Trang 6 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Bài 51 đến 59/59

Chủ đề: Ngày cuối tuần của bạn

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Default Ðề: Ngày cuối tuần của bạn

Hôm nay dự định đi Niagrafall, đã chuẩn bị thịt nướng, gà rang muối, tôm càng rim, đồ chua...Đến giờ chút, thằng hàng xóm nói ko đi được với lý do rất chính đáng là mẹ bỗng dưng dở chứng, ko chịu ăn, bắt con trai phải bón cho ăn...
    Thế là mình và 2 cô bạn chưng hửng, vì he là người lái xe, còn mình thì hiện giờ tránh lái xe...Dụ he là có 2 cô bạn xinh như mộng, mình đi chụp hình, còn he và 2 cô đó cứ đi chơi thoải mái, mình thề là sẽ ko chụp lén...Vậy mà he nói phải chạy về bón cơm cho mẹ ăn.
    Tức quá mình định... he cứ nhe răng cười, hẹn mốt đi, he thề , he hứa, he bảo đảm...Cái đồ....Hâm toàn tập, "mà he hâm thật"'
    Vậy là mình và 2 cô bạn ngồi nhà chơi mãi, chiều mát đạp xe dọc bờ hồ. Nghe 2 cô bạn cứ xuýt xoa, tấm tắc khen cảnh đẹp, nói mình may mắn ở khu này. Cứ đến cuối tuần các nơi đổ dồn về đây, họ lái xe đưa cả ra đình đến hồ chơi, nướng thịt, đạp xe, trượt banh....

Đạp xe gần 3 giờ, mình chụp bao nhiêu hình cho 2 cô bạn, và phong cảnh, xong cũng toàn là cảnh cũ, nên cũng ko muốn pot.
    Ko đi chơi xa được ngày hôm nay, nhưng cũng giới thiệu cho bạn một loạt cảnh đẹp dọc bờ hồ, nói với bạn, đó chỉ là một phần rất nhỏ, còn chưa có tg vào vườn hồng, chưa vào khu vui chơi giải trí...Hẹn hôm khác, lại đi chơi tiếp.
    Last edited by OA _ NỮ; 13-07-2009 at 09:26 AM.
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Ngày cuối tuần của nó là gì ?
    Vẫn cv buổi sáng hàng ngày, đi chợ, đc ngủ thoải mái, or là nấu nướng cho ty và chiều tối dành cho bạn bè bên ly cafe.

Tuần này, dành tjan cho bạn bè nhiều...giờ ở nhà và làm việc
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

Hum nay mới bít có thớt này...

Cuối tuần, sáng ăn sáng xong về nằm dài trong phòng - online - nghe hoà tấu đàn tranh - ngủ, tối đi ăn tối ở nhà hàng bia Đức cùng gia đình p1, xong về nhà chuẩn bị coi đá banh ^^
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket MinhThy's Avatar
    Thanks
    2.347
    Thanked 1.804 Times in 388 Posts

Ngày cuối tuần ở nhà với mẹ.
    Sáng ngủ dậy dọn dẹp nhà cửa, tắm cho mấy cục cưng, chở mẹ đi siêu thị - đã 12h trưa
    Mẹ làm bánh cuốn chả lụa còn mình thì lục tục lấy đồ đem phơi.
    Cả ngày quanh quẩn bên mẹ và ôm lấy máy, tự nhủ sẽ ko nổi nóng .. nhưng không có anh thì lại .. haiz

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403

Còn ngày cuối tuần của ON thì ngày nằm ôm máy, chiều đi ra hồ cùng mọi người nướng thịt.
    Chụp hình nude. Chiều qua chụp được một mớ gay đứng trước ON tạo dáng...Chu choa, sao gay nào nhìn cũng đẹp trai thế ko biết.
    Cô bạn mượn thẻ nhớ, nêu ko ON pot hinh lên rồi,
    Que Sera, Sera

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Phương Lê's Avatar
    Thanks
    982

..cuồi tuần tắm biển, nghe gió biến hát, đánh bi a, tiến lên, ăn phở xí quách bò... (không chụp ảnh nữa vì bản tính bon chen, ganh tỵ, khó chịu với người khác...)
    Em đi.... rồi tay gầy nào vẫy
    Em đi.... rồi đôi mắt nào cay..

Thanks
    4.403

Trích dẫn Trích dẫn của Phương Lê Xem bài viết
    ..cuồi tuần tắm biển, nghe gió biến hát, đánh bi a, tiến lên, ăn phở xí quách bò... (không chụp ảnh nữa vì bản tính bon chen, ganh tỵ, khó chịu với người khác...)
    Nếu Oa Nữ là nguyên nhân để PL ko cầm máy nữa thì Oa Nữ nghiêng mình _ vô cùng _ chân thành _ xin lỗi _ Phương Le.
    Làm ơn cầm máy lại đi nào.
    Que Sera, Sera

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Phương Lê's Avatar
    Thanks
    982

....
    ... Tự nhiên thấy mình đỏng đảnh dễ sợ....... sao mà mình ghét mình đến thế cơ chứ!
    Em đùa thôi chị ơi! Tự dưng thấy chẳng còn hứng thú gì với ảnh nữa chị àh! Mà cũng chẳng hiểu nguyên nhân nữa!
    Em đi.... rồi tay gầy nào vẫy
    Em đi.... rồi đôi mắt nào cay..

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Default Re: Ngày cuối tuần của bạn

Dự tính cuối tuần này , ăn sáng xong ngồi ngồi cafe với....biết là ai chết liền. Rồi kêu mấy thằng bạn đi oánh Bi-a , tụi nó toàn thua nhưng vẫn khoái chơi với mình , đúng là Tinh Thần Thủ Lĩnh ko thể thiếu. Đánh bi-a xong cả hội kéo nhau đi ăn trưa xong chiều đi oánh tenis . Tối về ăn cơm rồi đi karaoke,lần nào đi hát mình cũng là người giành được hát nhiều bài nhất (cái tính xấu thế đấy). Cái Chị gì mà ở HN là hôm nào mình cũng thử rủ rê đi oánh bi-a giao lưu

Trang 6 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456