Bài 1 đến 5/5

Chủ đề: Ngồi thử Lambroghini 2009

Lê_Minh_Hòa
    Guest

Default Ngồi thử Lambroghini 2009

Hôm qua đi công việc ghé ngang cửa hàng của người bạn, thấy có chiếc Lambroghini 2009 đẹp quá, chụp ké vài tấm ủng hộ phong trào!

Vì xe mới nhập, chưa biển số nên không dám mượn lái thử, chỉ ngồi thử thì thấy xe thấp, gầm thấp, tầm nhìn hạn chế, tư thế ngồi lái không thoải mái, còn tiếng máy nổ gầm to quá... !

Member PhotobucketPhotobucket hành_khất's Avatar
    Thanks
    0

Default Ðề: Ngồi thử Lambroghini 2009

Hehehe. Nếu bác làm 1 vòng trên Nguyễn Văn Linh or Sài Gòn-Trung Lương thì....
    Một cảm giác không giống bất cứ dòng sedan nào, lúc nhấp nhẹ chân ga thì cái cảm giác thấp ko còn. Thay vào đó là cảm giác lái 1 chiếc F16....
    Thôi ko tả nổi đâu. Bữa nào có dịp bác thử đi nhé!

Don't kill your wife. Let me do it!

Lê_Minh_Hòa
    Guest

Trích dẫn Trích dẫn của hành_khất Xem bài viết
    Hehehe. Nếu bác làm 1 vòng trên Nguyễn Văn Linh or Sài Gòn-Trung Lương thì....
    Một cảm giác không giống bất cứ dòng sedan nào, lúc nhấp nhẹ chân ga thì cái cảm giác thấp ko còn. Thay vào đó là cảm giác lái 1 chiếc F16....
    Thôi ko tả nổi đâu. Bữa nào có dịp bác thử đi nhé!
    Mình đã lái nhiều xe rồi, riêng Lam thì chưa, nhưng Lam thì chắc là tuyệt rồi. vì thế nên nhận xét của mình có lẽ chủ quan.

Member PhotobucketPhotobucket hành_khất's Avatar
    Thanks
    0

Hihi tại hôm bữa ăn mày ra HN chơi được thử 1 vòng trên đoạn Pháp Vân - Cầu Giẽ. Nếu LMH chạy Audi Q7, 3.5 mà đưa vào chế độ SL thì cũng có cảm giác...cất cánh. Nhưng ko được như Lam. Tiếng gầm của con bò này thì đúng là lớn nhưng đó cũng là điểm mạnh của nó.
    Bữa nào có dịp thì ăn mày rủ LMH cafe mạn đàm 1 chút về xe nhá! Ăn mày cũng chỉ biết chút chút, LMH từng lái nhiều chắc chắn sẽ có nhiều kinh nghiệm hay!
    Thân.

Don't kill your wife. Let me do it!

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Lê_Minh_Hòa Xem bài viết
    Mình đã lái nhiều xe rồi, riêng Lam thì chưa, nhưng Lam thì chắc là tuyệt rồi. vì thế nên nhận xét của mình có lẽ chủ quan.
    Hôm nào lái ...xe tăng luôn xem thế nào LMH?