Trang 3 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 LastLast
Bài 21 đến 30/35

Chủ đề: Bình Minh: 'Sống nhờ vợ hay không là chuyện riêng của tôi'

Lê_Minh_Hòa
    Guest

Default Ðề: Bình Minh: 'Sống nhờ vợ hay không là chuyện riêng của tôi'

Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    Gái tham tài, trai tham sắc...Hoà phải nhớ đến câu đó chứ...

Nhưng không phải là tuyệt đối chị ạ! phần còn lại là dành cho những chị em trong danh sách đó chị!

"Em không thích BM..."
    "Em không thích đẹp trai...."
    Vậy nhưng ngoài đời nếu BM mà tấn công thật sự thì chết ...... còn nhanh hơn bị điện giật nữa đó chị!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket MinhThy's Avatar
    Thanks
    2.347
    Thanked 1.804 Times in 388 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Lê_Minh_Hòa Xem bài viết

Nhưng không phải là tuyệt đối chị ạ! phần còn lại là dành cho những chị em trong danh sách đó chị!

"Em không thích BM..."
    Vậy nhưng ngoài đời nếu BM mà tấn công thật sự thì chết ...... còn nhanh hơn bị điện giật nữa đó chị!
    Thế thì anh đánh giá chị em trong danh sách anh nêu ra sai lầm rùi ấy anh ạ. Vì bọn em thích những người tài giỏi và thông minh thôi anh. Nếu đẹp trai mà ko có cái đầu thì cũng chả là gì đâu anh ợ

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

"Em không thích BM..."
    Trích dẫn Trích dẫn của Minh Thy
    Thế thì anh đánh giá chị em trong danh sách anh nêu ra sai lầm rùi ấy anh ạ. Vì bọn em thích những người tài giỏi và thông minh thôi anh. Nếu đẹp trai mà ko có cái đầu thì cũng chả là gì đâu anh ợ
    - Những phụ nữ đẹp (cỡ Thuỳ Lâm ), hoặc những phụ nữ giàu có, hay những phụ nữ vừa đẹp vừa giàu có, có thể thích mẫu ng như Bình Minh.

- Những phụ nữ ở mức trung bình như chị em NR, thường thích "tài" hơn "sắc". Nếu phân tích nguyên nhân, sẽ rất dài. Ấy là chưa kể đến cái gọi là cảm xúc. Đôi khi phụ nữ được 1 ng đàn ông hoàn hảo theo đuổi, phụ nữ hâm mộ ng đàn ông hoàn hảo đó, nhưng lại ko yêu được, đôi khi phụ nữ thấy mình thật ngu ngốc, tự ép mình "hãy yêu anh ấy đi", nhưng cuối cùng vẫn không thể. Và họ không chọn người đàn ông ấy.

- Bởi vậy, đôi khi phụ nữ cũng thích... tình-không-bao-giờ-cưới. Có khi là 1 thoáng, có khi là hơi lâu, vì họ nuối tiếc ng đàn ông họ thích, nhưng họ biết mình không yêu được.

- VD như SR, cũng may mắn từng được vài ng đàn ông tương đối hoàn hảo theo đuổi. Đôi khi SR tự thấy mình chưa xứng với ng đàn ông ấy, hoặc đôi khi thấy vui, thấy tự hào, khi đi cạnh họ... hay có lúc ước mình có thể yêu người đàn ông đó, để họ là của mình... mà không thể ép mình có cảm xúc... thấy tiếc biết bao nhiêu... Để rồi có khi chợt nhớ về 1 ng đàn ông... chỉ vì 1 ánh mắt... khi muốn quên người ấy, đem ng ấy ra... mổ xẻ xem có bao nhiu điều không nằm trong... tiêu chuẩn của mình, bao nhiêu điều thua những ng đàn ông khác... thế mà vẫn cứ nhớ, vẫn không thể quên...

- Đàn ông đôi khi thích chọn phụ nữ chỉ để trang trí, nhưng phụ nữ thì khác, phụ nữ không bao giờ chọn 1 ng đàn ông chỉ để trang trí. => Đó là lý do vì sao nhiều anh chàng nhìn rất bảnh trai nhưng ko có nổi 1 cô bạn gái đúng nghĩa . Ngược lại, những anh chàng nhìn cũng bình thường nhưng bạn gái của họ khiến nhiều ng phải ghen tị

=> Đàn ông đừng bao giờ quá tự tin khi đứng trước phụ nữ với ngoại hình của mình, vì phụ nữ rất khó hiểu, chỉ bị chinh phục bằng chân tình mà thôi.
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của MinhThy Xem bài viết
    Oa Nữ có quen 1 người cực đẹp trai ở mấy năm về trước...Bất cứ he đi đến đâu các ánh măt của pn đều dõi theo. Xong he cũng cực vô duyên, mỗi lời nói của he đều ngạo mạn, hãnh tiến...Mỗi khi ON ngồi ngồi cạnh he đều lo sợ như ở bên quả bom nổ chậm, ko biết he sẽ cuồng ngôn như thế nào nữa. Sau đó bạn nhìn ON với ánh mắt rất thương hại...ON mới hiểu rằng mình nên rũ bỏ tấm áo phù du đó đi...
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket MinhThy's Avatar
    Thanks
    2.347

Trích dẫn Trích dẫn của Sheiran Xem bài viết
    ...........

=> Đàn ông đừng bao giờ quá tự tin khi đứng trước phụ nữ với ngoại hình của mình, vì phụ nữ rất khó hiểu, chỉ bị chinh phục bằng chân tình mà thôi.
    Muahzzz bx ... Cưng nói quá chí lý .... Thương bx ghê

Thanks
    2.347

Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    Oa Nữ có quen 1 người cực đẹp trai ở mấy năm về trước...Bất cứ he đi đến đâu các ánh măt của pn đều dõi theo. Xong he cũng cực vô duyên, mỗi lời nói của he đều ngạo mạn, hãnh tiến...Mỗi khi ON ngồi ngồi cạnh he đều lo sợ như ở bên quả bom nổ chậm, ko biết he sẽ cuồng ngôn như thế nào nữa. Sau đó bạn nhìn ON với ánh mắt rất thương hại...ON mới hiểu rằng mình nên rũ bỏ tấm áo phù du đó đi...

Người đàn ông đẹp trai không bao giờ là chỗ dựa vững chắc của một người phụ nữ. Họ chỉ là một vật trang trí tạm thời. Tài và Đức mới là cái phụ nữ cần đối với người đàn ông theo họ suốt cuộc đời

Lê_Minh_Hòa
    Guest

Phản ứng dữ dội quá!
    Bình Minh ơi! Anh Hòa với mày trốn khỏi chỗ này thôi!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của MinhThy Xem bài viết

Người đàn ông đẹp trai không bao giờ là chỗ dựa vững chắc của một người phụ nữ. Họ chỉ là một vật trang trí tạm thời. Tài và Đức mới là cái phụ nữ cần đối với người đàn ông theo họ suốt cuộc đời
    Bx thì thích đàn ông vừa có tài lại vừa... đẹp trai
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!

Thanks
    2.347

Trích dẫn Trích dẫn của Sheiran Xem bài viết
    Bx thì thích đàn ông vừa có tài lại vừa... đẹp trai

Phụ nữ mình thì ai cũng thích có người đàn ông bên cạnh vừa đẹp trai vừa thông minh. Nhưng ấn tượng đầu tiên với ai đó là sự thông minh, cái đó mới đọng lại lâu, còn đẹp trai thì mau tan lắm. Cưng cũng nghĩ giống ox phải hem

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Phản ứng dữ dội quá!
    Bình Minh ơi! Anh Hòa với mày trốn khỏi chỗ này thôi!
    Em lại làm anh ôm bụng cười muốn chết nè, quỷ sứ!

Trang 3 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 LastLast