Trang 3 / 25 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... LastLast
Bài 21 đến 30/247

Chủ đề: Chòi lá cọ của Sơn Nữ !

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket sơn_nữ83's Avatar
    Thanks
    26

Default Ðề: Chòi lá cọ của Sơn Nữ !

Trích dẫn Trích dẫn của Lê_Minh_Hòa Xem bài viết
    Mới được ngủ có 1 đêm thôi mà sao cảm giác thỏai mái lắm! Àh Sơn nữ! Nhà tắm nên gắn thêm máy nước nóng nhé! Nửa đêm qua anh vào nước lạnh quá!
    Đấy, không khí mát mẻ, gần gũi với thiên nhiên làm con người ta bay bổng, đầu óc tưởng tượng phong phú quá cơ. Anh Hoà ơi, trở về với thực tại thôi anh.
    Đến giọt nắng cũng lạnh

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

SN ơi cho nghỉ chân tí nha...rong ruổi đi tìm tình yêu của mình hòai mà ko gặp...mỏi gối chùn chân quá...thanks SN trước nha

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket chuột con's Avatar
    Thanks
    0

hí hí. có nhà mới. mấy hôm nay chưa có gì mài răng, tối nay đào hang vào nhà này, tiện thể mài răng luôn.^^

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket sơn_nữ83's Avatar
    Thanks
    26

Trích dẫn Trích dẫn của chuột con Xem bài viết
    hí hí. có nhà mới. mấy hôm nay chưa có gì mài răng, tối nay đào hang vào nhà này, tiện thể mài răng luôn.^^
    Trùi ui, nhà tranh vách đất nên cuộc chiến chống chuột là vất vả lắm đây..phải nuôi mèo ngay mới được. Vào nhà chị cắn gì chị cũng có thể cho qua, miễn là đừng lấy chị và cu Khoài mài răng là đc rùi,
    Đến giọt nắng cũng lạnh

Thanks
    26

Trích dẫn Trích dẫn của angelhell Xem bài viết
    SN ơi cho nghỉ chân tí nha...rong ruổi đi tìm tình yêu của mình hòai mà ko gặp...mỏi gối chùn chân quá...thanks SN trước nha
    Chào bạn! Bạn rong ruổi chốn Niềm riêng này để tìm tình yêu hả?Tình yêu là một thứ đặc biêt, càng tìm ...càng mất đó bạn. bạn cứ dừng chân nghỉ ngơi đã,biết đâu trong lúc nghỉ , bạn sẽ tìm thấy điều mà bạn đang tìm kiếm.
    Đến giọt nắng cũng lạnh

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    680

Chúc mừng Sơn Nữ có " Chòi" mới nha !
    Vườn nhiều hoa, nhà mát mẽ, thơ mộng quá. Cho Candy nghĩ chân tí nha.
    Tất cả đều là lẽ đương nhiên

Thanks
    26

Trích dẫn Trích dẫn của Candy Xem bài viết
    Chúc mừng Sơn Nữ có " Chòi" mới nha !
    Vườn nhiều hoa, nhà mát mẽ, thơ mộng quá. Cho Candy nghĩ chân tí nha.
    dạ, em rất vui vì chị Kẹo ghé thăm nhà em. Nhà chị nhiều hoa k kém gì cửa hàng hoa của em hết á.. thỉnh thoảgn ghé nhà em chơi nha chị.
    Đến giọt nắng cũng lạnh

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của sơn_nữ83 Xem bài viết
    Chào bạn! Bạn rong ruổi chốn Niềm riêng này để tìm tình yêu hả?Tình yêu là một thứ đặc biêt, càng tìm ...càng mất đó bạn. bạn cứ dừng chân nghỉ ngơi đã,biết đâu trong lúc nghỉ , bạn sẽ tìm thấy điều mà bạn đang tìm kiếm.
    Bởi thế mới mỏi gối chùn chân...cám ơn đã cho nghỉ nhờ...bây giờ lại rong ruổi tiếp đây

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của sơn_nữ83 Xem bài viết
    oái, có người cũng mất ngủ giống mình hả , hay là bình minh sớm thế? Cảm ơn vì đã xông nhà cho SN vào sáng sớm nhé.
    híhí, cả 2 lun
    Hàng xóm láng giềng với nhau mà, fải lun bên nhau chứ
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Thanks
    26

Con trai thương yêu!

Giờ này con đã ngủ say lắm..Đã sang một ngày mới rồi con yêu ạ.Mẹ vẫn phải làm việc, chưa được đi ngủ vì có việc gấp ngày mai phải hoàn thành.Mẹ thấy mệt và buồn ngủ quá. Nhớ con vô cùng. Từ hôm nay, mẹ sẽ thường xuyên viết thư cho con., sẽ kể cho con nghe về những niềm vui, nỗi buồn của mẹ.Một ngày nào đó, khi lớn lên, con sẽ hiểu mẹ hơn …
    Hôm nay con trai mẹ 20 tháng 17 ngày tuổi. Với mẹ lúc này, con là người đàn ông mẹ tin tưởng nhất.Con không biết nói dối mẹ...Đời mẹ bây giờ chỉ có con là tài sản duy nhất , quý giá nhất thôi . Mẹ biết con thiệt thòi , thiếu thốn, con không đựợc mẹ ôm ấp vỗ về, ru ngủ từng đêm. Mỗi khi tỉnh giấc, người đầu tiên con nhìn thấy không phải là mẹ.Khi con sốt,người lấy khăn mát đắp lên trán cho con không phải là mẹ. ..Mẹ xin lỗi con, mẹ xin lỗi. Bây giờ mẹ không thể làm được gì khác con ơi. Mẹ không thể không làm việc, mẹ không thể trông chờ sự giúp đỡ của người khác….Mẹ sẽ cố gắng, cố gắng để mẹ con mình không phải cách trở xa xôi thế này nữa . Con ở nhà với bà ngoại thật ngoan con nhé. Ông bà đã phải buồn và lo lắng cho mẹ nhiều lắm rồi. Ông bà cũng thương con nhiều lắm . Con đừng làm ông bà buồn nghe con.
    .Lúc này, nếu không có con,mẹ không biết mình sẽ ra sao nữa con ơi.Con thật sự là niềm tin, là chỗ dựa tinh thần vững chắc nhất cho mẹ bây giờ và mãi về sau này.... Chưa bao giờ mẹ thấy nản lòng,mệt mỏi, thấy cô đơn như lúc này con ạ. Bao nhiêu đêm mẹ thức trắng, nghĩ tới cuộc sống của mẹ con mình phía trước…Có những lúc mẹ không đủ tự tin rằng mẹ có thể bao bọc, chăm chút cho con mà không cần tới bố con. Nhưng giờ thì con hãy yên tâm con nhé, chỉ cần con trai mẹ luôn khoẻ mạnh, ngoan ngoãn, chỉ cần đuợc thấy con cười, được nghe con gọi “ơi mẹ”, được con lấy tay xoa vào má mẹ và nói “thương, thương” khi mẹ giả vờ khóc, mẹ sẽ vượt qua được hết. Khó khắn,vất vả, cả sự đắng cay, cô độc ,mẹ sẽ vượt qua được hết. Mẹ đã và sẽ không cần dựa dẫm vào bất kỳ ai .Chỉ cần có con của mẹ thôi…

Tâm sự với con một lúc mẹ tỉnh ngủ rồi. Mẹ làm việc tiếp đây con trai ạ. Hôm nay bà ngoại mệt, con ngủ ngoan, không quấy bà nghe chưa. Mẹ yêu con và nhớ con nhất trên đời.”

Last edited by sơn_nữ83; 08-07-2009 at 01:53 AM.
    Đến giọt nắng cũng lạnh

Trang 3 / 25 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... LastLast