Trang 3 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 LastLast
Bài 21 đến 30/44

Chủ đề: Thông báo xóa bài của Thành viên

Khuyết
    Guest

Default Ðề: Thông báo xóa bài của Thành viên

Trích dẫn Trích dẫn của Ryan Giggs Xem bài viết
    Theo em để cho bớt căng thẳng và đỡ "cạnh khoé" lẫn nhau. Ta hãy lập một topic để poll xem ý kiến của mọi người ntn về box thơ vui. Nếu nhiều Mem phản đối quá thì off đi cũng được.
    Đợi mãi mới thấy có ý kiến. Cạnh khóe trên một 4r thì đấy là điều tối kỵ. Ngay từ lúc đầu anh và em cùng làm việc xây dựng 4r xong. Và anh biết em hợp với cái gì và em thích chơi kiểu gì. xong chuyện này kg có gì là lớn so với mình cả. Em không thích " Cạnh khóe" anh cũng vậy xong có người thứ 3 thích và họ muốn làm thế lên và anh biết điều đó lên anh mới phải thế này em ạ. Mai anh alo cho em và nói chuyện qua DT.

Dù sao em đã từng thức đêm để xây dựng....
    Last edited by Khuyết; 30-07-2009 at 01:19 AM.

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của Cầu Vồng Khuyết Xem bài viết
    Đợi mãi mới thấy có ý kiến. Tự mình điều chỉnh là ok rồi
    Anh Vồng và mọi người à, thôi không tranh luận nữa nhé. Được không?
    Đang gom tiền mua lại ngân hàng của CVK...!

Khuyết
    Guest

Ok thế thống nhất là anh đi ngủ nhé. CN di câu ghẹ đi gọi cả bọn về đi câu mới vui

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của Cầu Vồng Khuyết Xem bài viết
    Ok thế thống nhất là anh đi ngủ nhé. CN di câu ghẹ đi gọi cả bọn về đi câu mới vui
    Em đặt chỗ cuối tuần ở HN rồi, anh lên đi, thăm anh em chút, 100 km thôi mà...
    Đang gom tiền mua lại ngân hàng của CVK...!

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

dạo này đam mê tửu sắc bài bạc nên ít dịp vào góp vui cùng NR, nhưng chúng ta cũng biết, "trình" thơ của chúng ta tới đâu, và xả stress ở mức độ vừa phải thì cái gì là thích hợp nhất!
    mất đi box thơ vui, mình nghĩ sẽ mất khoảng 50% các post đối thoại giữa các thành viên, và có lẽ, cũng mất đi bao nhiêu đó thành viên.
    chắt lọc ngôn từ một chút, thơ vui.....rất vui mà!
    Em cứ tin ở anh...đừng lo!

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Theo thiển ý của iem, thơ vui tồn tại hầu như trên tất cả các trang thơ. Thiếu nó chẳng khác gì món ăn bị thiếu muối. Muốn vui thì phải:
    - Trêu chọc nhau (nhưng không mỉa mai)
    - Giễu cợt thói hư tật xấu (nhưng không khích bác)
    - Tung hứng các vấn đề khác, kể cả xxx (nhưng không nham nhở)
    Thơ vui thường đôi khi quá trớn, điều đó bình thường thôi. Vui mà! Nhắc nhở nhẹ nhàng là được rùi. Cả nhà đừng căng thẳng như vậy. Bản thân iem, chơi trên nhiều diễn đàn, thấy cũng như mình ở đây thôi. Box riêng rồi, đâu ảnh hưởng đến ai đâu. Ai không thích thì đừng vào í mà.

Còn nói về box ảnh nghệ thuật. iem đảo mắt qua rồi. Một số quá thô, cũng như thơ vui quá trớn ấy. Anh em phản đối là đúng rồi.
    Một số ảnh chụp trần trùng trục thế thì không gọi nghệ thuật được. Nên chuyển qua sub khác cho đỡ méo mó nghệ thuật.
    Vì có người thích và không thích nên mới phải chia thành các box nhỏ thế.
    Cũng như hình khỏa thân đâu phải ai cũng thích đâu. Nên ai thích gì xem nấy. Đừng xem cái mình không thích rồi la làng ha.
    Last edited by Khonglaai; 30-07-2009 at 12:05 PM.

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Lâu ngày bận việc không ghé Niềm riêng, con sông cũng không chảy êm đềm mà phải chảy qua những ghềnh thác dù là rất nhỏ. Rất khâm phục các bạn comment với nhau, nhẹ nhàng, thâm thúy, nhân văn......
    Chúc Niềm riêng ngày càng đoàn kết, tình cảm, gắn bó và phát triển.

Super Moderator PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Xóa topic "chị em vào tham khảo để đặt tên cho baby nè" trong truyện vui của T.m lý do không hợp với nội dung truyện vui.

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Xóa topic "Kêu Gọi Đóng Góp Cứu Trợ Đồng Bào Miền Trung Lũ Lụt_ 2007" của mmm do không phù hợp!

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của Phu sinh Xem bài viết
    Xóa topic "Kêu Gọi Đóng Góp Cứu Trợ Đồng Bào Miền Trung Lũ Lụt_ 2007" của mmm do không phù hợp!
    Sao lạ vậy bạn?

mmm đã sưu tầm được 1 bài viết rất cảm động. Thiết nghĩ, bài viết tuy là đã cũ, từ năm 2007. Nhưng là những suy tư tận tâm của người viết. Chưa có bài nào đăng đóng góp cho diễn đàn, mmm mới chỉ có bài sưu tầm, vậy có gì là không phù hợp hả bạn?
    mmm rất mong tham gia thường xuyên diễn đàn của các bạn, mong bạn chỉ dẫn để mmm có thể đăng bài.
    Chân thành cảm ơn bạn!

Bài viết nguồn từ

http://www.nvhtn.org.vn/diendan/arch...hp/t-1220.html

với nội dung như sau :

Kêu Gọi Đóng Góp Cứu Trợ Đồng Bào Miền Trung Lũ Lụt

killer1987

24-11-2007, 02:51 PM

Chào các bạn,
    Mỗi ngày....
    Mỗi tháng.....
    Mỗi năm.....

Chúng ta đã, đang và sẽ sống trong yên bình, trong nhịp hòa bình, an lành và hạnh phúc. Trong khi đó, ở một nơi xa xa, khúc ruột miền Trung của tổ quốc hầu như, mỗi năm đều có bão, lũ lụt và thiên tai. Trận bão trước chưa qua, chưa kịp khôi phục, chưa dựng lại nhà, cơ sở hạ tầng, ổn định tinh thần cho con người, họ đã phải chuẩn bị ""đón chào"" những trận cuồng phong tiếp theo dù lòng không mong muốn

Ai trong chúng ta cũng đều mong an bình, thuận lợi và phát triển trong cuộc sống. Nhưng, trời đã không chiều lòng người.

Năm nay, bão lại đổ về miền Trung. Bão mạnh và dồn dập hơn mọi năm. Thiệt hại không đếm hết:
    Gần 30 người thiệt mạng
    300 người bị thương
    Hàng ngàn căn nhà bị sụp đổ
    Biết bao tài sản, của cải đã mất đi. Cuộc sống của nhiều người dân đang rơi vào vòng khốn cùng. Nhiều gia đình đã không còn chỗ trú thân, bơ vơ, không nơi nương tựa. Các em nhỏ đã không còn sách vở, nhiều em không thể tiếp tục đến trường... cảnh màn trời chiếu đất là đây, tang tóc, đau thương đến phải rơi nước mắt là đây.
    Trước những tình cảnh khốn cùng đó, trước tình thế vô cùng ngặt nghèo và đáng thương đó...
    Chúng ta...
    Những người đang sống trong an lành, hạnh phúc, những người luôn mang trong mình 2 tiếng ""đồng bào""- luôn động lòng trước những hòan cảnh khó khăn, và luôn ra tay giúp đỡ, không bao giờ làm ngơ, quay lưng lại với những người có chung dòng máu Việt thân yêu đang rất cần sự giúp đỡ

Lá lành đùm lá rách
    Một miếng khi đói bằng một gói khi no
    Chắc ai ai cũng từng biết qua những câu tục ngữ này, hãy thể hiện tấm lòng của mình, thể hiện truyền thống của người Việt chúng ta....

...................
    Mỗi người có thể tiết kiệm bữa sáng của mình hơn để ủng hộ những người đang bị nạn. Nếu một cộng đồng rộng lớn cùng giang tay giúp đỡ sẽ có vô vàn người có thể vượt qua những tháng ngày cơ cực, đói khổ và đau thương.

Một cây làm chẳng nên non, cũng như nhiều bàn tay chung sức hợp lại sẽ làm nên việc lớn, phần nào xoa dịu sự mất mát và đau thương của cộng đồng.
    Last edited by Phu sinh; 09-10-2009 at 10:19 PM.

Trang 3 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 LastLast