Chào cả nhà, mình rất thích xem nghệ thuật, đặc biệt là loại hình điện ảnh với đủ các thế loại.
Các bạn có thể cùng bình chọn chia sẻ với mình với những bộ phim hay mới đây để cùng thuê đĩa xem được không?
Phim ma, kinh dị mình thích xem các loại phim : shutter , oan hồn taxi , Resident Evil nhiều tập, Vũ khí khêu gợi nhiều tập, Final Destination, Linh chơi ngãi , cảm của Wendy nhiều tập, Saw (Lưỡi cưa) nhiều tập

Phim tâm lý xã hội mình thích cả phim kinh điển và phim mới như: Raise The Red Lantern ( Đèn Lồng Đỏ Treo Cao ), To live (Phải sống) của Trung Quốc, Casablanca ( Chuyện Tình Thế Chiến ) ,The Silence of the Lambs ( Sự Im Lặng Của Bầy Cừu ) , Cuộc sống tươi đẹp, Chuyện tình nước Úc...

Khi xem Shutter mình đã không dám bước chân ra cả nhà vệ sinh vì quá sợ, còn cái cảm giác nghèn nghẹn về sự sống của con người đầy khó khăn khiến 1 vị giáo sư vì đói ăn cả chục cái bánh bao để rồi chết vì nghẹn trong To live (Phải sống), tình cảm của người bố với cậu con trai trong nhà tù dã vẽ cảnh nhà tù như 1 trò chơi để rồi người bố chết cứ ám ảnh mãi với mình mỗi khi nghĩ về những bộ phim hay.
Mọi người thích phim gì và thể loại nào thì cùng chia sẻ nhé. Cảm ơn nhiều!