PDA

View Full Version : Ở đây có ai biết đánh bóng bàn không nhỉ

yeu100C
21-05-2009, 02:56 PM
Nếu có ai biết đánh bóng bàn thành lập câu lạc bộ bóng bàn nũa nhỉ
yeu100C sẽ làm thày dạy và huấn luyện viên

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
21-05-2009, 02:56 PM
Hehehe, báo cáo bác, món này em chơi.......từ nhỏ, mỗi tội chưa lên..........tuyển được. Bác mở CLB này em xin tham gia

thinghien
21-05-2009, 02:59 PM
Hehehe, báo cáo bác, món này em chơi.......từ nhỏ, mỗi tội chưa lên..........tuyển được. Bác mở CLB này em xin tham gia

He he...món này ngày xưa cũng khoái...nhưng bây giờ thích chống đẩy hơn...

COCKOO
21-05-2009, 03:00 PM
Có thằng nó mua 2 cái vợt kêu tổ chức úynh rồi đó. :loa_loa::loa_loa::loa_loa:

Khuyết
21-05-2009, 03:01 PM
He he...món này ngày xưa cũng khoái...nhưng bây giờ thích chống đẩy hơn...

Thằng! cho mày sang CLB thể hình nhé

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
21-05-2009, 03:02 PM

Báo cáo bác, vợt nó hình như mốc roài, thôi hôm nào em với bác làm vài ván cho nó khí thế bác nhể

Khuyết
21-05-2009, 03:03 PM
Nếu có ai biết đánh bóng bàn thành lập câu lạc bộ bóng bàn nũa nhỉ
yeu100C sẽ làm thày dạy và huấn luyện viên

Hi Yeu100C lâu quá mới gặp. CVK tui đây cũng biết chút ít về bóng bàn nhưng lâu quá không chơi rồi tầm 10 năm rồi. Rất vui nếu có thêm CLB bóng bàn để anh em giao lưu học hỏi

p/s: Hồi bé là có ăn tập tại tuyển phường đấy :nguong::nguong:

thinghien
21-05-2009, 03:04 PM
Thằng! cho mày sang CLB thể hình nhé

he he...bác xuống ĐS đăng ký giúp em 1 lớp với...em xin....hậu tạ ạ

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
21-05-2009, 03:05 PM
Hi Yeu100C lâu quá mới gặp. CVK tui đây cũng biết chút ít về bóng bàn nhưng lâu quá không chơi rồi tầm 10 năm rồi. Rất vui nếu có thêm CLB bóng bàn để anh em giao lưu học hỏi

p/s: Hồi bé là có ăn tập tại tuyển phường đấy :nguong::nguong:

Trời, ông này tuyển phường mới kinh. Tuyển phường 10 năm chưa cầm vợt, giờ mà cầm vợt thì chắc giống cầm......cốc bia lắm

COCKOO
21-05-2009, 03:06 PM
Báo cáo bác, vợt nó hình như mốc roài, thôi hôm nào em với bác làm vài ván cho nó khí thế bác nhể
Khà khà khà, không lẽ cứ gặp nhau là phải say say đúng không?

Chao ôi, các bác toàn tuyển với huấn luyện viên, hôm này xách vợt mời chỉ giáo với ạ.

yeu100C
21-05-2009, 03:06 PM
Ái chà ái chà hay quá
tổ chức giao hữu cái nhể, hay có chỗ nào anh em đặt cái bàn đi mình có bàn mà không có chỗ.

COCKOO
21-05-2009, 03:07 PM
Ái chà ái chà hay quá
tổ chức giao hữu cái nhể, hay có chỗ nào anh em đặt cái bàn đi mình có bàn mà không có chỗ.
Mình giờ thành ra giống y chang ông này, thế mới bỏ mịa.

thinghien
21-05-2009, 03:08 PM
Ái chà ái chà hay quá

Ra nhà em đê...trên tầng thượng rộng nè...bàn cũng ok...mỗi tội không có người nhặt bóng

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
21-05-2009, 03:08 PM
Ái chà ái chà hay quá

Hị hị, thống nhất với bác là anh em mình "chia nửa vầng trăng" để đặt bàn nhé bác. Địa điểm thi đấu là...........Đà Nẵng City, bác bay ra, anh em ngoài này bay vào. Ở đó có nhà tài trợ roài, tha hồ thi đấu

yeu100C
21-05-2009, 03:09 PM
Anh em ta có món giao lưu rồi đây ha ha
Mình đang có đĩa vô địch thế giới ở Nhật vừa rồi lập câu lạc bộ đe nhỉ tặng cho mỗi mem 1 đĩa xem chơi.

COCKOO
21-05-2009, 03:12 PM
Anh em ta có món giao lưu rồi đây ha ha
Mình đang có đĩa vô địch thế giới ở Nhật vừa rồi lập câu lạc bộ đe nhỉ tặng cho mỗi mem 1 đĩa xem chơi.
Tưởng bác dạy dỗ thế nào chứ dạy từ xa bằng đĩa thế này thì thôi...bác cho em cái đĩa khác đi.

thinghien
21-05-2009, 03:15 PM
Hị hị, thống nhất với bác là anh em mình "chia nửa vầng trăng" để đặt bàn nhé bác. Địa điểm thi đấu là...........Đà Nẵng City, bác bay ra, anh em ngoài này bay vào. Ở đó có nhà tài trợ roài, tha hồ thi đấu

Em tài trợ các bác mấy thùng bao gai...ha ha

thinghien
21-05-2009, 03:16 PM
Tưởng bác dạy dỗ thế nào chứ dạy từ xa bằng đĩa thế này thì thôi...bác cho em cái đĩa khác đi.

Lên mạng tìm nhanh hơn anh ơi....he he...vào ĐN chưa?

yeu100C
21-05-2009, 03:16 PM
Thì thông tin ra như thế khi nào có dịp thì anh em ta giao hữu. Ở sàigon hok có ai nhỉ ức thật.

yeu100C
21-05-2009, 03:22 PM

Bay ra thì hơi căng. Để âm thầm luyện nội công lúc nào ra chơi 24/24 cho nó bõ tiền vé

COCKOO
21-05-2009, 03:22 PM
Lên mạng tìm nhanh hơn anh ơi....he he...vào ĐN chưa?
Kiếm được người thế chân nên tạm thời nằm im ở HN rồi.

yeu100C
21-05-2009, 03:23 PM

Đĩa gì thế nhỉ. Nói thế đĩa này thì trường không có đâu nhá. Mình có mối quan hệ với vip mới có đấy

Khuyết
21-05-2009, 03:24 PM
Tui cũng vậy nè một mình một chỗ kg biết chơi sao nữa chán quá.

THống nhất là tui chấp ông HTNN 15 quả đánh séc 21 còn 6 quả đánh séc 11. Cả ông TN nữa giỏi về đây tổ chức ra DS thì đâu. Độ chận ghẹ tươi sống

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
21-05-2009, 03:25 PM
Đĩa gì thế nhỉ. Nói thế đĩa này thì trường không có đâu nhá. Mình có mối quan hệ với vip mới có đấy

Hì hì, thế đĩa của bác là đĩa gì ấy nhể, em mê món bóng bánh này lắm

yeu100C
21-05-2009, 03:26 PM
Ra nhà em đê...trên tầng thượng rộng nè...bàn cũng ok...mỗi tội không có người nhặt bóng

Lại phải tuyển nhặt bóng giống master cup Madrid toàn chân dài sân thương gió mạnh quá sợ bóng nó bay nó lượn

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
21-05-2009, 03:27 PM
THống nhất là tui chấp ông HTNN 15 quả đánh séc 21 còn 6 quả đánh séc 11. Cả ông TN nữa giỏi về đây tổ chức ra DS thì đâu. Độ chận ghẹ tươi sống

Trời, ông này, trưa nay uống mấy lít rượu mà nói ngọng hết thế này, hị hị, thằng em chơi 4 năm ở Thương Mại, về nhì sau thằng bạn em, nó chơi ở tuyển trẻ từ bé, đánh 2 vợt 2 tay như 1. Bác chấp thế..........em ..............nể..........bác

Khuyết
21-05-2009, 03:28 PM
Trời, ông này, trưa nay uống mấy lít rượu mà nói ngọng hết thế này, hị hị, thằng em chơi 4 năm ở Thương Mại, về nhì sau thằng bạn em, nó chơi ở tuyển trẻ từ bé, đánh 2 vợt 2 tay như 1. Bác chấp thế..........em ..............nể..........bác

Thử 1 lần rồi xem bạn biết ngay ấy mà.:nhaodzo::nhaodzo:

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
21-05-2009, 03:29 PM
Thử 1 lần rồi xem bạn biết ngay ấy mà.:nhaodzo::nhaodzo:

Em thề, em hứa nhưng em .......không đảm bảo

yeu100C
21-05-2009, 03:31 PM

Toàn tuyển thế này mình giao lưu cái nhể không thì anh em ấm ức. Anh sợ nhất đánh phủi thôi càng đẳng cấp chơi càng thích

COCKOO
21-05-2009, 03:35 PM
Toàn tuyển thế này mình giao lưu cái nhể không thì anh em ấm ức. Anh sợ nhất đánh phủi thôi càng đẳng cấp chơi càng thích
Càng đẳng cấp thì tay mới mới lên đúng không nhỉ???
Tóm lại là bác nào úynh giỏi nhất đấy ạ???

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
21-05-2009, 03:36 PM

Hehehe, đánh phủi cũng có nhiều kiểu bác ah, chơi đâu quen đấy, phủi đánh quen tay cũng chả ngại

Khuyết
21-05-2009, 03:37 PM
he he...bác xuống ĐS đăng ký giúp em 1 lớp với...em xin....hậu tạ ạ

Uh tập ở đó thì anh sắm thêm 2 cái lạng cho mà đi về nhé. Chấn thương toàn thân đấy em ạ :nguong::nguong:

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
21-05-2009, 03:37 PM
Càng đẳng cấp thì tay mới mới lên đúng không nhỉ???
Tóm lại là bác nào úynh giỏi nhất đấy ạ???

Ông Cockoo này là óanh giỏi nhất nè, hôm nào thi đấu nhể

phale
21-05-2009, 03:40 PM
Mọi người dọn nhà hết sang bên này rồi, chắc PL cũng bỏ thơ đi học bóng bàn thôi...:acac:

Khuyết
21-05-2009, 03:40 PM
Hehehe, đánh phủi cũng có nhiều kiểu bác ah, chơi đâu quen đấy, phủi đánh quen tay cũng chả ngại

Mình có 1 ông anh đánh rất hay. phần bàn bên mình ấy chia làm 4. 3 phần lấy vải đặt lên chỉ để lại 1 phần và khi đánh ông ấy chỉ được đỡ trái vợt thế mà vẫn ăn đầy bia của mọi người. Không tin hôm nào mời anh em về đây mình gọi ông ấy ra biểu diễn cho coi.

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
21-05-2009, 03:42 PM
Mình có 1 ông anh đánh rất hay. phần bàn bên mình ấy chia làm 4. 3 phần lấy vải đặt lên chỉ để lại 1 phần và khi đánh ông ấy chỉ được đỡ trái vợt thế mà vẫn ăn đầy bia của mọi người. Không tin hôm nào mời anh em về đây mình gọi ông ấy ra biểu diễn cho coi.

Còn thằng ku bạn em khi xem nó tập với bọn tuyển, mặt vợt nó cắt hết, chỉ để lại 3 mảnh nho nhỏ, tức là khi tập, bóng phải đỡ vào đúng điểm đó, nếu không bung ra ngoài ngay, nhìn chúng nó tập mà mình........nể luôn

COCKOO
21-05-2009, 03:52 PM
Nhớ trước em hay ra CLB Thanh Niên Tăng Bạt Hổ chơi ở đó(cũng phải 20 năm có lẻ), toàn lão làng đánh phủi và tuyển già hết thời đánh mỗi ngày, nhiều ông đánh độ và biểu diễn rất vui. Nhớ mãi có ông chấp em 7 quả đánh bằng dép...em vẫn thua, nhưng ông ta gặp Mai Đòm bị chấp 11 quả ông ta thua như thường, nói thế các bác biết tài em cao mức nào rồi chứ ạ. :acac::acac::acac:

Phu sinh
21-05-2009, 03:54 PM
Úi trời ạ! Mấy ông này đúng là vua sờ pam, xem ra xì gòn không ai chơi thể thao nhỉ, anh thì tòm tèm gần 20 năm kg cầm lại vợt rùi, giờ mà cầm úynh chắc bên kia phải che áo giáp!

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
21-05-2009, 03:56 PM
Úi trời ạ! Mấy ông này đúng là vua sờ pam, xem ra xì gòn không ai chơi thể thao nhỉ, anh thì tòm tèm gần 20 năm kg cầm lại vợt rùi, giờ mà cầm úynh chắc bên kia phải che áo giáp!

Hehehe, thế thì tập lại đi bác ơi, có căn bản roài, nhanh thôi mà, có bác Y100 phụ trách hướng dẫn miễn phí roài bác ơi

COCKOO
21-05-2009, 03:56 PM
Che áo giáp thì không nhưng em nghĩ chắc phải "ngước nhìn" đó ạ.

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
21-05-2009, 03:59 PM
Nhớ trước em hay ra CLB Thanh Niên Tăng Bạt Hổ chơi ở đó(cũng phải 20 năm có lẻ), toàn lão làng đánh phủi và tuyển già hết thời đánh mỗi ngày, nhiều ông đánh độ và biểu diễn rất vui. Nhớ mãi có ông chấp em 7 quả đánh bằng dép...em vẫn thua, nhưng ông ta gặp Mai Đòm bị chấp 11 quả ông ta thua như thường, nói thế các bác biết tài em cao mức nào rồi chứ ạ. :acac::acac::acac:

Em hồi nhỏ chơi ở HP thôi, nhưng lên HN thì hay chơi bên nhà in, ở đấy bọn tuyển trẻ hay đánh, mình học lỏm chúng nó vài bài, lâu ngày ko cầm đến vợt, ko biết còn "chơi" lại được nữa không

Phu sinh
21-05-2009, 03:59 PM

:haha::haha:Thế thì có lẽ mình cũng trình cỡ này! :acac::acac:

1100i
21-05-2009, 05:36 PM

Em hồi trước cũng hay ra Tăng Bạt Hổ, về sau thì chuyển sang....thi đấu:D ở nhà quàn (chợ Giời).

đánh vui mấy anh em thôi nhưng cũng vui đáo để.

[--LEO--]
21-05-2009, 06:07 PM

í,em cũng hay xếp hàng ở đây,giờ là club dân chủ
em còn đóng xiền học với ông Nghĩa hay đánh ở đấy,lúc đầu định học cô giáo Mai nhưng thấy cô i phò phèo thuốc lá ghia wa nên té:ngoaymui:

học với thầy nghĩa đc 10 hôm thì 1 nửa ngồi quán bia,hic địa điểm thể thao rất chi phi khoa học,xung wanh toàn quán nhậu ,lam em chơi 1 time gian mà tăng 2 kg :lau:

pác kúcku trình thế thì hợp với em wa :D:D:D

mà các bác off phát nào chưa thế,cho em đi với,đi lẻ toàn bị các bố già băt nạt chiếm bàn ngon chờ dài cả cổ.:acac:

thinghien
21-05-2009, 06:50 PM

Hê hê...Hôm nào em với bác rủ ông HT và CVK làm mấy phát đề...Các bác dùng dép em dung quạt mo...

COCKOO
21-05-2009, 09:07 PM
;6349']í,em cũng hay xếp hàng ở đây,giờ là club dân chủ
em còn đóng xiền học với ông Nghĩa hay đánh ở đấy,lúc đầu định học cô giáo Mai nhưng thấy cô i phò phèo thuốc lá ghia wa nên té:ngoaymui:

học với thầy nghĩa đc 10 hôm thì 1 nửa ngồi quán bia,hic địa điểm thể thao rất chi phi khoa học,xung wanh toàn quán nhậu ,lam em chơi 1 time gian mà tăng 2 kg :lau:

pác kúcku trình thế thì hợp với em wa :D:D:D

mà các bác off phát nào chưa thế,cho em đi với,đi lẻ toàn bị các bố già băt nạt chiếm bàn ngon chờ dài cả cổ.:acac:

Ngày mình hay chơi ở đó chưa có quán bia nào cả, toàn uống nước khoáng thôi. :nguong:
Còn Mai xì đòm thì chỉ vì cái tội dân quân khu, bố đạp xế lô, miệng phì phèo thuốc mà bị ra khỏi tuyển trong vòng 3 năm rồi về chăn gà ở đó.

Hê hê...Hôm nào em với bác rủ ông HT và CVK làm mấy phát đề...Các bác dùng dép em dung quạt mo...

Vào ĐN cho TN làm trọng tài kiêm tài trợ? :ngoaymui:

thinghien
21-05-2009, 09:13 PM
Vào ĐN cho TN làm trọng tài kiêm tài trợ? :ngoaymui:
Em chỉ dám tài trợ bao gai+dép và quạt mo thôi...còn những vụ khác để bác chủ tịch CLB đi...em mà xía vào...bác ý óanh chít

yeu100C
22-05-2009, 10:08 PM
Các member đăng ký đi nhở xem tình hình thế nào còn chuyển giải thưởng ra Hà nội phát

T_Y_P_N
25-05-2009, 05:40 PM
Lại nói đểu rồi, vợt mốc đâu mà mốc. Mới bị chuột gặm thôi.
Mà ông HTNN bụng to đánh thế éo được em cơ chứ.

explore
30-07-2010, 12:07 PM
Các member đăng ký đi nhở xem tình hình thế nào còn chuyển giải thưởng ra Hà nội phát

Em quyết định khai quật thớt là bởi vì bóng bàn là môn em yêu thích
Thế bác yêu 100 cái còn nhận học trò không để em còn đăng ký

explore
30-07-2010, 12:09 PM
Em hồi trước cũng hay ra Tăng Bạt Hổ, về sau thì chuyển sang....thi đấu:D ở nhà quàn (chợ Giời).

đánh vui mấy anh em thôi nhưng cũng vui đáo để.

Bên Tăng có chị Mai trọc oánh phủ mà hay lắm em nhìn mà hoa mắt. Thế bác tên gì nhể để hôm nào anh em mình làm vài séc