Trang 3 / 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... LastLast
Bài 21 đến 30/107

Chủ đề: Vườn Hoa Xương Rồng :D

Member PhotobucketPhotobucket [--LEO--]'s Avatar
    Thanks
    0

Default Ðề: Vườn Hoa Xương Rồng :D

Trích dẫn Trích dẫn của hoa_xương_rồng Xem bài viết
    Hôm nay anh bận ... anh luôn bận vào những ngày cúi tuần em biết ... dù sao anh cũng đã bỏ chút thời gian hiếm hoi ngồi chat với em, em thật sự biết ơn vì điều đó anh nói và em nghe , cười lăn lóc với những biểu tượng cảm xúc trên YM, mà lòng thì dường như vô cảm ... nước mắt cứ chảy dài ... đã bao lâu rồi nhỉ , ta đến bên nhau như thế này có gọi là tình yêu ko anh... dường như chỉ có em yêu anh ... còn anh, có lúc em đã tin rằng anh cũng yêu em ( nhưng hình như bây giờ em ko chắc lắm về điều đó nữa... ở cái tuổi của em, cái tiổi trẻ trung đầy sức sống như thế này lẽ ra em ko nên cột đời mình vào anh mới phải ... em muốn dứt ra khỏi anh, nhưng .... em ko thể .... chẳng lẽ chờ đến khi nào anh bỏ rơi em??? chắc chỉ còn cách đó thôi ... Em có yếu đuối không ... không hề ... em wá mạnh mẽ để ko dựa vào người khác mỗi khi vắng anh, mỗi khi ghen tuông và nghi hoặc ... em biết em mạnh mẽ để có thể chọn lựa cho mình 1 con đường đầy chông gai và nước mắt, và đơn độc nữa ... mạnh mẽ để cười thay vì khóc trước mặt anh, và mạnh mẽ để khóc 1 mình mà ko cần ai ôm ấp vỗ về .. mạnh mẽ nhưng ngu ngốc ... ngu ngốc nhưng yêu anh, điều đó có đáng để anh dành cho em 1 ngày cuối tuần ko bận rộn ko anh ? ... Sao em ko thể có 1 tình yêu giống bao ng khác, ng ta bảo đó là do em lựa chọn, nhưng tại sao em ko chọn bao ng khác mà em lại chọn anh, sao em ko chọn 1 con đg đầy hoa hồng mà lại chọn 1 con đg đầy gai Xương Rồng ... có fải vì em yêu anh ko, hay vì em nông nỗi, em bồng bột và em wá dại khờ ... (

xương sườn nghĩ thế nào nó là thế đấy đoá

còn trẻ hử đi con đường hoa hồng đi

nỗi buồn nào cũng qua thôi

chia sẻ 1 chút..........chắc bùn hơn wa

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket hoa_xương_rồng's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của [--LEO--] Xem bài viết
    xương sườn nghĩ thế nào nó là thế đấy đoá

còn trẻ hử đi con đường hoa hồng đi

nỗi buồn nào cũng qua thôi

chia sẻ 1 chút..........chắc bùn hơn wa
    hihi, Xương Rồng chứ hok fải xương sườn nhá Nước LÈO
    Tks đã chia sẽ ... nỗi buồn nào cũng sẽ wa, nhưng khi nào thì mới wa và ko bít mình có muốn nó wa ko nữa nước lèo ạh
    Sóng gió cuộc đời nuôi ta lớn
    Ân tình bạc bẽo dạy ta khôn

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Lucky Man's Avatar
    Thanks
    0

Vào xem nhà của kẻ phá hoại cái nào. Gúm nhà đông khách quá, xếp cho một cái ghế ngồi ngoài sân xem kịch vậy nào
    Lucky man là con người của Hạnh phúc!

Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của Lucky Man Xem bài viết
    Vào xem nhà của kẻ phá hoại cái nào. Gúm nhà đông khách quá, xếp cho một cái ghế ngồi ngoài sân xem kịch vậy nào
    Ẹc, nhà em luôn hoan nghêng kẻ phá họai, mời anh vào nhà nèo .... keke

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

... Sao em ko thể có 1 tình yêu giống bao ng khác, ng ta bảo đó là do em lựa chọn, nhưng tại sao em ko chọn bao ng khác mà em lại chọn anh, sao em ko chọn 1 con đg đầy hoa hồng mà lại chọn 1 con đg đầy gai Xương Rồng ... có fải vì em yêu anh ko, hay vì em nông nỗi, em bồng bột và em wá dại khờ ... (

Mãi hôm nay mới lọ mọ ghé thăm nhà hoa xương rồng, té ra bây giờ mới hiểu tại sao lại chọn nick hoa xương rồng.

Mỗi trái tim có riêng lý lẽ
    Đường tình yêu muôn vẻ khó phân
    Nữa kia trời định phước phần
    Tránh đâu cho thoát kiếp trần gian nan

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket LÃO HẠC's Avatar
    Thanks
    148

Hôm nay anh bận ... anh luôn bận vào những ngày cúi tuần :D em biết ... dù sao anh cũng đã bỏ chút thời gian hiếm hoi ngồi chat với em, em thật sự biết ơn vì điều đó anh nói và em nghe , cười lăn lóc với những biểu tượng cảm xúc trên YM, mà lòng thì dường như vô cảm ... nước mắt cứ chảy dài ... đã bao lâu rồi nhỉ , ta đến bên nhau như thế này có gọi là tình yêu ko anh... dường như chỉ có em yêu anh ... còn anh, có lúc em đã tin rằng anh cũng yêu em ( nhưng hình như bây giờ em ko chắc lắm về điều đó nữa... ở cái tuổi của em, cái tiổi trẻ trung đầy sức sống như thế này lẽ ra em ko nên cột đời mình vào anh mới phải ... em muốn dứt ra khỏi anh, nhưng .... em ko thể .... chẳng lẽ chờ đến khi nào anh bỏ rơi em??? chắc chỉ còn cách đó thôi ... Em có yếu đuối không ... không hề ... em wá mạnh mẽ để ko dựa vào người khác mỗi khi vắng anh, mỗi khi ghen tuông và nghi hoặc ... em biết em mạnh mẽ để có thể chọn lựa cho mình 1 con đường đầy chông gai và nước mắt, và đơn độc nữa ... mạnh mẽ để cười thay vì khóc trước mặt anh, và mạnh mẽ để khóc 1 mình mà ko cần ai ôm ấp vỗ về .. mạnh mẽ nhưng ngu ngốc ... ngu ngốc nhưng yêu anh, điều đó có đáng để anh dành cho em 1 ngày cuối tuần ko bận rộn ko anh ? ... Sao em ko thể có 1 tình yêu giống bao ng khác, ng ta bảo đó là do em lựa chọn, nhưng tại sao em ko chọn bao ng khác mà em lại chọn anh, sao em ko chọn 1 con đg đầy hoa hồng mà lại chọn 1 con đg đầy gai Xương Rồng ... có fải vì em yêu anh ko, hay vì em nông nỗi, em bồng bột và em wá dại khờ ... (
    Hôm nay chủ nhật cuối tuần
    Buồn vui sẻ nửa chia phần cùng ta
    Mong rằng sóng gió vượt qua
    Nỗi niềm trút bỏ vào ra chốn này

p/s:Mọi chuyện buồn rồi sẽ qua mau...cứ trải lòng mình vào nơi này bạn sẽ cảm thấy mình thanh thản và vui nhiều....Thân!.
    Gia tài duy nhất cậu Vàng
    Hôm qua thằng Chí nó sang gởi riềng.

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Hôm nay mới có thời gian vào thăm ngôi nhà của HXR, thấy thấp thoáng đâu đây sắc màu rực rỡ của một loài hoa dại, và hương thơm nồng nàn toả khắp đó đây. Nhưng tất cả những điều đó tồn tại được bao lâu?

Tình yêu nào cũng cần phải song phương mới có niềm vui trọn vẹn, nếu ko thì sẽ chỉ là nỗi buồn nghiệt ngã bủa vây suốt cuộc đời...
    HXR tự nhận là mạnh mẽ xong cũng rất ngu ngốc, nông nổi...Ko phải thế đâu em à. Trong TY đố ai dám tự nhận là mình thông minh, khôn ngoan hả HXR? Em chỉ yếu đuối thôi, yếu đuối đến nỗi tự lừa dối mình...
    Chúc em một ngày đẹp trời nào đó, bước đi trên tấm thảm trải đầy hoa hồng. ( À mà hoa hồng cũng nhiều gai góc lắm mà, phải ko em?)
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của Phu sinh Xem bài viết

Mãi hôm nay mới lọ mọ ghé thăm nhà hoa xương rồng, té ra bây giờ mới hiểu tại sao lại chọn nick hoa xương rồng.

Mỗi trái tim có riêng lý lẽ
    Đường tình yêu muôn vẻ khó phân
    Nữa kia trời định phước phần
    Tránh đâu cho thoát kiếp trần gian nan
    Cảm ơn anh !

Em cũng biết số fần định sẵn
    Cố vẫy vùng cũng chẳng thóat thân
    Tin vào duyên số 1 fần
    1 fần còn lại cân đo lòng mình

Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của LÃO HẠC 34 Xem bài viết
    Hôm nay chủ nhật cuối tuần
    Buồn vui sẻ nửa chia phần cùng ta
    Mong rằng sóng gió vượt qua
    Nỗi niềm trút bỏ vào ra chốn này

p/s:Mọi chuyện buồn rồi sẽ qua mau...cứ trải lòng mình vào nơi này bạn sẽ cảm thấy mình thanh thản và vui nhiều....Thân!.
    Cảm ơn LH,

Chốn này lâu chẳng ghé wa,
    Bạn bè, khách khứa vào ra thăm nhà
    Xương Rồng chưa kịp mời trà
    Có gì thất lễ (mong) cả nhà bỏ qua

Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    Hôm nay mới có thời gian vào thăm ngôi nhà của HXR, thấy thấp thoáng đâu đây sắc màu rực rỡ của một loài hoa dại, và hương thơm nồng nàn toả khắp đó đây. Nhưng tất cả những điều đó tồn tại được bao lâu?

Tình yêu nào cũng cần phải song phương mới có niềm vui trọn vẹn, nếu ko thì sẽ chỉ là nỗi buồn nghiệt ngã bủa vây suốt cuộc đời...
    HXR tự nhận là mạnh mẽ xong cũng rất ngu ngốc, nông nổi...Ko phải thế đâu em à. Trong TY đố ai dám tự nhận là mình thông minh, khôn ngoan hả HXR? Em chỉ yếu đuối thôi, yếu đuối đến nỗi tự lừa dối mình...
    Chúc em một ngày đẹp trời nào đó, bước đi trên tấm thảm trải đầy hoa hồng. ( À mà hoa hồng cũng nhiều gai góc lắm mà, phải ko em?)
    Cảm ơn chị nhìu, con đường nào cũng đầy gai góc, nhưng dù sao em vẫn thích hoa XR, em đã chọn, và sẽ đi đến khi nào ko đi đc nữa ... Thà 1 lần làm điều mình muốn, rồi hối hận, còn hơn suốt đời hối hận vì ko dám làm điều mình muốn làm .... Em ko hiểu nhiều về ty và cuộc đời, nhưng em biết một khi từ bỏ nghĩa là thất bại, con đường nào cũng lắm chông gai, nhưng biết đâu ở fía trứơc kia là điều ta luôn tìm kiếm ....

Trang 3 / 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... LastLast