Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Bài 21 đến 23/23

Chủ đề: Lời người mới!!!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

Default Ðề: Lời người mới!!!

Ko kịp cuộc thi này thì đợi cuộc thi sau, chuyện nhỏ mừ ^^, cái gì cũng có "duyên" cả.

Như SR nè, thằng bạn tham gia 1 cuộc thi viết trên báo tuổi trẻ, đạt giải I, đem khoe SR, SR bực mình mắng nó: "Xấu mậy! Ko rủ teo thi chung cho dzui", nó cười hề hề: "Rủ mày tao bị áp lực lắm, thi 1 mình cho khoẻ". Ko lẽ SR kiến nghị báo TT seo ko kéo dài cuộc thi cho SR tham gia cho vui với, và trách báo TT lúc tổ chức sao ko... nhắn tin hay đt cho SR hay
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    90

Trích dẫn Trích dẫn của Sheiran Xem bài viết
    Ko kịp cuộc thi này thì đợi cuộc thi sau, chuyện nhỏ mừ ^^, cái gì cũng có "duyên" cả.

Như SR nè, thằng bạn tham gia 1 cuộc thi viết trên báo tuổi trẻ, đạt giải I, đem khoe SR, SR bực mình mắng nó: "Xấu mậy! Ko rủ teo thi chung cho dzui", nó cười hề hề: "Rủ mày tao bị áp lực lắm, thi 1 mình cho khoẻ". Ko lẽ SR kiến nghị báo TT seo ko kéo dài cuộc thi cho SR tham gia cho vui với, và trách báo TT lúc tổ chức sao ko... nhắn tin hay đt cho SR hay
    My vừa thơ thẩn vào chỗ đóng góp ý kiến và có đọc topic của YN và mấy người khác, tự dưng thấy sợ quá, lại có cảm giác mình lại giống kẻ "tội đồ" đi quấy rối cái không khí yên tĩnh của người ta!!!Bởi lẽ, My là nhỏ "thơ thẩn" vào duy nhất mục thơ thôi hà, hổng có đi đâu hết, giờ tự dưng bấm lộn vào trang ấy, tự nhiên thấy lạnh mình. Thôi thì bao nỗi buồn (5') giờ gởi lại gió mây, hổng bàn tới cái vụ này nữa nha. Ai mà còn nói tới là người đó ghét My - "một người mới" hen!!!
    Last edited by hamy; 14-01-2010 at 10:28 AM.
    Tôi hoài nghi để rồi tin chắc chắn!!!
    Tôi không muốn vội tin để rồi đi đến hoài nghi!!!

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

OK! Vậy có thể coi như My đã ổn định tinh thần rồi, xin phép đóng topic này tại đây. Nếu My kg đồng ý thì cứ PM đề nghị mở lại topic nhé!

Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123