PDA

View Full Version : Blog của bé XX

bexauxi
17-07-2010, 09:30 PM
Hôm nay là một ngày cuối tuần buồn nhất khi bé XX không có ai bên cạnh! Cảm giác cô đơn lấn chiếm lấy tâm hồn! Buồn thật, định gọi cho một ai đó! Bấm số... nhưng rồi... lại tắt máy! Không đủ can đảm để thực hiện cuộc gọi! Hèn!
Dù rất nhớ một ai đó, nhưng vẫn không thể gặp lại người ấy! Thật mâu thuẩn!
Thứ bảy máu chảy về tim! Thứ bảy bé XX một mình vẩn vơ!

Boulevard
17-07-2010, 09:56 PM
Hôm nay là một ngày cuối tuần buồn nhất khi bé XX không có ai bên cạnh! Cảm giác cô đơn lấn chiếm lấy tâm hồn! Buồn thật, định gọi cho một ai đó! Bấm số... nhưng rồi... lại tắt máy! Không đủ can đảm để thực hiện cuộc gọi! Hèn!
Dù rất nhớ một ai đó, nhưng vẫn không thể gặp lại người ấy! Thật mâu thuẩn!
Thứ bảy máu chảy về tim! Thứ bảy bé XX một mình vẩn vơ!
Mâu thuẫn nhỉ? Nhưng cũng dễ hiểu thôi vì Bé là con gái mà... Chúc bé trong 1 ngày rất ngắn sẽ không còn phải than buồn nữa, và sẽ có được người mà mình mong chờ ở bên canh nhé. Con gái mà, ai mà chẳng ngại, chẳng "hèn"... Nhưng đôi khi cũng thử dũng cảm thay đổi mình xem sao nhỉ. Bé có thể đừng gọi mà hãy nhắn tin: "Anh đang làm gì ?", "A ơi bé buồn lắm, sắp đi chết đây...hihi", "Trời ơi, thứ 7 mà sao em kém thế nhỉ? Chẳng tìm nổi ra 1 nguời ở bên mình, help". Chúc mừng bé đã mở Blog của riêng mình. Nếu bé không chê thi thoảng B ghé thăm nhà bé nhé! :D:D:D

OA _ NỮ
17-07-2010, 10:52 PM
Bé XX một mình ư? Rõ phí của trời...Giá chị ở bên cạnh em. mình nhậu tuý luý nhỉ? chưa bao giờ thấy em uông mà say, mà lại còn nhớ được mình uống bao nhiêu ly! phục

Tazang
17-07-2010, 11:11 PM
bé xxx một mình??? lạ wa chi OA ơi...............

cocacola_vn
17-07-2010, 11:18 PM

Chị OA x có 2 lần mà anh tới 3 lần xxx lận :D

OA _ NỮ
17-07-2010, 11:18 PM

Bé XX = Bé xấu xí, thừa 1 chữ x rồi TZ ơi, mọi người đọc, hiểu nhầm chít bé XX.:rolleyes:

Yes, bé XX một mình, cũng hơi bất thường. Thảo nào tâm bão năm nay dồn vào HP. Mọi năm HP vốn bình yên lắm mà.:D

bexauxi
18-07-2010, 10:55 AM
Cảm ơn Boulevard, chị Oa- Nữ, anh Tazang, anh Cocacola-vn đã ghé thăm blog của bé XX! Bé XX chỉ có hai X thôi, vẫn đi tìm một X còn lại, mọi người đừng hiểu nhầm bé XX thì tội nghiệp! hì hì

Boulevard ah, thỉnh thoảng ghé thăm blog bé XX nhé! Bé XX rất vui được làm quen với
Boulevard, nhưng bé không biết phải xưng hô với Boulevard như thế nào cho phải lẽ?

Lâu rồi bé XX không nhậu chị Oa ah, mà có nhậu chắc sẽ xỉn chứ không còn ''bình tâm'' như trước được! Nhất định có một ngày lại cùng ngồi nhậu với chị!

Anh Tazang ơi, bé XX một mình đúng là chuyện lạ nhưng lại có thật đó! Hi vọng có một ngày thứ bảy bé XX ko một mình như thứ bảy rồi!

Anh Cocacola- Vn: cảm ơn anh đã đính chính giúp bé!

OA _ NỮ
19-07-2010, 09:20 AM
Hi vọng gặp lại em, cùng với ngũ quái của chị để nhậu một bữa say sưa. À 1 quái chị đang làm bảo lãnh qua đây đấy. Út P

Sheiran
19-07-2010, 09:42 AM
SR cũng thường 1 mình vào cuối tuần, nếu bé xx ở SG thì cuối tuần nhớ kiếm SR nha :D

MinhThy
19-07-2010, 10:00 AM
Bé XX nếu ở SG thì liên lạc với SR hoặc MT nhé, thì sẽ ko một mình thứ 7. Hihi

hahaha
19-07-2010, 10:20 AM
Chúc Bé XX luôn vui và mạnh mẽ như bé đã từng!

Boulevard
19-07-2010, 11:10 AM
Bé 'xấu xí" mà dễ thương ghê nên hơi bị đắt hàng đó. Bao nhiêu lời đề nghị ngọt ngào nhá! B chắc hơn tuổi Bé rùi, 1973. Bé giới thiệu tí chút về tuổi tác, nghề nghiệp cho pà con biết cùng chia sẻ nhé!

:youarethewoman: