Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 LastLast
Bài 11 đến 20/26

Chủ đề: Hành trình Bangkok

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    1.970
    Thanked 1.574 Times in 565 Posts

Default Re: Hành trình Bangkok

MT đi chơi buổi tối nhớ chụp ảnh nha

2. Thành viên cám ơn bài của SunWild:

MinhThy (08-09-2010)

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket MinhThy's Avatar
    Thanks
    2.347
    Thanked 1.804 Times in 388 Posts

Làm điệu 1 chút trong hotel

Mình rất khoái cái cầu thang, nên cứ ôm cầu thang chụp mãi ... có điều bé nv chụp hình mờ qá ... hic hic

Ở đây ở đây ....

Và ở đây nữa ... ^^

4. Có 3 thành viên cám ơn bài của MinhThy:

Boulevard (08-09-2010),Lão K (09-09-2010),Phu sinh (08-09-2010)

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket MinhThy's Avatar
    Thanks
    2.347

Trích dẫn Trích dẫn của SunWild Xem bài viết
    MT đi chơi buổi tối nhớ chụp ảnh nha
    Buổi tối em chỉ chụp được mỗi ở Bar ... còn ở ngoài đường thì đau chân qá rồi, ghé vào chỗ massage nằm dài ra .. hem chụp nổi nữa

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    1.970
    Thanked 1.574 Times in 565 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của MinhThy Xem bài viết
    Buổi tối em chỉ chụp được mỗi ở Bar ... còn ở ngoài đường thì đau chân qá rồi, ghé vào chỗ massage nằm dài ra .. hem chụp nổi nữa

Có khu gì với mấy cái show đó em

7. Thành viên cám ơn bài của SunWild:

MinhThy (08-09-2010)

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Hì... Thế khu vực cầu thanh ý buổi tối có đẹp kg, chụp buổi sáng bị ngược sáng chói lòa luôn!

9. Thành viên cám ơn bài của Phu sinh:

MinhThy (08-09-2010)

Thanks
    2.347

Trích dẫn Trích dẫn của SunWild Xem bài viết

Có khu gì với mấy cái show đó em
    Khu Patpong á chị (đó là ở BKK), còn Pattaya thì em hem có đi tới đó

Trích dẫn Trích dẫn của Phu sinh Xem bài viết
    Hì... Thế khu vực cầu thanh ý buổi tối có đẹp kg, chụp buổi sáng bị ngược sáng chói lòa luôn!
    Cầu thang buổi tối về em đuối rồi ... nên ko chụp :P

Thanks
    2.347

Sau khi đi dạo 1 vòng khu MBK, chỉ mua được 1 bộ đồ tắm 2 mảnh thì trời đã chập choạng tối ... nhưng nhìn lại thì vẫn chưa đi được hết khu MBK ... hic hic.

Ra gọi chiếc Taxi Meter, leo lên, nó ra giá là 500bath từ MBK đến Patpong, mình nhất định phải mở taxi meter, nó ko chịu .. thế là leo xuống xe và kiu 1 chiếc khác. Thằng này chịu mở taxi meter, nhưng năn nỉ mình đi với giá 150 bath, mình trả 100bath ... nó ok thế là đi. Chạy được khoảng 10', khi đã gần đến khu chợ Patpong thì taxi bị công an thổi vào, mình hỏi thằng tài xế lý do thì nó bảo ... "Police want to have money" ... . Nó gặp công an rồi thì leo lên xe và bảo "You go free" (mất toi 100bath), mình tội nghiệp mới bảo để tip cho 50bath (thằng tài xế nhe răng cười hề hề).

Khu Patpong y như chợ đêm Kỳ Hòa thời chưa bị close nhưng mafia hơn nhiều ... dãy bên tay trái là đầy rẫy nhưng Lady show, sex show. Mình hỏi thằng taxi nếu có Boy show thì mới vào, nó kiu là nake hết, đừng lo ... nhưng thực chất nhìn vào dơ qá là dơ nên thôi. Đi vòng vòng thì có vài bà cái áo, accessories ... chẳng thích tí nào. Giữa chợ là vài ba gian hàng bán các loại vũ khí như ... dao, kéo, kiếm ... à, còn cả mấy cái đồ đeo vào tay để đánh nhau mà trong phim hành động hay có (chẳng biết gọi tên như thế nào) ... còn sex toy nữa chứ, mình đứng lại mắt long lanh ngó thì bị nhỏ nv kéo đi. Cuối chợ có một chú ngồi khắc hoa từ các bánh xà phòng, rất thơm và đẹp ... nhưng mình lại ko mua, chỉ khen 1 câu "very nice" rồi đi. Khu Patpong đó chẳng dám chụp hình gì nhiều vì có cảm giác nguy hiểm.

Đi mỏi chân thì ghé vào chỗ massage, phải mất 1 tiếng rưỡi ngồi cho ngta massage, dân Thái quả là mạnh tay ... tuy mình đã bảo nhẹ tay rồi nhưng ra về vẫn thấy đau nhức. Trong tiệm massage có đề câu "Minimum tip 100bath". Văn hóa Thái ... dường như có cả văn hóa tip ^^, vì đi đâu cũng móc tiền ra tip hihi.

Tầm 9h thì trời đổ mưa, trong 3 đêm mình ở lại Bangkok thì đã hết 2 đêm trời mưa nên đành phải ngậm ngùi về khách sạn ngâm bồn tắm với hoa lan được để sẵn để rải vào bồn và ngắm thành phố Bangkok về đêm ... Chuẩn bị cho chuyến đi ngày mai đến temple ...

Còn tiếp ....

12. Có 4 thành viên cám ơn bài của MinhThy:

Lão K (09-09-2010),OA _ NỮ (08-09-2010),Phu sinh (08-09-2010),Triplec (08-09-2010)

Thanks
    2.347

Tầng 24 - có 2 khu ăn uống bên trái và bên phải, nhưng Buffet Breakfast chỉ nằm ở bên trái với đa dạng các món ăn ... Tây, TQ, Nhật, có cả cháo trắng hột vịt muối nữa. Mình chỉ thích nhất là Miso Soup, vị rất đậm đà.

Hình như lúc đó đang ăn Pork, thịt mềm và rất ngon ... nên mặc tươi rói.

Hôm nay mặc quần jean, áo pull vì sẽ đi temple. Mặc đồ ngắn thì sẽ "not go inside" (theo lời của tài xế taxi meter)

Dãy ghế màu đỏ ở cuối phòng ăn là đẹp nhất nên rất khoái ngồi chụp hình ở đó.

Ngày đầu đến phòng ăn không biết ở cuối phòng còn có 1 dãy thức ăn Tây, nhưng có lẽ thức ăn béo quá nên không có ai đến ăn.

Quảng cáo cho thiết bị vệ sinh Kohler (của khách hàng) he he he

Chuẩn bị đi đến temple Grand Palace thôi ....

14. Có 4 thành viên cám ơn bài của MinhThy:

Boulevard (08-09-2010),Lão K (09-09-2010),Phu sinh (08-09-2010),Triplec (08-09-2010)

Thanks
    2.347

Grand Palace ... toàn là vàng ... Minh yêu vàng ::yeu::yeu:

Ở đây thì mình bắt đầu thấy màu áo đầu tiên .. tím ... lúc này vẫn chưa choáng vì màu sắc

Màu áo thứ hai ... thực ra vẫn còn 2, 3 màu nữa, mà vừa quay qua quay lại thì đâu mất rồi.

Chỉ tiếc là chưa thẻo được miếng nào từ khối vàng này, vì nhìn vòng vòng vẫn thấy có camera

Sen

Hoa ... tím tím .. không bik tên gọi

Dáng ngồi rất đẹp .. Nam mô ... tha lỗi cho con

Last edited by MinhThy; 08-09-2010 at 12:33 PM.

16. Có 2 thành viên cám ơn bài của MinhThy:

Lão K (09-09-2010),Triplec (08-09-2010)

Thanks
    2.347

Cô bé bên trái nhìn cũng rất xinh ^^

Lại sen

Bông súng

Tòa lâu đài rất đẹp ^^

Hình như đây là học sinh high school

Một màu đỏ đỏ

Nghĩ kỹ thì chỗ này giống cái museum hơn. Vào chỗ thờ cúng ko được chụp hình, tiếc thật .. ở trong đó rất đẹp .. mang vớ đi vòng vòng mà vớ vẫn sạch bong ... hic hic

Anh đẹp trai hi hi

18. Có 2 thành viên cám ơn bài của MinhThy:

Lão K (09-09-2010),Triplec (08-09-2010)

Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 LastLast