PDA

View Full Version : Quick Angel em xin kinh chao toan the anh chi em =.=

QuickAngel
21-05-2009, 11:30 AM
Được sự tin tưởng của bác không_thích_mặc_quần_áo, QuickAngel em xin được mạo muội tham gia diễn đàn để được lắng nghe, giao lưu cùng mọi người.

Em đặt hiệu thế này nhiều người cứ lầm tưởng em thuộc tuýp nhanh nhẹn nhưng sự thực là em chậm chạp lắm, làm cái gì cũng chậm, cũng mất time nên phải đặt thế để tiến bộ lên ạ :ngap:

Em ít tuổi chẳng dám giới thiệu nhiều chỉ mong các bác tiếp nhận cho em tham gia mái nhà chung :youarethewoman:

Chúc mọi người luôn vui vẻ trong thời buổi suy thoái :nguong:

OA _ NỮ
21-05-2009, 11:41 AM
Wellcum em, QAG. Em vẫn mạnh chứ?Và học bí quyết về muộn mà vợ ko dám nói j của các đàn anh áp dụng có thành công ko?
Chúc em tìm thấy nhiều nềm vui trong Niềm riêng này nhé.

Tazang
21-05-2009, 01:35 PM
Em chào anh QA, nghe tên anh đã lâu bây giờ mới gặp anh ở đây. Chúc anh vui vẻ nhá.........

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
21-05-2009, 01:44 PM
Em chào anh QA, nghe tên anh đã lâu bây giờ mới gặp anh ở đây. Chúc anh vui vẻ nhá.........

Nghe nói sau cái tên QA, QA còn bị đổi thành tên khác nghe...........manly hơn nhiều phải không anh
Wellcome QA or QS nhé:run::run::run:

Tazang
21-05-2009, 01:48 PM
Nghe nói sau cái tên QA, QA còn bị đổi thành tên khác nghe...........manly hơn nhiều phải không anh
Wellcome QA or QS nhé:run::run::run:

KEKEKE...
Em nghe đồn trên giang hồ: QA là tên chính thức, còn QS là.....NGHỆ DANH
Có phải ko anh QA nhẻy???:D:D:D

QuickAngel
21-05-2009, 02:29 PM
@ OA_NỮ: Em chào chị! Báo cáo chị là bài của các bác chỉ em hầu như không có tác dụng, có khi còn phản tác dụng chị ơi. hix. Có khi chị chỉ cho em là chuẩn nhất vì chị hiểu tâm lý phụ nữ nhất mà =.=

@ Tazang: Giờ thì em mới biết qua đây bác đổi nick mới ạ. Giọng văn này thì không lạc vào đâu nữa rồi. Báo cáo bác, QA em có mặt nghe lệnh. keke

@ Hoàng_Tử_Ngây_Ngô: Cái này các bác ở HP đặt vui cho mình ấy mà. Mình là QA và vẫn là QA chứ không như BC :D

Khuyết
21-05-2009, 02:39 PM
@ OA_NỮ: Em chào chị! Báo cáo chị là bài của các bác chỉ em hầu như không có tác dụng, có khi còn phản tác dụng chị ơi. hix. Có khi chị chỉ cho em là chuẩn nhất vì chị hiểu tâm lý phụ nữ nhất mà =.=

@ Tazang: Giờ thì em mới biết qua đây bác đổi nick mới ạ. Giọng văn này thì không lạc vào đâu nữa rồi. Báo cáo bác, QA em có mặt nghe lệnh. keke

@ Hoàng_Tử_Ngây_Ngô: Cái này các bác ở HP đặt vui cho mình ấy mà. Mình là QA và vẫn là QA chứ không như BC :D

Chúc mừng QA tham gia niemrieng.com Chúc bạn vui vẻ tại đây.

QuickAngel
21-05-2009, 02:41 PM
Chúc mừng QA tham gia niemrieng.com Chúc bạn vui vẻ tại đây.

Dạ em chào bác ạ. Bác mai danh ẩn tích ghê quá, vào đây mới thấy bác ló mặt. hihi :ngoaymui:

Lê_Minh_Hòa
21-05-2009, 10:57 PM
Chào Angel! Nick này hình như là quen quen lắm đó! Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc nhé! :p

QuickAngel
22-05-2009, 10:15 PM
Chào Angel! Nick này hình như là quen quen lắm đó! Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc nhé! :p

Lâu không thấy sự xuất hiện của bác. Cám ơn lời chúc của bác ạ. Em cũng xin chúc bác luôn mạnh khỏe, chiến đấu đều đều :D

P/S: Em vẫn còn giữ nhiều tác phẩm của bác lắm đấy, phục khả năng này của bác lắm lắm :emxin:

OA _ NỮ
22-05-2009, 10:31 PM

:D

OK thui em, nếu em sẵn lòng học, thì chị cũng sẵn lòng dạy...
Bước đầu tiên
- Trả bài thật sạch sẽ, gọn gàng trước khi ra khỏi nhà..."Tương đối có hiệu quả thui"
Bước thứ hai
- Làm thật tốt bước thứ nhất thật hoàn hảo
Bước thứ ba
-----Khi trở về nhà, tiếp tục hoàn thiện hai bước trước
Chúc em may mắn...

Lê_Minh_Hòa
23-05-2009, 12:05 AM
Lâu không thấy sự xuất hiện của bác. Cám ơn lời chúc của bác ạ. Em cũng xin chúc bác luôn mạnh khỏe, chiến đấu đều đều :D

P/S: Em vẫn còn giữ nhiều tác phẩm của bác lắm đấy, phục khả năng này của bác lắm lắm :emxin:

Trời! Trước đây là một thời đạn bom, bây giờ là một thời hòa bình..... :rolleyes: Cám ơn Angel vẫn còn nhớ mình! :D

QuickAngel
23-05-2009, 09:36 AM
OK thui em, nếu em sẵn lòng học, thì chị cũng sẵn lòng dạy...
Bước đầu tiên
- Trả bài thật sạch sẽ, gọn gàng trước khi ra khỏi nhà..."Tương đối có hiệu quả thui"
Bước thứ hai
- Làm thật tốt bước thứ nhất thật hoàn hảo
Bước thứ ba
-----Khi trở về nhà, tiếp tục hoàn thiện hai bước trước
Chúc em may mắn...

Úi chết chị ơi! Hoàn thành hết tất cả thế này thì em ở nhà lun còn gì chị ơi. Huhuhu :youarethewoman:

NHỘNG
25-05-2009, 10:35 AM

Giữ làm bằng chứng hay để học tập đấy QA.

Lê_Minh_Hòa
25-05-2009, 05:38 PM
Giữ làm bằng chứng hay để học tập đấy QA.

Nếu giữ làm bằng chứng thì vui lòng delete đi nhé!:emxin:

Nếu để học tập thì ..........:botay::

QuickAngel
26-05-2009, 02:47 PM
Nếu giữ làm bằng chứng thì vui lòng delete đi nhé!:emxin:

Nếu để học tập thì ..........:botay::

Úi chết em giữ lại vì ngưỡng mộ mà, mà ngưỡng mộ là phải học tập chứ bác. keke:nguong:

Lê_Minh_Hòa
26-05-2009, 04:03 PM
Úi chết em giữ lại vì ngưỡng mộ mà, mà ngưỡng mộ là phải học tập chứ bác. keke:nguong:

Thôi mà Angel! Học tập gì những chuyện ấy.....! Nghĩ lại ..... đỏ cả mặt luôn nè! :mad:

À nè! Angel ơi, đừng cho Quỳnh muộn, Son nu 83, hay MXMM biết chuyện đó nhé! Cám ơn và xin hậu tạ!

QuickAngel
27-05-2009, 03:15 PM
Thôi mà Angel! Học tập gì những chuyện ấy.....! Nghĩ lại ..... đỏ cả mặt luôn nè! :mad:

À nè! Angel ơi, đừng cho Quỳnh muộn, Son nu 83, hay MXMM biết chuyện đó nhé! Cám ơn và xin hậu tạ!

Em là phận hậu bối đâu dám ti toe đâu bác ơi. Nhưng tự nhiên thấy bác nói xin hậu tạ làm thằng em tò mò quá :nguong:

Lê_Minh_Hòa
27-05-2009, 04:49 PM
Em là phận hậu bối đâu dám ti toe đâu bác ơi. Nhưng tự nhiên thấy bác nói xin hậu tạ làm thằng em tò mò quá :nguong:

Các hình thức hậu tạ nè:

1. Một cặp vé VIP xem trận đấu của MSFC.?
2. Một chầu nhậu giao lưu cùng với các ngôi sao của MSFC..?
3. Hay là.............????:saoco:

QuickAngel
29-05-2009, 02:31 PM
Các hình thức hậu tạ nè:

1. Một cặp vé VIP xem trận đấu của MSFC.?
2. Một chầu nhậu giao lưu cùng với các ngôi sao của MSFC..?
3. Hay là.............????:saoco:

Em khoái cả thể thao lẫn ăn uống hay bác cho em xem đá bóng trước rồi lướt khướt sau được không ạ??? keke :love2:

Lê_Minh_Hòa
30-05-2009, 10:11 AM
Em khoái cả thể thao lẫn ăn uống hay bác cho em xem đá bóng trước rồi lướt khướt sau được không ạ??? keke :love2:

Vậy là Angel chọn mục 1 và 2.... còn bỏ qua mục 3.
OK, Khi nào vào Sài gòn sẽ đưa Angel lên sân coi MSFC thi đấu, xong là 1 chầu nhậu giao lưu he..!

QuickAngel
02-06-2009, 09:52 AM
Vậy là Angel chọn mục 1 và 2.... còn bỏ qua mục 3.
OK, Khi nào vào Sài gòn sẽ đưa Angel lên sân coi MSFC thi đấu, xong là 1 chầu nhậu giao lưu he..!
Nhất trí với bác luôn ạ. Mong sớm được giao lưu cùng MSFC :nguong: