PDA

View Full Version : SơnNữ Flower Shop - Nơi Tình Yêu Bắt Đầu

Pages : [1] 2 3

sơn_nữ83
25-06-2009, 10:53 PM
Kính thưa toàn thể bà con xứ Niềm Riêng !
Sau một thời gian dài tích cop vốn liếng bằng việc đi spam khắp chốn và làm kế toán tại quán Xổ Số của anh Cầu Vồng Khuyết, tối nay, Sơn nữ đã mua lại toàn bộ số hoa tươi của shop Niềm riêng. Bắt đầu từ giờ phút này, Sơn Nữ chính thức thông báo mở shop hoa của riêng mình - SơnNữ Flower Shop - SFS.. Với Slogan: " Nơi tình yêu bắt đầu", Sơn nữ hi vọng những bó hoa tươi thắm của SFS sẽ mang thông điệp tình cảm của mọi người đến với những người mình mình yêu thương, mong muốn những bó hoa tuơi thắm của SFS sẽ mang lại hương thơm,vẻ đẹp, tình yêu cho cuộc sống này.
Rất mong mọi người ủng hộ !
P/s; Hôm nay khai trương, Sơn Nữ Flower Shop có chương trình giảm giá đặc biệt cho khách hàng, đặc biệt hơn nữa,SFS sẽ tặng 5 khách hàng đầu tiên - mối khách hàng 1 bó hoa hồng đỏ tuyệt đẹp
( Khai trương cửa hàng nên Sơn Nữ make up một chút,ava điệu một chút :D)

1100i
25-06-2009, 10:58 PM
Chả hiểu hoa hoét gì, lâu lâu mới vào, nhiều cái mới quá, hic.

sơn_nữ83
25-06-2009, 11:00 PM
chán cái anh I này thế? mở hàng cho ngưòi ta không dc câu chúc gì may mắn ah?Dù sao anh cũng là khách đầu tiên tới SFS, em sẽ tặng anh một bó hoa.:D

Khuyết
25-06-2009, 11:00 PM
Chúc mừng quán hoa của SN nhé. Gờm làm ăn dạo này nhạy thế.

sơn_nữ83
25-06-2009, 11:02 PM
CVK: làm nhân viên của anh chẳng lẽ em lại k học hỏi dc chút gì đó từ anh.:D. anh là khách thứ 2 tới khai trương SFS, anh thích hoa màu gì để em chuyển tặng anh?

MinhThy
25-06-2009, 11:07 PM
SN làm ăn nhanh nhạy quá ... Chúc Shop Hoa ngày càng phát triển nhớ ^.^

hoa_xương_rồng
25-06-2009, 11:08 PM
Chúc mừng chị khai trương shop hoa nhé ... có việc gì làm thêm hok chị, em đang thất nghiệp .. :D hihi

Khuyết
25-06-2009, 11:08 PM
CVK: làm nhân viên của anh chẳng lẽ em lại k học hỏi dc chút gì đó từ anh.:D. anh là khách thứ 2 tới khai trương SFS, anh thích hoa màu gì để em chuyển tặng anh?

Anh chưa hiểu em bán kiểu gì nè.

Hoài Anh
25-06-2009, 11:09 PM
Bóc tem cái. mình có được tặng hoa không SN?

sơn_nữ83
25-06-2009, 11:10 PM
Chào MinhThy, bạn là khách hàng thứ 3. bạn sẽ nhận đc quà tặng từ SơnNữ Flower Shop.Một bó hoa hồng hình trái tim rất đẹp để bạn gửi đến người ấy. Chúc bạn luôn hạnh phúc nha!

sơn_nữ83
25-06-2009, 11:14 PM
Anh chưa hiểu em bán kiểu gì nè.
EM đã nói rồi mà anh, SFS có chương trình tặng quà cho 5 khách hàng đầu tiên, anh là KH thứ 2 nên được tặng 1 bó hoa. Em thấy anh có hoa hồng đỏ rồi, tặng thêm một hồng đỏ nữa, nhưng hình trái tim nhé, để đi tặng ng yêu.:D

NHAT NGUYET
25-06-2009, 11:15 PM
Chào MinhThy, bạn là khách hàng thứ 3. bạn sẽ nhận đc quà tặng từ SơnNữ Flower Shop.Một bó hoa hồng hình trái tim rất đẹp để bạn gửi đến người ấy. Chúc bạn luôn hạnh phúc nha!

Cô chủ nhỏ ơi! Em tặng hộ anh, cho bảo mẫu của con anh, hai bó hoa hồng nhé nhóc! :rolleyes:

sơn_nữ83
25-06-2009, 11:17 PM
Chúc mừng chị khai trương shop hoa nhé ... có việc gì làm thêm hok chị, em đang thất nghiệp .. :D hihi

Em là vị khách thứ 4 của SFS, cảm ơn em đã ghé cửa hàng của chị. Tặng em một bó hoa. Siêng tới cửa hàng của chị để SFS đắt khách nha em.:D

1100i
25-06-2009, 11:18 PM
Cho anh bó nữa đi cho nó hoành tráng....

sơn_nữ83
25-06-2009, 11:18 PM
Cô chủ nhỏ ơi! Em tặng hộ anh, cho bảo mẫu của con anh, hai bó hoa hồng nhé nhóc! :rolleyes:
Anh là khách thứ 6 rồi, cửa hàng chỉ miễn phí hoàn toàn cho 5 khách hàng đầu tiên. Nhưng em sẽ giảm giá cho anh. XIn hỏi anh cần chuyển hoa gì, và chuyển cho ai ạ ( anh có ghi thiếp nhắn k ạ?)

hoa_xương_rồng
25-06-2009, 11:19 PM
Em là vị khách thứ 4 của SFS, cảm ơn em đã ghé cửa hàng của chị. Tặng em một bó hoa. Siêng tới cửa hàng của chị để SFS đắt khách nha em.:D

Mới khai trương có đơn đặt hàng ngay kìa ... buôn may bán đắt nhe chị ... em mún mua 1 bụi hồng thì phải làm sao :D

sơn_nữ83
25-06-2009, 11:21 PM
Bóc tem cái. mình có được tặng hoa không SN?
chị là khách thứ5 của cửa hàng được nhận quà tặng nhân dịp khai trương,Cảm ơn chị đã ghé SFS.SFS xin gửi tới chị một bó hồng đỏ thắm, chị có thể gửi tới người ấy của mình thay cho lời muốn nói.Chúc chị luôn hạnh phúc!

Hoài Anh
25-06-2009, 11:24 PM
chị là khách thứ5 của cửa hàng được nhận quà tặng nhân dịp khai trương,Cảm ơn chị đã ghé SFS.SFS xin gửi tới chị một bó hồng đỏ thắm, chị có thể gửi tới người ấy của mình thay cho lời muốn nói.Chúc chị luôn hạnh phúc!

Thế đặt mua hoa thì giá cả thế nào vậy em? có giảm giá gì không?

NHAT NGUYET
25-06-2009, 11:24 PM
Anh là khách thứ 6 rồi, cửa hàng chỉ miễn phí hoàn toàn cho 5 khách hàng đầu tiên. Nhưng em sẽ giảm giá cho anh. XIn hỏi anh cần chuyển hoa gì, và chuyển cho ai ạ ( anh có ghi thiếp nhắn k ạ?)

Hoa Hồng nhé! em ghi: "bà nhỏ tặng bà nhớn" nhé! :rolleyes: :rolleyes:

Phu sinh
25-06-2009, 11:27 PM
Thế giá cả, mua bán làm sao, hổng thấy em thông báo nhỉ??
Chu1cshop của em buôn may bán đắt hỉ!

chuột con
25-06-2009, 11:30 PM
Chuột chạy vào ủng hộ bà chủ phát. hi` hi`.

Bả chủ ở tít trên núi, khi nào tìm được Lá Diêu Bông, pm cho chuột con hen. đắt mấy cũng ráng di xìpam để mua,

NgHi~KhAc'
25-06-2009, 11:31 PM
Mua thì mọi người chuyển khoản cho SN, đặt hàng>>>nhận hàng :D. PHải ko bà chủ
Mà ko thấy giá cả sao khách biết đường mà mua
p/s tiện đây em giới thiệu cái đại lý BÁNH CHƯNG của em lun :D

Khuyết
25-06-2009, 11:33 PM
Cho anh 1 vòng hoa em ơi. Bao xiền?

hoa_xương_rồng
25-06-2009, 11:34 PM
Mua thì mọi người chuyển khoản cho SN, đặt hàng>>>nhận hàng :D. PHải ko bà chủ

p/s tiện đây em giới thiệu cái đại lý BÁNH CHƯNG của em lun :D

Anh đầu cơ tích trữ bánh chưng mùa này ko khéo hỏng hết, nóng wá cơ :D chi bằng cho em mấy cái , em tiêu thụ giúp choa ... hihi :D:D:D

NHAT NGUYET
25-06-2009, 11:37 PM
Thế giá cả, mua bán làm sao, hổng thấy em thông báo nhỉ??
Chu1cshop của em buôn may bán đắt hỉ!

Em nay mua bán ở Niềm riêng
Mơ chút tình duyên chẳng hám tiền
Quân tử có thương xin ghé lại
Mua hoa cho nợ, trả tình duyên

Tặng cô chủ mấy câu thơ treo lên vách nhé!

NgHi~KhAc'
25-06-2009, 11:39 PM
Anh đầu cơ tích trữ bánh chưng mùa này ko khéo hỏng hết, nóng wá cơ :D chi bằng cho em mấy cái , em tiêu thụ giúp choa ... hihi :D:D:D

Anh ép giá từ giờ đến tết, khối người đặt hàng. Giàu to rồi em ơi làm ăn phải nghĩ xâu xa hahaha

sơn_nữ83
25-06-2009, 11:41 PM
THÔNG BÁO
Nhân dịp khai trương, SFS sẽ thực hiện chương trình một giá đối với tất cả các loại hoa là 40NRD/bó. Khách hàng đặt mua, sau khi chuyển tiền vào tài khoản, sẽ được chuyển hoa tới tận tay ngừoi nhận.
Quý khách lưu ý:
- Khi chuyển tiền, quý khách sẽ phải chuyển them 5% phí chuyển tiền. Như vậy, tổng tiền quý khách phải thanh toán là 42NRD/bó

- Nếu quý khách yêu cầu chuyển hoa tặng, vui lòng ghi rõ tên( nickname) của người đó để SFS chuyển hoa chính xác.:D
- Nêu rõ loại hoa (1,2,3....) khi đặt hàng
Trân trọng cảm ơn quý khách hàng đã dành tình cảm cho SFS.!

hoa_xương_rồng
25-06-2009, 11:45 PM
Anh ép giá từ giờ đến tết, khối người đặt hàng. Giàu to rồi em ơi làm ăn phải nghĩ xâu xa hahaha

Từ giờ đến Tết bánh chưng mốc hết rồi anh oy :acac: ai mà dám ăn :D

sơn_nữ83
25-06-2009, 11:46 PM
Cho anh 1 vòng hoa em ơi. Bao xiền?

SFS k bán vòng hoa nghe anh. SơnNữFlowerShop - Nơi Tình Yêu Bắt Đầu anh nhé

NgHi~KhAc'
25-06-2009, 11:49 PM
Từ giờ đến Tết bánh chưng mốc hết rồi anh oy :acac: ai mà dám ăn :D

Mốc nhưng độc quyền vẫn có người ăn em à. Vào ngắm hoa mà ăn bánh chưng thì còn gì bằng em nhể

LÃO HẠC
25-06-2009, 11:52 PM
LH trả tiền mua Hoa rùi mà vẫn ko thấy ai giao hàng vậy ta?
@NK ui! bán cho 1 cái bánh chưng đê,đói bụng quá...

NHAT NGUYET
25-06-2009, 11:53 PM
Mốc nhưng độc quyền vẫn có người ăn em à. Vào ngắm hoa mà ăn bánh chưng thì còn gì bằng em nhể
Ngắm hoa thì phải măm bánh... bao chứ em! kinh doanh thêm món này nữa đi NK ơi! bảo đảm đắt như... bánh bao tươi!

Khuyết
25-06-2009, 11:53 PM

NK thay chữ ký thành đại lý độc quyền bánh trưng mốc đi nhé.

sơn_nữ83
25-06-2009, 11:55 PM
LH trả tiền mua Hoa rùi mà vẫn ko thấy ai giao hàng vậy ta?
@NK ui! bán cho 1 cái bánh chưng đê,đói bụng quá...
chuyển cho anh mãi không đc vì hệ thống cứ báo nick sai; Ncik của anh là: Lão Hạc 34?

LÃO HẠC
25-06-2009, 11:58 PM
chuyển cho anh mãi không đc vì hệ thống cứ báo nick sai; Ncik của anh là: Lão Hạc 34?

nick anh là....LÃO HẠC 34(viết hoa)
Mà thấy em bán hoa avata dễ thương quá...

1100i
25-06-2009, 11:58 PM
a chuyển khoản rồi đấy, bà chủ chuyển hộ 3 bó hoa cho 3 người : SN, HXR và NK nhé :D.

LÃO HẠC
26-06-2009, 12:03 AM
a chuyển khoản rồi đấy, bà chủ chuyển hộ 3 bó hoa cho 3 người : SN, HXR và NK nhé :D.

Ơ thế ko tặng LH à?????????????

sơn_nữ83
26-06-2009, 12:03 AM
nick anh là....LÃO HẠC 34(viết hoa)
Mà thấy em bán hoa avata dễ thương quá...
em đã chuyển hoa cho a. hì, hnay khai trương cửa hàng, em điệu một chút anh ơi.:D cảm ơn anh đã có nhời khen.

1100i
26-06-2009, 12:04 AM
Ơ thế ko tặng LH à?????????????

Tặng LH một bó đi bà chủ ơi, LH ở xa, hoa phải chuyển cẩn thận nhé, có hoa loa kèn thì càng tốt:D

PS: anh tạm nợ 42$, tối mai a trả:D

Khuyết
26-06-2009, 12:05 AM
1100i*, hoa_xương_rồng+, Hoài Anh*, LÃO HẠC 34, MinhThy, NgHi~KhAc'*, NHAT NGUYET*, Phu sinh, sơn_nữ83*+, thachanhtim*, yeu100C

Có từng đây người đang Online em tặng mỗi nguời 1 chai bia ken . Tổng số bao nhiêu báo anh anh trả hết. Ghi dõ là CVK khao xe mới nha.

Hôm nay CVK mới mua con xe gắn máy và Iphone lên mời mọi người chai bia nha.

Thank

hoa_xương_rồng
26-06-2009, 12:13 AM

Ngắm hoa ún rịu thì em thấy, chứ ăn bánh chưng mốk ngắm hoa thì em chưa thấy bao vờ .. hihi :D

hoa_xương_rồng
26-06-2009, 12:16 AM
1100i*, hoa_xương_rồng+, Hoài Anh*, LÃO HẠC 34, MinhThy, NgHi~KhAc'*, NHAT NGUYET*, Phu sinh, sơn_nữ83*+, thachanhtim*, yeu100C

Có từng đây người đang Online em tặng mỗi nguời 1 chai bia ken . Tổng số bao nhiêu báo anh anh trả hết. Ghi dõ là CVK khao xe mới nha.

Thank

Ủa chị Nữ bán bông kiêm luôn bán bia á ???? :ngoaymui:

sơn_nữ83
26-06-2009, 12:17 AM
Tặng LH một bó đi bà chủ ơi, LH ở xa, hoa phải chuyển cẩn thận nhé, có hoa loa kèn thì càng tốt:D

PS: anh tạm nợ 42$, tối mai a trả:D
Dạ, xin lỗi quý khách, mong quý khách thông cảm, SFS k bán nợ ạ.

NgHi~KhAc'
26-06-2009, 12:17 AM
Ủa chị Nữ bán bông kiêm luôn bán bia á ???? :ngoaymui:

Ko chừng lại là bia ôm ấy nhỉ. Vào thôi anh em :D :D :D

sơn_nữ83
26-06-2009, 12:20 AM

Thank
EM lấy đâu ra bia mà a bảo em mang bia mời khách.hic hic hic. Cẩn thận k lại làm ng khác tưởng em bán bia nữa thì toi.:D

hoa_xương_rồng
26-06-2009, 12:25 AM
Chị tặng mỗi ng 1 bụi bông với lời nhắn "wà ra mắt của HXR, tks mọi ng chíu cố" giúp em ná : Cầu Vồng Khuyết+, LÃO HẠC 34, MinhThy, Phu sinh, yeu100C,NgHi~KhAc', NHAT NGUYET ... hihi ... ủng hộ chị á ... chuyển hàng mệt hok chị, hay tuyển em vào làm nhân viên giao hàng đi .. hihihi

sơn_nữ83
26-06-2009, 12:26 AM
Ko chừng lại là bia ôm ấy nhỉ. Vào thôi anh em :D :D :D
:thichgi::thichgi::thichgi: yêu cầu quý khách khi tới SFS có thái độ lịch sự. Nếu không, SFS sẽ k lịch sự với quý khách nhá .:acac:, hnay mở hàng đừng để em phải lừ mắt nha.:D

NgHi~KhAc'
26-06-2009, 12:30 AM
:thichgi::thichgi::thichgi: yêu cầu quý khách khi tới SFS có thái độ lịch sự. Nếu không, SFS sẽ k lịch sự với quý khách nhá .:acac:, hnay mở hàng đừng để em phải lừ mắt nha.:D

Vậy thì em fải tuyển bảo kê thôi. Còn fải làm luật với anh Canhsat5858 ko thì thu hết xe của khách :D

1100i
26-06-2009, 12:30 AM
Gửi dùm cho "yêu_thương_mong_manh" một nghìn nụ hôn và triệu triệu đoá hoa hồng nhé, có bao nhiêu tiền anh chuyển hết cho SFS rồi :D

G9 cả nhà.

sơn_nữ83
26-06-2009, 12:35 AM
Để có ngày SơnNữ Flower Shop ra đời, SN chân thành gửi lời cảm ơn tới một người, người có công lớn trong việc gom hoa của NR shop về SFS.Vì mạng nhà SN chậm, anh đã nhiệt tình ủng hộ SN bằng cách cặm cụi ngồi mua từng bó hoa từ shop của NR trong suốt 2 ngày qua ( một cviệc đòi hỏi sự chịu khó, nhẫn nại vì số hoa trong NR shop rất nhiều:D). SN một lần nữa cảm ơn anh và chúc anh mọi điều may mắn, hạnh phúc!
Nhân đây,xin được gửi lời cảm ơn tới anh Nguyên Thoại, anh Cầu Vồng Khuyết, đã giúp SN đưa SFS có mặt tài Niềm Riêng
p/s: anh Nguyên Thoại ! Em hứa sẽ trả nợ anh trong thời hạn sớm nhất có thể :D

sơn_nữ83
26-06-2009, 12:37 AM
Gửi dùm cho "yêu_thương_mong_manh" một nghìn nụ hôn và triệu triệu đoá hoa hồng nhé, có bao nhiêu tiền anh chuyển hết cho SFS rồi
NR làm gì có nick yêu_thương_mong_manh hả anh I ơi :ngap:

sơn_nữ83
26-06-2009, 07:09 AM
Chị tặng mỗi ng 1 bụi bông với lời nhắn "wà ra mắt của HXR, tks mọi ng chíu cố" giúp em ná : Cầu Vồng Khuyết+, LÃO HẠC 34, MinhThy, Phu sinh, yeu100C,NgHi~KhAc', NHAT NGUYET ... hihi ... ủng hộ chị á ... chuyển hàng mệt hok chị, hay tuyển em vào làm nhân viên giao hàng đi .. hihihi
Em kê giùm chị từng loại hoa cho từng người nhé, chị sẽ chuyển quà tới tận tay người nhận với điều kiện em chuyển đủ tiền.
p/s: Khi nao cửa hàng phát triển hơn, chị sẽ tính chuyện tuyển NV em ơi.

sơn_nữ83
26-06-2009, 07:23 AM
Hoa trong Shop của NR đã được SơnNữ Flower shop mua lại toàn bộ. Vì vậy, ở thời điểm hiện tại,hoa tươi chỉ có tại SFS.Sau ngày đầu tiên khai trương, cửa hàng đã bán(với giá ưu đãi) và tặng một số lượng hoa lớn tới khách hàng. Bắt đầu từ hôm nay 26/06/2009- SFS sẽ bán đồng giá tất cả các loại hoa là : 500 NRD/bó.( giá này đã bao gồm phí chuyển tiền)
Cảm ơn quý khách đã ghé thăm và mua hàng cho SFS. Kính chúc quý khách sức khoẻ, may mắn, hạnh phúc!

Lucky Man
26-06-2009, 08:05 AM
Kinh doanh ghê quá. mà giá 100Nrd vẫn rẻ đó em. Vào đây chỉ việc đăng ký mua cũng đủ chuyển tiền rồi. Cộng với em trả lời là thừa phần đó rồi :youarethewoman: :nguong:

sơn_nữ83
26-06-2009, 08:09 AM
Kinh doanh ghê quá. mà giá 100Nrd vẫn rẻ đó em. Vào đây chỉ việc đăng ký mua cũng đủ chuyển tiền rồi. Cộng với em trả lời là thừa phần đó rồi :youarethewoman: :nguong:
cảm ơn quý khách đã ghé thăm và cho một ý kiên rất bổ ích.:D.

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
26-06-2009, 08:13 AM
Chúc mừng cô chủ quán, quán mới mở mà đông khách rứa, cô chủ có duyên bán hàng, cô có bán......bia hơi không cô chủ, cho 1 cốc, hí hí:D:D:D

hoa_xương_rồng
26-06-2009, 08:59 AM
Hoa trong Shop của NR đã được SơnNữ Flower shop mua lại toàn bộ. Vì vậy, ở thời điểm hiện tại,hoa tươi chỉ có tại SFS.Sau ngày đầu tiên khai trương, cửa hàng đã bán(với giá ưu đãi) và tặng một số lượng hoa lớn tới khách hàng. Bắt đầu từ hôm nay 26/06/2009- SFS sẽ bán đồng giá tất cả các loại hoa là : 500 NRD/bó.( giá này đã bao gồm phí chuyển tiền)
Cảm ơn quý khách đã ghé thăm và mua hàng cho SFS. Kính chúc quý khách sức khoẻ, may mắn, hạnh phúc!

Ặc ặc, lên giá nhanh wá...SN bít KD ghê, đơn đặt hàng từ hôm wa sẽ tính giá nào chị, nếu giá cũ thì em gửi hoa số 7 cho tất cả mọi ng, còn giá mới thì em rút tay ra thôi .. huhu... :nguroi:

sơn_nữ83
26-06-2009, 09:09 AM
Chúc mừng cô chủ quán, quán mới mở mà đông khách rứa, cô chủ có duyên bán hàng, cô có bán......bia hơi không cô chủ, cho 1 cốc, hí hí:D:D:D
Cảm ơn a HTNN đã ghé Shop của em. Chúc anh một ngày mới tốt lành. Rảnh ghé cửa hàng em cho em đắt hàng nha.( không mua gì cũng không sao, lấy vía của anh là tốt rồi :D)
p/s: Shop k có bán bia, nhưng nếu anh trở thành khách hàng chung thuỷ với SFS, a sẽ được mời uống bia vào một ngày gần nhất.:D

sơn_nữ83
26-06-2009, 09:10 AM
Ặc ặc, lên giá nhanh wá...SN bít KD ghê, đơn đặt hàng từ hôm wa sẽ tính giá nào chị, nếu giá cũ thì em gửi hoa số 7 cho tất cả mọi ng, còn giá mới thì em rút tay ra thôi .. huhu... :nguroi:
Hôm nay mới chuyển tiền thì tính theo giá hôm nay em ơi. tiền nào của đấy mà em. Giờ em đi khắp NR, k có chỗ nào có hoa đẹp như ở SFS đâu. :D

COCKOO
26-06-2009, 09:22 AM
Mua hoa cho ai bây giờ?????????????????????????

sơn_nữ83
26-06-2009, 09:25 AM
Mua hoa cho ai bây giờ
SFS có rất nhiều laọi hoa, hoa tặng nguời yêu, tặng bạn bè, tặng người thân... Anh muốn tặng hoa cho ai để em tư vấn giúp anh nào?

COCKOO
26-06-2009, 09:32 AM
Anh muốn tặng hoa cho người chưa yêu, chưa quen, chưa thân. Em giúp anh nhé. Cảm ơn nhiều.

Lucky Man
26-06-2009, 09:33 AM
cảm ơn quý khách đã ghé thăm và cho một ý kiên rất bổ ích.:D.

Thế thì cho anh xin 20% chỗ dôi ra đó nhé. May mà hôm trước mình cũng thủ sẵn vài bó hoa rồi! :hutthuoc::hokchiuthua::tinhvi:

Lucky Man
26-06-2009, 09:34 AM
Anh muốn tặng hoa cho người chưa yêu, chưa quen, chưa thân. Em giúp anh nhé. Cảm ơn nhiều.

Thế thì SN tư vấn cho anh ấy bó hoa c... lợn ý. :acac::acac:

sơn_nữ83
26-06-2009, 09:46 AM
Một người hoàn toàn xa lạ, và anh muốn làm quen hả? Anh cho em nick chính xác của người đó thì em mới chuyển hoa đc anh ơi

NgHi~KhAc'
26-06-2009, 11:05 AM
Hàng quán thế nào roài em ơi :D. Thấy nhiều tiền ghê chắc là nhìu người mua hả :D CHém chém

thinghien
26-06-2009, 11:10 AM
Chủ quán ơi, tặng anh chục bó hoa hồng tình nhân đê....

sơn_nữ83
26-06-2009, 11:18 AM
Hàng quán thế nào roài em ơi :D. Thấy nhiều tiền ghê chắc là nhìu người mua hả :D CHém chém
Tiền kiếm đc nhiều vì nhuận bút tư vấn khách hàng thôi anh? Mua ủng hộ shop của em đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:D

Klosen
26-06-2009, 11:23 AM
chị Sơn Tặc không làm kế toàn quán lô đề nữa ah???:D:D

sơn_nữ83
26-06-2009, 11:25 AM
Chủ quán ơi, tặng anh chục bó hoa hồng tình nhân đê....
Cảm ơn quý khách đã ghé thăm SFS. Chúc quý khách sức khoẻ, bình an!
được biết quý khách là tỉ phú, giàu nhất NR. Vậy quý khách muốn mua hoa hồng tình nhân tặng ai để SFS chuyển ạ? Giá là 5.000NRD/bó. (có khuyến mại chuyển 1 lời nhắn ngọt ngào nhất tới người nhận đấy ạ:D)

sơn_nữ83
26-06-2009, 11:27 AM
chịSơn Tặc không làm kế toàn quán lô đề nữa ah???:D:D
Chào Klosen, rất vui vì em đã ghé thăm SFS. Chị Sơn Nữ vẫn làm kế toán cho anh CVK em ạ.

thinghien
26-06-2009, 11:27 AM
Cảm ơn quý khách đã ghé thăm SFS. Chúc quý khách sức khoẻ, bình an!
được biết quý khách là tỉ phú, giàu nhất NR. Vậy quý khách muốn mua hoa hồng tình nhân tặng ai để SFS chuyển ạ? Giá là 5.000NRD/bó. (có khuyến mại chuyển 1 lời nhắn ngọt ngào nhất tới người nhận đấy ạ:D)

Anh có họ hàng với mấy ông quản lý khu vực này đấy, hình như quán này mở ra chưa có giấy phép...? Nếu em không tặng anh, anh xui các ông đó đến niêm phong đấy...ka ka..

sơn_nữ83
26-06-2009, 11:37 AM
Anh có họ hàng với mấy ông quản lý khu vực này đấy, hình như quán này mở ra chưa có giấy phép...? Nếu em không tặng anh, anh xui các ông đó đến niêm phong đấy...ka ka..
XIn lỗi quý khách, hôm nay Sơn Nữ Flower Shop đã kết thúc chương trình khuyến mại tặng quà nhân dịp khai trương, nếu quý khách muốn nhận quà tặng, vui lòng đợi tới chương trình khuyến mại lần sau ạ
p/s: SFS làm ăn minh bạch, theo luật pháp của nhà nước VN chứ k theo luật rừng ạ.

Klosen
26-06-2009, 11:47 AM
[/COLOR]Chào Klosen, rất vui vì em đã ghé thăm SFS. Chị Sơn Nữ vẫn làm kế toán cho anh CVK em ạ.
vậy há.
chị ơi anh Vồng bán quán lại cho anh Nghiện rồi mà. chị xem xem có bị mất việc không. Nếu ko có việc thì ra nhập hội ăn mày của em không???:D:D há há

Khuyết
26-06-2009, 11:48 AM
Anh muốn mua 3 bó hoa và 3 chai XO. EM chuyển cho 3 người hộ anh nhé.

1- OA_NU
2- BanMai
3- Đôi Mắt Mùa Đông

Anh chuyển 3000$ cho em nhé.

sơn_nữ83
26-06-2009, 11:51 AM
Anh muốn mua 3 bó hoa và 3 chai XO. EM chuyển cho 3 người hộ anh nhé.

1- OA_NU
2- BanMai
3- Đôi Mắt Mùa Đông

Anh chuyển 3000$ cho em nhé.
Anh ơi, SFS chỉ có hoa thôi, k có rượu, em sẽ chuyển hoa tới tận tay người nhận cho anh. Cảm ơn anh đã mua hàng cho SFS.

Khuyết
26-06-2009, 11:53 AM
Anh ơi, SFS chỉ có hoa thôi, k có rượu, em sẽ chuyển hoa tới tận tay người nhận cho anh. Cảm ơn anh đã mua hàng cho SFS.

Vào shop mua ruou đi ngố thế chuyển hộ anh và nhớ nói là cảu anh CVK gửi nhé.

sơn_nữ83
26-06-2009, 11:57 AM
Vào shop mua ruou đi ngố thế chuyển hộ anh và nhớ nói là cảu anh CVK gửi nhé.
anh ơi, nick của chị Oa chính xác là thế nào mà em gõ mãi không đúng?
mà chức năng chuyển quà không có phần ghi lời nhắn. Hic, em lại phải quay ra nt vào box á???

Lucky Man
26-06-2009, 12:05 PM
Vừa vào shop mua mấy thứ.

Thấy Hoa hết sạch thì không nói làm gì, chỉ có Bánh chưng cũng không còn cái nào cả Thua ông NgHi~KhAc'

:haha::haha::haha::haha:

sơn_nữ83
26-06-2009, 12:10 PM
Vừa vào shop mua mấy thứ.

Thấy Hoa hết sạch thì không nói làm gì, chỉ có Bánh chưng cũng không còn cái nào cả Thua ông NgHi~KhAc':haha::haha::haha:, ý tưởng mở SHop hoa của em cũng từ cái đại lý bánh chưng của anh NK mà ra đó anh.

thinghien
26-06-2009, 12:12 PM
XIn lỗi quý khách, hôm nay Sơn Nữ Flower Shop đã kết thúc chương trình khuyến mại tặng quà nhân dịp khai trương, nếu quý khách muốn nhận quà tặng, vui lòng đợi tới chương trình khuyến mại lần sau ạ
p/s: SFS làm ăn minh bạch, theo luật pháp của nhà nước VN chứ k theo luật rừng ạ.

Ka ka, để chiều nay anh kêu mấy ông mod khu vực này....Hối lộ đê...

hoa_xương_rồng
26-06-2009, 12:14 PM
Hôm nay mới chuyển tiền thì tính theo giá hôm nay em ơi. tiền nào của đấy mà em. Giờ em đi khắp NR, k có chỗ nào có hoa đẹp như ở SFS đâu. :D

Thế thôi em đặt 1 bụi số 7 tặng cô giáo phale vậy ... hic ... đợi em kim đc nhìu NR$ rồi ủng hộ chị nhìu hơn :D

sơn_nữ83
26-06-2009, 12:18 PM
Thế thôi em đặt 1 bụi số 7 tặng cô giáo phale vậy ... hic ... đợi em kim đc nhìu NR$ rồi ủng hộ chị nhìu hơn :D
Trùi, tiền em nhiều thế cơ mà. Dùng tiền mồ hôi nước mắt mình kiếm dc mua hoa mang niềm vui tới cho người mình yêu quý, cũng là mang lại hạnh phúc cho chính mình đó em. chuyển tiền đi, rồi chị chuyển hoa cho em.:D

sơn_nữ83
26-06-2009, 12:20 PM
Ka ka, để chiều nay anh kêu mấy ông mod khu vực này....Hối lộ đê...
Nếu quý khách không có ý định mua hoa cho SFS, vui lòng không doạ nạt chủ Shop ạ. Bình thường chủ shop là Sơn Nữ, nhưng khi không bình thường, chủ Shop là Sơn Tặc đấy ạ

hoa_xương_rồng
26-06-2009, 12:23 PM
Trùi, tiền em nhiều thế cơ mà. Dùng tiền mồ hôi nước mắt mình kiếm dc mua hoa mang niềm vui tới cho người mình yêu quý, cũng là mang lại hạnh phúc cho chính mình đó em. chuyển tiền đi, rồi chị chuyển hoa cho em.:D

Em chuyển rồi , mà hong biết có đúng chưa, hong biết trừ 5% là trừ trong tài khỏan của em , hay trong số NR$ em đã chuyển vậy chị

Khuyết
26-06-2009, 12:24 PM
anh ơi, nick của chị Oa chính xác là thế nào mà em gõ mãi không đúng?
mà chức năng chuyển quà không có phần ghi lời nhắn. Hic, em lại phải quay ra nt vào box á???

Em tim cái nick ấy copy rồi dán vào chỗ đấy là chính xác nhất. Mà làm ăn kiểu gì vậy tiền chuyện rồi mà chưa chuyển hàng cho khách là sao. Anh kiện em ra tòa án kinh tế giờ đấy.

sơn_nữ83
26-06-2009, 12:25 PM
Em chuyển rồi , mà hong biết có đúng chưa, hong biết trừ 5% là trừ trong tài khỏan của em , hay trong số NR$ em đã chuyển vậy chị
Chị đã chuyển rồi em. 5% đó sẽ trừ trong số 500 em chuyển chị, tức là thực tế, em chỉ mua với giá 475NRD thôi.:D Cảm ơn em đã mua hàng cho SFS.

hoa_xương_rồng
26-06-2009, 12:32 PM
Chị đã chuyển rồi em. 5% đó sẽ trừ trong số 500 em chuyển chị, tức là thực tế, em chỉ mua với giá 475NRD thôi.:D Cảm ơn em đã mua hàng cho SFS.

à ra thế :D... chị ơi chỉ em cách làm giàu đi , em sẽ vào ủng hộ chị thường xuyên :D

sơn_nữ83
26-06-2009, 12:35 PM
Em tim cái nick ấy copy rồi dán vào chỗ đấy là chính xác nhất. Mà làm ăn kiểu gì vậy tiền chuyện rồi mà chưa chuyển hàng cho khách là sao. Anh kiện em ra tòa án kinh tế giờ đấy.
SFS đã chuyển cho Ban Mai, Đôi mắt MĐ rồi anh. Còn chị Oa thì chưa chuyển dc. Quý khách vui lòng ngồi uống nước đợi trong giây lát thôi ạ.

sơn_nữ83
26-06-2009, 06:09 PM
Hôm nay sinh nhật Mod box ảnh - COCKOO, mọi người vào SFS mua hoa tặng anh COCKOO đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Giá hoa hiện tại : 500 NRD/1 bó

COCKOO
26-06-2009, 06:16 PM
Hôm nay sinh nhật Mod box ảnh - COCKOO, mọi người vào SFS mua hoa tặng anh COCKOO đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Giá hoa hiện tại : 500 NRD/1 bó

Em ơi, thiếu rồi. Mod của box Âm nhạc và Điện ảnh nữa mà, vì thế tặng là tặng hai bó nha.

thinghien
26-06-2009, 06:44 PM

Mai sinh nhật anh, em giảm giá để mọi người mua tặng anh nha...giá mắc quá em yêu ơi..:D:D:D

sơn_nữ83
27-06-2009, 09:19 AM
Mai sinh nhật anh, em giảm giá để mọi người mua tặng anh nha...giá mắc quá em yêu ơi..:D:D:D
Hôm nay sinh nhật anh tthật hả TN ơi? Có đúng không thế để em còn biết đường liệu :D :D

thinghien
27-06-2009, 09:41 AM
Hôm nay sinh nhật anh tthật hả TN ơi? Có đúng không thế để em còn biết đường liệu :D :D

Chưa thấy em yêu tặng hoa cho anh...hê hê

phale
27-06-2009, 10:23 AM

SN ơi, cho PL mua hoa số 6. gởi tặng TN, kèm lời nhắn "Chúc TN luôn hạnh phúc"
Bao nhiêu tiền để PL chuyển cho SN?
Cảm ơn SN nhiều nha.

sơn_nữ83
27-06-2009, 10:24 AM
Thông báo: hôm nay sinh nhật tỉ phú của NR , Tranh thủ sự kiện trọng đại này,SFS tranh thủ làm ăn tí chút.:D. Giá hoa của SFS hôm nay là : 5.000 NRD/bó.
p/s: chỉ thêm khoảng 10 comment là mọi người đủ tiền mua hoa tặng sn a thinghien mà.:D:D:D:D:D

NHAT NGUYET
27-06-2009, 10:25 AM
SN ơi, cho PL mua hoa số 6. gởi tặng TN, kèm lời nhắn "Chúc TN luôn hạnh phúc"
Bao nhiêu tiền để PL chuyển cho SN?
Cảm ơn SN nhiều nha.

Cô Sơn Nữ này khiếp quá đi, đúng là chơi luật... rừng có khác :cool: Kiểu này NR phải thành lập đội Quản lý thị trường và thuế mất thôi!

:botay: :botay:

sơn_nữ83
27-06-2009, 10:31 AM
Cô Sơn Nữ này khiếp quá đi, đúng là chơi luật... rừng có khác :cool: Kiểu này NR phải thành lập đội Quản lý thị trường và thuế mất thôi!

cảm ơn quý khách đã có lời cảnh báo. Thương trường như chiến trường mà .:D

hoa_xương_rồng
27-06-2009, 10:35 AM
Thông báo: hôm nay sinh nhật tỉ phú của NR , Tranh thủ sự kiện trọng đại này,SFS tranh thủ làm ăn tí chút.:D. Giá hoa của SFS hôm nay là : 5.000 NRD/bó.
p/s: chỉ thêm khoảng 10 comment là mọi người đủ tiền mua hoa tặng sn a thinghien mà.:D:D:D:D:D

Trùi... dã man wá chị, em đặt hoa và chuyển $ trước khi ra thông báo, giờ tính sao đây chị ... chém chặt kinh wá pà chủ ơi :botay:

phale
27-06-2009, 10:37 AM

Hoa mắc, thôi anh mua thiệp tặng đi nè.. PL khuyến mãi luôn thơ.

Free cho khách hàng đầu tiên luôn...:D