PDA

View Full Version : Hư vô xin chào cả nhà.

Hư vô
20-05-2009, 10:27 AM
Hư vô xin chào cả nhà, vô tình lạc vào trang web này thay hay hay nên mao muội vào làm quen, mong được học hỏi các anh chị. (hình như là con gái thì được đón tiếp nồng hậu hơn thì phải, thấy ở đây cũng thế, tiếc quá, hihi...)

sơn_nữ83
20-05-2009, 10:50 AM
Hư vô xin chào cả nhà, vô tình lạc vào trang web này thay hay hay nên mao muội vào làm quen, mong được học hỏi các anh chị. (hình như là con gái thì được đón tiếp nồng hậu hơn thì phải, thấy ở đây cũng thế, tiếc quá, hihi...)
Em hư vô nhưng chốn này không hư chút nào em ạ .:D. welcome em! mọi người bận đã có chị đón em rùi đây.:loa_loa:

Dai_Anh
20-05-2009, 10:57 AM

Wel Hư vô...! Mong HV tìm thấy niềm vui và thanh thản nơi đây.

Em hư vô nhưng chốn này không hư chút nào em ạ .:D. welcome em! mọi người bận đã có chị đón em rùi đây.:loa_loa:

Thks son_nu83 nha!

Hư vô
20-05-2009, 11:02 AM

Ôi người đón em đầu tiên lại là chị hả, cảm ơn chị nhiều nhé (mà là tại chị tự xưng đấy nhé chứ em chỉ muốn chị trẻ mãi thôi, hihi...nịnh tý nhé).
Chị đừng có mà tách tên của em ra, em hổng có hư tẹo nào đâu nhé, ko tin chị cứ thử xem, hìhì...:D

Hư vô
20-05-2009, 11:03 AM
Wel Hư vô...! Mong HV tìm thấy niềm vui và thanh thản nơi đây.

Cảm ơn Mod nhé, Hư vô cũng mong được như vậy.

OA _ NỮ
20-05-2009, 11:09 AM

Hư có nghĩa là hư ảo
Vô có nghĩa là vô biên

Nick của bạn hay quá. Đọc lên nghe nó mênh mang quá.
Chúc bạn vui chơi trong Niềm riêng nhe.

Khuyết
20-05-2009, 11:19 AM

Mời HV qua quán cafe của Iriss uống ly cafe và mình làm quen nha.:nguong:

Phu sinh
20-05-2009, 01:22 PM

Wellcome HV đến với niềm riêng, nói như vậy HV là nam hay nữ thế nhỉ?

Hư vô
20-05-2009, 01:44 PM
Hư có nghĩa là hư ảo
Vô có nghĩa là vô biên

Nick của bạn hay quá. Đọc lên nghe nó mênh mang quá.
Chúc bạn vui chơi trong Niềm riêng nhe.

Ối ối, em có nghĩ được sâu xa đến thế đâu hả chị, (thấy mọi người toàn gọi thế nên em bắt chước).
Mong rằng chị giờ ko phải đội đá vá trời

Hư vô
20-05-2009, 01:45 PM
Wellcome HV đến với niềm riêng, nói như vậy HV là nam hay nữ thế nhỉ?

Anh biết rồi còn hỏi vậy, chẳng lẽ là nửa nọ nửa kia.

NHAT NGUYET
20-05-2009, 01:48 PM
Cuộc đời sắc sắc không không
Có không-không có, biết... ông hay bà?

Phu sinh
20-05-2009, 02:07 PM

Hự..Hự.... Hỏi thiệt tình mờ, anh có biết em hở, ở đâu vậy ta, gợi ý tý đi!!! :saoco:

Hư vô
20-05-2009, 02:12 PM
Cuộc đời sắc sắc không không
Có không-không có, biết... ông hay bà?

Nhật là dương, nguyệt là âm
Mà sao vẫn cứ âm thầm đâm lên???

Hìhì, chào bác, em đùa tý mà, thui em chả dở ra cho bác xem nữa nhé, hihi...

Hư vô
20-05-2009, 02:14 PM
Hự..Hự.... Hỏi thiệt tình mờ, anh có biết em hở, ở đâu vậy ta, gợi ý tý đi!!! :saoco:

ui, anh hiểu nhầm rùi, là biết ... biết.... cái mà Hư vô thích nhất đó, hì hì....

Phu sinh
20-05-2009, 02:26 PM
ui, anh hiểu nhầm rùi, là biết ... biết.... cái mà Hư vô thích nhất đó, hì hì....

Đã là ..... sắc sắc ....không không
Phù sinh mà biết chít hông kịp cười ... đó nghe

Hư vô
20-05-2009, 02:39 PM
Đã là ..... sắc sắc ....không không
Phù sinh mà biết chít hông kịp cười ... đó nghe

Anh bít rùi mà còn trêu.

Niềm riêng trong cõi con người
sắc không hư ảo khóc cười mặc ai.
P/s: Tưởng anh là Phụ sinh, ai dè là Phù sinh, hìhì....

phale
20-05-2009, 03:12 PM

Vậy đích thị là con trai rồi HV nhỉ?
Lỡ lạc vô đây rồi...thì ở lại luôn đi hen...
HV sẽ thấy nhiều cái hay nữa chứ không chỉ là "con gái thì được đón tiếp nồng hậu hơn con trai" đâu...:D

Klosen
20-05-2009, 04:11 PM
HV sẽ thấy nhiều cái hay nữa chứ không chỉ là "con gái thì được đón tiếp nồng hậu hơn con trai" đâu...:D
Há há.cô PL đã mò sang đây rùi cơ ah.
HỌc sinh trong lớp đang tìm cô về chấm bài kìa`

Hư vô
20-05-2009, 04:14 PM

Chao, đây chắc là chị Phale mọi người hay nói đến đây, đọc thơ chị thấy buồn quá, cảm ơn chị đã động viên em. Nhưng chị đừng viết tắt tên em có được ko, kẻo nhỡ nhầm mà thêm chữ I vào thì khổ em, hìhì...

Hư vô
20-05-2009, 04:15 PM
Há há.Lại một lời Dụ dỗ ngọt ngào đầy nguy hiểm
hư vô nên cẩn thận với người này nha.
chuyện gia đi lừa tình và chém gió đấy.Há há:D:D:nguong::nguong:

Từ bé tới giờ chỉ mong 1 lần được lừa tình mà có được đâu, thanks Klosen nhé.

phale
20-05-2009, 04:50 PM
Há há.Lại một lời Dụ dỗ ngọt ngào đầy nguy hiểm
hư vô nên cẩn thận với người này nha.
chuyện gia đi lừa tình và chém gió đấy.Há há:D:D:nguong::nguong:
Bó tay với Klosen luôn,
Có ân oán gì với Klosen không mà Klosen quảng cáo PL như vầy?:mad:
Ngại thiệt đó...

Chao, đây chắc là chị Phale mọi người hay nói đến đây, đọc thơ chị thấy buồn quá, cảm ơn chị đã động viên em. Nhưng chị đừng viết tắt tên em có được ko, kẻo nhỡ nhầm mà thêm chữ I vào thì khổ em, hìhì...
Giờ mới biết...mình nổi tiếng ghê... đến cả Hư Vô lần đầu vào diễn đàn mà cũng nghe về Phale nữa...

Uh, không viết tắt nữa, mà viết rõ luôn HIV ha...

NHAT NGUYET
20-05-2009, 05:24 PM
Nhật là dương, nguyệt là âm
Mà sao vẫn cứ âm thầm đâm lên???

Hìhì, chào bác, em đùa tý mà, thui em chả dở ra cho bác xem nữa nhé, hihi...

Vũ trụ có nhật nguyệt
Con người có âm dương
Hư vô là trống rổng
Không xem cũng đã tường

:thenao: :thenao: