PDA

View Full Version : "Hành khúc off"

phale
14-09-2009, 12:51 PM
Cùng các anh chị và các bạn,

Thầy Pearly sau những lần cùng off với VT đã "tức cảnh sinh nhạc", có nhã ý viết tặng VT nói riêng và diễn đàn nói chung "Hành khúc off"*. Hiện nay thầy đã hòan tất phần nhạc, muốn nhờ các anh chị và các bạn đóng góp phần lời để kịp hòan tất bài hát dự định sẽ hát trong buổi off 20.9 này.

PL mở giùm thầy topic. Các anh chị và các bạn đợi thầy úp bản nhạc lên nhé!

PL thay mặt VT cảm ơn những tình cảm thầy dành cho VT và diễn đàn thầy nhé. Chúc thầy luôn khỏe và luôn có nhiều cảm hứng để cho ra đời thật nhiều tác phẩm nữa thầy nhé!

Thân,

PL

* Tên bài hát do PL tự đặt, nhờ thầy và các anh chị, các bạn điều chỉnh sau.

Pearly
14-09-2009, 04:02 PM
Cùng các anh chị và các bạn,

Thầy Pearly sau những lần cùng off với VT đã "tức cảnh sinh nhạc", có nhã ý viết tặng VT nói riêng và diễn đàn nói chung "Hành khúc off"*. Hiện nay thầy đã hòan tất phần nhạc, muốn nhờ các anh chị và các bạn đóng góp phần lời để kịp hòan tất bài hát dự định sẽ hát trong buổi off 20.9 này.

PL mở giùm thầy topic. Các anh chị và các bạn đợi thầy úp bản nhạc lên nhé!

PL thay mặt VT cảm ơn những tình cảm thầy dành cho VT và diễn đàn thầy nhé. Chúc thầy luôn khỏe và luôn có nhiều cảm hứng để cho ra đời thật nhiều tác phẩm nữa thầy nhé!

Thân,

PL

* Tên bài hát do PL tự đặt, nhờ thầy và các anh chị, các bạn điều chỉnh sau.

http://i634.photobucket.com/albums/uu70/NGOCANHTRUNG/niemrieng.jpg
Pearly đang bí về lyric của bài hát,nếu được pearly nhờ mọi người cùng phụ một tay, giúp pearly hòan chỉnh bài hát này nhé...Nếu mọi người ai biết thêm về âm nhạc xin vui lòng đóng góp thêm cho melody của bài hát này, để sau này khi anh em off với nhau thi có` bài hát cua riêng mình và hát chung cho vui
Kính mờii pà con Niềm riêng nha

Sheiran
14-09-2009, 04:12 PM
Em nhìn vô ko bít gì hết :D nếu ko em cũng giúp thầy 1 tay ^^

Pearly
14-09-2009, 04:15 PM
Em nhìn vô ko bít gì hết :D nếu ko em cũng giúp thầy 1 tay ^^

Ở trên đó có bao nhiêu nốt nhạc thì sheiran sáng tác bấy nhiêu lời nha.
Em cứ thử viết lời đi, được bao nhiêu hay bấy nhiêu.

Thầy ui, gõ dấu tiếng Việt thầy ơi!

Sheiran
14-09-2009, 04:20 PM
O tren do co bao nhieu not nhac thi sheiran sang tac bay nhieu loi nha
Em cư thu viet lơi di, duoc bao nhieu hay bay nhieu

Trời, ko bít giai điệu thế nào sao viết được thầy ơi :D thui em xin nhường lại cho thầy :nguong:

songdeyeu
14-09-2009, 04:30 PM
http://i634.photobucket.com/albums/uu70/NGOCANHTRUNG/niemrieng.jpg
Pearly đang bí về lyric của bài hát,nếu được pearly nhờ mọi người cùng phụ một tay, giúp pearly hòan chỉnh bài hát này nhé...Nếu mọi người ai biết thêm về âm nhạc xin vui lòng đóng góp thêm cho melody của bài hát này, để sau này khi anh em off với nhau thi có` bài hát cua riêng mình và hát chung cho vui
Kính mờii pà con Niềm riêng nha

E chẳng biết làm thơ cũng không biết gì vế nhạc lý cả ( rất buồn không giúp được gì cho thấy ), chỉ mong thầy sớm hoàn thành sáng tác để gia đình niềm riêng có 'cái chung' mỗi khi sum họp.Cảm ơn thầy trước.