PDA

View Full Version : Lại off, nhân dịp Sheiran phát hiện quán mới và anh Tường Thụy nhậm chức!

Pages : [1] 2

phale
25-08-2009, 08:10 AM
:D:D
Loa loa loa..
Út ít Sheiran vừa phát hiện một quán mới hữu tình, xinh xắn nên muốn cả nhà mình tụ tập ở đó tìm cảm hứng làm thơ.
Đồng thời, cũng để chúc mừng anh Nguyễn Tường Thụy - người tuy mới tham gia VT không lâu nhưng đã "tóm" về nhiều bạn có "tiềm năng", nhậm chức Mod VT, PL mở topic kêu gọi off dự định vào khỏang 18.00 ngày 4/9/2009 tại Restaurant cafe Niết Bàn - 191A Hoàng Văn Thụ (gần White Palace).

PL mời các anh chị và các bạn muốn tham gia off đăng ký chỗ từ bây giờ cho Sheiran nhé!

Nghe nói quán nhỏ, chỗ ngồi có hạn, ai chậm chân thì sẽ phải ngồi hai người một ghế phải không Sheiran. :o:D

(Yeu100C nhớ bảo tòan rựơu Bàu đá đến hôm ấy nhé.)

Thân mời!
VTNR

OA _ NỮ
25-08-2009, 08:14 AM
Lại of...Of...Of, nghe phát thèm! cứ dụ người phương xa ko à. VT ác thiệt.

phale
25-08-2009, 08:16 AM
Lại of...Of...Of, nghe phát thèm! cứ dụ người phương xa ko à. VT ác thiệt.

:D Dụ mãi mà chưa thấy người phương xa xiêu lòng... cho nên cứ tiếp tục...tiếp tục... chị ui.
:D:botay:

TeacherABC
25-08-2009, 08:20 AM
Restaurant cafe Niết Bàn - 191A Hoàng Văn Thụ (gần White Palace).
Nghe tên quán cà phê là thấy... về nơi vĩnh hằng rồi! Ngày 4-9 cũng là một ngày gần... ! Chúc các bạn Vuờn Thơ có một ngày off vui!

Sheiran
25-08-2009, 08:21 AM
:D:D
Loa loa loa..
Út ít Sheiran vừa phát hiện một quán mới hữu tình, xinh xắn nên muốn cả nhà mình tụ tập ở đó tìm cảm hứng làm thơ.
Đồng thời, cũng để chúc mừng anh Nguyễn Tường Thụy - người tuy mới tham gia VT không lâu nhưng đã "tóm" về nhiều bạn có "tiềm năng", nhậm chức Mod VT, PL mở topic kêu gọi off dự định vào khỏang 18.00 ngày 4/9/2009 tại Restaurant cafe Niết Bàn - 191A Hoàng Văn Thụ (gần White Palace).

PL mời các anh chị và các bạn muốn tham gia off đăng ký chỗ từ bây giờ cho Sheiran nhé!

Nghe nói quán nhỏ, chỗ ngồi có hạn, ai chậm chân thì sẽ phải ngồi hai người một ghế phải không Sheiran. :o:D

(Yeu100C nhớ bảo tòan rựơu Bàu đá đến hôm ấy nhé.)

Thân mời!
VTNR

Lối từ cổng vào quán là một hồ nước nhỏ được rãi những đồng tiền đá lót chân, ai đăng ký trễ sẽ bị phạt... rửa chân từ lối vào đến phòng ăn ạ :D

Sheiran
25-08-2009, 08:23 AM
Restaurant cafe Niết Bàn - 191A Hoàng Văn Thụ (gần White Palace).
Nghe tên quán cà phê là thấy... về nơi vĩnh hằng rồi! Ngày 4-9 cũng là một ngày gần... ! Chúc các bạn Vuờn Thơ có một ngày off vui!

Anh nói cứ như người xa lạ ấy, VT phát động khu vực... toàn NR mà anh, anh lại định ko đăng ký hở ^^

Nhudadauyeu
25-08-2009, 08:25 AM
híc, thấy ọp mà bọn em thòm thèm quá đi

sơn_nữ83
25-08-2009, 08:47 AM
Ước gì có cánh cửa thần kỳ của Doremon, để bước qua đó là mình đặt chân tới Sài Gòn nhỉ?

TeacherABC
25-08-2009, 08:53 AM
Anh nói cứ như người xa lạ ấy, VT phát động khu vực... toàn NR mà anh, anh lại định ko đăng ký hở ^^

Híc... hoc trò của cô Pha Lê từ những ngày đầu mà không lên lớp nổi nên đang... trốn cô giáo mà em...:botay:

phale
25-08-2009, 09:03 AM
Lối từ cổng vào quán là một hồ nước nhỏ được rãi những đồng tiền đá lót chân, ai đăng ký trễ sẽ bị phạt... rửa chân từ lối vào đến phòng ăn ạ :D

Chắc phải nghĩ ra hình phạt khác thôi em, ví dụ như bế SR từ lối vào đến phòng ăn chẳng hạn...:D

phale
25-08-2009, 09:05 AM
híc, thấy ọp mà bọn em thòm thèm quá đi

Ước gì, hôm đó NDDY xuất hiện tại buổi off. :o

phale
25-08-2009, 09:06 AM
Ước gì có cánh cửa thần kỳ của Doremon, để bước qua đó là mình đặt chân tới Sài Gòn nhỉ?

Phải nhờ Bụt thôi, Bụt ơi... giúp SN với!

phale
25-08-2009, 09:08 AM
Híc... hoc trò của cô Pha Lê từ những ngày đầu mà không lên lớp nổi nên đang... trốn cô giáo mà em...:botay:

Hic, lỗi tại PL ư?
Thôi thì anh cứ đi off... PL đặc cách cho anh ra trường luôn!:o
Thế là hết lý do nha anh TeacherABC.
Cũng còn hơn 10 ngày để anh sắp xếp... Chẳng lẽ không sắp xếp được :o

Khuyết
25-08-2009, 09:11 AM
Chắc phải nghĩ ra hình phạt khác thôi em, ví dụ như bế SR từ lối vào đến phòng ăn chẳng hạn...:D

Đặt cái dép ở đây. Tối 3-9 CVK có mặt... để đi off

phale
25-08-2009, 09:12 AM
Đọc chatbox, thấy anh Tường Thụy và chị Thuphong đang bàn nên PL níu áo luôn...
Nếu anh Tường Thụy và chị Thuphong xuất hiện tại buổi off 4/9 thì trên cả tuyệt vời hen...

Vào còn nhận quà tốt nghiệp nữa anh và chị ui... Vào nhé! (Năn nỉ :D)

TeacherABC
25-08-2009, 09:13 AM
Hic, lỗi tại PL ư?
Thôi thì anh cứ đi off... PL đặc cách cho anh ra trường luôn!:o
Thế là hết lý do nha anh TeacherABC.
Cũng còn hơn 10 ngày để anh sắp xếp... Chẳng lẽ không sắp xếp được :o

Thanks cô giáo đã... rủ lòng thuơng mà ưu tiên cho "nguời cùng ngành"! Vậy thì... anh nhất định sẽ có mặt cho dù cô giáo... phạt!

phale
25-08-2009, 09:13 AM

SR, giữ dép CVK SR ui...:D

phale
25-08-2009, 09:16 AM
Thanks cô giáo đã... rủ lòng thuơng mà ưu tiên cho "nguời cùng ngành"! Vậy thì... anh nhất định sẽ có mặt cho dù cô giáo... phạt!

Cảm ơn anh đã hạ quyết tâm đến để... chịu phạt....:o:D
SR, ghi sổ, chụp hình làm bằng chứng SR ui....:D:botay:

thuphong
25-08-2009, 09:19 AM
Đọc chatbox, thấy anh Tường Thụy và chị Thuphong đang bàn nên PL níu áo luôn...
Nếu anh Tường Thụy và chị Thuphong xuất hiện tại buổi off 4/9 thì trên cả tuyệt vời hen...

Vào còn nhận quà tốt nghiệp nữa anh và chị ui... Vào nhé! (Năn nỉ :D)

Ngày 5/9 sinh nhật anh Thụy nên anh ý phải ở nhà chuẩn bị rồi PL ơi. Hay em nói anh ý vào sinh nhật luôn trong Sài gòn đi để chị mở quán rượu. :D

phale
25-08-2009, 09:30 AM
Ngày 5/9 sinh nhật anh Thụy nên anh ý phải ở nhà chuẩn bị rồi PL ơi. Hay em nói anh ý vào sinh nhật luôn trong Sài gòn đi để chị mở quán rượu. :D

Hihi..thế thì anh TT ui, vào SG sinh nhật đi anh ui... Vậy là tam hỉ tứ hỉ luôn..
(Nãy PL thấy anh ấy OK trên chatbox rùi...) Chị TP níu anh ấy vô luôn nghen. :D

TeacherABC
25-08-2009, 09:55 AM

Ngày học trò tựu trường! Một ngày quen thuộc mọi năm!

phale
25-08-2009, 10:04 AM
Ngày học trò tựu trường! Một ngày quen thuộc mọi năm!
Thế thì...
"Hằng năm cứ vào cuối thu, lá ngoài đường rụng nhiều và trên không có những đám mây bàng bạc,... là biết sắp đến ngày sinh nhật của anh Tường Thụy" (Bác Thanh Tịnh cho PL mượn nhé!).:D:o

Sheiran
25-08-2009, 10:14 AM
Chắc phải nghĩ ra hình phạt khác thôi em, ví dụ như bế SR từ lối vào đến phòng ăn chẳng hạn...

Í... hem chịu đâu :eek::D

SR, giữ dép CVK SR ui...

Thông báo, dép anh CVK đã được cất giữ cẩn thận trong... tủ dép của SR, anh ui, anh nhớ đi off để... lấy dép về anh nhé :nguong:

Đóng dấu cái cộp, kí tên cái cạch! Anh mà trốn thì sẽ... eo ui... ko dám nghĩ đến hậu quả nữa...:D

Em đi gặp khách hàng xíu rùi về cập nhật danh sách off ạ :tungtang:

TeacherABC
25-08-2009, 10:24 AM
Đóng dấu cái cộp, kí tên cái cạch! Anh mà trốn thì sẽ... eo ui... ko dám nghĩ đến hậu quả nữa...:D

Ái! Đau anh...! :eek:

phale
25-08-2009, 10:25 AM
Mỹ Duyên cũng bảo là ...dù ở đâu...dù vất vả ra sao... cũng sẽ có mặt đấy SR.
SR túm áo lại cho chắc nghen.

p/s: Mỹ Duyên vàp xác nhận tin tức nghen... Bút sa gà lên dĩa rồi đó!:D:o

phale
25-08-2009, 10:29 AM
Ái! Đau anh...! :eek:

Úi, SR... cẩn thận...:o:nguong:

Tazang
25-08-2009, 10:33 AM

Nếu có hình phạt này thì Tazang đề nghị PL phạt Tazang 80 lần luôn nhá, mà bế từ lối vào tới.....cũng được luôn

phale
25-08-2009, 10:40 AM
Nếu có hình phạt này thì Tazang đề nghị PL phạt Tazang 80 lần luôn nhá, mà bế từ lối vào tới.....cũng được luôn

Hihi...Tazang đây rồi...
4/9 này vào SG trả nợ nhé! Để còn làm ra các tuyệt tác thơ đóng góp vào tuyển tập thơ sắp in của NR với chứ...
Hình phạt thì đang chờ SR duyệt... ban hành... nghe đâu, số lần phạt còn tùy vào đối tượng :o:nguong:

Sanmei
25-08-2009, 10:42 AM
Nghe off thèm wá, ước gì mình đi đc :D:D:D

TeacherABC
25-08-2009, 10:45 AM

Tazang tham lam thật đó nghe? Đòi chịu phạt đến 80 lần cơ? Mà mỗi lần từ...cổng vào phòng... VIP rồi trở ra mất 5 phút thì tổng cộng 400 phút...??? Híc... 18g bắt đầu thì 0giờ 40' mới xong... biết bao giờ mới nhập tiệc vzậy trời????????????????????:youarethewoman: :botay: :D

Cá Sấu Chúa
25-08-2009, 10:46 AM
ước gì............................................

phale
25-08-2009, 10:46 AM
Nghe off thèm wá, ước gì mình đi đc :D:D:D

Chẳng lẽ em không đi được sao Sanmei? :nguong:

Sanmei
25-08-2009, 10:51 AM
Chẳng lẽ em không đi được sao Sanmei? :nguong:

Thì em ước rùi mà chị.. :D níu em đi đc thì coi như đìu ước thành sự thật ... hehe :ngoaymui:

Tazang
25-08-2009, 10:56 AM
Tazang tham lam thật đó nghe? Đòi chịu phạt đến 80 lần cơ? Mà mỗi lần từ...cổng vào phòng... VIP rồi trở ra mất 5 phút thì tổng cộng 400 phút...??? Híc... 18g bắt đầu thì 0giờ 40' mới xong... biết bao giờ mới nhập tiệc vzậy trời????????????????????:youarethewoman: :botay: :D

Thì lúc đó còn em với SR...nhập tiệc với nhau thui:rolleyes::rolleyes:
Mà sao anh Teach lại làm lộ hết cả phương án kế hoạch của em vậy ta....anh ác quá:cool:. Em mà ko thực hiện được là em bắt đền anh Teach đó nha:acac::acac:

phale
25-08-2009, 11:05 AM
Thì em ước rùi mà chị.. :D níu em đi đc thì coi như đìu ước thành sự thật ... hehe :ngoaymui:

:D PL nhờ Bụt nha Bụt, hôm đó mà không thấy SM... là bắt đền Bụt nha...:o

phale
25-08-2009, 11:07 AM
ước gì............................................

Bụt ơi, giúp CSC nữa nha Bụt...

Sheiran
25-08-2009, 11:08 AM

Mình là Doremon đây, bạn SN ơi, không cần cánh cửa thần kỳ của mình đâu, bạn chỉ cần bước lên... xe hoặc... máy bay, ngủ 1 giấc là sẽ đặt chân đến SG để off cùng NR :nguong:

phale
25-08-2009, 11:10 AM
Mà sao anh Teach lại làm lộ hết cả phương án kế hoạch của em vậy ta....anh ác quá:cool:. Em mà ko thực hiện được là em bắt đền anh Teach đó nha:acac::acac:

:D TZ tính tóan kỹ lưỡng mới ra được con số 80, sao hông bỏ nhỏ trước cho anh TABC, giờ hỏng KH rùi... thôi làm lại KH khác đi TZ ui...:o

Sheiran
25-08-2009, 11:10 AM

Điều ước này quá dễ, ko cần Bụt, chỉ cần Sanmei lên xe riêng hoặc... xe ôm, taxi... nhắm hướng Niết Bàn trực chỉ thì điều ước của Sanmei sẽ thành sự thật :nguong:

phale
25-08-2009, 11:11 AM
Thầy Pearly ui, hành khúc "đến và đi" có kịp hoàn thành trước ngày 4/9 không thầy? :o:D

Sheiran
25-08-2009, 11:13 AM

Thì lúc đó còn em với SR...nhập tiệc với nhau thui
Mà sao anh Teach lại làm lộ hết cả phương án kế hoạch của em vậy ta....anh ác quá. Em mà ko thực hiện được là em bắt đền anh Teach đó nha

Vấn đề là, sau 80 vòng và 400 phút... mang vác, anh TZ có còn sức để mà... nhập tiệc ko ạ :D, lo wá, lo wá... :D

Sheiran
25-08-2009, 11:24 AM
Danh sách thành viên tham gia off ngày 04/09/09

1. Chị Phale
2. Sheiran
3. Anh teacher
4. Anh CVK
5. Mỹ Duyên
6. Sanmei
7. Thầy Pearly
8. Chị Thu Phong
9. Anh Tường Thuỵ
....

Danh sách thành viên không thể thiếu mà chưa thấy xuất hiện đăng ký :nguong:

1. Anh Thúc Sinh
2. Mộng Thi Thi
3. Minh Thy (ox :nguong:)
4. Anh yeu100c
5. Thạch Anh Tím
6. Anh Phù Sinh
7. Anh Kehotro
8. Anh Langthang
9. Chị Nhật Hạ
10. Chị Trần Nguyễn

v.v... và v.v... (Sorry vì SR nhớ người nhưng không nhớ hết nick...)

songdeyeu
25-08-2009, 11:27 AM

1. Chị Phale
2. Sheiran
3. Anh teacher
4. Anh CVK
5. Mỹ Duyên
6. Sanmei
7. Thầy Pearly
8. Chị Thu Phong
9. Anh Tường Thuỵ
....

1. Anh Thúc Sinh
2. Mộng Thi Thi
4. Anh yeu100c
5. Thạch Anh Tím
6. Anh Phù Sinh
7. Anh Kehotro
8. Anh Langthang
9. Chị Nhật Hạ
10. Chị Trần Nguyễn

anh CVK có vào được không mà sao có tên trong danh sách vậy?

Sanmei
25-08-2009, 11:30 AM

1. Chị Phale
2. Sheiran
3. Anh teacher
4. Anh CVK
5. Mỹ Duyên
6. Sanmei
7. Thầy Pearly
8. Chị Thu Phong
9. Anh Tường Thuỵ
....

Ẹc... chưa gì Shei chụp mũ rùi .. hjk, San đang ốm , hôm đó hết thì mới đi đc Shei ui
:ngoaymui:

Sheiran
25-08-2009, 11:33 AM

Anh CVK đã... gởi dép vô tủ của SR rùi, hum đó phải vào lấy :D

Còn kưng, sao chưa đăng ký :cool:

Sheiran
25-08-2009, 11:35 AM
Ẹc... chưa gì Shei chụp mũ rùi .. hjk, San đang ốm , hôm đó hết thì mới đi đc Shei ui
:ngoaymui:

Đây tới đó còn tới 10 ngày lận mà kưng, ko ốm lâu dzậy đâu đừng lo:nguong:, còn nếu ko hết thật thì cứ đến SR sẽ chữa cho :D

Khoảng 2h em sẽ post vài tấm ảnh về Niết Bàn cho mọi người xem thử ^^

phale
25-08-2009, 11:41 AM

SDY nghe SR gọi cưng, xỉu rồi...:D

Khuyết
25-08-2009, 11:43 AM

:nguong::nguong: Để dành đến cuối năm khi SDY ... nha. Lúc đó vào

Khuyết
25-08-2009, 11:45 AM

SDY đi lấy dum CVK cái dép nha

phale
25-08-2009, 11:47 AM
Đây tới đó còn tới 10 ngày lận mà kưng, ko ốm lâu dzậy đâu đừng lo:nguong:, còn nếu ko hết thật thì cứ đến SR sẽ chữa cho :D

Chờ coi hình của SR. Nhớ post cái hồ rửa chân nha SR.:D

Sanmei
25-08-2009, 11:51 AM
Chờ coi hình của SR. Nhớ post cái hồ rửa chân nha SR.:D

Hình như cô PL kết nhất cái hồ rửa chân hay sao mà thấy nhắc wài :D, hum đó fải chụp 1 tấm cô PL rửa chân nha Shei :D :ngoaymui:

songdeyeu
25-08-2009, 11:51 AM

trời ạ, hết hồn chưa,bà con ơi she gọi SDY là k kìa,Hôm đó k của She ở sóc trăng,không có mặt ở sài gòn để chia vui cùng mọi người được,chúc mọi người vui vẻ

TeacherABC
25-08-2009, 01:08 PM

Cho anh làm quan sát viên thôi nhé? Hi hi hi... mà bị phạt suốt gần 7 tiếng như thế thì làm sao mà đứng nổi nhỉ chứ đừng nói... chuyện gì khác??? Lúc đó chỉ còn Sh và QSV...:botay: :nguong:

TeacherABC
25-08-2009, 01:12 PM

Chờ để xem con đường từ cổng vào bao xa để TZ.... rút kinh nghiệm...:botay:

phale
25-08-2009, 01:17 PM
Hình như cô PL kết nhất cái hồ rửa chân hay sao mà thấy nhắc wài :D, hum đó fải chụp 1 tấm cô PL rửa chân nha Shei :D :ngoaymui:

Ah, tại vì, cái hồ sẽ là nơi rửa chân của người đăng ký trễ... muốn ngắm nghía trước vậy mà...

Tazang
25-08-2009, 01:28 PM
Cho anh làm quan sát viên thôi nhé? Hi hi hi... mà bị phạt suốt gần 7 tiếng như thế thì làm sao mà đứng nổi nhỉ chứ đừng nói... chuyện gì khác??? Lúc đó chỉ còn Sh và QSV...:botay: :nguong:

Em lạy Anh Teach, anh sinh giờ nào mà khôn quá dzậy Trời:emxin: Anh áp dụng chiêu " Cốc Mò-Cò Xơi " thế này thì để em đi chữa ho cùng với anh Hoà cho nó lành anh nhể:D:D:D:D

TeacherABC
25-08-2009, 01:50 PM
Em lạy Anh Teach, anh sinh giờ nào mà khôn quá dzậy Trời:emxin: Anh áp dụng chiêu " Cốc Mò-Cò Xơi " thế này thì để em đi chữa ho cùng với anh Hoà cho nó lành anh nhể:D:D:D:D

Cười đến chết mất vì cm của em...!!!!!:botay:

Sheiran
25-08-2009, 03:02 PM
Lối vào Niết Bàn (Nirvana)

http://i224.photobucket.com/albums/dd239/hoathuongsitinh/DSCF2450.jpg

http://i224.photobucket.com/albums/dd239/hoathuongsitinh/DSCF2438.jpg

Sheiran
25-08-2009, 03:07 PM
Góc nhỏ...

http://i224.photobucket.com/albums/dd239/hoathuongsitinh/DSCF2433.jpg

Hồ... rửa chân có khắp nơi trong quán :D

http://i224.photobucket.com/albums/dd239/hoathuongsitinh/DSCF2436.jpg

LÃO HẠC
25-08-2009, 03:07 PM

Chu choa...môn ăn nhậu này mọi lần mình nhanh chân lém mà sao lần này...chắc kẹt xe nên tới trễ...
Đọc từ đầu có 2 cm này là chuẩn ko cần chỉnh..
@SR:em cho anh gửi con Vàng nhá......Chủ quán rượu mà ko thấy có tên trong Bảng Vàng:ngugat:

@Thinghien,Trâu vàng đâu sao ko thấy lên tiếng vậy ta?:

Sheiran
25-08-2009, 04:03 PM

1. Chị Phale
2. Sheiran
3. Anh teacher
4. Anh CVK
5. Mỹ Duyên
6. Sanmei
7. Thầy Pearly
8. Chị Thu Phong
9. Anh Tường Thuỵ
....

1. Anh Thúc Sinh
2. Mộng Thi Thi
4. Anh yeu100c
5. Thạch Anh Tím
6. Anh Phù Sinh
7. Anh Kehotro
8. Anh Langthang
9. Chị Nhật Hạ
10. Chị Trần Nguyễn

Bổ sung danh sách

1. Chị Phale
2. Sheiran
3. Anh teacher
4. Anh CVK
5. Mỹ Duyên
6. Sanmei
7. Thầy Pearly
8. Chị Thu Phong
9. Anh Tường Thuỵ
10. Anh Tazang
11. Anh Phù Sinh
12. Anh Lão Hạc
13. "Người ta" => nếu đúng là "người ta" của... thì vào đăng ký đi ^^

Nghe chuẩn bị rôm rả thế này. Thèm quá

Sheiran
25-08-2009, 04:09 PM
@SR:em cho anh gửi con Vàng nhá......Chủ quán rượu mà ko thấy có tên trong Bảng Vàng:ngugat:

Sorry anh, công việc lung tung nên đôi khi em sơ sót ấy mà, đã nhận... con vàng của anh, nướng nhắm Làng Vân hay Bàu Đá anh nhẩy :D

Phu sinh
25-08-2009, 04:37 PM
Bổ sung danh sách
....
11. Anh Phù Sinh
....

Anh chưa có đăng ký mờ! :botay:

Sheiran
25-08-2009, 04:44 PM

Em đăng ký dùm roài :D

Eric Cantona
25-08-2009, 04:58 PM
ngồi ngóng:huytsao:

Tường Thụy
25-08-2009, 05:24 PM
Thân chào tất cả các bạn
Xin cảm ơn những lời chúc tốt đẹp của mọi người.
Tường Thụy không biết nói gì hơn, chỉ biết là cố gắng thôi
:nguong:

hành_khất
25-08-2009, 05:39 PM
Tủi phận ăn mày :longlanh1::hjxhjx:

CM4Q
25-08-2009, 06:00 PM
Cho 4Q 1 vé ...ngó nha :D Chúc cho buổi OFF thành công

Sheiran
25-08-2009, 10:58 PM
ngồi ngóng:huytsao:

Sao ko đăng ký mà ngóng hả kưng :D

thuphong
25-08-2009, 11:18 PM
Bổ sung danh sách

1. Chị Phale
2. Sheiran
3. Anh teacher
4. Anh CVK
5. Mỹ Duyên
6. Sanmei
7. Thầy Pearly
8. Chị Thu Phong
9. Anh Tường Thuỵ
10. Anh Tazang
11. Anh Phù Sinh
12. Anh Lão Hạc

Chậc, chậc...Sheiran ui, cho chị xin một vé ...ngóng thôi vì cho tới giờ phút này chị chưa nhìn thấy một cơ hội nào cả....Chúc cả nhà off thật vui. TP xem ảnh của mọi người vậy....

:hjxhjx:

Klosen
25-08-2009, 11:20 PM
hờ hờ. lại ọp ẹp. thích thế. ước gì mình có thần chú " dịch chuyển tức thời" nhỉ.
Nghe ọp liên tọi mà thèm :longlanh1: :longlanh1:

Cac' anh chị trong đó vui quá, giá mà KLo đc vào off nhỉ.
Các anh chi Miền Bắc Đâu rồi, ÓP đê
Anh thi nghien đâu rùi, công tác mau mai sớm về để chủ trì off nào

CrazyDog
25-08-2009, 11:30 PM
Hic, 2 hôm nữa CrazyDog vào Tp.HCM khoảng 3 ngày mà ko trúng lịch off rùi, tiếc quá, hix!!! :(

LÃO HẠC
26-08-2009, 01:03 AM
Hic, 2 hôm nữa CrazyDog vào Tp.HCM khoảng 3 ngày mà ko trúng lịch off rùi, tiếc quá, hix!!! :(

Vậy CrazyDog khi nào vào thì alo cho LH nha 2 ta ọp luôn,oke có gì pm LH rùi lấy số dt liên lạc nha,LH đón bạn luôn....
SR:4/9 hôm đó là thứ 6 mừ em,liệu mọi người có bận làm ko?.LH thì cứ báo trước là oke à...

Eric Cantona
26-08-2009, 01:21 AM
Sao ko đăng ký mà ngóng hả kưng :D

kưng còn nhỏ đi theo ko bik nói gì ? toàn ng lớn hok ? ở nhà ngồi ngóng chứ sao hỉ :nguong:

Sheiran
26-08-2009, 01:36 AM

Plan là vô hạn mà kưng :D, ko trúng lịch off này thì ta... gầy thêm lịch off khác, lo gì :D

OA _ NỮ
26-08-2009, 02:49 AM
Plan là vô hạn mà kưng :D, ko trúng lịch off này thì ta... gầy thêm lịch off khác, lo gì :D
Dog thấy hông, VT SG luôn hiếu khách. Minh ko of lớn thì mình of nhỏ. Dog tới sân bay TSN alo một cái là vt có người đón Doge ngay. Điển hình là cô út của VT hiện giờ là vô tư nhất...Chị cũng từng được cô út chăm sóc chu đáo lắm.

phale
26-08-2009, 04:30 AM
Vậy CrazyDog khi nào vào thì alo cho LH nha 2 ta ọp luôn,oke có gì pm LH rùi lấy số dt liên lạc nha,LH đón bạn luôn....
SR:4/9 hôm đó là thứ 6 mừ em,liệu mọi người có bận làm ko?.LH thì cứ báo trước là oke à...

LH, không được ăn mảnh nghen. Nhiệm vụ LH là sau khi Crazy liên lạc là thông báo cho cả nhà biết địa điểm, giờ giấc nghen LH.:D:nguong:

phale
26-08-2009, 04:31 AM

Vậy Út lo luôn vụ này nghen.:D

phale
26-08-2009, 04:33 AM

Crazy, không được vào rồi ra lặng lẽ đâu nghen Crazy, rủ cả 1100i vào đi Crazy. Cho mọi người trong này có dịp thưởng thức giọng ca ấm áp nồng nàn của Crazy với chứ phải không?:D

phale
26-08-2009, 04:34 AM
hờ hờ. lại ọp ẹp. thích thế. ước gì mình có thần chú " dịch chuyển tức thời" nhỉ.
Nghe ọp liên tọi mà thèm :longlanh1: :longlanh1:

Cac' anh chị trong đó vui quá, giá mà KLo đc vào off nhỉ.
Các anh chi Miền Bắc Đâu rồi, ÓP đê
Anh thi nghien đâu rùi, công tác mau mai sớm về để chủ trì off nào

Klosen níu máy bay bay vào đi...
Ở HN cũng đông mà... mọi người tổ chức off đi, PL ra ké với. Tối mai chẳng hạn?:D

phale
26-08-2009, 04:36 AM

Anh mà phải đăng ký á, hiển nhiên là phải có mặt rùi anh ơi... :D:o

phale
26-08-2009, 04:38 AM
Bổ sung danh sách

1. Chị Phale
2. Sheiran
3. Anh teacher
4. Anh CVK
5. Mỹ Duyên
6. Sanmei
7. Thầy Pearly
8. Chị Thu Phong
9. Anh Tường Thuỵ
10. Anh Tazang
11. Anh Phù Sinh
12. Anh Lão Hạc

Làm tốt lắm Út ui. Cứ níu được gì thì níu nghen Út. :D:D
Nhìn hình em post chị cũng nôn nao ghê :D

phale
26-08-2009, 04:40 AM
Thân chào tất cả các bạn
Xin cảm ơn những lời chúc tốt đẹp của mọi người.
Tường Thụy không biết nói gì hơn, chỉ biết là cố gắng thôi
:nguong:

Anh Tường Thụy hôm ấy nhất định bay vào nha anh.

Đẹp trai đệ nhất Hà Thành
Nên vườn thơ mới dỗ dành vào Nam:D

phale
26-08-2009, 04:42 AM
Tủi phận ăn mày :longlanh1::hjxhjx:

Ăn mày đăng ký hông nè? Hay e thẹn, mắc cỡ? :D:o

phale
26-08-2009, 04:45 AM
Cho 4Q 1 vé ...ngó nha :D Chúc cho buổi OFF thành công

Hic, mong tới sang năm, để vé ngó chuyển sang vé "ăn và uống" hen 4 tỷ. :D

phale
26-08-2009, 04:47 AM
Chậc, chậc...Sheiran ui, cho chị xin một vé ...ngóng thôi vì cho tới giờ phút này chị chưa nhìn thấy một cơ hội nào cả....Chúc cả nhà off thật vui. TP xem ảnh của mọi người vậy....

:hjxhjx:

PL cảm ơn chị đã chúc :D. Chị thử níu anh TT đi chị... Còn 10 ngày lận mờ...

Sheiran
26-08-2009, 07:42 AM
Dog thấy hông, VT SG luôn hiếu khách. Minh ko of lớn thì mình of nhỏ. Dog tới sân bay TSN alo một cái là vt có người đón Doge ngay. Điển hình là cô út của VT hiện giờ là vô tư nhất...Chị cũng từng được cô út chăm sóc chu đáo lắm.

Đón mem nam có mấy anh nam lo chị ơi, em lo sợ... hiểu lầm lắm :d

Vụ này em... dành cho chị ạ :D

Klosen níu máy bay bay vào đi...
Ở HN cũng đông mà... mọi người tổ chức off đi, PL ra ké với. Tối mai chẳng hạn?

Chị đang công tác HN hả chị :D

SunWild
26-08-2009, 08:51 AM
Chúc mừng VT ọp chào đón ngày khai giảng :D

CrazyDog
26-08-2009, 08:55 AM

Dog rất cảm ơn tấm chân tình của Hạc, khi sắp xếp đc tgian Dog sẽ call cho Hạc :D

Ôi, nghe chị Oa kể + cô giáo nói mà Dog phê quá... :nguong::nguroi:
Nhưng mà Dog hổng dzám đâu, sợ 'người khác' tìm Dog để thui thì chít :D

Crazy, không được vào rồi ra lặng lẽ đâu nghen Crazy, rủ cả 1100i vào đi Crazy. Cho mọi người trong này có dịp thưởng thức giọng ca ấm áp nồng nàn của Crazy với chứ phải không?:D

Hic, lần này trò đi theo đoàn công tác vào đấy cô ơi :o.
Dog chỉ hát riêng cho cô nghe thui :D:ngoaymui:

Tường Thụy
26-08-2009, 09:08 AM
Chẹp chẹp, thấy người ta bàn mà thèm, cứ như kẻ lạc loài

TeacherABC
26-08-2009, 09:17 AM

Sao lại lạc loài anh TT? NR là nơi ấm áp tình cảm mà!

sơn_nữ83
26-08-2009, 09:18 AM
Nghe nói 5/9 này sinh nhật Mod mới của VT. Đề nghị Mod mới rửa ghế đi ạ:D. Tiện thể HN nhà mình off hôm đó luôn đi anh ơi! Không khí off SG hừng hực thế,thèm quá cơ ạ

CrazyDog
26-08-2009, 09:26 AM
Nghe nói 5/9 này sinh nhật Mod mới của VT. Đề nghị Mod mới rửa ghế đi ạ:D. Tiện thể HN nhà mình off hôm đó luôn đi anh ơi! Không khí off SG hừng hực thế,thèm quá cơ ạ

:youarethewoman::youarethewoman::youarethewoman:

sơn_nữ83
26-08-2009, 09:29 AM
:D:D:D, anh DOg sao thế. KHổ quá cơ,thế mấy hôm nay bận k luyện uống bia để đọ sức với em SN, nên sợ à :D:D:nhaodzo:

Tường Thụy
26-08-2009, 09:39 AM
Sao lại lạc loài anh TT? NR là nơi ấm áp tình cảm mà!

Í, vì không thể vô SG được chớ sao TeacherABC ơi

Tường Thụy
26-08-2009, 09:40 AM

Có kế hoạch rồi đó Sơn nữ, SN vô cho ý kiến đi

CrazyDog
26-08-2009, 09:47 AM
:D:D:D, anh DOg sao thế. KHổ quá cơ,thế mấy hôm nay bận k luyện uống bia để đọ sức với em SN, nên sợ à :D:D:nhaodzo:

Vẫn luyện hằng ngày Nữ ơi, giờ bia lượng lên được cảnh giới 1+3/4 cốc rồi :D

TeacherABC
26-08-2009, 09:47 AM
Í, vì không thể vô SG được chớ sao TeacherABC ơi

Tiếc thật! Đành hẹn lại anh TT một dịp khác!

hành_khất
26-08-2009, 09:49 AM
hihi phale ui ăn mày thứ 7 này dzọt ra Bắc rồi, sợ ngày 4 ko vô kịp! Hẹn dịp khác vậy, mà off "oánh lẻ" hén ...

Sheiran
26-08-2009, 10:51 AM
Cập nhật danh sách off

1. Chị Phale
2. Sheiran
3. Anh teacher
4. Mỹ Duyên
5. Sanmei
6. Thầy Pearly
7.Anh Tazang
8. Anh Phù Sinh
9. Anh Lão Hạc
10. "Người ta" => Chắc không phải "người ta" của... nên vẫn chưa thấy vào đăng ký ^^

Danh sách thành viên không thể thiếu mà chưa thấy xuất hiện đăng ký, hết tuần này nếu mọi người vẫn... quên đăng ký, SR sẽ... khủng bố tình cảm qua đt :D

1. Anh Thúc Sinh
2. Mộng Thi Thi
3. Minh Thy (ox )
4. Anh yeu100c
5. Thạch Anh Tím
6. Anh Kehotro
7. Anh Langthang
8. Chị Nhật Hạ
9. Chị Trần Nguyễn