Trang 4 / 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... LastLast
Bài 31 đến 40/197

Chủ đề: Blog's Khuyết

Khuyết
    Guest

Default Ðề: Blog's Khuyết

Trích dẫn Trích dẫn của Serena Xem bài viết
    Se thích cái gọi là ngược lại.
    Không lẽ cùng sở thích hả sao hả Se? Hay chỉ thích cái nguợc lại của nguời khác ?

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Serena's Avatar
    Thanks
    68

Trích dẫn Trích dẫn của Cầu Vồng Khuyết Xem bài viết
    Không lẽ cùng sở thích sao hả Se? Hay chỉ thích cái nguợc lại của nguời khác ?
    Hic, "Điều em thích là những điều anh ghét".
    Thêm một chiếc lá rụng
    Thế là thành mùa thu...

Khuyết
    Guest

Hôm qua về quê kể cũng vui. Tự lái xe 300km vừa đi vừa về thấy cũng mệt tối về qua ngã 3 Đọi làm 200k thịt mèo về nhà thằng em 3 anh em uống rượu phê quá rã mam thế mà cũng mò được về nhà. Nhưng dù sao chỉ cần 2 ngày hấp hấp là tự mình cũng xả được nhiều strees.

Sáng nay phải dạy học đứng trước 20 cô con gái tầm từ 25-40 mà mình run quá cố gắng không để bị trêu trọc.

Đúng là con gái cảng có khác nghịch thì thôi rồi. Đang ngồi uống nước có một bà mặc bộ quần áo mưa đến vì sáng nay mưa thế mà ngang nhiên cởi quần áo mưa ra thì mới phát hiện là không mặc quần dài trong quần mưa làm mình đỏ hết cả mặt lên. Đúng thật là mấy bà này không biết xấu hổ là gì. Phải nói họ cũng ghê vì làm ca kíp rồi tiếp xúc với bao nhiêu loại người lên họ có cái dạn dĩ riêng của họ. Tâm sự với họ họ nói nếu không vậy thì suốt ngày bị bắt nạt chết
    Last edited by Khuyết; 11-01-2010 at 11:55 AM.

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Serena's Avatar
    Thanks
    68

... thế mà ngang nhiên cởi quần áo mưa ra thì mới phát hiện là không mặc quần dài trong quần mưa
    làm mình đỏ hết cả mặt lên.
    Vậy có cái quần nào khác không anh CVK ơi? Để anh phải đỏ mặt em nghĩ là không mặc gì mất, hihi...
    Thêm một chiếc lá rụng
    Thế là thành mùa thu...

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Hì... Mãi hôm nay mới rảnh chút vào thăm nhà của em! Có lẽ bắt chước em xây nhà thôi, lang thang lâu quá rồi, im lặng lâu quá rồi, cũng đến lúc kiếm một nơi để xả stress thôi!

Khuyết
    Guest

Vậy có cái quần nào khác không anh CVK ơi? Để anh phải đỏ mặt em nghĩ là không mặc gì mất, hihi...
    Có chứ sao kg chỉ là sơ xuất thôi.

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket COCKOO's Avatar
    Thanks
    1

Hôm nào xuống đăng ký chân trợ giảng cho anh Vồng.
    @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@
    Chim em vừa xoẳn một gang
    Líu lo cất tiếng ca vang giữa đời

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket NHAT NGUYET's Avatar
    Thanks
    890
    Thanked 1.050 Times in 231 Posts

Và từ đó Vồng ta mang kính cận
    Rất dịu dàng, "sâu sát quần chúng" hơn!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Hôm qua về quê kể cũng vui. Tự lái xe 300km vừa đi vừa về thấy cũng mệt tối về qua ngã 3 Đọi làm 200k thịt mèo về nhà thằng em 3 anh em uống rượu phê quá rã mam thế mà cũng mò được về nhà. Nhưng dù sao chỉ cần 2 ngày hấp hấp là tự mình cũng xả được nhiều strees.

Sáng nay phải dạy học đứng trước 20 cô con gái tầm từ 25-40 mà mình run quá cố gắng không để bị trêu trọc.

Đúng là con gái cảng có khác nghịch thì thôi rồi. Đang ngồi uống nước có một bà mặc bộ quần áo mưa đến vì sáng nay mưa thế mà ngang nhiên cởi quần áo mưa ra thì mới phát hiện là không mặc quần dài trong quần mưa làm mình đỏ hết cả mặt lên. Đúng thật là mấy bà này không biết xấu hổ là gì. Phải nói họ cũng ghê vì làm ca kíp rồi tiếp xúc với bao nhiêu loại người lên họ có cái dạn dĩ riêng của họ. Tâm sự với họ họ nói nếu không vậy thì suốt ngày bị bắt nạt chết

đỏ : chuẩn lun anh ạ, cứ hâm hấp rùi sẽ trở nại bt ngay mà, có ai tránh đc đâu, rất vui vì anh đã ổn định trở lại

Xanh : cái vụ nì của anh Vồng là nghi lém, chả ai thế bjờ đâu, phụ nữ thường trc khi ra khỏi nhà đều ngó nghiêng trang fục kĩ lắm nhá, mà anh Vồng đỏ mặt nữa thì càng ứ tin đc
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Khuyết
    Guest

Trích dẫn Trích dẫn của nhudadauyeu Xem bài viết
    Xanh : cái vụ nì của anh Vồng là nghi lém, chả ai thế bjờ đâu, phụ nữ thường trc khi ra khỏi nhà đều ngó nghiêng trang fục kĩ lắm nhá, mà anh Vồng đỏ mặt nữa thì càng ứ tin đc
    Em đã từng gặp anh rồi mà. Anh luôn là người rất dễ xấu hổ thì chuyện đó đỏ mặt là bình thường. Ở cơ quan anh cũng thuộc người hiền ít nói lên mọi người càng thích trêu anh. Nếu mà em là người ấy thì anh không đỏ mặt đâu nhé

Trường hợp trên là hy hữu thôi vì người này hôm nay đi làm muộn lên vội vàng quá khi kéo quần mưa xuống thì kéo luôn cả ....không phải cố tình đâu em ạ.

Trang 4 / 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... LastLast