PDA

View Full Version : Lính mới xin chào các anh các chị

Tình Xa
12-05-2009, 01:30 PM
Tình Xa xin chào các anh các chị trong diễn đàn.

Tình Xa được biết 4r qua người bạn lên vào đây học hỏi và vui chơi cùng các anh các chị.

Rất mong sự đón nhận của mọi người.

Cám ơn Các anh các chị

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
12-05-2009, 01:35 PM

Tình Xa được biết 4r qua người bạn lên vào đây học hỏi và vui chơi cùng các anh các chị.

Cám ơn Các anh các chị

Chào bạn, cảm ơn bạn đã tham gia và trở thành 1 thành viên của chúng tôi, gửi lời cảm ơn đến cả người bạn của bạn nữa nhé. Chúc các bạn luôn vui

phale
12-05-2009, 01:56 PM

Cám ơn Các anh các chị

Welcome TX nghen. Chúc bạn vui vẻ và rủ thêm bạn bè nữa nhé!

phicongt42
19-05-2009, 10:47 PM
Welcome TX nghen. Chúc bạn vui vẻ và rủ thêm bạn bè nữa nhé!

thấy nick làm mình nhớ .......quá thôi thì muộn cũng vào chào bạn , chúc ban luôn vui vẻ , hòa đồng cùng 4r và luôn vui khỏe nhé

Tình Xa
19-05-2009, 10:59 PM
thấy nick làm mình nhớ .......quá thôi thì muộn cũng vào chào bạn , chúc ban luôn vui vẻ , hòa đồng cùng 4r và luôn vui khỏe nhé

Chào phicongt42 nghe nick bác hay quá. Chắc em và bác là người cùng cảnh ngộ hoặc người chung một.... Vậy bác có mối tình xa ở đâu vậy có xa bằng em không bác.Rất mong được chia sẻ với bác.

Thank

phicongt42
20-05-2009, 12:36 AM
Chào phicongt42 nghe nick bác hay quá. Chắc em và bác là người cùng cảnh ngộ hoặc người chung một.... Vậy bác có mối tình xa ở đâu vậy có xa bằng em không bác.Rất mong được chia sẻ với bác.

Thank

chào bạn , không biết của bạn thì xa tới đâu , nhưng cá nhân tôi , thuở ban đầu , gần 3 năm trước cũng không xa lắm , chỉ là kẻ nam , người bắc mà thôi , nhưng giờ thì xa thật là xa rồi , múi giờ hiện nay là chênh lệch nhau 12 giờ bạn ạ
còn cái nick này , chỉ là 1 sự ngẫu hứng của 1 chú em , 3 năm trước chú ta nổi hứng reg cho tôi cái nick này mà thôi , chứ tôi thì bản chất nông dân thôi bạn ạ
rất vui được làm quen với bạn ................
chúc bạn luôn , vui , khỏe , yêu dời , yêu mình và yêu người ....................................

1100i
20-05-2009, 12:38 AM
chào bạn , không biết của bạn thì xa tới đâu , nhưng cá nhân tôi , thuở ban đầu , gần 3 năm trước cũng không xa lắm , chỉ là kẻ nam , người bắc mà thôi , nhưng giờ thì xa thật là xa rồi , múi giờ hiện nay là chênh lệch nhau 12 giờ bạn ạ
còn cái nick này , chỉ là 1 sự ngẫu hứng của 1 chú em , 3 năm trước chú ta nổi hứng reg cho tôi cái nick này mà thôi , chứ tôi thì bản chất nông dân thôi bạn ạ
chúc bạn luôn , vui , khỏe , yêu dời , yêu mình và yêu người ....................................

Bác này bản chất nông dân chuyên cày đường nhựa nhưng có một ước muốn cao cả là đc làm pilot. Hehe

phicongt42
20-05-2009, 12:50 AM
Bác này bản chất nông dân chuyên cày đường nhựa nhưng có một ước muốn cao cả là đc làm pilot. Hehe

đây là người đã biết về nick phicongt42 từ thuở hắn mới vào mxx nên mới nhớ câu nông dân cày đường nhựa đây mà .............
1100i lắm chuyện ghê nhỉ , có phải bên kia nick cũng thế phải không nhỉ , nếu đúng , cứ bóc mẽ nhau là hỏi thăm nón bảo hiểm luôn đó nhé , hihi

Tình Xa
20-05-2009, 10:42 AM

Dạ em cám ơn Bác. Rất vui được làm quen với bác và mọi người.

Chúc bác và mọi người cũng luôn , vui , khỏe , yêu dời , yêu mình và yêu người ....................................

phicongt42
20-05-2009, 06:23 PM
Dạ em cám ơn Bác. Rất vui được làm quen với bác và mọi người.

Chúc bác và mọi người cũng luôn , vui , khỏe , yêu dời , yêu mình và yêu người ....................................

rát vui được hân hạnh làm quen với bạn .............

Lê_Minh_Hòa
20-05-2009, 07:39 PM
Chào Tình xa! Mong bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn! Và cũng chúc bạn mau tìm được Tình gần để chia sẻ.......!