Trang 1 / 6 123 ... LastLast
Bài 1 đến 10/59

Chủ đề: Ngày cuối tuần của bạn

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Default Ngày cuối tuần của bạn

Ngày trước phải làm việc 6 ngày trên tuần, các chị bảo ngày CN chỉ có ước ao là ngủ một giấc thật đã rồi muốn làm gì thì làm. Còn bây giờ thì được nghỉ những 2 ngày, cái ao ước ấy tự nhiên biến mất. Ngày T7, CN dài lê thê, có hôm em vào cơ quan thấy một lúc mọi người lại lục tục kéo đến. Truy một hồi cuối cùng các chị bảo, ừ ở nhà buồn lắm, con thì đi học, chồng đi chơi thể thao, chả có việc gì, thôi thì đành vào cơ quan chứ biết đi đâu. Hihi... Thế là có buổi tụ tập, tán phét không phải sợ một ai (Sếp đừng vào chỗ này nhé). kết thúc thể nào cũng có một bữa ăn thật ngon.

Cuồi tuần này em sẽ về quê với bố mẹ, đang xem bộ phim "Lập trình trái tim" thấy thích về quê hơn. Về quê được mọi người quý hơn ở TP, hìhì. Được làm nũng bố mẹ và cũng khoái vênh mặt với mấy đứa bạn cùng học, hihi... Nói vậy thui chứ nghe nói về là chúng nó đã đến kéo đi chơi rồi. Khoái nhất là mấy cu cậu trước kia cứ tán tỉnh mình, còn giờ gặp mặt thì túng ba lúng búng, hihi.... Còn lâu chị mới yêu các em nhé.

Còn các anh chị, cuối tuần này làm gì nhỉ....
    Em vẫn như ngày xưa

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Song Tử Nữ's Avatar
    Thanks
    143

Default Ðề: Ngày cuối tuần của bạn

Cuối tuần chị cũng về quê làm nũng bố mẹ
    ...Just walk beside me and be my friend...

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Hoài Anh's Avatar
    Thanks
    0

Cuối tuần này mình sẽ đi nhậu hay hát hò gì đó quê thì xa quá hị hị
    Không ký gì nữa

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Oa Nữ sẽ đi sopping nếu trời xấu. trời đẹp thì đi ra đảo hay đi đi ra thác chụp hình. Hôm nay ướp thịt để cn mang ra biển nướng...
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket thuphong's Avatar
    Thanks
    3.762
    Thanked 7.876 Times in 1.850 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    Oa Nữ sẽ đi sopping nếu trời xấu. trời đẹp thì đi ra đảo hay đi ra thác chụp hình. Hôm nay ướp thịt để cn mang ra biển nướng...
    Hì... thật là đáng mơ ước đó nha...hôm nay Trước khi về TP còn phải hứa trong hai ngày thứ bảy chủ nhật tôi sẽ xem tài liệu xem có thể làm gì giúp cho anh được không...nên mất toi hai ngày nghỉ rồi

Chúc Oa Nữ đi chơi vui, chụp hình đẹp thì up lên cho mọi người chiêm ngưỡng nha

TP

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của thuphong Xem bài viết
    Hì... thật là đáng mơ ước đó nha...hôm nay Trước khi về TP còn phải hứa trong hai ngày thứ bảy chủ nhật tôi sẽ xem tài liệu xem có thể làm gì giúp cho anh được không...nên mất toi hai ngày nghỉ rồi

Chúc Oa Nữ đi chơi vui, chụp hình đẹp thì up lên cho mọi người chiêm ngưỡng nha

TP
    Thanks Thu Phong. TP còn có Anh để giúp, ON chẳng có ai cả nên cứ đi lang thang hoài... Hi Hi
    Mình chỉ thích đi sopping và nấu ăn thôi. Còn chụp hình giờ ko còn chụp vô tư như trước kia nữa.
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket thuphong's Avatar
    Thanks
    3.762
    Thanked 7.876 Times in 1.850 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    Thanks Thu Phong. TP còn có Anh để giúp, ON chẳng có ai cả nên cứ đi lang thang hoài... Hi Hi
    Mình chỉ thích đi sopping và nấu ăn thôi. Còn chụp hình giờ ko còn chụp vô tư như trước kia nữa.
    Hihihi...Anh này là anh trong công việc thôi chứ có biết mặt ngang mũi dọc gì đâu. Nếu nói là chụp hình thì có lẽ là TP còn phải tránh xa hơn cả ON nữa kìa ...

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Hai ngày cuối tuần đen đủi, tuần này không có khái niệm holiday mà chỉ có khái niệm working day, hic hic. Việc nhiều quá phải làm cả 2 ngày cuối tuần, đêm có khi.....vẫn phải làm
    Nhớ em hồn đã xanh xao
    Thương em dạ mãi cồn cào hằng đêm
    Mong sao thấy nét môi mềm
    Đợi em, anh nguyện mang tên khắc lòng

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Cuối tuần là 1 từ xa xỉ, vẫn phải làm việc như bình thường, đôi khi thế lại hay, đỡ phải nghỉ lung tung!

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

gặm nhấm nỗi buồn, càng gặm nó càng lớn ra....
    Em cứ tin ở anh...đừng lo!

Trang 1 / 6 123 ... LastLast