Trang 33 / 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 23313233
Bài 321 đến 327/327

Chủ đề: Ngày hôm qua ở lại

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket ngayhomqua's Avatar
    Thanks
    17

Default Re: Ngày hôm qua ở lại

Trích dẫn Trích dẫn của Quỷ Xứ Xem bài viết
    Bỗng dưng nhớ hôm nay thế
    Hehe, ở đây chỉ có 1 là ngày hôm qua, 2 là ngày mai thôi nhé
    Chia tay đâu phải không gặp nữa
    Mà khói hòang hôn cay mắt nhau
    Mà chiều như rụng theo chân bước
    Và nắng đường xa bỗng bạc màu

2. Thành viên cám ơn bài của ngayhomqua:

get_out_cs (25-08-2012)

Thanks
    17

Mọi thứ đang đi đúng hướng của nó. Cám ơn những vấp ngã và khó khăn của những ngày đã qua. Thử thách và khó khăn của ngày hôm qua đã làm động lực khiến mình mạnh mẽ và trưởng thành hơn. Mình đã dám đối diện với mọi sai lầm, nhìn vào nó sửa chữa và vượt qua. Cám ơn con zai, nhờ có con zai mà mẹ có động lực để phấn đấu. Bây giờ, thời gian ở bên cạnh để chăm sóc và yêu thương con zai đã có nhiều hơn, con zai yêu mẹ và quấn mẹ hơn. Với mình, hạnh phúc là những điều giản dị mà gia đình, bạn bè, đồng nghiệp đang giành cho mình.

4. Có 6 thành viên cám ơn bài của ngayhomqua:

get_out_cs (25-08-2012),LaoÁi (23-08-2012),Nhím con (24-08-2012),Nhudadauyeu (22-08-2012),OA _ NỮ (22-08-2012),Tazang (23-08-2012)

Thanks
    17

Mỗi ngày mới đến là một niềm vui. Mục tiêu trong năm nay đặt ra đã đạt được. Mong rằng sự bình yên và êm đềm này kéo dài mãi. Hạnh phúc đến từ những điều thật đơn sơ giản dị và nhỏ nhoi.

6. Có 2 thành viên cám ơn bài của ngayhomqua:

get_out_cs (25-08-2012),Nhím con (27-08-2012)

Thanks
    17

Chưa bao giờ chị không yêu quý em, nhưng đã bao giờ em thử nghĩ mọi người chưa. Em chỉ suy nghĩ cho cá nhân em, cv giao cho em chưa bao giờ em làm tốt, bất kể việc gì cũng mắc lỗi dù cho việc đó đã được chỉ rất cụ thể. Mọi người vừa phải lo công việc của mình vừa phải hỗ trợ em làm tốt công việc của mình. Em luôn đòi hỏi mọi người phải quan tâm, phải chăm sóc em nhưng đã bao giờ em nghĩ ngược lại rằng mọi người cũng cần được quan tâm được chăm sóc. Em muốn mọi người phải tôn trọng em nhưng đã bao giờ em tôn trọng mọi người. Em luôn có thái độ coi thường người khác, không muốn bị nhắc nhở. Em coi thường các bạn tạp vụ và em có quyền đôi với các bạn ý nhưng người khác thì khôgn có quyền đối với em. Chị thấy rằng chị đã tôn trọng em trong 1 thời gian quá dài, nhưng đến bây giờ chị sẽ không tôn trọng em thêm nữa vì chị thấy điều đó là không cần. Chị chỉ cần tôn trọng những người chị thấy các bạn ý xứng đáng với sự tôn trọng của chị, còn em, em không đáng được chị tôn trọng nữa. Trong công việc, chị cũng sẽ không nhân nhượng với em nữa, trong gần 2 năm vừa qua, chị đã tạo cho em cơ hội để em cố gắng, phấn đấu và thay đổi nhưng em vẫn không thể đáp ứng được công việc hiện tại và chị không muốn để mọi người cứ phải giúp em gánh phần việc của em nữa. Chị cần 1 người để làm việc chứ chị không cần 1 người để chị cứ phải follow và sửa lỗi. Công việc của chị vốn đã không ít, bây giờ lại phải lo thêm phần lớn công việc của em. Đến bây giờ, chị thấy chị không cần phải làm những điều như vậy nữa, những gì chị dành cho em từ trước đến giờ chị thấy nó hoàn toàn vô nghĩa và đáng lẽ chị không nên làm như vậy

8. Có 2 thành viên cám ơn bài của ngayhomqua:

hahaha (29-12-2012),Nhudadauyeu (31-10-2012)

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

bức xúc thế bạn? dịu đi nào
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Thanks
    17

Ngày cuối năm, nhiều cảm xúc lẫn lộn nhưng buồn nhiều hơn vui.

Những gì em có được ngày hôm nay, đều có sự động viên của tình yêu và sự chia sẻ của anh. Anh luôn theo sát và giúp em khi em gặp khó khăn và những khi em mất thăng bằng trong cuộc sống. Vậy mà ....,

Công việc cũng vậy, chỉ mong mọi người hiểu được trách nhiệm của mình và làm cho tốt. Chẳng ai muốn mình bị người khác nhắc nhở hay nói động đến cả, bản thân mình cũng vậy. Vậy mà, mọi người vẫn không chịu hiểu, nhiều lúc muốn tung hê tất cả, nhưng vì trách nhiệm không thể làm vậy được. Vẫn bị sếp nhắc nhở vì tội bao che cho mọi người và sếp hỏi những câu mà thực sự mình cũng không biết phải trả lời thế nào, lại cười trừ. Hic hic.
    Last edited by ngayhomqua; 27-12-2012 at 07:06 PM.

11. Có 4 thành viên cám ơn bài của ngayhomqua:

hahaha (29-12-2012),kehotro (16-04-2013),Nhudadauyeu (27-12-2012),Phu sinh (28-12-2012)

Thanks
    17

[SIZE="3"]Đã làm những gì cần phải làm và bg nó thấy thanh thản và bình yên hơn rất nhìu. Hai mẹ con đã ra ngoài sống 1 thời gian. Thời gian đó tuy không quá dài nhưng cũng đủ để rèn cho con zai tính tự lập, không ỷ lại vào mẹ và ông bà. Con đã biết giúp đỡ mẹ nhiều hơn. Hy vọng những cố gắng của mẹ sẽ có thể đem tới cho con 1 cuộc sống tốt đẹp hơn. Yêu con

13. Có 2 thành viên cám ơn bài của ngayhomqua:

Boulevard (15-04-2013),Phu sinh (17-04-2013)

Trang 33 / 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 23313233