Trang 1 / 2 12 LastLast
Bài 1 đến 10/20

Chủ đề: Mua Hoa

Member PhotobucketPhotobucket Tia Nắng Đỏ's Avatar
    Thanks
    0

Default Mua Hoa

Vào shop mua đồ, thấy mục hoa đã hết trơn. Vậy xin hỏi BQT có tính tung ra 1 đợt hoa mới nào không?
    Xin cám ơn.

Lê_Minh_Hòa
    Guest

Default Ðề: Mua Hoa

Trích dẫn Trích dẫn của Tia Nắng Đỏ Xem bài viết
    Vào shop mua đồ, thấy mục hoa đã hết trơn. Vậy xin hỏi BQT có tính tung ra 1 đợt hoa mới nào không?
    Xin cám ơn.
    Toàn bộ số hoa của NR đã bị đầu nậu thu gom và bán lại với giá trên trời... nhằm thu lợi bất chính! Đề nghị Công an kinh tế, Quản lý thị trường và Chi cục thuế làm rõ vụ việc này!

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket NHỘNG's Avatar
    Thanks
    1.007

Theo thông tin nội bộ thì có một Sơn tặc hành nghề lâm tặc đã chặt hết chỗ hoa của NR rồi
    ...Từng người tình bỏ ta đi như những dòng sông nhỏ..

Thanks
    0

Nếu vậy thì thiệt thòi cho người đến sau. NR tập trung nhiều thi sĩ, đôi lúc việc lãng mạn, tặng hoa là 1 tập tục không nên bỏ qua. Đề nghị BQT tung ra thật nhiều hàng hoa để những ai đầu nậu có thể ăn hoa thay cơm ngày.
    Xin cám ơn

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket sơn_nữ83's Avatar
    Thanks
    26

Sớm ra cứ thấy nháy mắt liên tục, hoá ra có người nhắc mình.Kiẻu này em chuẩn bị bỏ của chạy lấy người, không có bị tóm vào tù thì chẳng bõ đâu ạ.
    p/s: anh Hoà làm em buồn chết đi được. muốn mua hoa thì phải có tiền, muốn có tiền thì phải chăm chỉ viết bài mới có nhuận bút=> Shop hoa của em thúc đẩy bao nhiêu thứ ấy chứ.
    Đến giọt nắng cũng lạnh

Lê_Minh_Hòa
    Guest

Thì ra đầu nậu mà mà anh đã mất công điều tra lại là Sơn nữ! Nhưng em mua giá bao nhiêu? Bán giá bao nhiêu? Tiền chênh lệnh ngoài mua sắm mỹ phẩm, quần áo thời trang còn sử dụng vào mục đích gì? Có thực hiện nghĩa vụ thuế đối với nhà nước! Bán hoa có xuất hóa đơn VAT?

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket sơn_nữ83's Avatar
    Thanks
    26

Trích dẫn Trích dẫn của Lê_Minh_Hòa Xem bài viết
    Thì ra đầu nậu mà mà anh đã mất công điều tra lại là Sơn nữ! Nhưng em mua giá bao nhiêu? Bán giá bao nhiêu? Tiền chênh lệnh ngoài mua sắm mỹ phẩm, quần áo thời trang còn sử dụng vào mục đích gì? Có thực hiện nghĩa vụ thuế đối với nhà nước! Bán hoa có xuất hóa đơn VAT?
    Hí hí, tiền em vẫn giữ nguyên trong két, anh nhìn tài khoản của em là biết mà, Nghĩa vụ với nhà nước thì ...hè hè, chưa thấy có cơ quan quản lý nào sờ gáy nên em cứ nhởn nhơ ngoài vòng pháp luật thôi
    Đến giọt nắng cũng lạnh

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket cocacola_vn's Avatar
    Thanks
    4

Trích dẫn Trích dẫn của sơn_nữ83 Xem bài viết
    Hí hí, tiền em vẫn giữ nguyên trong két, anh nhìn tài khoản của em là biết mà, Nghĩa vụ với nhà nước thì ...hè hè, chưa thấy có cơ quan quản lý nào sờ gáy nên em cứ nhởn nhơ ngoài vòng pháp luật thôi
    Tôi , cocacola , đội trưởng đội công an kinh tế , theo tin của trinh sát báo về thì số hoa tại NR tòan bộ đều là hoa ....giả , hoa nhập lậu , không có hóa đơn chứng từ .Tôi quyết định tịch thu ( nếu không muốn có thể chung chi )

<===chát here >.<

Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui
    Chọn những bông hoa và những nụ cười
    Tôi nhặt gió trời mời em giữ lấy
    Để mắt em cười tựa lá bay

Thanks
    26

Trích dẫn Trích dẫn của cocacola_vn Xem bài viết
    Tôi , cocacola , đội trưởng đội công an kinh tế , theo tin của trinh sát báo về thì số hoa tại NR tòan bộ đều là hoa ....giả , hoa nhập lậu , không có hóa đơn chứng từ .Tôi quyết định tịch thu ( nếu không muốn có thể chung chi )
    Em chào anh đội trưởng. Hôm nay trông anh đẹp trai thía! Thôi, chỗ người quen cả mà, có gì anh em đóng cửa bảo nhau, Em làm ăn được cũng không quên anh đâu. Cầm tạm trước...hai bó hoa về tặng chị nhà anh nhé :
    p/s: Em làm việc phải đi phong bì phong bao nhiều, chứ hối lộ = hoa tươi thì là lần đầu tiên nhé
    Đến giọt nắng cũng lạnh

Thanks
    0

Sơn Nữ bán hoa không? TNĐ muốn mua 2 bó hoa, xin hỏi...bao nhiêu tiền? Mua bằng tình cảm được không? Hay mua bằng...thơ?

Trang 1 / 2 12 LastLast