Trang 1 / 4 123 ... LastLast
Bài 1 đến 10/34

Chủ đề: Góc đời tư

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Nguyễn Hải Nam's Avatar
    Thanks
    0

Default Góc đời tư

Em!
    Em đã là vợ của anh, là một nửa của cuộc đời anh đồng nghĩa với việc chúng ta là của nhau, nhưng......nhưng......cuộc đời vô vàn đau khổ đều bắt đầu từ chữ nhưng .........từ lúc nào em lại trở nên lừa dối anh. Em Ngoại tình.
    Anh không thể tin nổi một cô gái yếu đuối như em lại có thể phản bội anh, quay lưng lại với tất cả.Em lao vào cuộc tình mới bất chấp tất cả.Anh biết điều đó nhưng anh vẫn không nói gì bởi vì không phải anh hèn nhát, càng không phải anh yếu đuối.Đơn giản là vì anh yêu em - vợ của anh - anh tin em với một niềm tin tuyệt đối, anh trân trọng tình cảm của chúng ta.Có thể em không biết rằng anh đã biết hết chuyện tình của em và người ấy.Anh vẫn chưa hết bàng hoàng để có thể nói được gì trong lúc này.
    Em thân yêu! em có nghĩ rằng trong cuộc đời này cái gì cũng có cái giá của nó không? Hạnh phúc là thứ mà phải trả giá nhiều nhất, bây giờ em như con thân bất chấp tất cả để lao vào cuộc tình mù quáng ấy, Nhìn vào đôi mắt của trẻ thơ liệu con mình sẽ nghĩ gì nếu như nó biết là có một người mẹ như vậy
    Ta tìm em giữa muôn ngàn cát trắng
    Thấy được gì trong trái đắng tình yêu

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    301
    Thanked 3.169 Times in 588 Posts

Default Ðề: Góc đời tư

Trích dẫn Trích dẫn của Nguyễn Hải Nam Xem bài viết
    Em!
    Em đã là vợ của anh, là một nửa của cuộc đời anh đồng nghĩa với việc chúng ta là của nhau, nhưng......nhưng......cuộc đời vô vàn đau khổ đều bắt đầu từ chữ nhưng .........từ lúc nào em lại trở nên lừa dối anh. Em Ngoại tình.
    Anh không thể tin nổi một cô gái yếu đuối như em lại có thể phản bội anh, quay lưng lại với tất cả.Em lao vào cuộc tình mới bất chấp tất cả.Anh biết điều đó nhưng anh vẫn không nói gì bởi vì không phải anh hèn nhát, càng không phải anh yếu đuối.Đơn giản là vì anh yêu em - vợ của anh - anh tin em với một niềm tin tuyệt đối, anh trân trọng tình cảm của chúng ta.Có thể em không biết rằng anh đã biết hết chuyện tình của em và người ấy.Anh vẫn chưa hết bàng hoàng để có thể nói được gì trong lúc này.
    Em thân yêu! em có nghĩ rằng trong cuộc đời này cái gì cũng có cái giá của nó không? Hạnh phúc là thứ mà phải trả giá nhiều nhất, bây giờ em như con thân bất chấp tất cả để lao vào cuộc tình mù quáng ấy, Nhìn vào đôi mắt của trẻ thơ liệu con mình sẽ nghĩ gì nếu như nó biết là có một người mẹ như vậy
    Đọc xong nghe buồn quá...
    PL có đọc một câu châm ngôn... Không có gì hiển hiện mà không có lý do...
    Chỉ mong, con thuyền hôn nhân của gia đình NHN vượt được qua cơn sóng dữ này, để con trẻ được sống trong suối nguồn hạnh phúc! Mong lắm!

Thanks
    0

Cảm ơn chị Phale đã chia sẻ cùng em.
    Em!
    Đêm qua em lại ngồi chát, em chát say mê và miệt mải trước màn hình máy tính, em kênh kiệu với đời, em gắt gỏng với chồng con.
    Đêm!
    Em vẫn nằm bên cạnh anh, mờ nhạt.Cơm bữa em phó mặc cho mẹ nấu, em lao vào các cuộc chơi trên thế giới ảo, em như điên cuồng trong các cuộc offline đêm hôm khuya khuát.Em đã tìm được gì sau những cuộc vui ấy hay chỉ là trò chơi trong các cuộc vui.Anh vẫn thế lặng lẽ quan sát em.Anh vẫn quan tâm em vẫn tỏ ra như chưa có chuyện gì.Em cũng vậy cả hai chúng ta đều đang sống trong cái vỏ bọc của HP và hôn nhân.Người tình của em một người đàn ông có vợ và hai con.Liệu rồi đây em tìm cho mình được một lối thoát nào chăng, còn anh có lẽ trái tim anh đã vô cảm từ ngày vợ mình di vào con đường tội lỗi.Thế nào là cái gọi là chăm rau, và rồi trong máy tính mỗi lần em vào em không xóa trình duyệt. Tất cả, tất cả ............trong thế giới của sex em đã ngã vào vòng tay của bao nhiêu người đàn ông, em đưa đẩy lả lơi và em cảm thấy hãnh diện vì điều đó.

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket MinhThy's Avatar
    Thanks
    2.347
    Thanked 1.804 Times in 388 Posts

Cảm ơn chị Phale đã chia sẻ cùng em.
    Em!
    Đêm qua em lại ngồi chát, em chát say mê và miệt mải trước màn hình máy tính, em kênh kiệu với đời, em gắt gỏng với chồng con.
    Đêm!
    Em vẫn nằm bên cạnh anh, mờ nhạt.Cơm bữa em phó mặc cho mẹ nấu, em lao vào các cuộc chơi trên thế giới ảo, em như điên cuồng trong các cuộc offline đêm hôm khuya khuát.Em đã tìm được gì sau những cuộc vui ấy hay chỉ là trò chơi trong các cuộc vui.Anh vẫn thế lặng lẽ quan sát em.Anh vẫn quan tâm em vẫn tỏ ra như chưa có chuyện gì.Em cũng vậy cả hai chúng ta đều đang sống trong cái vỏ bọc của HP và hôn nhân.Người tình của em một người đàn ông có vợ và hai con.Liệu rồi đây em tìm cho mình được một lối thoát nào chăng, còn anh có lẽ trái tim anh đã vô cảm từ ngày vợ mình di vào con đường tội lỗi.Thế nào là cái gọi là chăm rau, và rồi trong máy tính mỗi lần em vào em không xóa trình duyệt. Tất cả, tất cả ............trong thế giới của sex em đã ngã vào vòng tay của bao nhiêu người đàn ông, em đưa đẩy lả lơi và em cảm thấy hãnh diện vì điều đó.
    Nghe xót xa quá ....

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Em!

chia sẻ với bạn, mình cũng từng ở trong hoàn cảnh bạn nên thấu hiểu được,rồi thời gian sẽ giúp vợ bạn hiểu và trân trọng những gì mình đang có, tất cả hãy vì con
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Thanks
    301

Trích dẫn Trích dẫn của nhudadauyeu Xem bài viết
    chia sẻ với bạn, mình cũng từng ở trong hoàn cảnh bạn nên thấu hiểu được,rồi thời gian sẽ giúp vợ bạn hiểu và trân trọng những gì mình đang có, tất cả hãy vì con
    PL cũng nghĩ như Nhudadauyeu. Tất cả vì con. PL nghĩ, NHN hãy trò chuyện, chia với bx, biết đâu cô ấy đang bị lôi cuốn mà không hay.

Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của phale Xem bài viết
    PL cũng nghĩ như Nhudadauyeu. Tất cả vì con. PL nghĩ, NHN hãy trò chuyện, chia với bx, biết đâu cô ấy đang bị lôi cuốn mà không hay.
    Cảm ơn chị và các bạn rất nhiều.
    Nhưng có lẽ cô ấy đã bị cuốn quá xa vào các cuộc vui như vậy.Khuyên nhủ hay động viên cũng chỉ là vô ích.Có lẽ một ngày nào đó cô ấy sẽ nhận ra sự thật.em sẽ làm tất cả những gì mình có thể để một ngày nào đó nếu có đổ vỡ mình cũng sẽ không phải ân hận.Tre thơ sẽ buồn hơn khi nhận ra rằng HP gia đình chỉ là cái vỏ bọc bên ngoài.Thà một lần đau.
    Bây giờ cô ấy vẫn mải miết say đắm cùng người tình.
    Lỗi không hoàn toàn thuộc về một người trong đó em cũng có lỗi và trách nhiệm vì vậy em sẽ cố gắng hết những gì mà mình có thể.

Thanks
    301

Cảm ơn chị và các bạn rất nhiều.
    Nhưng có lẽ cô ấy đã bị cuốn quá xa vào các cuộc vui như vậy.Khuyên nhủ hay động viên cũng chỉ là vô ích.Có lẽ một ngày nào đó cô ấy sẽ nhận ra sự thật.em sẽ làm tất cả những gì mình có thể để một ngày nào đó nếu có đổ vỡ mình cũng sẽ không phải ân hận.Tre thơ sẽ buồn hơn khi nhận ra rằng HP gia đình chỉ là cái vỏ bọc bên ngoài.Thà một lần đau.
    Bây giờ cô ấy vẫn mải miết say đắm cùng người tình.
    Lỗi không hoàn toàn thuộc về một người trong đó em cũng có lỗi và trách nhiệm vì vậy em sẽ cố gắng hết những gì mà mình có thể.
    Mong là sự cố gắng của em không hoài công.

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket CM4Q's Avatar
    Thanks
    0

CM4Q đã nghe 1 người nói thế này "Tình yêu nguyên thuỷ của nó là không có tội .Nhưng kẻ lạm dụng chữ "tình " kẻ đó đáng bị nguyền rủa " Có thể trong cuộc sống gia đình người vợ hoặc người chồng có cái không thoả mãn ,nhưng dứt bỏ điều đó không phải dễ vì vậy dễ khiến họ "Ngoại tình " .Nhưng "Ngoại tình " cũng có 5 - 7 đường . Nhưng ...dù đường nào thì cũng là lầm lỗi cả . Vậy NHN cứ bày tỏ thẳng những gì mình nghĩ với vợ mình để cô ấy nghĩ lại ,đừng kéo dài thêm sẽ không có lợ gì cho con trẻ và cho HP của gia đình .Chúc NHN đủ nghị lực để vượt qua tất cả .Mỏnga82ng mái ấm sẽ lại rộn tiếng cười NHN nhé
    Mến
    CM4Q
    CHÒI LÁ

Kỷ niệm chẳng là gì khi thời gian bôi xóa
    Và sẽ là tất cả khi lòng người vẫn ghi

Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của phale Xem bài viết
    Mong là sự cố gắng của em không hoài công.
    Em cũng mong là cô ấy sớm tỉnh ngộ.Đừng đi quá xa vào con đường tội lỗi

Trang 1 / 4 123 ... LastLast