PDA

View Full Version : Thi đấu giao hữu bóng bàn

yeu100C
21-05-2009, 05:26 PM
Nhân dịp khai trương câu lạc bộ bóng bàn, yeu100C đề nghị các khu vực chúng ta tổ chức thi đấu giao hữu.
Các trận đấu được tổ chức theo 3 khu vực
1. Hà Nội
2. Đà Nẵng
3. Thành Phố HCM

Giải thưởng xem hình dành cho giải nhất các khu vực là chiếc áo đấu chính thức của giải bóng bàn thế giới Yokohama 2009 mới diễn ra tại Nhật, chính hãng Nitaku. ( Áo này chỉ có vận động viên và khách mời mới có, nhờ mối quan hệ đặc biệt với chủ phó chủ tịch liên đoàn bóng bàn ĐNA mà Y100C mới được tặng) Tổng cộng 3 chiếc dành cho 3 miền, giải nhì đĩa DVD trận bán kết, trung kết giải nam thế giới yokohama 2009 ( chưa có trên thị trường)
Điều lệ :
Mỗi khu vực có ít nhất 4 thành viên tham dự trở lên thi đấu
vòng tròn 3 séc 11 điểm. thắng 1 thua 0
Giải chỉ dành cho member của niemrieng.com
Yeu100C

yeu100C
21-05-2009, 05:28 PM
Đề nghị các khu vực đăng ký trong topic danh sách tham dự và địa điểm cụ thể để ban tổ chức tiện giao hàng, hạn chót đăng ký ngày 10 tháng 6 năm 2009

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
21-05-2009, 05:32 PM
Đề nghị các khu vực đăng ký trong topic danh sách tham dự và địa điểm cụ thể để ban tổ chức tiện giao hàng

Hehehe, em xin, em xin..........cái áo

[--LEO--]
21-05-2009, 06:16 PM
eo eo
nghe giọng văn bác yeu1000c là thấy quy mô chuyên nghiệp rùi,cho em xin.....huhu...xin nhặt bóng....xin thêm quay phim nữa

COCKOO
21-05-2009, 06:36 PM
Hehehe, em xin, em xin..........cái áo
Lay ao roi HTNN bu giai bang gi vay? Hay thoi khoi phai uynh, HT vo dich luon cho...khoe. heheh
Ma khong co tran chung ket toan VN a yeu100?

yeu100C
21-05-2009, 07:32 PM
Lay ao roi HTNN bu giai bang gi vay? Hay thoi khoi phai uynh, HT vo dich luon cho...khoe. heheh
Ma khong co tran chung ket toan VN a yeu100?
Vô địch VN chắc khó tổ chức rồi. Chừng nào anh em có dịp thì diện kiến thôi. Với lại phải có giải nhớn mới dám đăng chữ vô địch VN bữa nào kiếm được cây Stadius xịn làm giải thưởng sẽ tổ chức giải VN.

DR MINH
21-05-2009, 07:38 PM
Cho tớ tham gia với nha! lụm banh củng được mà! tớ chỉ thích cái phong vợt Mazunop và 2 miếng mask V thôi! ai cần phong vợt Barna thì nói tớ nha.

yeu100C
21-05-2009, 08:19 PM
Cho tớ tham gia với nha! lụm banh củng được mà! tớ chỉ thích cái phong vợt Mazunop và 2 miếng mask V thôi! ai cần phong vợt Barna thì nói tớ nha.

Bạn tự nhiên đi mà bạn ở nơi nao thí nhỉ, nếu ở HCM thì lên tiếng đê.
Có vẻ Đà Nẵng và HCM hơi thiếu tay nhỉ

DR MINH
21-05-2009, 09:02 PM
Bạn tự nhiên đi mà bạn ở nơi nao thí nhỉ, nếu ở HCM thì lên tiếng đê.
Có vẻ Đà Nẵng và HCM hơi thiếu tay nhỉ
Tớ ở sài gòn đây! đăng ký lụm banh nha.

MinhThy
22-05-2009, 12:38 AM
Sao mà chỉ thấy áo cho nam giới ... ko có áo cho nữ à? MT mặc quần sort, áo ba lỗ, dép lào đi đánh bóng bàn với được ko? :nguong:

Phu sinh
22-05-2009, 01:27 AM
Sao mà chỉ thấy áo cho nam giới ... ko có áo cho nữ à? MT mặc quần sort, áo ba lỗ, dép lào đi đánh bóng bàn với được ko? :nguong:

Được...Được... Sao mà thoải mái chơi là được rồi hì...hì...

yeu100C
22-05-2009, 08:45 AM

Về trang phục nữ của bóng bàn là quần sort áo thun đi giày. Nếu MT mặc kiểu đó sợ vận động viên nhắm hoài cái bàn hổng trúng. Thích đi nhặt bóng hơn thích đôi công.

DR MINH
22-05-2009, 09:14 AM
Được...Được... Sao mà thoải mái chơi là được rồi hì...hì...

câu này hay nè......hý hý! nếu mà cho thoải mái chắc chẳng có ông nào đánh trúng bóng

Khuyết
22-05-2009, 09:24 AM

Thế ai dám thi đấu với em nữa.:nguong: Cái kia sao rồi em ơi?

DR MINH
22-05-2009, 09:29 PM
Dr Minh đánh bóng bàn thì không hay nhưng có thể chấp các bạn đánh 1 tay thôi. ( các bạn phải đánh 2 tay nha)

MinhThy
24-05-2009, 07:23 AM
Thế ai dám thi đấu với em nữa.:nguong: Cái kia sao rồi em ơi?

Chậc .... chắc em chỉ xách vợt đi qua đi lại cho vui thôi chứ biết đanh bóng bàn khi nào đâu mà thi đấu á anh. Cái kia .... từ từ anh ơi ... hic hic

Phu sinh
24-05-2009, 10:25 AM
Chậc .... chắc em chỉ xách vợt đi qua đi lại cho vui thôi chứ biết đanh bóng bàn khi nào đâu mà thi đấu á anh. Cái kia .... từ từ anh ơi ... hic hic

Zời ạ! 2 người nì nói chuyện khó hiểu quá đi, cái kia ... là cái chi nhỉ?????

Uh! Chỉ cần em ..... thoải mái rồi xách vợt đi qua đi lại cũng đủ khích lệ tinh thần vận động viên rùi! :tinhvi: :tinhvi:

NIEMRIENG_BRVT
02-06-2009, 10:29 AM
Cho mình đăng ký một vé nhé!

Đánh không hay nhưng mà được cái là tinh thần rất chuyên nghiệp.

Có gì PM cho mình nhé!

Bcdt
02-06-2009, 07:22 PM
Nếu có siêng thì quay video post lên cho mọi người xem. Bộ môn nầy TT cũng khoái à.

OA _ NỮ
02-06-2009, 09:03 PM
Thời ngày xưa Oa Nữ cũng mê bóng bàn. Mỗi khi đi tập thể dục dụng cụ ở svd Lạch tray lại phải chạy vào đánh mấy đường bóng cho dãn gân dãn cốt, cũng diệt được nhiều cao thủ lắm. Nhưng giờ đây toàn bị bóng đánh vào mặt thôi, có khi còn bị văng kính nữa.

explore
30-07-2010, 12:02 PM
Chán quá đi mất. Ở NR có thi đấu bóng bàn... từ năm ngoái mà Ex vào muộn nên không bít
Thế kết quả giải ra sao và năm nay có tổ chức không các bác ơi. Nếu có cho Ex làm 1 chân thi đấu với không thì trọng tài cũng được

Bác Oa có còn cảm hứng thì hôm nào gặp Ex dợt vài đường nhé. BB nữ Hải Phòng rất nổi tiếng mà nổi tiếng nhất là cô bạn Trần Thu Hà

Nhím con
01-08-2010, 04:13 PM
Chán quá đi mất. Ở NR có thi đấu bóng bàn... từ năm ngoái mà Ex vào muộn nên không bít
Thế kết quả giải ra sao và năm nay có tổ chức không các bác ơi. Nếu có cho Ex làm 1 chân thi đấu với không thì trọng tài cũng được

Bác Oa có còn cảm hứng thì hôm nào gặp Ex dợt vài đường nhé. BB nữ Hải Phòng rất nổi tiếng mà nổi tiếng nhất là cô bạn Trần Thu Hà

Bác Ex cũng biết Trần Thu Hà à ?... Chị OA đang ở xa rùi, nếu bác Ex có nhã hứng thì em xin tiếp bác vài chiêu bóng bàn tại HP nè !... :D

explore
01-08-2010, 04:54 PM
Bác Ex cũng biết Trần Thu Hà à ?... Chị OA đang ở xa rùi, nếu bác Ex có nhã hứng thì em xin tiếp bác vài chiêu bóng bàn tại HP nè !... :D

Bác Nhím cho xin địa chỉ nơi đánh, số điện thoại cầm chưn, hôm nào em ra HP gặp bác làm vài séc. Mà nghe nói mem NR ở HP cũng khá nhiều, mình off một thể bác nhỉ :cool:

Nhím con
05-08-2010, 12:38 AM
Bác Nhím cho xin địa chỉ nơi đánh, số điện thoại cầm chưn, hôm nào em ra HP gặp bác làm vài séc. Mà nghe nói mem NR ở HP cũng khá nhiều, mình off một thể bác nhỉ :cool:

Hôm trước em đã trả lời ở đây nhưng hình như bị mất tiêu rùi, giờ post lại :

Khi nào có dịp ra HP thì bác ới em trước nha, em xin cung cấp đầy đủ địa chỉ và số máy cầm chưn !... Chỉ có điều không biết em quẳng cây vợt của em vào cái xó xỉnh nào từ gần chục năm nay rùi, nhưng muh em vẫn muốn được làm với bác vài séc chơi !... :D

Mem NR ở HN & HP cũng kha khá á bác !... :D

explore
05-08-2010, 05:02 PM
Hôm trước em đã trả lời ở đây nhưng hình như bị mất tiêu rùi, giờ post lại :

Khi nào có dịp ra HP thì bác ới em trước nha, em xin cung cấp đầy đủ địa chỉ và số máy cầm chưn !... Chỉ có điều không biết em quẳng cây vợt của em vào cái xó xỉnh nào từ gần chục năm nay rùi, nhưng muh em vẫn muốn được làm với bác vài séc chơi !... :D

Mem NR ở HN & HP cũng kha khá á bác !... :D

Ô kê con gà đen bác Nhím.
Để em lọ mọ đếm mem HP xem sao nhá:
Vồng, Taczang, Serena, Oa_nu (hổng có nhà)... và Bác Nhím con. Tuy nhiên có off thì phải đợi bác 1h45p đấy nhỉ :D

Nhudadauyeu
05-08-2010, 09:15 PM
Vồng, Taczang, Serena, Oa_nu (hổng có nhà)... và Bác Nhím con. Tuy nhiên có off thì phải đợi bác 1h45p đấy nhỉ :D

oài, hình như bác nì nà nà nà...:ngoaymui::ngoaymui:

explore
05-08-2010, 10:50 PM

Vưng, bác ngoáy mũi nhìu thế
Em bít thông tin là do... lọ mọ xem nhiều topic

Nhím con
06-08-2010, 12:18 AM

bác nì nà bác nèo dzị DY ? :ngoaymui:

Nhím con
06-08-2010, 12:20 AM

Vưng, bác ngoáy mũi nhìu thế
Em bít thông tin là do... lọ mọ xem nhiều topic

Bác Ex cũng lọ mọ ghê nhỉ !... Vậy bác lọ mọ tiếp xem còn ai nữa không nhá !... :D

Vẫn chưa hiểu cái 1h45' !... :(

Nhudadauyeu
06-08-2010, 09:28 AM
bác nì nà bác nèo dzị DY ? :ngoaymui:

dạ, hình như ai đó í ạ, em đoán mò thui, ko biết có trúng ko nữa :nguong::nguong:

explore
06-08-2010, 10:00 AM
Bác Ex cũng lọ mọ ghê nhỉ !... Vậy bác lọ mọ tiếp xem còn ai nữa không nhá !... :D

Vẫn chưa hiểu cái 1h45' !... :(

Dạ đương nhiên là em lọ mọ. Vào sau cũng nên nắm sơ sơ tềnh hềnh xí.
Cái 1h45' đơn giản ý mà bác

explore
06-08-2010, 10:04 AM
dạ, hình như ai đó í ạ, em đoán mò thui, ko biết có trúng ko nữa :nguong::nguong:

Đoán mò làm jề, em ứ thích chơi trò có âm binh
Em là em, từ từ bác sẽ bít :D

Nhudadauyeu
06-08-2010, 10:11 AM
Đoán mò làm jề, em ứ thích chơi chò có âm binh
Em là em, từ từ bác sẽ bít :D

hử, thía là ai nhỉ ??? ko phải ng cũ thì là ...:nguong::nguong::nguong::ngoaymui::ngoaymui::ng oaymui:

Nhím con
06-08-2010, 05:09 PM
Dạ đương nhiên là em lọ mọ. Vào sau cũng nên nắm sơ sơ tềnh hềnh xí.
Cái 1h45' đơn giản ý mà bác

Em chả hiểu bác muốn nói em mần cí rì mất 1h45' !... :bitchitlin: :botay: :thodai:

Nhím con
06-08-2010, 05:10 PM
hử, thía là ai nhỉ ??? ko phải ng cũ thì là ...:nguong::nguong::nguong::ngoaymui::ngoaymui::ng oaymui:

Không phải người cũ thì là ..... người không mới !... :D :youarethewoman:

explore
07-08-2010, 06:31 AM
Em chả hiểu bác muốn nói em mần cí rì mất 1h45' !... :bitchitlin: :botay: :thodai:

Là từ chỗ bác ra tới SB Cát Bi mất 1h45 phút đó mà - tức là bằng thời gian bay từ TSN đến CB :o

Không phải người cũ thì là ..... người không mới !... :D :youarethewoman:

Bác nói chưa chuẩn, em là người mới nhưng lọ mọ biết nhiều phải không bác N.

yeu100C
14-08-2010, 09:33 PM
Nếu bác ở SGN thì hôm nào sách vợt ra sân đấu với Y nhé

explore
15-08-2010, 08:46 AM
Nếu bác ở SGN thì hôm nào sách vợt ra sân đấu với Y nhé

Vâng, cám ơn bác. Hôm nào Ex vào đó sẽ PM để hẹn bác làm vài séc