PDA

View Full Version : Messages Center - Nhắn tin, tin nhắn...

Pages : [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21

Violet
23-06-2009, 07:11 PM
Bíp...bíp...

Trung tâm tin nhắn, nhắn tin NR xin nhận chuyển giùm bạn những lời nhắn nhủ tới "người ấy", bạn bè, người thân... và đặc biệt cả những tin nhắn gửi vào...hư vô...

Chương trình miễn phí...vô thời hạn, xin hân hạnh phục vụ :D

bíp...bíp...

OA _ NỮ
23-06-2009, 08:24 PM
Oa Nữ gửi lời nhắn yêu thương vào gió, nhờ gió gửi tới gia đình, bạn bè, người yêu dấu... Ờ nơi xa ấy, nỗi nhớ nhung của Oa Nữ lúc nào cũng đong đầy, cũng như sóng triều dâng chỉ trực xô vỡ bờ. (Hơi cường điệu chút nhưng đó là sự thật) hì hì.

Lê_Minh_Hòa
24-06-2009, 08:00 AM
Anh TeacherABC ơi! Hôm qua đi ăn chân gà với cô nào vậy? H phải không? Người ta không thật lòng với anh đâu!

kuden
24-06-2009, 09:00 AM
Gửi lời thầm yêu đến các chị em niềm riêng nhé ^^

TeacherABC
24-06-2009, 02:01 PM
Anh TeacherABC ơi! Hôm qua đi ăn chân gà với cô nào vậy? H phải không? Người ta không thật lòng với anh đâu!

Thì anh có muốn thật lòng đâu em?:botay:

Lê_Minh_Hòa
25-06-2009, 07:59 AM
Gọi cho em 2 lần, em không nghe máy, em cũng không gọi lại, Anh đã hiểu........

Lê_Minh_Hòa
25-06-2009, 09:54 AM
Ấy ơi! Tối thứ 7 đi ăn kem với anh nhé!

TeacherABC
25-06-2009, 10:34 AM
Ấy ơi! Tối thứ 7 đi ăn kem với anh nhé!

Trời! Rủ ấy đi ăn kem còn vzụ đá banh cùng MSFC thì sao em?:botay: :youarethewoman:

TeacherABC
25-06-2009, 10:36 AM
Oa Nữ gửi lời nhắn yêu thương vào gió, nhờ gió gửi tới gia đình, bạn bè, người yêu dấu... Ờ nơi xa ấy, nỗi nhớ nhung của Oa Nữ lúc nào cũng đong đầy, cũng như sóng triều dâng chỉ trực xô vỡ bờ. (Hơi cường điệu chút nhưng đó là sự thật) hì hì.

==========> "Lời của gió" Nhạc: Duy Thái :nguong:

Lê_Minh_Hòa
26-06-2009, 08:42 AM
Anh xin em! Đời anh đã bị nhiều cô gái làm khổ rồi. Em đừng làm khổ anh thêm nữa! Hãy để cho anh được thanh thản..........

TeacherABC
26-06-2009, 09:15 AM
Sáng sớm mà có chuyện bực mình rồi! Thôi kệ, làm việc thôi! Chúc mọi người hôm nay vui vẻ hơn tui....!:botay:

thinghien
26-06-2009, 09:18 AM
Nên, không nên, nên, không nên, nên, không nên.......

sơn_nữ83
26-06-2009, 09:21 AM
Rất nên....( vì cái comment này cho SN mấy trăm NRD cơ mà):D

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
26-06-2009, 09:32 AM
Nên, không nên, nên, không nên, nên, không nên.......

Thần kinh hay không thần kinh, thần kinh hay không thần kinh chắc là .....thần kinh

thinghien
26-06-2009, 11:08 AM
Thần kinh hay không thần kinh, thần kinh hay không thần kinh chắc là .....thần kinh

Sau khi.....bỗng dưng nhiều cảm xúc buồn vui lẫn lộn...Giá như...!

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
26-06-2009, 11:13 AM
Sau khi.....bỗng dưng nhiều cảm xúc buồn vui lẫn lộn...Giá như...!

Vậy là giải quyết được vấn đề nên hay không nên, uh, giá như............

thinghien
26-06-2009, 11:16 AM
Vậy là giải quyết được vấn đề nên hay không nên, uh, giá như............

Nhưng lạ nảy sinh vấn đề "giá như"...

Nhudadauyeu
28-06-2009, 12:20 PM
ôi mệt, đã tránh rứa mà vẫn nói đến là sao??? Chả lẽ lại nói thẳng là đừng nữa à,hị hị phũ phàng quá

[--LEO--]
28-06-2009, 01:43 PM
ủa tp send mes mà,mọi người spam khéo chút coi
em gửi cho mod cũ của MX..............huhu trả xiền em đây

TeacherABC
28-06-2009, 03:55 PM
Lại chuyện gì nữa đây? Thật không hiểu nổi!:botay::mad:

Nhudadauyeu
28-06-2009, 10:09 PM
đến bó tay với loại người đó, ko thể chịu nổi nếu cứ bị fiền hà thía này
Đã nói điều cần nói, chả bít chấm dứt đc bao lâu nữa

Lê_Minh_Hòa
29-06-2009, 08:43 AM
Giờ đây anh chẳng còn ai ngòai em đâu! Em yên tâm nhé! Đừng suy nghĩ nhiều mà xuống sắc đó!

TeacherABC
29-06-2009, 10:20 AM
Đi thôi em! Tới giờ rồi!

[--LEO--]
29-06-2009, 02:32 PM
ai cho em 5.000.000 NRD em sẽ làm osin cho người đó

Lãng du
30-06-2009, 08:35 AM
;24795']ủa tp send mes mà,mọi người spam khéo chút coi
em gửi cho mod cũ của MX..............huhu trả xiền em đây

Hahaha,vụ gì đây em? Thế cho chị ké với:botay:

Nhudadauyeu
30-06-2009, 04:33 PM
Chợt biết ra nhiều điều,buồn và không hiểu mình nên thế nào

sơn_nữ83
02-07-2009, 01:31 PM
Cuộc sống với em bây giờ thật chẳng dễ dàng gì...Em đã xác định rõ những khó khăn trên đường đời dài hun hút phía trước khi quyết định xa anh. Em cũng chẳng hối hận hay nuối tiếc gì cả nhưng...dẫu sao em cũng là một người đàn bà, cứng cáp mấy, chịu đựng mấy, vẫn có lúc mong manh yếu đuối anh ơi.... Hụt hẫng và buồn vô cùng khi nghe những lời anh nói, với em, nó đau hơn tất cả những gì mà em đã trải qua. Anh vô tâm và tàn nhẫn lắm.... Nhưng anh không thể chối bỏ được sự thật đâu.
Rồi sẽ có lúc anh đọc được những dòng này, em biết. Anh hãy tin rằng em đã và sẽ cứng cáp, sẽ đi tiếp con đường mình chọn mà k cần có anh,k cần ....

Lê_Minh_Hòa
02-07-2009, 01:52 PM
Anh bị cúm rồi em ơi! Chắc là bị lây từ cô bé đồng nghiệp. Vậy là không thể thực hiện lời hứa đưa em đi xem ca nhạc rồi!

Klosen
02-07-2009, 04:11 PM
Nếu chiều nay ko có anh... Ai sẽ đưa em về....Trời có đổ cơn mưa......
Ko có anh thì có đầy thằng khác sẵn sàng mang xế hộp đến đưa em zê`...
hichic.
Ước gì mình đã ước gì...

thuc sinh
02-07-2009, 04:11 PM
Đừng đẩy anh vào vòng tay kẻ lạ!

chiatayhoanghon
02-07-2009, 04:15 PM
Em rất buồn khi phải đưa ra quyết định như vậy.
Tại sao.....................????

[--LEO--]
02-07-2009, 05:29 PM
những người phụ nữ iu tui,hãy tránh xa tui ra
tui mún cô đơn :D

NHAT NGUYET
02-07-2009, 05:33 PM
Hahaha,vụ gì đây em? Thế cho chị ké với:botay:
Cô bé H.T đây phải không nhỉ?

Lê_Minh_Hòa
03-07-2009, 10:40 AM
S ơi! Lâu quá không gặp! Trưa nay rảnh không? Chỗ cũ nhé! ............ Nhớ quá.....!

TeacherABC
06-07-2009, 12:36 AM
... Ngày xưa...
Trả lại tôi phố cũ ngày xưa
Trả lại tôi gác ấm chiều mưa
mà hai đứa thấy ngôn ngữ thừa...

Sheiran
06-07-2009, 10:11 AM
Mẹ đã thay đổi quá nhiều, con không còn nhận ra đâu là mẹ của con ngày xưa nữa, con thật sự cảm thấy mệt mỏi...

MinhThy
06-07-2009, 10:38 AM
Tôi liệu có là một người vô trách nhiệm không ... nếu như tôi ra đi vĩnh viễn. Sự tồn tại bấy lâu nay vì cái gì ... Cơ thể đã đến cái hạn chịu đựng của nó rồi, nó muốn buông hết ... Tại sao lại khó vậy?

Lê_Minh_Hòa
06-07-2009, 11:05 AM
Tại sao em lại bi quan như vậy? Chuyện gì đang xảy ra? tại sao em lại cứ nói đến chuyện ra đi vĩnh viễn? Tại sao hả em? Trong khi có người sẵn sàng chia sẻ với em những lúc khó khăn nhất mà em nào có hay!

chiatayhoanghon
06-07-2009, 12:04 PM
Số mình đen như mực mới sáng nay bị đứa bạn cuỗm sach mọi thứ giờ thì mình mất hết rồi huhuhu

phale
06-07-2009, 12:08 PM
Số mình đen như mực mới sáng nay bị đứa bạn cuỗm sach mọi thứ giờ thì mình mất hết rồi huhuhu

Ơ...ơ... sao thế CTHH... :eek::o

phale
06-07-2009, 12:12 PM
Đừng nghĩ bi quan thế. Tại sao phải ra đi vĩnh viễn khi mình còn những người bạn bên cạnh? Ông trời không bao giờ dồn một người vào con đường cùng...Bản lĩnh lên đi em. Ngày hôm qua quên đi. Ngày mai nhất định là một ngày mới!

Nhudadauyeu
07-07-2009, 12:26 AM
Mưa vẫn rơi trên lối em về
Mơ chút gì của ngày xưa đó
Còn gì đâu mà mơ nữa nhỉ
Em vẫn là em của ngày xưa đó.....

chiatayhoanghon
07-07-2009, 12:31 AM
Ơ...ơ... sao thế CTHH... :eek::o

em cho cô bạn ngủ nhờ....sáng ra vô tình cô ấy cuỗm đồ của em đi mất mà quên để lại địa chỉ và lời nhắn

Lê_Minh_Hòa
08-07-2009, 07:59 AM
Anh ơi! Hôm qua anh hát hay quá! Rất tâm trạng! Em và Miss AXX ngồi nghe mà ..... cảm giác như đang ở dưới mưa trong tiếng gió thét gào của sự ray rứt và nuối tiếc....

phale
08-07-2009, 08:15 AM
em cho cô bạn ngủ nhờ....sáng ra vô tình cô ấy cuỗm đồ của em đi mất mà quên để lại địa chỉ và lời nhắn

:o
Khổ thân em, lòng tốt được đáp lại như vậy sao em?
Nhưng ông trời có mắt đấy CTHH. Đừng buồn nhiều nghen.

angelhell
08-07-2009, 10:44 PM
em cho cô bạn ngủ nhờ....sáng ra vô tình cô ấy cuỗm đồ của em đi mất mà quên để lại địa chỉ và lời nhắnmình là người mới và chưa quen biết bạn nhưng vẫn chia buồn cùng bạn...mong bạn cố gắng vượt qua...nếu bạn gặp lại người đó thì bạn sẽ làm gì???còn mình thì đánh trước nói sau...mình ghét nhất loại người như thế

1100i
08-07-2009, 10:47 PM

Khổ thân em, chia buồn nhé.

Vậy mà hôm anh ngủ nhờ, em lại lấy mất đi của anh vài thứ ...:D

chiatayhoanghon
08-07-2009, 11:48 PM
mình là người mới và chưa quen biết bạn nhưng vẫn chia buồn cùng bạn...mong bạn cố gắng vượt qua...nếu bạn gặp lại người đó thì bạn sẽ làm gì???còn mình thì đánh trước nói sau...mình ghét nhất loại người như thế

Hôm đấy cũng tức lắm gặp lại chắc mình dùng vũ lực luôn á nhưng mà hôm nay đã nguôi phần nào rồi bạn ơi thui thì của đi thay người

chiatayhoanghon
08-07-2009, 11:50 PM
Khổ thân em, chia buồn nhé.

Vậy mà hôm anh ngủ nhờ, em lại lấy mất đi của anh vài thứ ...:D

Hôm nọ ôm anh ngủ ấm quá nên em ngủ quên mất đã kịp lấy cái gì đâu chứ, anh nói thế oan cho em lắm

LÃO HẠC
08-07-2009, 11:54 PM
Hôm nọ ôm anh ngủ ấm quá nên em ngủ quên mất đã kịp lấy cái gì đâu chứ, anh nói thế oan cho em lắm

Thôi buồn làm chi nữa CTHH,cầu mong mọi điều tốt đẹp đến với bạn....Chúc CTHH vui nhiều..Thân!.

TeacherABC
22-07-2009, 06:22 PM
Hạnh phúc và đau khổ anh đều trải qua khi yêu em! Xin hãy để anh được bình yên...

MocXinh_MumMim
23-07-2009, 09:04 PM
Em biết em sẽ không bao giờ hỏi anh câu này, không phải vì em không muốn biết câu trả lời mà vì em sợ phải nghe câu trả lời: "Anh....có đang hạnh phúc???"

MinhThy
25-07-2009, 07:03 AM
Em thề, em hứa, em đảm bảo ... em sẽ ko nói chia tay với anh .. Giận anh ko có gì vui hết. Nhưng em sợ ... ngày em ra đi ... sau đó em và anh sẽ thế nào?

TeacherABC
25-07-2009, 11:50 PM
Mọi chuyện đã chấm hết! Gặp lại em chỉ thêm phiền phức! Xin hãy để anh được bình yên!

Lê_Minh_Hòa
26-07-2009, 12:00 AM
Anh và em chỉ 1 lần duy nhất và chỉ duy nhất 1 lần ..... mà thôi! Quên đi em nhé! Đừng nghĩ làm gì em à! Vô vọng!

TeacherABC
27-07-2009, 12:31 AM
Ngủ ngon nhé các thành viên NR, một giấc mơ thật nhẹ nhàng và êm ái...:nguong:

Nhudadauyeu
28-07-2009, 07:36 AM
Anh, đừng cố công làm gì nữa, tất cả giờ ko còn ý nghĩa gì nữa, hãy cố là 1người tốt nhé, em ko muốn anh thêm lần nào nữa gọi , ntin hay chát với em nữa. Chúc anh hp

TeacherABC
29-07-2009, 12:46 AM
Sao em lại hát bài "Khi nhớ anh" làm gì? Để anh giờ này vẫn thao thức không ngủ được!

Lê_Minh_Hòa
29-07-2009, 08:55 AM
Em thề, em hứa, em đảm bảo ... em sẽ ko nói chia tay với anh .. Giận anh ko có gì vui hết. Nhưng em sợ ... ngày em ra đi ... sau đó em và anh sẽ thế nào?

Anh sẽ vẫn thế! Vẫn như ngày xưa khi còn bên nhau, chẳng có một hình bóng nào có thể thay thế được em trong anh..... bởi vì........ chỉ có em hiểu!
Chúc em hạnh phúc ở nơi ấy!

TeacherABC
30-07-2009, 10:24 AM
Anh đi đây! Em đến nơi thì call cho anh! Hẹn gặp...:nguong:

Lê_Minh_Hòa
30-07-2009, 10:59 AM
Chị ơi! Chị có muốn biết anh ấy đi đâu không? Em đến LVS đón chị đi nhé!

Nhudadauyeu
30-07-2009, 12:10 PM
Mẹ, mong mẹ hiểu con hơn và xin đừng làm con đau thêm nữa.......
Anh, xin đừng làm phiền thêm nữa, quá mệt mỏi rồi

Lê_Minh_Hòa
31-07-2009, 09:36 AM
Anh không biết em suy nghĩ về anh như thế nào? Anh cũng không cần biết mình phải đối xử với em như thế nào nữa! Thứ 7 tuần này sẽ quyết định mọi chuyện!

TeacherABC
01-08-2009, 10:39 AM
Anh không biết em suy nghĩ về anh như thế nào? Anh cũng không cần biết mình phải đối xử với em như thế nào nữa! Thứ 7 tuần này sẽ quyết định mọi chuyện!

Chúc mọi việc... thuận buồm xuôi gió LMH nhé? Anh tin là...(?):D

Lê_Minh_Hòa
01-08-2009, 09:42 PM
Chúc mọi việc... thuận buồm xuôi gió LMH nhé? Anh tin là...(?):D

Cám ơn anh về lời chúc! Mọi việc đã như ý của anh. Vì em vẫn là em, vẫn là LMH của ngày xưa ấy! :o

MinhThy
01-08-2009, 10:03 PM
Sau 2 ngày không gặp anh ... Em nhớ lắm ... Những nụ hôn anh dành cho em vẫn nồng cháy và em ... em vẫn chìm đắm trong nụ hôn của anh, như những ngày đầu tiên ta đến với nhau. EM YÊU ANH NHIỀU LẮM OX! Chúc anh ngủ ngon nhé anh iu của em. Dù ngày mai có ra sao, dù có bao nhiêu trắc trở, thì tình cảm em dành cho anh vẫn thế ... vì em ... vì em ... đã tìm được anh. XOXOXOXO

Sheiran
02-08-2009, 12:24 AM
Sau 2 ngày không gặp anh ... Em nhớ lắm ... Những nụ hôn anh dành cho em vẫn nồng cháy và em ... em vẫn chìm đắm trong nụ hôn của anh, như những ngày đầu tiên ta đến với nhau. EM YÊU ANH NHIỀU LẮM OX! Chúc anh ngủ ngon nhé anh iu của em. Dù ngày mai có ra sao, dù có bao nhiêu trắc trở, thì tình cảm em dành cho anh vẫn thế ... vì em ... vì em ... đã tìm được anh. XOXOXOXO

"Đa tình tự cổ nan di hận"...

MinhThy
02-08-2009, 06:38 AM

... "dĩ hận miên miên vô tuyệt kỳ" hở cưng ... haizzz

NHAT NGUYET
02-08-2009, 07:48 AM

... "dĩ hận miên miên vô tuyệt kỳ" hở cưng ... haizzz

Hai cô út này khả úy thật! Có cái này đọc cho vui, nhưng đừng hỏi gì nhé! đọc nghe vui tai thôi.... :botay:

Ða tình tự cổ năng di hận
Hảo mộng du lai tối địch tình
Thiên trường địa cửu hữu thời tận
Dĩ hận miên miên vô tuyệt kỳ

Phu sinh
02-08-2009, 10:22 AM
Hai cô út này khả úy thật! Có cái này đọc cho vui, nhưng đừng hỏi gì nhé! đọc nghe vui tai thôi.... :botay:

Thế nói nhỏ nhỏ cho tớ nghe vậy, mí cái từ này thì chịu thua!

TeacherABC
02-08-2009, 02:27 PM

Thế nói nhỏ nhỏ cho tớ nghe vậy, mí cái từ này thì chịu thua!

Không biết dịch thế nào nên nhờ thầy đồ ngồi ở Lăng Ông Bà Chiểu dịch cụ thể như sau:

Tình yêu nhiều mà không đi mua củ năng uống thì sẽ ôm hận!
Tối về ăn hào sống thì tình địch chỉ có chạy xa đến miền trung du!
Vào trường ông địa học chín môn thì mới chấm dứt.
Nếu rớt thì khả dĩ ôm hận cầm cờ chạy hoài không dứt!
:botay: :nguong: :botay:

Lê_Minh_Hòa
02-08-2009, 06:33 PM

Ngày mai........ đối với Hòa đã là vô nghĩa! Sự thật sao mà tàn nhẫn......!

:mad::mad:Anh PS, Anh Teacher: Em cần 2 anh ngay bây giờ........ Em muốn say quá......

TeacherABC
02-08-2009, 06:41 PM
Ngày mai........ đối với Hòa đã là vô nghĩa! Sự thật sao mà tàn nhẫn......!

:mad::mad:Anh PS, Anh Teacher: Em cần 2 anh ngay bây giờ........ Em muốn say quá......

Hôm qua... say chưa đủ sao em?????:botay:

NHAT NGUYET
02-08-2009, 07:03 PM
Không biết dịch thế nào nên nhờ thầy đồ ngồi ở Lăng Ông Bà Chiểu dịch cụ thể như sau:

Tình yêu nhiều mà không đi mua củ năng uống thì sẽ ôm hận!
Tối về ăn hào sống thì tình địch chỉ có chạy xa đến miền trung du!
Vào trường ông địa học chín môn thì mới chấm dứt.
Nếu rớt thì khả dĩ ôm hận cầm cờ chạy hoài không dứt!
:botay: :nguong: :botay:

Chỉ còn biết bứt râu, vò đầu, khóc thét, mà la lên rằng: "bái phục, bái bái phục"

Xưa nay em vẫn chịu thầy
Không thông há được thế này hay sao?

:rolleyes::D:rolleyes:

TeacherABC
04-08-2009, 01:08 AM
Chia tay em để rồi anh phải thao thức đến giờ... Tại sao vậy ...H...?:botay:

Lê_Minh_Hòa
04-08-2009, 08:29 AM
Chia tay em để rồi anh phải thao thức đến giờ... Tại sao vậy ...H...?:botay:

Rồi........ Lại 1 người nữa.....!!!
Số anh Teacher sinh ra để cho con gái người ta làm khổ!
Cứng rắn 1 chút đi anh! Lạnh lùng 1 chút nữa đi anh!

Lê_Minh_Hòa
04-08-2009, 09:12 AM
Thứ 7 này cơ quan em đá giải ngành. Anh ABC đi với em nhé! Bây giờ chẳng có cô gái nào có thể là động lực cho em thể hiện nữa rồi! Chỉ có anh thôi.

Tazang
04-08-2009, 09:36 AM
Thứ 7 này cơ quan em đá giải ngành. Anh ABC đi với em nhé! Bây giờ chẳng có cô gái nào có thể là động lực cho em thể hiện nữa rồi! Chỉ có anh thôi.

Có gì bi đát thế anh LMH, có cần phải thế hok ta....hay anh TeacherABC cũng lại mới đi Thái về như anh NN vậy????:botay::botay:

Sheiran
04-08-2009, 10:49 AM

Đau lòng wá, thì ra anh H đã chuyển sang thích... con trai. Hix... MT kưng, SR cần kưng ngay bi giờ... SR muốn say...:nguong:

Lê_Minh_Hòa
04-08-2009, 10:55 AM
Đau lòng wá, thì ra anh H đã chuyển sang thích... con trai. Hix... MT kưng, SR cần kưng ngay bi giờ... SR muốn say...:nguong:

Có gì bi đát thế anh LMH, có cần phải thế hok ta....hay anh TeacherABC cũng lại mới đi Thái về như anh NN vậy????:botay::botay:

Đơn giản thôi màh! Mặc cảm, tự ti, chẳng dám đến với ai.... và cũng chẳng có ai có thể hiểu, thông cảm và chia sẻ.... Thôi thì về với vỏ ốc cô đơn của chính mình!

TeacherABC
04-08-2009, 04:40 PM

Quen biết nhau hơn 10 năm nay nên anh và LMH thân thiết nhau quá rồi! "... Nỗi đau cào xé con tim anh, gió mưa lạnh buốt theo chân anh, biết em giờ đã đi theo người..."... TZ hay Sh... cứ thử call cho LMH sẽ được nghe bản nhạc mà cũng là tâm trạng của một người...

Tracy
04-08-2009, 04:45 PM
Vậy mình sẽ call cho anh Hoà để được nghe bài hát này.

MinhThy
04-08-2009, 04:47 PM

Cưng ơi ... ngoan ngoan nào ... lúc nào cũng có MT đây nè. :nguong::nguong:

TeacherABC
05-08-2009, 02:42 AM
Theo anh nghĩ trong cuộc tình này... thì cả hai ta đều có lỗi!... Nên ta đã dại khờ làm... cả hai phải khổ!

Lê_Minh_Hòa
05-08-2009, 11:49 PM
Theo anh nghĩ trong cuộc tình này... thì cả hai ta đều có lỗi!... Nên ta đã dại khờ làm... cả hai phải khổ!

Chỉ anh có lỗi thôi! Vì anh quá quá cưng chiều người ta. Cho dù anh yêu thật lòng thì anh phải vẫn phải hiểu và phải lường trước được những gì sẽ đến. Lạnh lùng 1 chút đi anh! Cứng rắn 1 chút nữa đi anh!

TeacherABC
06-08-2009, 03:03 AM
Chỉ anh có lỗi thôi! Vì anh quá quá cưng chiều người ta. Cho dù anh yêu thật lòng thì anh phải vẫn phải hiểu và phải lường trước được những gì sẽ đến. Lạnh lùng 1 chút đi anh! Cứng rắn 1 chút nữa đi anh!

Em nghĩ đơn giản thế sao? Không phải là... là T đâu mà là A em àh!:botay:

TeacherABC
06-08-2009, 07:08 PM

Em lại cho anh leo cây nữa! Xách một giỏ đồ lên sân rồi... xem mấy chú nhóc đá banh... rảnh thật!:botay::botay:

TeacherABC
06-08-2009, 08:29 PM
Đến giờ rồi! Hen gặp em tại Tulip!:nguong:

Lê_Minh_Hòa
06-08-2009, 11:06 PM
Em lại cho anh leo cây nữa! Xách một giỏ đồ lên sân rồi... xem mấy chú nhóc đá banh... rảnh thật!:botay::botay:

Ơ anh ơi! Mồ hôi em ướt cả sân, Miss AXX thì ngồi ở ngoài! Sao anh không thấy em! Em đá sân bên trong mà! Sao thế nhỉ?

Lê_Minh_Hòa
06-08-2009, 11:10 PM
Đến giờ rồi! Hen gặp em tại Tulip!:nguong:

Cô ca sĩ xinh xinh, hát bài "Tầm gửi" nghe mà phê ...................!

Sanmei
06-08-2009, 11:50 PM
San muốn gửi lời nhắn đến người ấy ...
Có thể chẳng bao giờ anh muốn dừng chân fải ko !!!
Em không cần biết anh đã đi qua những đâu...cũng chẳng thể biết anh sẽ tới đâu, sẽ dừng chân ở đâu....chỉ mong, khi qua nơi em, anh thấy bình yên ... :laroi:

TeacherABC
07-08-2009, 12:08 AM
Cám ơn em! Cả anh và em đều hiểu nhau! Những lúc anh cần em hay em cần anh... cả hai ta đều như... ngày xưa ấy! Cuộc sống thật thi vị khi mình gặp nhau...
"...Xin cho tôi, tôi như cơn ngủ
Ru em, đưa em một lần
Ru em vào mộng, đưa em vào đời
Một thời yêu đương..."
:naonao::love2:

Nhudadauyeu
07-08-2009, 04:47 AM
Anh thất vọng về em, cũng đúng thôi, chẳng ai có thể chấp nhận đc khi nghe em nói câu đó, biết sao đc, em fải làm thế để anh rời xa em...Em ko muốn anh thêm khổ vì em nữa...

loa kèn tháng tư
07-08-2009, 10:22 AM
Trong nhà chỉ có hai người, nếu anh biết một phần giúp em thì có lẽ em không hay cáu gắt đến thế!

sơn_nữ83
07-08-2009, 10:46 AM
Thực sự là em...rất nhớ anh!

Lê_Minh_Hòa
07-08-2009, 02:36 PM
Anh! Mr B & Mr 8 mời anh trưa mai vào OFO để tham dự chương trình "gặp nhau cuối tuần" Em lên trường xong sẽ đến sau! Sự hiện diện của anh là niềm vinh dự cho Mr B & Mr 8 và cũng là niềm mong mỏi và hy vọng của các chị em trong chương trình!

TeacherABC
07-08-2009, 02:42 PM
Anh! Mr B & Mr 8 mời anh trưa mai vào OFO để tham dự chương trình "gặp nhau cuối tuần" Em lên trường xong sẽ đến sau! Sự hiện diện của anh là niềm vinh dự cho Mr B & Mr 8 và cũng là niềm mong mỏi và hy vọng của các chị em trong chương trình!

Thanks em! Nhắn dùm anh với Mr B và Mr 8 anh bận việc nên không đến OFO được! Chúc các anh em vui với các chị em nhé! Hy vọng VTV3 trực tiếp "gặp nhau cuối tuần"!:botay: :D

TeacherABC
07-08-2009, 09:40 PM
Đừng bắt anh phải làm điều anh không muốn em nhé? Anh chỉ muốn được bình thản trong tâm hồn thôi! Chúc một buổi trưa thật vui và vui...!:cool:

Lê_Minh_Hòa
07-08-2009, 11:34 PM
Dòng tin nhắn cho em lời trái tim yêu....thổn thức bao đêm u sầu..... vẫn mong yêu thương quay về..... về đây với anh!

Nhudadauyeu
08-08-2009, 04:46 AM
Giờ anh mới biết có những điều mang tên mãi mãi sao? Ấm áp và bình yên Là gia đình thân yêu luôn ở bên....Hy vọng anh sẽ hiểu và dừng bước