 Times in 418 Posts

Default Ðề: Những khoảnh khắc...

Trích dẫn Trích dẫn của hahaha Xem bài viết
    off cafe sư tỷ nah, hay off ở Thiên hà đi!
    Trích dẫn Trích dẫn của Phu sinh Xem bài viết

Hi...hi... Trip có nhã hứng hội ngộ dân sg kg nhỉ! Nếu.... thì ....

Hi anh PS, hi Hahaha. Chắc chắn sẽ có dịp Triplec hội ngộ hai anh rồi. Vì công việc Triplec cũng hay phải đi SG. Hồi tháng 5 cũng có vào 1 tuần nhưng ở tuốt dưới Thanh Đa. Mới lại hồi ấy cũng không vào lại NR nên ko liên lạc được với mọi người. Tuần vừa rồi Triplec vào trong ấy thì NR bị down nên Triplec cũng không liên lạc với mọi người được. Hẹn anh Stst và PSH một ngày gần nhất nha.

2. Thành viên cám ơn bài của Triplec:

get_out_cs (25-05-2011)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    1.121
    Thanked 1.240 Times in 316 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Triplec Xem bài viết

Hi anh PS, hi Hahaha. Chắc chắn sẽ có dịp Triplec hội ngộ hai anh rồi. Vì công việc Triplec cũng hay phải đi SG. Hồi tháng 5 cũng có vào 1 tuần nhưng ở tuốt dưới Thanh Đa. Mới lại hồi ấy cũng không vào lại NR nên ko liên lạc được với mọi người. Tuần vừa rồi Triplec vào trong ấy thì NR bị down nên Triplec cũng không liên lạc với mọi người được. Hẹn anh Stst và PSH một ngày gần nhất nha.
    LỜi hứa như tạc rồi nhé Sư tỷ, ở bất kỳ đâu ở SG, cũng là gần lắm với tấm lòng mem SG giành cho Tỷ, xưa nay anh em VT ảo như thật, mong lắm ngày hội ngộ!

4. Thành viên cám ơn bài của hahaha:

get_out_cs (25-05-2011)

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Smile Thêm những người bạn mới

Tối qua ở quán cà phê Tô Hiến Thành, trưa nay ở quán vịt Thúy Hằng trên đường Láng... Boulervard đã được diện kiến 1 số người bạn mới trong Niềm riêng. Cảm xúc thật nhiểu. Và điều quan trọng là mọi người đều rất trẻ trung và cởi mở, ngay cả bác Tường Thụy (trông mặt có vẻ khó tính) nhưng cũng rất "đáng yêu"... Cảm ơn và mong có nhiều cuộc vui hơn thế để hiểu nhau hơn!
    Last edited by Boulevard; 22-10-2010 at 04:41 PM.

6. Thành viên cám ơn bài của Boulevard:

get_out_cs (25-05-2011)

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Red face Ðề: Những khoảnh khắc...

Em đang buồn... Buồn lắm, buồn tới mức không thể nào buồn hơn... hãy cho em 1 bài thơ về Nỗi buồn với cả nhà ơi! Nỗi buồn của em là không thể yêu nổi được 1 con người, em dửng dưng, em lạnh lùng, em mất hết cảm giác, em tuyệt vọng khi thấy chơi vơi

Em xin cảm ơn trước mọi người.

8. Thành viên cám ơn bài của Boulevard:

get_out_cs (25-05-2011)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Điều đáng sợ nhất ở một con người không phải là sự nghèo khổ, bệnh tật, không nhan sắc. Mà đáng sợ nhất là cõi lòng lãnh đạm.

Chia sẻ với em.
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

10. Thành viên cám ơn bài của OA _ NỮ:

get_out_cs (25-05-2011)

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Em hiểu những gì chị đang suy nghĩ và đang cố gắng...bề ngoài chị hay cười nói nhưng thâm tâm chị đang rất chênh vênh, chị chỉ nói vậy chứ chị buồn lắm chứ. Em chẳng biết giúp chị gì bây giờ, chỉ biết lặng nhìn chị, nghe chị cười , chị nói...Mong chị hãy cố gắng vượt qua, con ng ai cũng thế, ko ai hoàn hảo và bản thân mình cũng vậy. Hãy suy nghĩ lại đi chị, em ko muốn chuyện đó sẽ xảy ra đâu...
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

12. Thành viên cám ơn bài của Nhudadauyeu:

get_out_cs (25-05-2011)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Triplec's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.799 Times in 418 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của boulevard Xem bài viết
    Em đang buồn... Buồn lắm, buồn tới mức không thể nào buồn hơn... hãy cho em 1 bài thơ về Nỗi buồn với cả nhà ơi! Nỗi buồn của em là không thể yêu nổi được 1 con người, em dửng dưng, em lạnh lùng, em mất hết cảm giác, em tuyệt vọng khi thấy chơi vơi

Em xin cảm ơn trước mọi người.

Boulevard thân mến,

Có lẽ mỗi chúng ta dường như ai cũng có lúc cảm thấy cuộc sống sao tĩnh lặng, đơn điệu và nhạt nhẽo. Tuy nhiên nếu ta luôn xác định sẽ có những khoảng thời gian như vậy thì mọi việc sẽ trở lên bình thường, không có gì đáng phải tuyệt vọng. Phải không Boulevar? Vậy nên Bou hay cứ chấp nhận cuộc sống như nó vốn có. Thường dưới mặt nước phẳng lặng là những dòng nước xoáy hay cơn sóng ngầm mãnh liệt. Hãy vui lên đi em nhé.

<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/ON3Oz8iQB_w&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/ON3Oz8iQB_w&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>

14. Thành viên cám ơn bài của Triplec:

get_out_cs (25-05-2011)

Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Tường Thụy's Avatar
    Thanks
    1.155
    Thanked 1.531 Times in 370 Posts

Default Ðề: Thêm những người bạn mới

Trích dẫn Trích dẫn của boulevard Xem bài viết
    Tối qua ở quán cà phê Tô Hiến Thành, trưa nay ở quán vịt Thúy Hằng trên đường Láng... Boulervard đã được diện kiến 1 số người bạn mới trong Niềm riêng. Cảm xúc thật nhiểu. Và điều quan trọng là mọi người đều rất trẻ trung và cởi mở, ngay cả bác Tường Thụy (trông mặt có vẻ khó tính) nhưng cũng rất "đáng yêu"... Cảm ơn và mong có nhiều cuộc vui hơn thế để hiểu nhau hơn!
    ......................
    Èo, cái câu trong ngoặc đơn lại là câu quan trọng nhất đây. Chắc nhà báo muốn viết chệnh chữ khó coi thành khó tính thôi. TT hiền khô í mà.
    À, còn một ấn tượng nữa mà bên "Tạp văn" mình quên mất. Đó là khi SunWild, ngayhomqua, nhudadauyeu đồng thanh gọi boulevard bằng chị thì thì mình hơi ngạc nhiên, vì thấy mặt còn non quá, trông rất trẻ con. Mãi khi hỏi boulevard học ở đâu, khóa nào thì mới biết

Niềm riêng nhưng vẫn thắm tình chung
    Mỗi lúc online thấy ấm nồng
    Tình em trong mái nhà chung ấy
    Vẫn giấu riêng anh một tấm lòng.

http://nguyentuongthuy2012.wordpress.com/

16. Thành viên cám ơn bài của Tường Thụy:

get_out_cs (25-05-2011)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    1.121
    Thanked 1.240 Times in 316 Posts

Default Ðề: Thêm những người bạn mới

Trích dẫn Trích dẫn của Tường Thụy Xem bài viết
    Èo, cái câu trong ngoặc đơn lại là câu quan trọng nhất đây. Chắc nhà báo muốn viết chệnh chữ khó coi thành khó tính thôi. TT hiền khô í mà.
    À, còn một ấn tượng nữa mà bên "Tạp văn" mình quên mất. Đó là khi SunWild, ngayhomqua, nhudadauyeu đồng thanh gọi boulevard bằng chị thì thì mình hơi ngạc nhiên, vì thấy mặt còn non quá, trông rất trẻ con. Mãi khi hỏi boulevard học ở đâu, khóa nào thì mới biết

Nịnh đầm có đẳng cấp

18. Thành viên cám ơn bài của hahaha:

get_out_cs (25-05-2011)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket ngayhomqua's Avatar
    Thanks
    17

Chị ah, cũng như bạn em í, đã có lúc em tưởng mình có thể vượt qua tất cả để kéo lại 1 cái gia đình. Nhưng (lại 1 chữ nhưng nữa chị ah) những cố gắng đến từ 1 phía không thể níu giữ được 1 cái gì cả. Và em quyết định lựa chọn cho 2 mẹ con em 1 con đường, dù biết con đường em đang bước khó khăn vất vả vô cùng. Và em cũng sợ tiếng "yêu trên đầu môi" lắm.
    Chia tay đâu phải không gặp nữa
    Mà khói hòang hôn cay mắt nhau
    Mà chiều như rụng theo chân bước
    Và nắng đường xa bỗng bạc màu

20. Thành viên cám ơn bài của ngayhomqua:

get_out_cs (25-05-2011)

Trang 12 / 143 Đầu tiênĐầu tiên ... 210111213142262112 ... LastLast