PDA

View Full Version : Cung Sư Tử xin ra mắt 3` kon gần xa wen và sắp wen

[--LEO--]
18-05-2009, 10:16 AM
là thành viên mới em xin có đôi nét về bản thân

nghề nghiệp : Đờ thờ dờ đờ :botay:

sở thích : thể thao,chơi nhạc cụ (hi vọng sau này niềm riêng có đội bóng riêng,hoặc ban nhạc niềm riêng hehe).:tungtang:

màn giới thiệu xin ngắn gọn thế thôi ạ,chúc các bác nào vào reply manh khoe a!:dethuongqua:

COCKOO
18-05-2009, 10:53 AM
:nguong:Chúc mừng LEO ra nhập Niềm Riêng. Nhưng có lẽ sở thích chuyển thành sở trường mới phải :nguong:

OA _ NỮ
18-05-2009, 11:15 AM
;3923']là thành viên mới em xin có đôi nét về bản thân

sở thích : thể thao,chơi nhạc cụ (hi vọng sau này niềm riêng có đội bóng riêng,hoặc ban nhạc niềm riêng hehe).:tungtang:

màn giới thiệu xin ngắn gọn thế thôi ạ,chúc các bác nào vào reply manh khoe a!:dethuongqua:

Biết em là ai rồi nhá! Nào là chơi nhạc (trống phải ko?), Nào là đá bóng...Đích thị là ku lelua ồi. WC em , chúc em vui chơi nơi NR nhé...

[--LEO--]
18-05-2009, 02:24 PM
:nguong:Chúc mừng LEO ra nhập Niềm Riêng. Nhưng có lẽ sở thích chuyển thành sở trường mới phải :nguong:

ui em amater lắm,đá bóng thì toàn dự bị,chơi nhạc thì chỉ dám óanh cho teen cấp 2 trở xuống nghe thui,cỡ các bác mà nghe em chơi hok khác gì lý đức óanh piano :D:D:D

Biết em là ai rồi nhá! Nào là chơi nhạc (trống phải ko?), Nào là đá bóng...Đích thị là ku lelua ồi. WC em , chúc em vui chơi nơi NR nhé...

cẻm ơn chị vá xăm í lộn vá giời hehe,hi vọng sân chơi này vui vẻ thoải mái,hok nhìu xì căng đan như các diễn đàn khác hoho ^0^

Phu sinh
18-05-2009, 02:59 PM
Ơ! Nhìn cái avatar quen quá nhỡ!

tình_nhân_nhỏ_bé
19-05-2009, 08:42 AM

Welcome LEO đến với niềm riêng . lấu lắm mới thấy chú à nha :D:D:D

SÓC
19-05-2009, 01:06 PM
Ơ! Nhìn cái avatar quen quá nhỡ!

SÓC cũng thấy thía! Gặp ở đâu rồi ớ...

[--LEO--]
19-05-2009, 05:16 PM
huhu các bác cứ nói wen mà không biết các bác là ai sao khó chịu wa :((

co off đâu pm cho em với nhá,nhận mặt họ hàng

có bác phu sinh là la em thấy giống bác thư sinh buồn ngày xưa ơi.còn lại chịu

Phu sinh
19-05-2009, 11:51 PM
;4937']huhu các bác cứ nói wen mà không biết các bác là ai sao khó chịu wa :((

Thư sinh buồn mất tích lâu lăm rồi chẳng thấy nữa, có phải em đã từng vào đá bóng với đội MSFC ở cái sân mini thời Mr Khánh làm chủ tịch đó không nhỉ?

phicongt42
20-05-2009, 12:59 AM
;4937']huhu các bác cứ nói wen mà không biết các bác là ai sao khó chịu wa :((

wc leo . thì ra leo la mem sài gòn hỉ , chúc leo vui vẻ ở nơi này nhé

OA _ NỮ
20-05-2009, 01:10 AM
LEO này chính gốc HN đó bác. nhưng he đi tứ lung tung. Có một thời chơi ở đội bóng SG.,
Và HN. Một tay trống cừ khôi đó.

phicongt42
20-05-2009, 01:16 AM
LEO này chính gốc HN đó bác. nhưng he đi tứ lung tung. Có một thời chơi ở đội bóng SG.,
oh . chào bác . rất vui khi thấy bác lên tiếng , đã ăn trưa , chưa bác ,

OA _ NỮ
20-05-2009, 01:29 AM
Hi Bác
Vừa về xong, đang chuẩn bị làm đồ ăn cho trẻ con, để chốc đi tiếp. Dạo này bỗng dưng thích chụp hình lạ...Mà máy ảnh cũng chỉ biết tắt, mở, chụp....xong.
Hi hihi

phicongt42
20-05-2009, 02:58 AM
Hi Bác
Vừa về xong, đang chuẩn bị làm đồ ăn cho trẻ con, để chốc đi tiếp. Dạo này bỗng dưng thích chụp hình lạ...Mà máy ảnh cũng chỉ biết tắt, mở, chụp....xong.
Hi hihi

oh . vui vui là , lại chuẩn bị được thưởng thức những tấm hình đẹp và lãng mạn của bác rồi , nhưng làm gì thì làm , nhớ giữ gìn xức khỏe nhé , giờ bên đó vẫn lạnh lắm , bác nhỉ .....

[--LEO--]
20-05-2009, 09:33 AM
wc leo . thì ra leo la mem sài gòn hỉ , chúc leo vui vẻ ở nơi này nhé

giời ạ bố già,con nhậu nhét với bố mấy lần bên DC rồi đấy bố ạ

Thư sinh buồn mất tích lâu lăm rồi chẳng thấy nữa, có phải em đã từng vào đá bóng với đội MSFC ở cái sân mini thời Mr Khánh làm chủ tịch đó không nhỉ?

ặc ặc bác nào thế,lão già đạo dụ hử,ai nhở,đội bóng xì gòn có 2 3 bác già già hehe ,..gru` không bít bác nào túc we ah

huhu em không bít chơi trống....

LÃO HẠC
20-05-2009, 10:01 AM
Welcome bác Leo,chúc bác khỏe mạnh vui nhiều..........

p/s:thấy chữ ký của bác LH thấy...?.Bây giờ xe Ba Gác máy có cái nào còn Số Máy đâu,,,hiiii
xăng có thể cạn,lốp có thể mòn.......nhưng số máy số khung thì không bao giờ thay đổi

NHAT NGUYET
20-05-2009, 11:32 AM

Hihihi cái chữ ký và cái avatar không lẫn vào đâu được, đích thị là cu t._t.. của ngày xưa. Lão... chào em nhé! chúc tìm thấy niềm vui ở nơi này :p