Trang 2 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 LastLast
Bài 11 đến 20/33

Chủ đề: Hoàng Thùy Linh

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket MocXinh_MumMim's Avatar
    Thanks
    24

Default Ðề: Hoàng Thùy Linh

- Nếu ra đường, nhìn thấy một thiếu nữ xinh đẹp như hoa chu mồm lên chửi bới, chúng ta nghĩ gì? Liệu cô ấy có còn đẹp?
    - Nếu xem 1 clip phim xxx, đã bao giờ chúng ta có 1 đánh giá về diễn viên nữ trong clip?

Vấn đề không phải là HTL là người của công chúng nên mới bị soi mói. Dù HTL không phải là người nổi tiếng thì nếu nhìn thấy 1 cô gái yêu kiều ở nơi công cộng chửi bới và văng ra tất cả những gì mà cô ta có trên người, thì cũng thấy khó chấp nhận. Cứ lên tiếng phê phán thế hệ 9x bây giờ sao chửi bậy nhiều quá còn khi cô gái xinh đẹp HTL chửi thì lại cho rằng đó là bình thường à. Một phụ nữ liệu có nên như thế, nhất là đối với một người nổi tiếng.

Đúng như anh TCABC nói, làm người của công chúng thì phải suy xét về những hành động của mình. Không thể đổ tại vì thiếu suy nghĩ, vì còn non dại, và vì bất cứ điều gì. Xin thưa rằng ai cũng từng ở cái tuổi của HTL và không chỉ có một mình cô ấy là người nổi tiếng.

Chưa kể đến, sau khi scandal xảy ra, truyền hình lại có thêm một vở kịch mà phía sau nước mắt là sự cười nhạo vì diễn xuất tồi của HTL (khi mà phải diễn lại đến vài lần mới rơi được nước mắt hối hận...???? )

Đồng ý chuyện gì đã qua rồi thì nên cho qua, nhưng một vết sẹo dù đã liền da những vẫn để lại dấu vết không thể xóa bỏ. Bởi thế các cụ mới nói: "Sai 1 ly thì đi 1 dặm".

p/s: Quá khứ là nền tảng của tương lai...

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Ryan Giggs's Avatar
    Thanks
    0

Wink Ðề: Hoàng Thùy Linh

Sao ko thấy chỗ đao loát vậy nhỉ

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket CrazyDog's Avatar
    Thanks
    42

Ước chi dẫu chỉ 1 lần
    Dog tui sẽ được ái ân với nàng

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Ryan Giggs's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của CrazyDog Xem bài viết
    Ước chi dẫu chỉ 1 lần
    Dog tui sẽ được ái ân với nàng
    Chuyện rằng ở phố Khâm Thiên
    Có một cô bé vừa hiền lại ngoan
    Từ nhỏ sớm biết lo toan
    Mô bai add số của toàn đại gia
    Sở trường nhảy múa hát ca
    Bà con khắp xóm gọi là Hoạ Mi
    Ngày dài tháng rộng qua đi
    Hoa Mi đến tuổi dậy thì xinh tươi
    ......xxx...........xx...................

Newbie Photobucket Shukushi's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của Lê_Minh_Hòa Xem bài viết
    Hoàn toàn đồng ý với ý kiến của Shu! Nhưng những suy nghĩ của Shu thì mình và mọi người hiểu từ lâu lâu lâu lắm rồi!

Trên diễn đàn này, hầu hết các anh em đẽ biết nhau từ vài năm về trước nên câu chữ trên này dù nói thế nào ai cũng hiểu! Và bạn cũng không hiểu được vì sao bọn mình hay dùng chữ Linh và hay châm biếm!

Bạn là thành viên mới chưa hiểu tính cách, câu chữ của người khác thì .... thời gian còn dài lắm.... bạn sẽ hiểu!

Nếu bạn là người nhà, người thân của Hoàng Thùy Linh hay là tuýp người có tính cách giống Linh thì cho mình xin lỗi nhé!
    Hi! Có gì đâu mà anh Hoà phải xin lỗi? Như vậy Shu xí hổ lắm!
    Có lẽ vì Shu ko biết và hiểu ý của mọi người nói với nhau nên Shu nói lên suy nghĩ riêng của Shu thôi! Dù sao thì Shu cũng là thành viên mớinói gì cũng sai. Mọi người luôn có lý riêng của mọi người. Shu chưa có vinh dự để sinh ra là người nhà hay quen và gặp gỡ những người nổi tiếng vì Shu hiện tại chỉ là dân đen thôi. Còn Shu là người có tuýp tính cách như HTL hay ko thì anh Hoà cũng chỉ là suy diễn khi thấy Shu nói lên suy nghĩ của Shu đúng ko? Shu chẳng bênh vực ai cả chỉ là nói lên suy nghĩ của mình thế thôi! Trên diễn đàn này có vẻ như mọi nguời quá thân thiết và hiểu nhau anh Hoà đừng lạm dụng điều đó để có một số đông chạy theo suy nghĩ của mình và tự tin những điều mình khẳng định là đúng. Anh Hoà có vẻ là người thích áp đặt? Và tự tin khi nhận xét về một người mà anh mới chỉ nhìn qua vài dòng chữ! Dù Shu thế nào thì mọi người xung quanh Shu sẽ có cái nhìn đúng đắn về Shu. Anh Hoà phải gặp Shu mí có thể biết được anh Hoà ạh!
    Nói vậy có gì ko phải mong anh Hoà và bạn bè thân thiết của anh Hoà đừng giận!
    Chúc anh Hoà luôn tự tin về bản thân như vậy!
    Thân!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket LÃO HẠC's Avatar
    Thanks
    148

Shu: Cũng chỉ là đề tài xã hội tranh luận vui chút thôi chứ có ý tứ gì đâu mà phải căng thẳng,mỗi ngưòi 1 tính cách quan điểm khác nhau.chỉ là những suy nghĩ cá nhân của mỗi ngưòi mà thôi..Rất Bình Thường.....chúc bạn vui nhiều...
    Gia tài duy nhất cậu Vàng
    Hôm qua thằng Chí nó sang gởi riềng.

Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của LÃO HẠC 34 Xem bài viết
    Shu: Cũng chỉ là đề tài xã hội tranh luận vui chút thôi chứ có ý tứ gì đâu mà phải căng thẳng,mỗi ngưòi 1 tính cách quan điểm khác nhau.chỉ là những suy nghĩ cá nhân của mỗi ngưòi mà thôi..Rất Bình Thường.....chúc bạn vui nhiều...
    Cảm ơn LH nha! Tại vì anh Hoà làm Shu tự ái quá! Hic! Vì Shu là người mới nên chưa hiểu gì mong mọi nguời bỏ qua!

Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket yeu100C's Avatar
    Thanks
    647
    Thanked 1.543 Times in 308 Posts

To: Sukushi
    Ở đây mọi người biết nhau lâu nhưng không phải không có tranh luận. Trăm người mười ý mà. Mỗi người đều có quyền nói lên chính kiến của mình. Một điều mình thấy luôn đúng là chẳng có gì đúng tuyệt đối cả.
    Những thành viên dù mới hay cũ đều được tôn trọng như nhau cả bạn ạ. Chúc bạn luôn vui và có nhiều bạn mới ở đây
    thân!
    Nào hay số kiếp chuồn chuồn
    Khi vui chuồn đậu khi buồn chuồn bay

Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của yeu100C Xem bài viết
    To: Sukushi
    Ở đây mọi người biết nhau lâu nhưng không phải không có tranh luận. Trăm người mười ý mà. Mỗi người đều có quyền nói lên chính kiến của mình. Một điều mình thấy luôn đúng là chẳng có gì đúng tuyệt đối cả.
    Những thành viên dù mới hay cũ đều được tôn trọng như nhau cả bạn ạ. Chúc bạn luôn vui và có nhiều bạn mới ở đây
    thân!
    Người khôn ăn nói nửa chừng để cho kẻ dại nửa mừng nửa lo...

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Shukushi Xem bài viết
    Người khôn ăn nói nửa chừng để cho kẻ dại nửa mừng nửa lo...
    Thế là mình là "kẻ ngu" mất rồi vì chỉ biết ăn nói tron vẹn cả câu! Chắc từ nay phải nghe lời Shukushi ăn nói nửa chừng để học thành "người khôn"!!!!!!

Trang 2 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 LastLast