PDA

View Full Version : LAMGIANG xin chào đại gia đình NIỀM RIÊNG .

LAMGIANG
30-05-2009, 11:06 AM
Được một anh bạn giới thiệu : niềm riêng là một sân chơi lành mạnh và rất nhân bản , mình thích lắm nhưng hôm nay mới có thời gian vào đăng ký .
Mình xin gửi lời chào đến toàn thể các anh chị và các bạn trong diễn đàn nhé . Mong rằng đây sẽ là một sân chơi bổ ích và vui vẻ cho chúng ta , để quên đi những giây phút vất vả mưu sinh trong cuộc sống . THÂN .

[--LEO--]
30-05-2009, 11:22 AM
aaaaaaaa lần đầu bóc tem

chúc bạn vui vẻ tại đây.

mà màn giới thiệu ít wa nam hay nữ vậy,nam thi bạn sẽ đc chào đón khoảng 10 đến 15 rep,nữ thì chắc gấp 3 4 lần ^0^

OA _ NỮ
30-05-2009, 11:26 AM
Cám ơn bạn và một anh bạn của bạn. (hơi lủng củng chút) Đã giới thiệu về Niềm Riêng những điều thiệt tốt đẹp.
Tai nghe, mắt thấy, ko bằng cõi lòng cảm nhận...
Ngày rộng tháng dài, chúc bạn thả hồn dạo bước nơi này và từ từ ghi nhận những điều anh bạn của bạn giới thiệu.

Phu sinh
30-05-2009, 01:03 PM
Được một anh bạn giới thiệu : niềm riêng là một sân chơi lành mạnh và rất nhân bản , mình thích lắm nhưng hôm nay mới có thời gian vào đăng ký .
Mình xin gửi lời chào đến toàn thể các anh chị và các bạn trong diễn đàn nhé . Mong rằng đây sẽ là một sân chơi bổ ích và vui vẻ cho chúng ta , để quên đi những giây phút vất vả mưu sinh trong cuộc sống . THÂN .

Wellcome bạn tham gia niemrieng! Đọc qua có vẻ như bạn là nam, nhỉn chữ ký thì đoán chắc bạn cũng yêu thơ lắm! Hy vọng bạn sẽ thích thú và ủng hộ cho niemrieng!

langthang
05-06-2009, 03:25 PM
Chào mừng bạn đến niềm riêng. Chúc vui và hạnh phúc!

LAMGIANG
07-06-2009, 11:08 PM
Wellcome bạn tham gia niemrieng! Đọc qua có vẻ như bạn là nam, nhỉn chữ ký thì đoán chắc bạn cũng yêu thơ lắm! Hy vọng bạn sẽ thích thú và ủng hộ cho niemrieng!

Vâng bạn ! mình là nam và cũng rất yêu thơ , nhưng làm thơ dở tệ nên cũng ngại lắm , có gì mong các anh chị góp ý và chỉ bảo thêm nhé .

Phu sinh
07-06-2009, 11:21 PM
Vâng bạn ! mình là nam và cũng rất yêu thơ , nhưng làm thơ dở tệ nên cũng ngại lắm , có gì mong các anh chị góp ý và chỉ bảo thêm nhé .

Hát hay chẳng bằng hay hát, PS cũng vậy thôi, cứ thả đại thôi.

Klosen
22-06-2009, 05:08 PM
welcome bạn tới chốn này. tới rồi thì đưng có đi đâu nhá.
Còn Chuyện là tho hay hay dở thì đừng để ý làm gì, ko sao đâu, lúc đầu ai chẳng bỡ ngỡ. Lúc đầu Klo làm tho cũng dở lắm, nhưng vẫn thấy vui.
Klo khuyên bạn nên nộp đơn xin vào học lớp thơ của cô PL ấy. Mà Klo lá lớp phó, để Klo dắt bạn vào lớp nhé. có nộp học phí thì nhờ Klo nộp hộ luôn:D:D