Bài 1 đến 2/2

Chủ đề: Nhớ!...

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Trần Nguyễn's Avatar
    Thanks
    0

Default Nhớ!...

...Cuộc sống như nhịp điệu trầm lắng trong cung mây sầu bãng lãng để cho lòng em vời vợi nhớ thương… Em ngồi đây, dù ngoài kia nắng đã rớt rơi… mây bay cuối trời phiêu lãng.
    Bên ngoài trời nắng ấm, nhưng em vẫn thấy cơ hồ như một nỗi hàn bao la vây kín tâm tư…Em sẽ gom hết nắng vàng đem đến bên anh sưởi ấm lên cái lạnh tê người nơi đất khách. Em sẽ gởi đến anh những nồng nhiệt nhất trong em để cho anh thêm nghị lực, niềm tin...
    Chiều nay nhận phone của anh, em như đốt lên ngọn lửa nhớ thương hạnh phúc, trùng điệp niềm vui, tình cảm của chúng mình luôn thắm tươi một màu lưu luyến…

TN

(TNQSO117)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket CM4Q's Avatar
    Thanks
    0

Default Ðề: Nhớ!...

Hạt nhớ đã đầy tim tràn ra khỏi khu vườn yêu tĩnh lặng .Từng ngày từng ngày nước mắt em rơi tưới đẫm chúng ,giờ đây trong vùng nhớ không tên cây tháng năm đã kết trái kỷ niệm . Chỉ mình em nơi ấy nhấm nháp lại tất cả để nghe tiếng lòng rên siết vì NHỚ Anh . Em co ro như con sâu trong cái kén cô đơn ,cố gỡ những sợ tơ lòng đang rối ...nhưng càng cố gỡ thì càng có cảm giác bị siết chặt và không thể thoát ra khỏi mớ bùng nhùng ấy .Tại sao ...Tại sao Em lại yêu Anh ???
    CHÒI LÁ

Kỷ niệm chẳng là gì khi thời gian bôi xóa
    Và sẽ là tất cả khi lòng người vẫn ghi