PDA

View Full Version : hehe em xin chào các tiền bối

jenny91
29-08-2009, 09:06 PM
em là Anh thư một mem mới của dd mình mong mọi người chỉ dạy nhiều nhiều ạ ^^

Klosen
29-08-2009, 09:20 PM
chào em, geo căm em tham gia NR, chúc em có nhưng giờ phút vui vẻ trong NR này. Nếu có thích thơ văn thì đâm đơn đi học nhé:D:D

secret000
29-08-2009, 10:42 PM
Hic! Trẻ trung, xinh đẹp và đã tham gia off cùng mọi nguời rồi! Còn gì mà phải xét nữa nhỉ?:D Cạn ly nha em! ^^!

canhsat8855
29-08-2009, 10:50 PM
uí,hóa ra hôm nọ bác Ai láo dụ dỗ em đi off rùi mới dẫn dắt em vào NR hả????

Véo cằm cái nha.....hihihihihihhihhi

secret000
29-08-2009, 10:56 PM

Anh CS tham gia lâu roài mà giờ Se mới thấy đấy nhá!:D:D:D

canhsat8855
29-08-2009, 10:58 PM
Anh CS tham gia lâu roài mà giờ Se mới thấy đấy nhá!:D:D:D

anh xông vô,toàn bị đuổi ra mà em,anh mà ngoan ngoãn,có lẽ được xét Mod lâu roài ý chứ,tại cái tính không biết nịnh nọt nó khổ thế đấy:ngoaymui::ngoaymui:

MocXinh_MumMim
29-08-2009, 10:58 PM

Chẹp.....Lặn 1 hơi giờ mới thấy nổi..... Chắc cá thèm "thính" roài. Thính đấy thính đấy....... hớ hớ....:haha:

p/s: Welcome em Jenny!

OA _ NỮ
29-08-2009, 11:15 PM
anh xông vô,toàn bị đuổi ra mà em,anh mà ngoan ngoãn,có lẽ được xét Mod lâu roài ý chứ,tại cái tính không biết nịnh nọt nó khổ thế đấy:ngoaymui::ngoaymui:

Em zai nịnh chị đi, rồi chị nịnh lại admin...Em sẽ được xet mod tút xuỵt...:D

OA _ NỮ
29-08-2009, 11:18 PM

WC em vô NR chơi nhá. Em cứ yên tâm đê, ở đây các anh chu đáo lắm, em gái xinh đẹp, dễ thương như em luôn được các anh quan tâm, chỉ dậy nhiệt tình đó.
Chúc em vui vẻ nhé.

sơn_nữ83
29-08-2009, 11:38 PM
Chẹp.....Lặn 1 hơi giờ mới thấy nổi..... Chắc cá thèm "thính" roài. Thính đấy thính đấy....... hớ hớ....:haha:

bà chỉ được cái nói đúng ý tôi.:D. Bỗng dưng chăm chỉ online thế . Nguyên nhân chính là đây ,hơ hơ :ngoaymui:
p/s: Chào jenny, em là một trong những mem trẻ nhất NR đó.welcome!

canhsat8855
30-08-2009, 12:05 AM
bà chỉ được cái nói đúng ý tôi.:D. Bỗng dưng chăm chỉ online thế . Nguyên nhân chính là đây ,hơ hơ :ngoaymui:
p/s: Chào jenny, em là một trong những mem trẻ nhất NR đó.welcome!

thoai,lại lặn tiếp vậy....................

LÃO HẠC
30-08-2009, 12:25 AM

Chào mừng jenny91 đến với NR...chúc bạn vui vẻ với nơi này....Làm ly nhá :uong::uong:

Klosen
30-08-2009, 08:20 PM
Chào mừng jenny91 đến với NR...chúc bạn vui vẻ với nơi này....Làm ly nhá :uong::uong:

bạn gì chứ LH. có khi Jen phải phạir goi lão là chú cũng lên :botay::D:D:D:D trêu chút thôi:D
Chào Jeny nhá

LaoÁi
01-09-2009, 10:47 PM

Hi em, chào đón em đến với NR, anh tưởng cô bé không thích chơi với mấy anh già này nữa, hị hị...Mà em là người biết về anh nhiều nhất đấy nhé ! :D

Vụ buổi trưa hôm nọ anh alo là của em còn 1 cái chân con ba ba đấy nhé!

* Anh giải thích cho em hiểu thế này, Niềm Riêng là nơi hội tụ của những con người thật ngoài đời, vô tư bạn bè, có một số anh chị em tham gia ở vườn thơ AC tụ tập nhau sang đây, lành mạnh và yêu đời, yêu người, yêu nhiều thứ trong cs, em hãy hiểu về họ như thế.

Chúc em luôn vui nơi đây!

Và khi anh alo hay tin nhắn, thì nhớ nghe máy đấy nhé, đừng bảo " em quên", anh thấy đau lòng lắm, em ơi! hé hé

Sướt mướt vài lời cho e, thế là đủ, khi nào tụ tập, anh alo !
:D

Tường Thụy
01-09-2009, 11:50 PM
Chào Jenny91. Thấy Jenny91 chào các bậc tuyền bối mà bi giừ mí vào thăm hỏi được. Chúc bạn vui vẻ với Niềm riêng nhé

huongnhu
02-09-2009, 06:50 PM
Tiền bối chào cưng!
Chú Thỏ có ăn hiếp cưng thì kiu chị ha.