Trang 1 / 3 123 LastLast
Bài 1 đến 10/25

Chủ đề: Gởi Admin!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket MinhThy's Avatar
    Thanks
    2.347
    Thanked 1.804 Times in 388 Posts

Default Gởi Admin!

Mt xin được rút ra khỏi 4rum vì cảm thấy phong cách mình không phù hợp với diễn đàn và một số member khác. Admin vui lòng xóa nick MT giùm. Tks
    Last edited by MinhThy; 18-04-2010 at 02:59 PM.

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Trần Nguyễn's Avatar
    Thanks
    0

Default Ðề: Gởi Admin!

Trích dẫn Trích dẫn của MinhThy Xem bài viết
    Mt xin được rút ra khỏi 4rum vì cảm thấy phong cách mình không phù hợp với diễn đàn và một số member khách. Admin vui lòng xóa nick MT giùm. Tks
    Bé Minh Thy thân thương!
    Chị vào NR chưa lâu nhưng chị hân hạnh 2 lần được off chung với em, thật sự em luôn là đứa em rất dễ thương trong lòng chị. Cả em và chị đến với net đều để giải trí sau những vất vả lo toan thường nhật
    Em không vào NR, NR mất em, chị cũng mất em, chị không muốn điều này xảy ra
    Em của chị!
    Mong rằng đọc được những dòng chữ này của chị em sẽ bỏ qua tất cả và sẽ tươi cười đáng yêu như ngày nào
    Chị của em
    TN
    À ơi múc ánh trăng vàng
    Anh ru thiếp ngủ mộng tràn môi thơm

(TNQSO117)

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Huyzozo's Avatar
    Thanks
    95

Trích dẫn Trích dẫn của Trần Nguyễn Xem bài viết
    Bé Minh Thy thân thương!
    Chị vào NR chưa lâu nhưng chị hân hạnh 2 lần được off chung với em, thật sự em luôn là đứa em rất dễ thương trong lòng chị. Cả em và chị đến với net đều để giải trí sau những vất vả lo toan thường nhật
    Em không vào NR, NR mất em, chị cũng mất em, chị không muốn điều này xảy ra
    Em của chị!
    Mong rằng đọc được những dòng chữ này của chị em sẽ bỏ qua tất cả và sẽ tươi cười đáng yêu như ngày nào
    Chị của em
    TN
    Me tooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo.. .

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket CM4Q's Avatar
    Thanks
    0

Mt xin được rút ra khỏi 4rum vì cảm thấy phong cách mình không phù hợp với diễn đàn và một số member khách. Admin vui lòng xóa nick MT giùm. Tks
    Minh Thy mến !!!

Dù chưa gặp hay trò chuyện nhiều dù rằng 4Q vào đây cũng 1 năm rồi .Nhưng qua những lần OFF ngó 4Q cũng biết đến 1 MT và trong lòng rất quí mến ,và rất mong gặp khi 4Q về . Nhưng 4Q nói thật suy nghĩ của mình khi có vụ việc này nha

Thật tình khi vào diễn đàn 4 cũng rất ấn tượng với chữ ký và avarta của MT . Bởi qua đó 4Q hiểu được 1 phần nào nội tâm của MT .Nhưng thật lòng nhìn chữ ký và Avarta 4Q cũng cảm thấy sợ sợ và lồng vào đó chút thương cảm ,bởi 4Q nghĩ cuộc sống của MT không mấy được yên ả .Nhưng MT ơi ,dù đã trải qua những đau thương mất mát gì thì cũng nên cố gắng mỉm cười và sống thật vui vẻ . Đừng để những nỗi đau nó nằm mãi trong đầu mình trong tâm hồn mình . Dẫu biết là khó khăn nhưng MT cứ để lòng nhẹ nhàng thì sẽ thấy mình nhẹ nhàng hơn...

4Q thấy việc VMT góp ý về cái chữ ký của MT cũng chỉ là muốn tốt mà thôi .Nhưng có lẽ VMT đã không khéo nên đã làm cho MT tự ái chăng ???Đúng là ai cũng có quyền tự do . Có lẽ VMT cũng có suy nghĩ về cái chữ ký của MT như 4Q hay nhiều Mem ở đây chỉ muốn MT sống vui và nhẹ nhàng hơn . Có những người vì nể mà không nói ,có những người sống theo kiểu Mackeno nên không thèm quan tâm ,chỉ có những người thực sự quan tâm muốn tất cả đều hướng tới cái đẹp thì mới dám thẳng thắn như vậy . T đừng vì tự ái mà dời bỏ diễn đàn ,làm như vậy là MT đã không thực sự quý mến những anh chị em nơi đây . MT cứ nghĩ lại nha . Rời bỏ NR có phải là MT đã phụ lòng của tất cả mọi người hay không ???

Vài hàng cho MT ,hãy để gió cuốn đi hết ưu phiền ...dù trong quá khứ hay hiện tại ...giờ hãy cứ cười lên nhé

Mong ngày về sẽ thấy được 1 MT vui tươi cả ngoại và nội tâm nà

Thân mến
    CM4Q
    CHÒI LÁ

Kỷ niệm chẳng là gì khi thời gian bôi xóa
    Và sẽ là tất cả khi lòng người vẫn ghi

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket LÃO HẠC's Avatar
    Thanks
    148

Úi rời ơi...có bỏ Niềm Riêng ...ra Niềm chung thì có......
    @ Này lại đây ta nâng ly....1 2 3 ta zdô nào...
    ...........kìa cô em xinh kia ơi...hai má em tươi hồng hồng..........Nếu ra Giêng anh đưa về nhà.......kakaaaaaaa

@(chắc MT đùa tí cho zdui ấy mà....)
    Gia tài duy nhất cậu Vàng
    Hôm qua thằng Chí nó sang gởi riềng.

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

Mới đi có nửa ngày chuyện gì thía ox, ox đi theo con nhỏ/thèng nhỏ nào bỏ bx phải hem

Đó là tên nào, khai ra mau
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!

Member PhotobucketPhotobucket laohoi's Avatar
    Thanks
    0

Nói thật...laohoi không phải đổ dầu vô lửa,nhưng đã và đang điều hành 1 4room,laohoi có chút kinh nghiệm nói nhỏ này nè MT: Sẽ không có Admin nào xóa nick bạn cả,nếu bạn không thích chơi thì không vô nữa.Chứ cái kiểu xin xóa nick hay xóa hết bài viết nó làm sao ấy:1 cách giận lẫy!Đây là 1 sân chơi,bạn không thích bạn có thể không vô nữa(tại vì 1 ai đó chường tai gai mắt,...).Còn bài viết của bạn đã là 1 phần,1 mắt xích trong 4room rồi.Xóa bài của bạn thì những bài liên quan,mắt xích khác sẽ như thế nào???
    Vài lời góp ý chân thành đấy! Dzô dzô nè cô gái mới gặp 1 lần...hihi

Member PhotobucketPhotobucket laohoi's Avatar
    Thanks
    0

Thêm nữa...XÌ TIN KHÔNG XÌ-TRÉT...hehehe

Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket yeu100C's Avatar
    Thanks
    647
    Thanked 1.543 Times in 308 Posts

Mt xin được rút ra khỏi 4rum vì cảm thấy phong cách mình không phù hợp với diễn đàn và một số member khác. Admin vui lòng xóa nick MT giùm. Tks
    ai mà chọc em lổi rận oài / đòi triến đấu cả admin cơ à. Cái lày căng nắm haiz để anh kiếm cái avata rống em cho ló có cặp nha
    Nào hay số kiếp chuồn chuồn
    Khi vui chuồn đậu khi buồn chuồn bay

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

MT ơi, chị ko cho em đi đâu, Tà tửu mà ko có tửu hậu tiếp chiêu thì mọi thứ đều vô nghĩa hết.
    Ở lại em nhá. Chị em mình chiến với nhau từ hồi bên M tới đây rồi. Cả một chằng đường gian nan ,chị em mình và bạn bè đều vì một chữ tình mà gắn bó với nhau cho đến giờ. Điều gì ko thông thì mình sẽ làm cho thông em à.

Suy nghĩ lại em nhé.
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

Trang 1 / 3 123 LastLast